Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TÌM GIÁO SƯ VIỆT VĂN PHẠM THỊ NHƯ NGA  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 7
Send Topic In ra
TÌM GIÁO SƯ VIỆT VĂN PHẠM THỊ NHƯ NGA (Read 17844 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: ĐÃ TÌM THẤY GIÁO SƯ VIỆT VĂN PHẠM NHƯ NGA
Reply #30 - 03. Apr 2010 , 00:24

Đặng-Mỹ wrote on 01. Apr 2010 , 09:28:
Hừ, chị NgọcĐóa này thật là xấ nết, ăn cũng ành giât, rồi nói thì dám xé rào  Roll Eyes chitchua

Đá à, bận quá, và cái keyboard hỏng, đáh sót chữ, lâu lắc  mệt quá, chứ khg thô My kể chuyện tìm Cô buồn cười lắm.  Smiley

Choè ơi, cá ơn ly yaour ngon làh của em. hoahong.gif
Nói dùm Mỹ Nga cho biết là có tin cô chủ nhệm của Nga rồi đó  Smiley

Em cũng mừng đã tìm được Cô Như Nga

Đã có biết bao nhiêu người giúp đỡ để tìm Cô phải không chị??? Tìm về VN , rồi tìm đi... khắp nơi ( chị nhớ gửi lại cho em số phone của Cô NGoạn và Cô Hạnh nha , mai mốt cần gọi thì hỏi em cho lại chị  Grin Grin Grin )

PTr
Back to top
« Last Edit: 03. Apr 2010 , 00:24 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #31 - 05. Apr 2010 , 12:10

Phuong_Tran wrote on 03. Apr 2010 , 00:24:
Em cũng mừng đã tìm được Cô Như Nga

Đã có biết bao nhiêu người giúp đỡ để tìm Cô phải không chị??? Tìm về VN , rồi tìm đi... khắp nơi ( chị nhớ gửi lại cho em số phone của Cô NGoạn và Cô Hạnh nha , mai mốt cần gọi thì hỏi em cho lại chị  Grin Grin Grin )

PTr

Hihi, Thì thế, tìm khắp 4 châu rồi, chỉ trừ chưa phôn qua Phi châu thôi  Grin
Số phôn những người họ Phạm tên Nga cũng phôn hết rồi, luôn cả tên Như nữa  Grin
Hôm đó em ghi số phôn cô Hanh, cô Ngoạn cho My mà em khg giữ sao? My yên chí em có nên My khg ghi ra,  phôn liền lúc đó thôi hà Tongue Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #32 - 05. Apr 2010 , 14:40

ChíchChoè wrote on 02. Apr 2010 , 22:01:
Em có phone cho Mỹ Nga rồi chị ạh , chắc Nga sẽ vào để biết tin tức của cô Như Nga. Nhưng chị chưa kể cho em biết cái sự tích đi tìm cô Như Nga ra sao đó nghe...chắc vất vả lắm huh chị? Mấy hôm nay , em thấy chị ít post bài , em nghĩ chị bận rộn gì đây ,nên không dám hỏi ,  giờ mới biết ra là chị đi tìm cô. Bây giờ chị rảnh chưa? Em đang mong nghe chị kể đây ạh . Rất cảm ơn chị đã có công tìm lại được cô Như Nga cho tụi em.

Thân mến ,

Choè

Smiley

Em Choè à,

Bi giờ em mới hỏi sự tích đi tìm Cô thì My đã lỡ nhanh nhẩu xực hết sạch ly yaourt trái cây phần thưởng em chọ rồi còn đâu. Đáng lẽ phải dể phần mời người có công tìm ra Cô Như Nga cho tụi mình, mà My đoảng, quên mất  Embarrassed

My ít vào đây vì bận việc nhà chứ có vì bân tìm Cô đâụ. My được hưởng công vì  chạy vào đây báo tin vui thội.

Sự tich là anh Nguyễn Hoài Vân đọc trong Góc Trời Nhắc Nhớ thấy tụi mình nhắc đến Cô, muốn biết tin Cô nên anh ra tay nghĩa hiêp Wink
Thấy tìm trong niên giám điện thoại khg có kết quả, anh gửi email nhờ các vị anh gọi là "thổ công Paris".
Thư anh chuyển vòng vòng đến tay một giáo sư biết thày Bửu Biền dạy LVD lâu năm nên hỏi Thày.

Thày liền chuyển email ấy đến hỏi.... các chị LVD nhà mình ( trong đó có chị Đậu Đỏ và Tuý Vân  Grin)
My khg đọc email của nhóm LVD nên khg biết gì.

Thế rồi không biết sao hơn tháng sau Thày lại hỏi tìm đâu ra được địa chỉ Cô Như Nga.... chuyển qua một hai giaó sư rồi đến anh Vân. votay

Khi nhận được số phôn Cô Như Nga, My mừng quá, tíu tít với Cô,  quên cả hỏi xem ai tìm cho mình (đoảng mà!).   Khi anh Vân chuyển cho My xem thư anh viết cám ơn dùm "học trò bà Như Nga rất biết ơn... " My mớí nhìn thấy trong chuỗi email ấy có tên thày Bửu Biền. 

My nhớ ra Tuý Vân hay liên lạc với Thày và vừa báo tin Thày bảo sẽ sang Cali tháng 9 này nữa, nên phôn hỏi số phôn Thày để thăm Thày Cô và cảm ơn.

Tuý Vân cho My số phôn, nhưng My phôn thì số phôn đã đổi rồi nên Tuý Vân chuyển cho My email của Thày.  Thế là My mới biết ra hơn tháng trước Thày đã chuyển email hỏi tin của anh Vân đến cho các chị LVd nhà mình xem có ai biết khg, làm My cười quá.

Chuyện loanh quanh buồn cười thế đó Choè. Trái đất quả là tròn và nhỏ xiu thôi nhỉ 

Biết kể ngắn gọn thì mấy "bà tám" cũng níu áo hỏi tiếp nữa nên My báo cáo hết đầu cua tai nheo rồi đó nhang  Wink

Ăn có ly yaourt mà hao hơi quá hà  Smiley

À, My viết email đã 3 hôm rồi, chưa thấy tin Thày. Chắc Thày đi chơi xa chăng? 
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #33 - 05. Apr 2010 , 18:45

Đặng-Mỹ wrote on 05. Apr 2010 , 14:40:
Em Choè à,

Bi giờ em mới hỏi sự tích đi tìm Cô thì My đã lỡ nhanh nhẩu xực hết sạch ly yaourt trái cây phần thưởng em chọ rồi còn đâu. Đáng lẽ phải dể phần mời người có công tìm ra Cô Như Nga cho tụi mình, mà My đoảng, quên mất  Embarrassed

My ít vào đây vì bận việc nhà chứ có vì bân tìm Cô đâụ. My được hưởng công vì  chạy vào đây báo tin vui thội.

Sự tich là anh Nguyễn Hoài Vân đọc trong Góc Trời Nhắc Nhớ thấy tụi mình nhắc đến Cô, muốn biết tin Cô nên anh ra tay nghĩa hiêp Wink
Thấy tìm trong niên giám điện thoại khg có kết quả, anh gửi email nhờ các vị anh gọi là "thổ công Paris".
Thư anh chuyển vòng vòng đến tay một giáo sư biết thày Bửu Biền dạy LVD lâu năm nên hỏi Thày.

Thày liền chuyển email ấy đến hỏi.... các chị LVD nhà mình ( trong đó có chị Đậu Đỏ và Tuý Vân  Grin)

Thế rồi không biết sao hơn tháng sau Thày lại hỏi tìm đâu ra được địa chỉ Cô Như Nga.... chuyển qua một hai giaó sư rồi đến anh Vân. votay

Khi nhận được số phôn Cô Như Nga, My mừng quá, tíu tít với Cô,  quên cả hỏi xem ai tìm cho mình (đoảng mà!).   Khi anh Vân chuyển cho My xem thư anh viết cám ơn dùm "học trò bà Như Nga rất biết ơn... " My mớí nhìn thấy trong chuỗi email ấy có tên thày Bửu Biền. 

My nhớ ra Tuý Vân hay liên lạc với Thày và vừa báo tin Thày bảo sẽ sang Cali tháng 9 này nữa, nên phôn hỏi số phôn Thày để thăm Thày Cô và cảm ơn.

Tuý Vân cho My số phôn, nhưng My phôn thì số phôn đã đổi rồi nên Tuý Vân chuyển cho My email của Thày.  Thế là My mới biết ra hơn tháng trước Thày đã chuyển email hỏi tin của anh Vân đến cho các chị LVd nhà mình xem có ai biết khg, làm My cười quá.

Chuyện loanh quanh buồn cười thế đó Choè. Trái đất quả là tròn và nhỏ xiu thôi nhỉ 

Biết kể ngắn gọn thì mấy "bà tám" cũng níu áo hỏi tiếp nữa nên My báo cáo hết đầu cua tai nheo rồi đó nhang  Wink

Choè cảm ơn chị My đã dành thời gian để trả lời cho Choè và toàn dân LVD biết "Sự tích đi tìm Cô Như Nga"

Đọc xong Choè cảm thấy tình cảm Thầy trò trường mình thật là thắm thiết...thật tình là Choè thấy...xương chị My nhiều ơi là nhiều. Vất vả đi tìm vòng quanh thế giới , qua nhiều người mới có câu trả lời cho tụi em...thật quả là quý báu vô cùng.

Mà nhờ câu trả lời của My , Choè biết anh Nguyễn Hoài Vân cũng tâm huyết đi tìm cô không kém gì chị My. Rồi Thầy Bửu Biền , chị Tuy Vân , chị Đậu Đỏ nữa.

Không biết lấy gì để diễn tả sự vui mừng và lời cảm ơn chân thành đến anh Vân , chị My, Thầy Bửu Biền , chị Tuý Vân, chị Đậu Đỏ , Choè xin gửi tặng mỗi người một giỏ hoa cho nó tình cảm nhé...
...

...

...

...

...

Choè mong ước Cô Như Nga ,Thầy Biền , anh Vân , chị My , chị Tuý Vân , chị Đậu Đỏ lúc nào cũng vui vẻ , may mắn.

Chúc Anh Vân ( người đã có công giúp gia đình LVD ) có một bầu trời sức khoẻ , một biển cả tình thương , một đại dương tình bạn.

Thân thương và kính mến,

Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #34 - 05. Apr 2010 , 18:58

Đặng-Mỹ wrote on 05. Apr 2010 , 12:10:
Hihi, Thì thế, tìm khắp 4 châu rồi, chỉ trừ chưa phôn qua Phi châu thôi  Grin
Số phôn những người họ Phạm tên Nga cũng phôn hết rồi, luôn cả tên Như nữa  Grin
Hôm đó em ghi số phôn cô Hanh, cô Ngoạn cho My mà em khg giữ sao? My yên chí em có nên My khg ghi ra,  phôn liền lúc đó thôi hà Tongue Grin

Chời ơi là chời !!!!!

My ơi là My !!!!!

Tức chết đi dược !!!!!

Số phôn của cô Ngoạn và cô Hạnh là do cô Thanh Phúc cho chị , em chỉ cho chị số phôn của cô Thanh Phúc thôi.... Giời ạ ( líu lưỡi chuyển qua giọng Bắc luôn !!! ) lúc í em đã nói My ngay là hãy cho em số phôn của 2 cô đi để em giữ cho chắc ăn mà MY có ghi ra đâu cưa chứ... , mỗi lần My muốn gọi điện chị L Phương thì  bao giờ MY cũng phải hỏi lại thư ký nhắc tuồng là em : " cho lại số điện thoại của L P đi..... "  Grin Grin nên em biết mà.....

Nhớ ra chưa ????  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Cry Cry Undecided Lips Sealed

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #35 - 05. Apr 2010 , 19:15

ChíchChoè wrote on 31. Mar 2010 , 20:17:
Em cảm ơn chị ĐMỹ và chị NĐoá đã cất công tìm lại được cô Như Nga và thông tin cho cả gd LVD.

Nghe tin cô bệnh em buồn lắm và bây giờ vượt qua được rồi em rất mừng. Lại phục cô ở cái tâm học hỏi , vì đã 72 tuổi rồi mà cô vẫn còn thong thả đi học ĐH ngành Văn chương Pháp , thật là hiếm có.

Cho em gửi đến cô lời chào và lời chúc mừng nồng nhiệt nhất của học trò LVD khi biết được tin tức của cô.

Em xin tặng cô bó hoa hồng thắm để chúc mừng sức khoẻ cô ạ

...

Mỹ Dung

Xin lỗi cả nhà, My mới sực nhớ ra My quên chưa gửi cho Cô Như Nga link để Cô đọc học trò Cô viết cho Cô.  Embarrassed
Cô bảo bác sĩ bảo Cô hạn chế dùng máy vi tính, Cô không viết nhưng Cô sẽ vào đọc. 
Hôm nọ Cô đã cho My địa chỉ email của Cô, My quên rồi Embarrassed    Để lát My phôn hỏi lại  Tongue

Back to top
« Last Edit: 05. Apr 2010 , 19:17 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #36 - 05. Apr 2010 , 19:31

Phuong_Tran wrote on 05. Apr 2010 , 18:58:
Chời ơi là chời !!!!!

My ơi là My !!!!!

Tức chết đi dược !!!!!

Số phôn của cô Ngoạn và cô Hạnh là do cô Thanh Phúc cho chị , em chỉ cho chị số phôn của cô Thanh Phúc thôi.... Giời ạ ( líu lưỡi chuyển qua giọng Bắc luôn !!! ) lúc í em đã nói My ngay là hãy cho em số phôn của 2 cô đi để em giữ cho chắc ăn mà MY có ghi ra đâu cưa chứ... , mỗi lần My muốn gọi điện chị L Phương thì  bao giờ MY cũng phải hỏi lại thư ký nhắc tuồng là em : " cho lại số điện thoại của L P đi..... "  Grin Grin nên em biết mà.....

PTr

hihi, dạ em nhớ ra rồi cô hai à, tímh kể hết tội ra đây cho hả giận hả    Embarrassed
thôi đừng kêu trời nữa, lần sau làm ơn bắt My ghi ra liền lúc đó đi, chứ từ Tết đến giờ mới hỏi    Undecided

Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #37 - 06. Apr 2010 , 01:20

ChíchChoè wrote on 05. Apr 2010 , 18:45:
Choè cảm ơn chị My đã dành thời gian để trả lời cho Choè và toàn dân LVD biết "Sự tích đi tìm Cô Như Nga"

Đọc xong Choè cảm thấy tình cảm Thầy trò trường mình thật là thắm thiết...thật tình là Choè thấy...xương chị My nhiều ơi là nhiều. Vất vả đi tìm vòng quanh thế giới , qua nhiều người mới có câu trả lời cho tụi em...thật quả là quý báu vô cùng.

Mà nhờ câu trả lời của My , Choè biết anh Nguyễn Hoài Vân cũng tâm huyết đi tìm cô không kém gì chị My. Rồi Thầy Bửu Biền , chị Tuy Vân , chị Đậu Đỏ nữa.

Không biết lấy gì để diễn tả sự vui mừng và lời cảm ơn chân thành đến anh Vân , chị My, Thầy Bửu Biền , chị Tuý Vân, chị Đậu Đỏ , Choè xin gửi tặng mỗi người một giỏ hoa cho nó tình cảm nhé...
...

...

...

...

...

Choè mong ước Cô Như Nga ,Thầy Biền , anh Vân , chị My , chị Tuý Vân , chị Đậu Đỏ lúc nào cũng vui vẻ , may mắn.

Chúc Anh Vân ( người đã có công giúp gia đình LVD ) có một bầu trời sức khoẻ , một biển cả tình thương , một đại dương tình bạn.

Thân thương và kính mến,

Choè

Mà chị My cho em hỏi , có phải anh Vân ân nhân này là Nguyễn Hoài Vân , tác giả mấy topic trong mục Biên Khảo không? Em có đọc mấy bài Biên khảo của anh Vân này đó chị àh. Rất thích chị ạ
Mong anh Vân sẽ vào d/d nhiều hơn và post thêm nhiều bài cho tụi em cùng đọc với nghe  Grin Grin
Cảm ơn anh Vân nhiều

Chào thân ái,

Choè

Back to top
« Last Edit: 07. Apr 2010 , 21:45 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #38 - 08. Apr 2010 , 13:28

Đặng-Mỹ wrote on 05. Apr 2010 , 14:40:
Em Choè à,

Mo Meo than men,

Tim ra  co Nga , day la 1 tin dang mung cho LVD chung ta ...cam on tat ca da lien lac va hy vong 1 ngay dep troi nao do, quy thay co va chung ta hoi ngo .
Thay BB Tv da lien lac , nhung co le thay co di choi xa..hy vong quy thay co va ca nha co nhieu co hoi va suc khoe de di choi dai dai...vi doi khong biet chuyen gi xay ra , mo nhi ?
Mo  nho giu gin suc khoe nha , cac ban cung than , bay gio khong khoe nhu ngay xua...binh lai rai, het cai nay den cai kia...mong sau moi su an lanh den voi quy thay co va tat ca moi ngay .
Kinh chuc CO Nga duoc an vui , va cac hoc sinh ngay xua...van nho den cong on quy  thay co mai mai, cho du khong gian va thoi gian thay doi.
Cho Say kinh goi loi tham me, Tu va mo giu gin suc phe nha.

Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #39 - 08. Apr 2010 , 15:00

ChíchChoè wrote on 06. Apr 2010 , 01:20:
Mà chị My cho em hỏi , có phải anh Vân ân nhân này là Nguyễn Hoài Vân , tác giả mấy topic trong mục Biên Khảo không? Em có đọc mấy bài Biên khảo của anh Vân này đó chị àh. Rất thích chị ạ
Mong anh Vân sẽ vào d/d nhiều hơn và post thêm nhiều bài cho tụi em cùng đọc với nghe  Grin Grin
Cảm ơn anh Vân nhiều

Chào thân ái,

Choè

Choè à, em giỏi quá, đúng là anh Nguyễn Hoài Vân có bài đăng ở Biên Khảo  Smiley
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #40 - 08. Apr 2010 , 16:04

Em kính chào Co Nga
Em la Võ thi Tuyết Lan ,LVD 73  kinh chào Cô Như Nga. kinh thưa Cô , cô vào đây sẽ thấy chúng em , mặc dù ai cũng trên 5 bó , thế mà vào đây đùa giởn lăng xăng, lích xích , thật la vui. Mong khi Cô vào đây đọc nhưng giòng tâm sư của chúng em , làm cô vui thêm. Em xin gơi Cô những đóa hoa thương yêu kính mên

...
Back to top
« Last Edit: 08. Apr 2010 , 16:09 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #41 - 08. Apr 2010 , 17:18

Phuong_Tran wrote on 05. Apr 2010 , 18:58:
Chời ơi là chời !!!!!

My ơi là My !!!!!

Tức chết đi dược !!!!!

PTr

Diều ơi,

Tức quá rồi qua nay cấm khẩu hả?  Grin
Thôi, đừng kêu chời nữa  Grin
My có bó hoa Choè cho, My tặng em đền công cực khổ làm thư ký nhắc tuồng cho người lẫn  nè:

...

Back to top
« Last Edit: 08. Apr 2010 , 19:16 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #42 - 08. Apr 2010 , 19:03

Tuyet Lan wrote on 08. Apr 2010 , 16:04:
Em kính chào Cô Nga
Em la Võ thi Tuyết Lan, LVD 73  kính chào Cô Như Nga.
Kính thưa Cô, cô vào đây sẽ thấy chúng em mặc dù ai cũng trên 5 bó, thế mà vào đây đùa giỡn lăng xăng, lích xích, thật là vui. Mong khi Cô vào đây đọc nhưng giòng tâm sự của chúng em, làm cô vui thêm. Em xin gởi Cô những đóa hoa thương yêu kính mến

...

Lan ơi à,

Hôm nay My mới phôn gặp Cô Như Nga, xin lại email để gửi Cô trang này cho Cô đoc. My bảo Cô đọc cho vui thôi, Cô khg phải viết đâu, nhưng Cô bảo Cô sẽ viết cho học trò Cô chứ.

Cô kể chuyện rằng thay vì học dự thính thôi thì Cô học thật nên bây giờ thành học trò, tối ngày lo thi cử bài vở, thức khuya dậy sớm  Grin
Sáng 7:30 là Cô ra khỏi nhà rồi, đến chiều tối mới về cơm nước, rồi "có hôm làm bài khg kịp, Cô phải tắt phôn đi để tập trung làm bài, chứ khg thôi Cô biết Cô có tật nói là nói dữ lắm...."
Chít rồi, khg biết My lẻo mép thế này có bị Cô la không  Tongue

À, kể luôn chuyện Cô Son nữa nghẹ. My phôn thăm Cô Son, Cô Son bảo phôn cho Cô Như Nga nhiều lần khg đươc. My kể Cô Son nghe Cô Nga bận đi học như vậy, Cô Son cười quá chừng. Cô Son hay vào xem d/d lắm đó nha. Ai viết gì Cô biết hết.  Wink
Back to top
« Last Edit: 12. Apr 2010 , 15:14 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #43 - 08. Apr 2010 , 23:05

Đặng-Mỹ wrote on 08. Apr 2010 , 17:18:
Diều ơi,

Tức quá rồi qua nay cấm khẩu hả?  Grin
Thôi, đừng kêu chời nữa  Grin
My có bó hoa Choè cho, My tặng em đền công cực khổ làm thư ký nhắc tuồng cho người lẫn  nè:

...

hi hi Cám ơn MY nhang , MY biết em mà , em mà " ức " là cà lăm líu lưỡi luôn ( nói sao được... mà ngu gì đâu ha??? )  Grin Cheesy

PTr

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #44 - 08. Apr 2010 , 23:09

Đặng-Mỹ wrote on 08. Apr 2010 , 19:03:
Lan ơi à,

Hôm nay My mới phôn gặp Cô Như Nga, xin lại email để gửi Cô trang này cho Cô đoc. My bảo Cô đọc cho vui thôi, Cô khg phải viết đâu, nhưng Cô bảo Cô sẽ viết cho học trò Cô chứ.

Cô kể chuyện rằng thay vì học dự thính thôi thì Cô học thật nên bây giờ thành học trò, tối ngày lo thi cử bài vở, thức khuya dậy sớm  Grin
Sáng 7:30 là Cô ra khỏi nhà rồi, đến chiều tối mới về cơm nước, rồi "có hôm làm bài khg kịp, Cô phải tắt phôn đi để tập trung làm bài, chứ khg thôi Cô biết Cô có tật nói là nói dữ lắm...."
Chít rồi, khg biết My lẻo mép thế này có bị Cô la không  Tongue

À, kể luôn chuyện Cô Son nữa nghẹ. My phôn thăm Cô Son, Cô Son bảo phôn cho Cô Như Nga nhiều lần khg đươc. My kể Cô Son nghe Cô Nga bận đi học như vậy, Cô Son cười quá chừng. Cô Son hay vào xem d/d lắm đó nha. Ai viết gì Cô biết hết. Cô khen Cô Thu dạy Anh văn mà viết bài thật hay.  Smiley

Nghe những tin này thấy thích ghê ha chị My .... Bây giờ Cô làm Trò , PTr nể phục Cô NHư Nga quá xá đi thôi , nhìn lại mình sao mà toàn nói ma `không làm , mịnh muốn học cái này , muốn học cái kia mà toàn là nói để Mai Mốt !!!!! Chán !!!!

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 7
Send Topic In ra