Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 10 11 12 13 
Send Topic In ra
Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver (Read 27202 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Sinh Nhật Diễn Đàn LVD 28/8/2010 tại Vancouver
Reply #165 - 27. Sep 2010 , 22:27

Kính thưa quí Thày Cô,
Thưa các chị, các bạn LVD thuơng mến,

Đáng lẽ em đã tường trình ngay kết quả tài chính để ccả nhà được biết và vui mừng, nhưng em muốn đợi biên nhận từ Hội Compassion- Việt Nam cùng hình ảnh từ Chùa Liên Trì gửi sang cho đầy đủ luôn a.

Một lần nữa,  em xin cảm tạ Cô Ngọc Mai, Cô Thu, chị HT Nga, và các chị, các bạn đã cố công sang tham dự sinh nhật d/d LVD ngày 28/8 vừa qua, góp phần quan trọng trong sự thành công của đại hôi.  Smiley

Bản tổng kết dưới đây cũng là bản gửi đăng trên Thời Báo-Vancouver.

...
...
...
...

My dán một vài hình ảnh tại chùa Liên Trì ngày 26/9.

Số tiền gửi về cho TPB/ VNCH đã được Hoà Thượng Thích Không Tánh chuyển cho TPB/ VNCH có hồ  sơ đã gửi sang cho anh Dũng ( CT Gia Đình Cựu Quân Nhân), cũng như phân phối ngay tại chùa Liên Trì ngày 26/9 vừa qua cho những TPB có thể đến lãnh đươc.

...
...
...
...

[url][/url]
Back to top
« Last Edit: 27. Sep 2010 , 22:52 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #166 - 28. Sep 2010 , 10:56

Đặng-Mỹ wrote on 27. Sep 2010 , 22:27:
Kính thưa quí Thày Cô,
Thưa các chị, các bạn LVD thuơng mến,

Đáng lẽ em đã tường trình ngay kết quả tài chính để ccả nhà được biết và vui mừng, nhưng em muốn đợi biên nhận từ Hội Compassion- Việt Nam cùng hình ảnh từ Chùa Liên Trì gửi sang cho đầy đủ luôn a.

Một lần nữa,  em xin cảm tạ Cô Ngọc Mai, Cô Thu, chị HT Nga, và các chị, các bạn đã cố công sang tham dự sinh nhật d/d LVD ngày 28/8 vừa qua, góp phần quan trọng trong sự thành công của đại hôi.  Smiley

Bản tổng kết dưới đây cũng là bản gửi đăng trên Thời Báo-Vancouver.

...
...
...
...

My dán một vài hình ảnh tại chùa Liên Trì ngày 26/9.

Số tiền gửi về cho TPB/ VNCH đã được Hoà Thượng Thích Không Tánh chuyển cho TPB/ VNCH có hồ  sơ đã gửi sang cho anh Dũng ( CT Gia Đình Cựu Quân Nhân), cũng như phân phối ngay tại chùa Liên Trì ngày 26/9 vừa qua cho những TPB có thể đến lãnh đươc.

...
...
...
...

[url][/url]

Wow !

Không ngờ một công đôi ba chuyện của em đã đạt được thành quả như vậy.

Bây giờ, Mỹ có thấy sự hy sinh làm việc ngày đêm của em đã được đền bù xứng đáng chưa?

Mang được hạnh phúc đến cho bao nhiêu người, từ thầy cô, bạn bè, và những người bất hạnh ở quê nhà.

Hoan hô Đặng Mỹ. Đã làm vang danh trường LVD chúng ta. Từ nay trở đi, ở Vancouver , em mà tổ chức tiệc gì, với danh nghĩa LVD chị nghĩ đều được ủng hộ tối đa đó.

Cho chị thay mặt Ban Chấp Hành, gửi đến em lời chúc mừng thành công, và hy vọng trong tương lai, chúng ta sẽ có những buổi dạ tiệc như thế.

HT Hoàng Nga
Back to top

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #167 - 28. Sep 2010 , 12:01

Hoang Nga wrote on 28. Sep 2010 , 10:56:
Wow !

Bây giờ, Mỹ có thấy sự hy sinh làm việc ngày đêm của em đã được đền bù xứng đáng chưa?

Mang được hạnh phúc đến cho bao nhiêu người, từ thầy cô, bạn bè, và những người bất hạnh ở quê nhà.

Hoan hô Đặng Mỹ. Đã làm vang danh trường LVD chúng ta. Từ nay trở đi, ở Vancouver , em mà tổ chức tiệc gì, với danh nghĩa LVD chị nghĩ đều được ủng hộ tối đa đó.

Cho chị thay mặt Ban Chấp Hành, gửi đến em lời chúc mừng thành công, và hy vọng trong tương lai, chúng ta sẽ có những buổi dạ tiệc như thế.

HT Hoàng Nga

Dzịt cũng mới nói cho OB biết khi thấy cái post này. OB nói our last Vancouver trip, it was worth to go, keep up LVD votay.

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #168 - 28. Sep 2010 , 13:50

Dzitgo wrote on 28. Sep 2010 , 12:01:
Dzịt cũng mới nói cho OB biết khi thấy cái post này. OB nói our last Vancouver trip, it was worth to go, keep up LVD votay.

Dzịt Gỗ ơi !

Tháng 11 này , Dave có đi cùng với em không?
Có Dave,  chị em mình có biết bao là hình ảnh đẹp.
Cho chị gửi lời thăm Dave và cám ơn hoàng tử của lòng... Dzịt Gỗ.

HN.
Back to top

...

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #169 - 29. Sep 2010 , 09:43

Chúc mừng Đang My & ban tổ chức ,xin tang 1 bông hồng về nghia cử thât đep này !!!
Hoi LVD RẤT là hanh dien vối viec làm này của Mỹ & các ban trong ban tổ chức.
Chúc Mừng... hong1222
Chi Lan
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #170 - 29. Sep 2010 , 20:46

tran_thuy_lan wrote on 29. Sep 2010 , 09:43:
Chúc mừng Đang My & ban tổ chức ,xin tang 1 bông hồng về nghia cử thât đep này !!!
Hoi LVD RẤT là hanh dien vối viec làm này của Mỹ & các ban trong ban tổ chức.
Chúc Mừng... hong1222
Chi Lan

hihi, Cám ơn chị tặng tụi em hoa hồng. Hôm nọ em đã bảo chị có công chứ, không phải trốn đâu mà  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #171 - 29. Sep 2010 , 21:03

Hoang Nga wrote on 28. Sep 2010 , 10:56:
Wow !

HT Hoàng Nga

Chị Nga ơi, khg có chị và các bạn sang lo toan cho em mấy ngày cực khổ thì sao đuơc tươm tất đẹp đẽ như thế  Smiley Nghĩ đến là lòng em lại  cảm kích lắm. Bởi vậy lần này ngày 14/11 là con bé Tú bận học, khg đi được, mà em có dám ọ ẹ chuyện mẹ già con dại gì  đâu Grin dơ ngay tay đi liền đó thôi    Smiley
Back to top
« Last Edit: 29. Sep 2010 , 21:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #172 - 29. Sep 2010 , 23:35

Mỹ điệu ơi !!! Đại hội thành công ngoài dự tính có giúp em khoẻ hơn được tí nào không đây?????
  Tất cả nhà rất mừng với thành công của Đại hội vừa rồi nhưng cũng không quên lo lắng cho sức khoẻ của em lắm đó.
  Tiếc là Đại hội tháng 11 này chị không đi được để còn rủ rê em đến chị Lan như lần trước.Không có con gái kè kè bên cạnh thì ai sẽ hộ vệ cho em đây????? Lực lượng 73 mạnh quá mà nên chị đâu phải lo con bò trắng răng ha.
  Mong mùa lạnh năm nay không hành hạ em nhiều.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #173 - 30. Sep 2010 , 00:22

anh_thu_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 23:35:
Mỹ điệu ơi !!! Đại hội thành công ngoài dự tính có giúp em khoẻ hơn được tí nào không đây?????
  Tất cả nhà rất mừng với thành công của Đại hội vừa rồi nhưng cũng không quên lo lắng cho sức khoẻ của em lắm đó.
  Tiếc là Đại hội tháng 11 này chị không đi được để còn rủ rê em đến chị Lan như lần trước.Không có con gái kè kè bên cạnh thì ai sẽ hộ vệ cho em đây????? Lực lượng 73 mạnh quá mà nên chị đâu phải lo con bò trắng răng ha.
  Mong mùa lạnh năm nay không hành hạ em nhiều.

Chị Anh Thư ơi,

Em cảm ơn chị luôn hỏi han, lo lắng cho ẹm. Dĩ nhiên em thấy khoẻ lắm, mà sao mặt mũi vẫn xơ xác,  khg khá ra nổi nữa  Undecided Chắc phải từ từ thôi chị ơi., đến tháng 11 may ra...

Chị Lan cứ bảo em rủ chị đó, nhưng em biết chị khg đi được, xa xôi quá. Em biết nếu có thể đi được thì chị  đã sang em hôm nọ rồi, chứ đâu có ngồi nhà mà sốt ruột...  Undecided
Chuyến này em đã định đàn đúm bù khú với mấy mợ 73 nhà em nhưng em phải về nhà thăm các anh chị em, kẻo bị la chết chị ơi.

Không có chị thì chuyến này chắc em chả  dám sưng cổ với chả khan tiếng. Lấy ai nấu nước này nước nọ cho uống. Nước gì em cũng quên rồi, nhưng khg quên chị đã nấu mà còn rót bưng đến tận mồm. , Lại còn lo đi mua áo... cho em mặc cho đẹp nữa.  Grin Khg lẽ kể ra đây  Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #174 - 30. Sep 2010 , 04:23

Đặng-Mỹ wrote on 30. Sep 2010 , 00:22:
Chị Anh Thư ơi,

Em cảm ơn chị luôn hỏi han, lo lắng cho ẹm. Dĩ nhiên em thấy khoẻ lắm, mà sao mặt mũi vẫn xơ xác,  khg khá ra nổi nữa  Undecided Chắc phải từ từ thôi chị ơi., đến tháng 11 may ra...

Chị Lan cứ bảo em rủ chị đó, nhưng em biết chị khg đi được, xa xôi quá. Em biết nếu có thể đi được thì chị  đã sang em hôm nọ rồi, chứ đâu có ngồi nhà mà sốt ruột...  Undecided
Chuyến này em đã định đàn đúm bù khú với mấy mợ 73 nhà em nhưng em phải về nhà thăm các anh chị em, kẻo bị la chết chị ơi.

Không có chị thì chuyến này chắc em chả  dám sưng cổ với chả khan tiếng. Lấy ai nấu nước này nước nọ cho uống. Nước gì em cũng quên rồi, nhưng khg quên chị đã nấu mà còn rót bưng đến tận mồm. , Lại còn lo đi mua áo... cho em mặc cho đẹp nữa.  Grin Khg lẽ kể ra đây  Grin 

ha ha em không nín cười được  Cheesy Grin , mai mốt chị Anh Thư cứ mua áo... sỉ để dành phát cho tụi em để tụi em được mặc áo dài đẹp nghe  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #175 - 30. Sep 2010 , 14:32

Đặng-Mỹ wrote on 29. Sep 2010 , 21:03:
Chị Nga ơi, khg có chị và các bạn sang lo toan cho em mấy ngày cực khổ thì sao đuơc tươm tất đẹp đẽ như thế  Smiley Nghĩ đến là lòng em lại  cảm kích lắm. Bởi vậy lần này ngày 14/11 là con bé Tú bận học, khg đi được, mà em có dám ọ ẹ chuyện mẹ già con dại gì  đâu Grin dơ ngay tay đi liền đó thôi    Smiley

Em ơi !

Chúng ta là những con én biết đoàn kết, thì sẽ tạo được mùa Xuân tươi đẹp.

Nên, nếu những con én mà kình chống nhau, thì sẽ tạo nên một mùa Đông ảm đạm, với nhiều cơn giông bão, như chúng ta đã có lúc từng trải qua.

Vậy, hãy chín bỏ làm mười, yêu thương và nhường nhịn nhau mãi mãi, các em nhé.

HN
Back to top

...

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #176 - 30. Sep 2010 , 15:46

Hoang Nga wrote on 30. Sep 2010 , 14:32:
Em ơi !

Chúng ta là những con én biết đoàn kết, thì sẽ tạo được mùa Xuân tươi đẹp.

Nên, nếu những con én mà kình chống nhau, thì sẽ tạo nên một mùa Đông ảm đạm, với nhiều cơn giông bão, như chúng ta đã có lúc từng trải qua.

Vậy, hãy chín bỏ làm mười, yêu thương và nhường nhịn nhau mãi mãi, các em nhé.

HN

Cam on chi HN voi nhung loi ngà ngọc ngot ngao day, va em cung muốn chi phai sat canh voi tui em trong ngay 14 thang 11 lan nua, nghia la chi phai den o chung voi tui em o hotel do nhe. Noi nhỏ chi nghe em cung bỏ ong xa nam chèo queo o nha mot minh den xuông Santa ana nam chung voi may dua ban do nha.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #177 - 30. Sep 2010 , 15:59

Vui quá, kiêu hãnh vì LVD quá, kiêu hãnh về thành quả vừa qua cuả ĐMỹ và các em quá.  Kết quả không ngờ như vâỵ nhỉ.  Cô xin tặng tất cả các em một rừng hoa nhé (trong smilies không tìm thâỳ rừng hoa)!
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #178 - 30. Sep 2010 , 18:24

Hoa Hạ wrote on 30. Sep 2010 , 15:46:
Cam on chi HN voi nhung loi ngà ngọc ngot ngao day, va em cung muốn chi phai sat canh voi tui em trong ngay 14 thang 11 lan nua, nghia la chi phai den o chung voi tui em o hotel do nhe. Noi nhỏ chi nghe em cung bỏ ong xa nam chèo queo o nha mot minh den xuông Santa ana nam chung voi may dua ban do nha.

Chị OK liền, các em đi đâu thì nhớ cho bà già lụm khụm này chống gậy theo với nhá.
Chị níu gấu áo của các em đó , mai mốt có bị chị làm phiền, hỏng được complain đó nghen.
HN.
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #179 - 01. Oct 2010 , 00:54

thule wrote on 30. Sep 2010 , 15:59:
Vui quá, kiêu hãnh vì LVD quá, kiêu hãnh về thành quả vừa qua cuả ĐMỹ và các em quá.  Kết quả không ngờ như vâỵ nhỉ.  Cô xin tặng tất cả các em một rừng hoa nhé (trong smilies không tìm thâỳ rừng hoa)!

Kính thưa Cô Thu,

Em còn nhớ có những hôm Cô phôn sang giọng lo lắng, rồi lại an ủi....
Nhưng đến thứ sáu thì Cô vui như Tết rồi,  tràn đầy hứng khởi bên học trò, đứng kéo violon tưởng tượng, Cô trò rôn rã cứ y như tuổi đôi mươi. Lẽ ra những lúc đẹp đẽ ấy  là lúc cần có video ghi lại làm kỷ niệm. Tiếc quá.  Undecided May em chạy ra chụp vội được 1 tấm.  Smiley

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 10 11 12 13 
Send Topic In ra