Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - ĐÓN BÉ VÀO ĐỜI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 
Send Topic In ra
ĐÓN BÉ VÀO ĐỜI (Read 13968 times)
NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Re: ĐÓN BÉ VÀO ĐỜI
Reply #75 - 26. May 2010 , 07:06

Em cũng biết sang năm là kỷ niệm 20 năm thành lập Hội LVD đó.  Mình sẽ có thể lấy đó làm chủ đề cho văn nghệ rồi em nhỉ. Quote:

Cám ơn cô đã nhắc. Em sẽ cố gắng có những tiết mục văn nghệ theo chủ đề này.
Cô ơi, ban tam ca MTV thế nào cũng có bài mới? Các fan của ba cô ngày càng đông, mong được thưởng thức tài nghệ của ba cô sớm.
Chúc cô một ngày thảnh thơi, vui vẻ
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #76 - 26. May 2010 , 10:02

N.Trinh wrote on 26. May 2010 , 04:49:
Kính thưa Cô Ngọc Mai, xin phép Cô cho em được có đôi lời an ủi bạn em ở trong phòng Cô một tí a.

Đ Đ ơi, thế là bị Cô Ngô Vân- vị giáo sư muôn đời xinh đẹp như búp bê Nhật Bản cuả chúng ta- mắng yêu rồi đấy hở? Tội nghiệp không, ai biểu, bận rộn quá mờ, nên đọc sót lời nhắn cuả Cô .  Vưà lo việc sở, việc nhà lại còn việc Diễn Đàn, như vẫn chưa đủ , mà vẫn còn cố gắng lặn lội đi học thêm tiếng Tàu nưã làm chi. Đây Cô coi nè, không biết tu luyện từ hồi nào, mà hôm trước Đ Đ mới  xổ ra một tràng với em nè
Trời ơi,  thời buổi này, mấy anh Trung quốc đi đến đâu bị tẩy chay đến đó, học làm gì nhỉ, nhất là đi đâu xa, chỉ xin tài xế lái có chút xíu hà, mà nhất định không cho là không cho. Khổ thât. có phải thế không
Lậu Lỏ
  Grin Grin

Trinh

votay  Cám ơn chị Trinh cho em cười mở hàng buổi sáng  Grin Smiley
Thế mới biết mấy bà chị đầu óc còn nghịch ngợm và sáng ý hơn lũ đàn em nhiều  Grin votay
Em vừa vỗ tay vừa chạy đó chị Lậu Lỏ à  Grin
Back to top
« Last Edit: 26. May 2010 , 10:09 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #77 - 26. May 2010 , 15:49

Ban Dzang va cac em oi ,
Hom nay vao day doc may cai thu ma cươi qua sa ! Hoa ra ban quy cua toi khong ra tay nghia hiep de cuu bồ ma lai " lỡ nòng lào " gia lo , bao la khong doc thu de khoi phai tra loi ! Con chuyen di boi , da xuong nươc de boi roi ma con mang mat kieng vao lam gi de cho song danh troi di?
Con nghe chuyen em Ngoc Doa ke ve vu hoc boi ma Co cươi gan sac nươc dang uong. Hoa ra em cung bo do viec hoc boi , chi co Tuyet Lan la gioi qua !
Thu cua Nghiem Trinh , Dau Do va Dang My viet cho nhau cung lam Co khong nhin dươc cuoi. bao gio buon cu vao day noi chuyen hay doc thu cua cac em la vui roi , Co Mai cung teu khong kem day cac em oi .
Co Van 
Back to top
« Last Edit: 26. May 2010 , 15:51 by ngo_thi_van »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #78 - 26. May 2010 , 21:27

Đặng-Mỹ wrote on 26. May 2010 , 10:02:
Thế mới biết mấy bà chị đầu óc còn nghịch ngợm và sáng ý hơn lũ đàn em nhiều  Grin votay

A ha - Tỷ của em có tên mới ah - Em nghiêng mình kính chào
Chi Lậu Lỏ
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #79 - 26. May 2010 , 22:38

Nghiêm Trinh thương,
Em có tài làm cô Vân, cô và các bạn cười, uống được bao nhiêu là liều thuốc bổ rồi, thế thì cô còn phải năn nỉ em đem tiếng cười vào lều chớ cần gì phải xin phép.
Nhớ vào đây thường nhé, vui lắm cơ.
Nhưng mà nếu quân sư nhà ta có tên Lậu Lỏ thì bao nhiêu chị em họ hàng làng nước nhà đậu đều phải đổi thành lậu hết hả em, chẳng hạn, Lậu Trắng, Lậu Xanh, Lậu Len...  Nhưng mà dường như sáng kiến LẬU LỎ của em vẫn hay nhất đó. 
Nghe nói họ nhà đậu đông lắm, cô không làm sao mà nhớ hết được, may ra có em nào nhắc dùm cho cả nhà cùng biết mí.
Đa tạ, đa ta.
Cô Ngọc Mai 

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #80 - 27. May 2010 , 04:56

Lúc này bên chổ em ở vừa có đạo luật chống ở lậu nên nghe chữ này em vô cùng kinh hãi. Em cũng sợ bị deport lắm nên em lo lặn trước. Nếu cả nhà không thấy em nữa thì đương nhiên hiểu là em đã là... công dân nước khác rồi !!   Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 27. May 2010 , 05:02 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #81 - 27. May 2010 , 06:00

N.Trinh wrote on 26. May 2010 , 04:49:
Kính thưa Cô Ngọc Mai, xin phép Cô cho em được có đôi lời an ủi bạn em ở trong phòng Cô một tí a.
Trời ơi,  thời buổi này, mấy anh Trung quốc đi đến đâu bị tẩy chay đến đó, học làm gì nhỉ, nhất là đi đâu xa, chỉ xin tài xế lái có chút xíu hà, mà nhất định không cho là không cho. Khổ thât. có phải thế không Lậu Lỏ  Grin Grin
Trinh

Tuyet Lan wrote on 26. May 2010 , 21:27:
A ha - Tỷ của em có tên mới ah - Em nghiêng mình kính chào
Chi Lậu Lỏ

Vu Ngoc Mai wrote on 26. May 2010 , 22:38:
Nghiêm Trinh thương,
Em có tài làm cô Vân, cô và các bạn cười, uống được bao nhiêu là liều thuốc bổ rồi, thế thì cô còn phải năn nỉ em đem tiếng cười vào lều chớ cần gì phải xin phép.
Nhớ vào đây thường nhé, vui lắm cơ.
Nhưng mà nếu quân sư nhà ta có tên Lậu Lỏ thì bao nhiêu chị em họ hàng làng nước nhà đậu đều phải đổi thành lậu hết hả em, chẳng hạn, Lậu Trắng, Lậu Xanh, Lậu Len...  Nhưng mà dường như sáng kiến LẬU LỎ của em vẫn hay nhất đó. 
Nghe nói họ nhà đậu đông lắm, cô không làm sao mà nhớ hết được, may ra có em nào nhắc dùm cho cả nhà cùng biết mí.
Đa tạ, đa ta.
Cô Ngọc Mai 

Chao ui  hôm nay cả nhà  đã học nói tiếng Tàu cả à !
Thế này thì  gậy ông đập trúng cái lưng ông …Nghiêm Trinh rồi đó . Bồ vừa nhắc tui là đừng học nói tiếng Trung quốc đó mà  godau  godau.

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #82 - 27. May 2010 , 17:06

Dau Do wrote on 27. May 2010 , 04:56:

Lúc này bên chổ em ở vừa có đạo luật chống ở lậu nên nghe chữ này em vô cùng kinh hãi. Em cũng sợ bị deport lắm nên em lo lặn trước. Nếu cả nhà không thấy em nữa thì đương nhiên hiểu là em đã là... công dân nước khác rồi !!   Grin  Grin

Đậu Đỏ thương,
Theo hỏi mấy nhỏ vài câu bông đùa tí ti thôi .  Em đừng bỏ đi xứ khác mà D D thiếu mất một quân sư đa tài và rất văn nghệ. 
Thôi cho cô NM năn nỉ quân sư thêm một lần nữa  nhe.   Cười toe cho cả làng cùng vui đi .
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #83 - 27. May 2010 , 17:19

Vu Ngoc Mai wrote on 27. May 2010 , 17:06:
Đậu Đỏ thương,
Theo hỏi mấy nhỏ vài câu bông đùa tí ti thôi .  Em đừng bỏ đi xứ khác mà D D thiếu mất một quân sư đa tài và rất văn nghệ. 
Thôi cho cô NM năn nỉ quân sư thêm một lần nữa  nhe.   Cười toe cho cả làng cùng vui đi .
Cô Ngọc Mai

Úi da ơi, em van cô em xin cô, cô đừng có "năn nỉ" em mà giảm thọ của quân sư quạt mo cô à. Tụi em vẫn thường đùa như vậy thôi! Nếu "ai"tưởng thiệt mà năn nỉ em thì...em cũng chịu  hihi (có dịp lăn đùng ra để nhỏng nhẽo thì tội chi mà bỏ qua thời cơ cô nhỉ   Tongue   Tongue Cheesyhoado   hoado

Back to top
« Last Edit: 27. May 2010 , 17:20 by Dau Do »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #84 - 28. May 2010 , 07:17

Ủa cái post của hoà thượng LTT đâu rồi cà? Sáng nay định hỏi thăm xem nội thương của cháu gái hoà thượng đã bình phục chưa, tính gởi cho cháu ấy vài viên "Âm dương bổ sung chân khí hoàn"  Grin
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #85 - 28. May 2010 , 07:21

Dau Do wrote on 28. May 2010 , 07:17:

Ủa cái post của hoà thượng LTT đâu rồi cà? Sáng nay định hỏi thăm xem nội thương của cháu gái hoà thượng đã bình phục chưa, tính gởi cho cháu ấy vài viên "Âm dương bổ sung chân khí hoàn"  Grin

Tongue Tongue Grin Grin Roll Eyes Roll Eyes Embarrassed Embarrassed Wink Wink
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #86 - 28. May 2010 , 22:41

Dau Do wrote on 28. May 2010 , 07:17:

Làm anh hùng Lương Sơn Bạc mà gan HT Lỗ Trí Thâm hơi yếu chị ạ, rút đao về  Grin
Back to top
« Last Edit: 28. May 2010 , 22:45 by Thiên-Nga »  

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #87 - 31. May 2010 , 18:09

Dau Do wrote on 08. May 2010 , 21:12:

...

Kinh chao Cô
Chúc Cô  luôn an vui và have a good time với cop con, em vẫn rình rập chờ Cô cho xem hình tiep, Cop con thay đổi mỗi ngày mà rình hoài vì sợ đơt hình kế tiêp không nhận ra bé Tội cọp con giờ phả đi gửi hả Cô? Sẽ miss nhiều cái trò của bé, uổng lắm Cô oi
ĐÓN BÉ VÀO ĐỜI

Vũ Ngọc Mai

.

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #88 - 31. May 2010 , 20:28

mydung wrote on 31. May 2010 , 18:09:

Mỹ Dung thương,
Tuy con Cọp con bị đi gửi nhưng cũng vẫn được cưng (may quá!) vì bà người giữ bé quen với gia đình mẹ nó, và vì bé rất chịu khó ăn và ...dễ thương .
Còn hình của bé thì nếu post hoài, e rằng lỡ có sự ngộ nhận rằng cô khoe cháu dữ quá thì kỳ lắm!  Vả lại lúc này còn đang có ảnh của Lớn Quyên nữa đó, nên đề tài này vẫn còn đang nóng hổi, chưa cần phải hâm lại. 
Vậy nên có thể cô sẽ đợi đến khi bé đầy năm mới post hình của bé luôn thể.  Và em nhớ đợi xem nhé!
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #89 - 31. May 2010 , 23:19

kính chào Cô
thấy Cô post bài ơ trang chánh, em mừng quá chạy u vào lều, buồn nhiều phút vi phài đơi Cop con thôi nôi lận sao Cô??? em thích Cọp con còn thơm mùi similac, thèm muốn cắn được, theo dõi bé từng tháng đi cô đợi cả 10 tháng thì miss nhiều trò lắm, Cô cẩn thận quá chứ Cô share Cọp con cho Tâm tình Bà Cháu thêm xôm tựu nhộn nhip thi cả nha hoan nghênh mà
Cọp con có cái mũm mĩm, nóng hổi mới ra lò, theo dõi bé lớn cũng có cai vui
Bé Quyên ở lứa tuổi biết làm duyên, chỉ cần bn canh chup những pose hình e lệ hoac phụng phiu là ăn tiền rồi
đâu có sợ kẹt shows đâu, chúng em thì được hưởng hêt
tính vậy đi nha Cô
em nhớ hồi con trai em bé tí, cậu nó tới chơi mỗi ngày, nựng nịu, em sốt ruột bảo "coi chừng xệ má cháu..Cậu ta nói khi nào Cậu có con cậu gắn alarm system trên măt baby cho chắc ăn đó Cô
Em mửng Cọp con được gởi chỗ thân tình, đỡ lo
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 
Send Topic In ra