Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Hoàng Nga  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 
Send Topic In ra
Nhắn Chị Hoàng Nga (Read 13969 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Nhan Hoang Nga
Reply #135 - 14. May 2011 , 21:19

Dan wrote on 11. May 2011 , 04:33:
Hoang Nga nho doc thu cua Dan nhe, cho lau qua khong thay Hoang Nga de y den thu cua minh, Dan bươn qua nen nhac Hoang Nga dạy   openflow.gif openflow.gif openflow.gif

Dân ơi !

Nga đã vào trả lời thư Dân rồi đó, đọc đi để đừng buồn Nga nữa.
Rất mừng khi biết Dân đang ở Washington DC. Sẽ gọi điện thoại nói chuyện với Dân sau nhé.
Thân mến.
Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #136 - 14. May 2011 , 21:25

admin wrote on 12. May 2011 , 14:05:
Chị Dân ơi, để em phôn chị Hoàng Nga cho chị nhé  Smiley

Cám ơn Đặng Mỹ và Đậu Đỏ đã giúp chị tìm lại lối về.

Cả tuần nay, chị chỉ đứng ngoài cổng, nhìn mọi người đang vui đùa sinh hoạt, mà không làm sao vào sân trường để nói chuyện với mọi người.

Chúc các em luôn khoẻ và vui.

Thương.
Hoàng Nga
Back to top
« Last Edit: 14. May 2011 , 21:26 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #137 - 16. May 2011 , 10:58

Hoang Nga wrote on 14. May 2011 , 21:25:
Cám ơn Đặng Mỹ và Đậu Đỏ đã giúp chị tìm lại lối về.

Cả tuần nay, chị chỉ đứng ngoài cổng, nhìn mọi người đang vui đùa sinh hoạt, mà không làm sao vào sân trường để nói chuyện với mọi người.

Chúc các em luôn khoẻ và vui.

Thương.
Hoàng Nga

Hi hi chỉ có Đ Mỹ chịu khó giúp chị "tìm lại đường xưa lối cũ" thôi, còn em thì....dẫn chị đi đường mới   Grin

cheo-ghe
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #138 - 16. May 2011 , 20:14

Dau Do wrote on 16. May 2011 , 10:58:
Hi hi chỉ có Đ Mỹ chịu khó giúp chị "tìm lại đường xưa lối cũ" thôi, còn em thì....dẫn chị đi đường mới   Grin

cheo-ghe

Đường nào cũng tới La Mã thôi em ơi !

Nhưng Đặng Mỹ lo xa, sợ mọi người viết thư cho chị mà chị không đọc được nên không thể trả lời, rồi bị giận oan, vả lại, Đặng Mỹ lại bảo, chị lên tới... cáo rồi, không thể để chị  là... cụ non mới ra lò, không đúng điệu tí nào, nên cố gắng lục lọi tìm... đường xưa lối cũ dẫn... độ chị về.

Em thì mau mắn, muốn giải quyết cho chị vào diễn đàn nhanh nhanh để còn.... mần dziệc, nên phi nước đại cho chị.

Nay, chị đã đủng đỉnh ra vào sân trường, và vì một lần bị cấm cửa, nên lần này ra vào cẩn thận log in và log out , hy vọng sau chuyến... đi lạc, sẽ nhiều cẩn thận hợn

Chị nhớ, hôm Đặng Mỹ vừa chỉ... lối cho chị vừa cười sằng sặc, vì chị lẩm cẩm và ngẩn ngẩn, ngơ ngơ, chả để ý để tứ gì cả, nên lúng ta lúng túng. Mỹ cứ kêu lên từng hồi "ối giời ơi là giời, bà chị của tôi ơi là bà chị... lẩm cà lẩm cẩm của tôi ơi..."
Huhuhu, bi giờ nhớ lại tủi thân quá, khóc nhè dzồi, có ai dỗ hông dzậy huhuhu  Cry Cry Cry Embarrassed Undecided Sad

HN.
Back to top
« Last Edit: 16. May 2011 , 20:22 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #139 - 16. May 2011 , 20:21

Dan wrote on 11. May 2011 , 04:33:
Hoang Nga nho doc thu cua Dan nhe, cho lau qua khong thay Hoang Nga de y den thu cua minh, Dan bươn qua nen nhac Hoang Nga dạy   openflow.gif openflow.gif openflow.gif

Dân ơi !

Hôm qua nói chuyện cả giờ với Dân vui quá.
Nhớ cố gắng thu xếp về dự đại hội với Nga nhé.
Bảo đảm sẽ vui hơn Tết. Tha hồ ma nói chuyện, tha hồ mà chọc phá nhau.
Dân sẽ ở với Nga vá các bạn 69 và một số các em khác từ xa về.
Không về lần này, sẽ tiếc nuối mãi mãi đó.
Nhớ gửi bài về cho đặc san nữa nghe. Chờ tin Dân.

Thân mến.
Hoàng Nga
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #140 - 17. May 2011 , 00:22

Hoang Nga wrote on 16. May 2011 , 20:14:
Đường nào cũng tới La Mã thôi em ơi !

Nhưng Đặng Mỹ lo xa, sợ mọi người viết thư cho chị mà chị không đọc được nên không thể trả lời, rồi bị giận oan, vả lại, Đặng Mỹ lại bảo, chị lên tới... cáo rồi, không thể để chị  là... cụ non mới ra lò, không đúng điệu tí nào, nên cố gắng lục lọi tìm... đường xưa lối cũ dẫn... độ chị về.

Em thì mau mắn, muốn giải quyết cho chị vào diễn đàn nhanh nhanh để còn.... mần dziệc, nên phi nước đại cho chị.

Nay, chị đã đủng đỉnh ra vào sân trường, và vì một lần bị cấm cửa, nên lần này ra vào cẩn thận log in và log out , hy vọng sau chuyến... đi lạc, sẽ nhiều cẩn thận hợn

Chị nhớ, hôm Đặng Mỹ vừa chỉ... lối cho chị vừa cười sằng sặc, vì chị lẩm cẩm và ngẩn ngẩn, ngơ ngơ, chả để ý để tứ gì cả, nên lúng ta lúng túng. Mỹ cứ kêu lên từng hồi "ối giời ơi là giời, bà chị của tôi ơi là bà chị... lẩm cà lẩm cẩm của tôi ơi..."
Huhuhu, bi giờ nhớ lại tủi thân quá, khóc nhè dzồi, có ai dỗ hông dzậy huhuhu  Cry Cry Cry Embarrassed Undecided Sad

HN.

hihi,  Chị Nga ơii,  nghe chị hóc giả bộ thế là có người hàng xóm sẽ cố ý tưởng thật để nhiếc em là Ác này ác nọ đó chị ơi  Grin
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #141 - 17. May 2011 , 08:26

Đặng-Mỹ wrote on 17. May 2011 , 00:22:
hihi,  Chị Nga ơii,  nghe chị hóc giả bộ thế là có người hàng xóm sẽ cố ý tưởng thật để nhiếc em là Ác này ác nọ đó chị ơi  Grin

Ủa ! Hóc thiệt chứ hóc giả bộ hồi nào, hóc ra nước mắt... cá sấu đấy chứ.

Đâu ! Chị có thấy ai ra binh chị để nhiếc em đâu, em nào mà ra binh chị nhiếc Mỹ thì chị cho cái... kẹo hihihi  Grin
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #142 - 18. May 2011 , 00:05

Hoang Nga wrote on 17. May 2011 , 08:26:
Ủa ! Hóc thiệt chứ hóc giả bộ hồi nào, hóc ra nước mắt... cá sấu đấy chứ.

Đâu ! Chị có thấy ai ra binh chị để nhiếc em đâu, em nào mà ra binh chị nhiếc Mỹ thì chị cho cái... kẹo hihihi  Grin

hihi, Tại bà chị hiền lành khg theo dõi chứ có đó chị ơi.  Grin
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #143 - 18. May 2011 , 08:01

Đặng-Mỹ wrote on 18. May 2011 , 00:05:
hihi, Tại bà chị hiền lành khg theo dõi chứ có đó chị ơi.  Grin

Ủa ! Có hả, ở.... chỗ nào dzậy.
Chu choa ơi ! Sân trường rộng quá, mà bắt chị đi... lùng sục mọi nơi thì... tội nghiệp cặp giò của chị
Úm bà là... cô em nào dzìa phe dí chị thì thò mặt ra cho chị ngắm dzung nhan mùa... đông, í quên mùa hè... đỏ lửa xem nào hihihi Wink Cheesy votay
Back to top

...

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #144 - 18. May 2011 , 09:21

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 08:01:
Ủa ! Có hả, ở.... chỗ nào dzậy.
Chu choa ơi ! Sân trường rộng quá, mà bắt chị đi... lùng sục mọi nơi thì... tội nghiệp cặp giò của chị
Úm bà là... cô em nào dzìa phe dí chị thì thò mặt ra cho chị ngắm dzung nhan mùa... đông, í quên mùa hè... đỏ lửa xem nào hihihi Wink Cheesy votay

Em đây nè chị  Trưởng ơi  Huh  , mặt mũi em bi chừ  đúng là  hè đỏ lửa  Tongue  , người ta thì mặt hoa da phấn , còn em thì mắt mũi bị phấn hoa nó hành tan nát chị ơi  Undecided , xin lỗi chị nghen   Sad  vì vậy em phải cùng phe allergy với Mỹ nương gùi  Grin Grin Grin

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #145 - 18. May 2011 , 11:59

kieunguyen wrote on 18. May 2011 , 09:21:
Em đây nè chị  Trưởng ơi  Huh  , mặt mũi em bi chừ  đúng là  hè đỏ lửa  Tongue  , người ta thì mặt hoa da phấn , còn em thì mắt mũi bị phấn hoa nó hành tan nát chị ơi  Undecided , xin lỗi chị nghen   Sad  vì vậy em phải cùng phe allergy với Mỹ nương gùi  Grin Grin Grin

Chời ơi !

Tội nghiệp em chị quá .

Em ơi ! Muối là thần dược trị được allergy đó em .
Ngứa chỗ nào, pha muối với nước ấm, chùi rửa nó ngày ba lần, sẽ làm em dịu cơn ngứa.

Em ho, thì cũng chịu khó xúc miệng cho chị ngày đôi ba lần, cũng làm dịu đi cơn ho và khan cổ.

Em biết không, nó tấn công bộ tiêu hoá của chị qua đường hô hấp, làm chị mấy ngày ... hấp hối, nhưng mạng số còn cao, nên chưa qua đời, (qua sao được, khi nhiệm vụ vác ngà voi chưa hoàn thành) .

Hôm nay, chị đã khoẻ hẳn, và đang ăn ... giả bữa, cái gì cũng thèm bắt chết, vì 7 ngày ăn cháo trắng, nấu với cà rốt .

Chị đùa mùa hè đỏ lửa để có người tức khí chạy ra ... nhòm chị (cao kiến), hổng dè có ... mùa hè đỏ lửa thiệt.
Thôi, để chị úm ba la .... mặt hoa da phấn của Kiều xuất hiện trở lại để Cali còn có mùa hè, vì mấy hôm nay San Jose trở lạnh, có nhiều gió và mưa, chả thấy mùa hè nắng ấm đâu cả .
Hy vọng mưa làm phấn hoa ... chết hết để mọi người bớt allergy .
Nghe cô Thu nói Kiều bị ho khản cả tiếng, chị đang định gọi điện thoại hỏi thăm em, để xem có nghe giọng ... vịt cồ không (chị tưởng tượng thế) thì em đã xuất hiện .
Làm gì thì làm, cố gắng giữ giọng oanh vàng để còn làm MC cho ngày đại hội đấy cô nương ơi !

Em ơi ! Em có thể giúp chị xướng danh mấy ca sĩ LVd của mình dùm chị được không ? Nhạc làm sắp xong, mà ca sĩ trốn đâu cả, làm sao mà thực hiện liên khúc một thời vang bóng đây ?

Em ơi ! Còn có hơn hai tháng nữa thôi, sợ sợ là ...
Mau sắn tay áo đi ... săn lùng ca sĩ cho chị nhá .

Thương mến .
Hoàng Nga .
Back to top

...

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #146 - 18. May 2011 , 15:17

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 11:59:
Chời ơi !

Tội nghiệp em chị quá .

Em ơi ! Muối là thần dược trị được allergy đó em .
Ngứa chỗ nào, pha muối với nước ấm, chùi rửa nó ngày ba lần, sẽ làm em dịu cơn ngứa.

Em ho, thì cũng chịu khó xúc miệng cho chị ngày đôi ba lần, cũng làm dịu đi cơn ho và khan cổ.

Em biết không, nó tấn công bộ tiêu hoá của chị qua đường hô hấp, làm chị mấy ngày ... hấp hối, nhưng mạng số còn cao, nên chưa qua đời, (qua sao được, khi nhiệm vụ vác ngà voi chưa hoàn thành) .

Hôm nay, chị đã khoẻ hẳn, và đang ăn ... giả bữa, cái gì cũng thèm bắt chết, vì 7 ngày ăn cháo trắng, nấu với cà rốt .

Chị đùa mùa hè đỏ lửa để có người tức khí chạy ra ... nhòm chị (cao kiến), hổng dè có ... mùa hè đỏ lửa thiệt.
Thôi, để chị úm ba la .... mặt hoa da phấn của Kiều xuất hiện trở lại để Cali còn có mùa hè, vì mấy hôm nay San Jose trở lạnh, có nhiều gió và mưa, chả thấy mùa hè nắng ấm đâu cả .
Hy vọng mưa làm phấn hoa ... chết hết để mọi người bớt allergy .
Nghe cô Thu nói Kiều bị ho khản cả tiếng, chị đang định gọi điện thoại hỏi thăm em, để xem có nghe giọng ... vịt cồ không (chị tưởng tượng thế) thì em đã xuất hiện .
Làm gì thì làm, cố gắng giữ giọng oanh vàng để còn làm MC cho ngày đại hội đấy cô nương ơi !

Em ơi ! Em có thể giúp chị xướng danh mấy ca sĩ LVd của mình dùm chị được không ? Nhạc làm sắp xong, mà ca sĩ trốn đâu cả, làm sao mà thực hiện liên khúc một thời vang bóng đây ?

Em ơi ! Còn có hơn hai tháng nữa thôi, sợ sợ là ...
Mau sắn tay áo đi ... săn lùng ca sĩ cho chị nhá .

Thương mến .
Hoàng Nga .

Chị  Nga ơi .

Nghe chị ăn " giả bữa "  em mừng dùm chị  , ráng ăn kha khá thêm chút nữa còn được mặc quần áo mới chị ạ  Grin Grin Grin . Chị ơi MC  của LVD  thì  nhiều lắm ,  toàn là giọng oanh vàng ấm áp ,  nếu có thêm giọng vịt cồ lai càng hấp dẫn khán giả Roll Eyes  . À , mà em đã dám nhận lời CM đâu Huh Huh  chị  nghe lời Mỹ nương quảng cáo nhỏ Kiều từ thuở ngày xửa ngày xưa , một ngàn chín trăm hồi đó ...bi chừ  qua bao dâu bể  ( em đang ca cải lương  Smiley....)  lên sân khấu lỡ em " Gung "  chị tính nàm thao  Tongue ??? .
Chuyện ca sĩ LVD  chị đừng lo quá  , chị nhớ gọi các chị 73  như chị Thanh Nhung , chị Đán ,  chị Kim Kiểm...nhiều nhiều lắm...  (chị Mỹ nhớ hết đó Smiley ),  em sẽ  hú Thanh Hằng , Bích Định , An Hảo...tập hợp sớm trước hai ngày , chắc chắn sẽ thành công  Cheesy . Tất cả mọi người sẽ hỗ trợ chị nhiệt tình .  (kn Kiss)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #147 - 18. May 2011 , 19:28

kieunguyen wrote on 18. May 2011 , 15:17:
Chị  Nga ơi .

Nghe chị ăn " giả bữa "  em mừng dùm chị  , ráng ăn kha khá thêm chút nữa còn được mặc quần áo mới chị ạ  Grin Grin Grin . Chị ơi MC  của LVD  thì  nhiều lắm ,  toàn là giọng oanh vàng ấm áp ,  nếu có thêm giọng vịt cồ lai càng hấp dẫn khán giả Roll Eyes  . À , mà em đã dám nhận lời CM đâu Huh Huh  chị  nghe lời Mỹ nương quảng cáo nhỏ Kiều từ thuở ngày xửa ngày xưa , một ngàn chín trăm hồi đó ...bi chừ  qua bao dâu bể  ( em đang ca cải lương  Smiley....)  lên sân khấu lỡ em " Gung "  chị tính nàm thao  Tongue ??? .
Chuyện ca sĩ LVD  chị đừng lo quá  , chị nhớ gọi các chị 73  như chị Thanh Nhung , chị Đán ,  chị Kim Kiểm...nhiều nhiều lắm...  (chị Mỹ nhớ hết đó Smiley ),  em sẽ  hú Thanh Hằng , Bích Định , An Hảo...tập hợp sớm trước hai ngày , chắc chắn sẽ thành công  Cheesy . Tất cả mọi người sẽ hỗ trợ chị nhiệt tình .  (kn Kiss)

Em ơi !

Nghe Thanh Nhung nói có mời Bình Hoà và Thanh Hằng, nhưng Thanh Hằng nói chỉ về tham dự mà không chịu tham gia văn nghệ, chị buồn ghê nơi.

Bích Định thì chị nhắn tin mà sao thấy im re.

Thanh Nhung  trưởng ban văn nghệ cũng đang nóng lòng chờ tin tức mọi người trả lời Thanh Nhung đó.

Chị chỉ làm mõ làng kêu gọi mọi người tham gia thôi.

Em ơi ! Chị muốn có nhiều MC để sân khấu luôn thay đổi và hoạt náo hơn.

Khi nào các em tập hợp về, chị sẽ còn... bắt cóc nhiều người nữa để... giao việc.

Chúc em ngủ ngon đêm nay.
Thân mến
Hoàng Nga.

Back to top
« Last Edit: 18. May 2011 , 19:29 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #148 - 18. May 2011 , 19:46

Hoang Nga wrote on 18. May 2011 , 19:28:
Em ơi !

Nghe Thanh Nhung nói có mời Bình Hoà và Thanh Hằng, nhưng Thanh Hằng nói chỉ về tham dự mà không chịu tham gia văn nghệ, chị buồn ghê nơi.

Bích Định thì chị nhắn tin mà sao thấy im re.

Thanh Nhung  trưởng ban văn nghệ cũng đang nóng lòng chờ tin tức mọi người trả lời Thanh Nhung đó.

Chị chỉ làm mõ làng kêu gọi mọi người tham gia thôi.

Em ơi ! Chị muốn có nhiều MC để sân khấu luôn thay đổi và hoạt náo hơn.

Khi nào các em tập hợp về, chị sẽ còn... bắt cóc nhiều người nữa để... giao việc.

Chúc em ngủ ngon đêm nay.
Thân mến
Hoàng Nga.

Em  và Bích Định sẽ gặp nhau trong buổi văn nghệ chiều Chúa Nhật  5/22  em sẽ  nhắc nhở B. Định  trả lời mail của chị  , còn Thanh Hằng  em sẽ thuyết  phục xem sao !  Tất cả vì  LVD  và  vì chị Trưởng  đấy. (kn Kiss)

Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #149 - 19. May 2011 , 09:25

kieunguyen wrote on 18. May 2011 , 19:46:
Em  và Bích Định sẽ gặp nhau trong buổi văn nghệ chiều Chúa Nhật  5/22  em sẽ  nhắc nhở B. Định  trả lời mail của chị  , còn Thanh Hằng  em sẽ thuyết  phục xem sao !  Tất cả vì  LVD  và  vì chị Trưởng  đấy. (kn Kiss)

Cám ơn Kiều đi kiếm Ca sĩ cho ban văn nghệ.
HN.
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 
Send Topic In ra