Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Saying Goodbye - ĐÔI LỜI VĨNH BIỆT  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 
Send Topic In ra
Saying Goodbye - ĐÔI LỜI VĨNH BIỆT (Read 16332 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Saying Goodbye - ĐÔI LỜI VĨNH BIỆT
Reply #90 - 01. Jul 2010 , 20:23

ngo_thi_van wrote on 01. Jul 2010 , 06:50:
Phương Tran oi ,
Chuc em di choi cho vui nhe. Vay la Co Tro minh bi addicted vi D/D roi day ! Cai nay phai " mắng vốn " ai day?
Co Van

Thưa Cô ," mắng vốn" cả Diễn Đàn ạ  Grin Cheesy

PTr

PS : À , mà em đã đi chơi xong rồi nên cô Mai thấy vắng mặt lại lo lắng giống Cô đó ạ , mấy lúc em đi vắng Cô mắc lo nhắc đưa con khác , khi Cô quay " tua " về đến em thì em đã mau mắn trình diện rồi....

PTr
Back to top
« Last Edit: 01. Jul 2010 , 20:25 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #91 - 02. Jul 2010 , 08:07

Phuong_Tran wrote on 01. Jul 2010 , 20:23:
Thưa Cô ," mắng vốn" cả Diễn Đàn ạ  Grin Cheesy

PTr

PS : À , mà em đã đi chơi xong rồi nên cô Mai thấy vắng mặt lại lo lắng giống Cô đó ạ , mấy lúc em đi vắng Cô mắc lo nhắc đưa con khác , khi Cô quay " tua " về đến em thì em đã mau mắn trình diện rồi....

PTr

Em Phương thương,
Sáng nay mới Thứ sáu mà cô cứ tưởng như là đã Thứ bảy vậy .  Thời gian qua nhanh quá, một tuần thì ngoảnh đi ngoảnh lại đã hết mất rồi , hèn nào mà má con nhà Mạ Vân cứ phải rối rít tìm nhau .  Mà cũng lạ ghê, Mạ có bao nhiêu là con mà còn cứ đòi mỗi khi ghé vào nhà phải chào hỏi chuyện trò, trong khi Mạ cứ than bận không có thì giờ hoài .  Chắc bởi thế mà các cụ bảo rằng "lòng thương con vô bờ bến" các em nhỉ . 
Riêng cô thì nội cái vào nhà Mạ mà đọc ké thư của má con các em cũng đủ thú vị rồi PT ạ.
Chúc em cuối tuần thật an vui .
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #92 - 02. Jul 2010 , 19:03

Vu Ngoc Mai wrote on 02. Jul 2010 , 08:07:
Em Phương thương,
Sáng nay mới Thứ sáu mà cô cứ tưởng như là đã Thứ bảy vậy .  Thời gian qua nhanh quá, một tuần thì ngoảnh đi ngoảnh lại đã hết mất rồi , hèn nào mà má con nhà Mạ Vân cứ phải rối rít tìm nhau .  Mà cũng lạ ghê, Mạ có bao nhiêu là con mà còn cứ đòi mỗi khi ghé vào nhà phải chào hỏi chuyện trò, trong khi Mạ cứ than bận không có thì giờ hoài .  Chắc bởi thế mà các cụ bảo rằng "lòng thương con vô bờ bến" các em nhỉ . 
Riêng cô thì nội cái vào nhà Mạ mà đọc ké thư của má con các em cũng đủ thú vị rồi PT ạ.
Chúc em cuối tuần thật an vui .
Thân,
Cô Ngọc Mai

Cô NGọc Mai thương ,

Sống dưới mái trường LVD thân thương này sao mà vui quá , khi vui cũng chạy về kể cho cả nhà nghe , khi buồn cũng chạy vô đây kể lể , như chị Tất Mỹ khi có chuyện phải hầu tòa thì cả nhà đều biết và theo dõi xem kết quả ra sao , cả nhà cùng xem đá banh với anh NGuyễn Toàn , cùng đếm từng ngày Thày Đường phải " cúi mặt" nhìn đất để mong chóng đến ngày Thày được ngẩn mặt nhìn đời... cả nhà cùng " đọc ké " bài của nhau và còn nhiều nhiều nữa phải không Cô làm sao kể cho hết những niềm vui ,  hình ảnh thân thương , những tràng cười kkkkkkkkkkkk hay hí hí rất là thú vị , cả nhà mình giờ đây " ghiền " trang D Đ LVD này mất rồi

Mấy bửa nay nhờ Mạ Vân điểm danh lớn tiếng  Grin Grin mà các con Mạ đã về trình diện từng người một , hẳn Mạ Vân nhà mình đang vừa nấu cơm vừa cười hay vừa chăm sóc Thày vừa cười ha Cô

Hôm nay 03/07 ( ngày VN ) là sinh nhật của em , ( em không nói thì sợ Cô rầy sao... đã vào nhà Cô tâm sự tỉ tê rồi mà còn......khách sáo ) nên cuối tuần này em vui lắm ạ

Chúc Cô cuối tuần vui vẻ

PTr
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #93 - 03. Jul 2010 , 13:59

Phuong_Tran wrote on 02. Jul 2010 , 19:03:
Cô NGọc Mai thương ,

Sống dưới mái trường LVD thân thương này sao mà vui quá , khi vui cũng chạy về kể cho cả nhà nghe , khi buồn cũng chạy vô đây kể lể , như chị Tất Mỹ khi có chuyện phải hầu tòa thì cả nhà đều biết và theo dõi xem kết quả ra sao , cả nhà cùng xem đá banh với anh NGuyễn Toàn , cùng đếm từng ngày Thày Đường phải " cúi mặt" nhìn đất để mong chóng đến ngày Thày được ngẩn mặt nhìn đời... cả nhà cùng " đọc ké " bài của nhau và còn nhiều nhiều nữa phải không Cô làm sao kể cho hết những niềm vui ,  hình ảnh thân thương , những tràng cười kkkkkkkkkkkk hay hí hí rất là thú vị , cả nhà mình giờ đây " ghiền " trang D Đ LVD này mất rồi

Mấy bửa nay nhờ Mạ Vân điểm danh lớn tiếng  Grin Grin mà các con Mạ đã về trình diện từng người một , hẳn Mạ Vân nhà mình đang vừa nấu cơm vừa cười hay vừa chăm sóc Thày vừa cười ha Cô

Hôm nay 03/07 ( ngày VN ) là sinh nhật của em , ( em không nói thì sợ Cô rầy sao... đã vào nhà Cô tâm sự tỉ tê rồi mà còn......khách sáo ) nên cuối tuần này em vui lắm ạ

Chúc Cô cuối tuần vui vẻ

PTr

Em Phương Trần thương,
Hôm nay là Sinh Nhật của em đó ư, cô biết trễ còn hơn không Phương ạ. 
Chúc em sinh nhật thật vui nhôn. ăn nhiều, gặp nhiều bạn và người thân, luôn hạnh phúc cho dến...mùa sinh nhật sang năm.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

kyqua
Full Member

Sài Gòn
Reply #94 - 03. Jul 2010 , 19:21

ngo_thi_van wrote on 22. Jun 2010 , 10:37:
Em Phương Tran oi ,
Co dong y voi em do , nu cươi cua Co Ngoc Mai trong tam hinh nay xinh that la xinh , giong nhu em be thay ngươi ta sap cho keo day !  Grin Grin Grin
Co Van

Cô VÂn  ơi ! Em cũng thấy y như vậy về cô Ngọc  Mai   khi cười từ hồi đó kia - hihi  ! có lần  chứng kiến  cô bước 1 phát từ bục giảng  qua kệ trước bảng mà nghĩ đến  cảnh cô sẽ túm dễ dàng  kẻ nào dám... .MAy quá , em đã rất...ngoan.  Cô Son thương của em cũng  cao nhưng đâu có phi thân   được như cô Ngọc Mai.
Cô  Vân   thì có nụ cười e ấp, ngộ   gì đâu á . Rồi sẽ có ngày em gặp lại các cô  lúc đó chắc tắt tiếng luôn.
Hôm rồi em tìm ra được  chị Huy ền Trân và chị Đổ Nga -LVD 68 - Em giỏi ghê  !
Em nhờ  chị  đưa  đến  thăm cô Hạnh cục cưng  và cô PHượng  Tố. Nói chuyện quá chừng  vui., mấy cô cứ nghĩ em ở  bển.. về chứ có ngờ đâu  *tuy gần mà xa *. Mới nói chút xíu mà cô Hạnh đã  *ủa , hả... * đến giờ trưa , nên tới cô Phượng  Tố em bèn  chỉ hỏi thăm cô thôi  cho  2 thày trò cùng đỡ mệt .  SAu cùng khi từ nhà chị Đỗ Nga về là đã gần chiều, em về khan tiếng tới nay đó.   Cô Hạnh, Tố Phượng  bửa nay  không khác gì   hình các chị đã  poste nên em không chụp , gửi hình thêm cho nhà  mình  đỡ chật cô há ! Em lan man  nảy giờ ở đây có đúng chô không.  TH ô i - nhớ ra rồi  -em phải  chuồn  trước khi  cô Ngọc Mai xuất hiện há cô   !

kỳ quá  !

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #95 - 04. Jul 2010 , 06:45

Vu Ngoc Mai wrote on 03. Jul 2010 , 13:59:
Em Phương Trần thương,
Hôm nay là Sinh Nhật của em đó ư, cô biết trễ còn hơn không Phương ạ. 
Chúc em sinh nhật thật vui nhôn. ăn nhiều, gặp nhiều bạn và người thân, luôn hạnh phúc cho dến...mùa sinh nhật sang năm.
Thân,
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai thương mến ,

Em cám ơn lời chúc tốt đẹp của Cô  pinkrose pinkrose pinkrose pinkrose

Ngày sinh nhật của em vui lắm ạ , em sẽ kể lại cả nhà nghe sau nha Cô

PTr

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #96 - 04. Jul 2010 , 17:35

ngo_thi_van wrote on 01. Jul 2010 , 06:50:
Phương Tran oi ,
Chuc em di choi cho vui nhe. Vay la Co Tro minh bi addicted vi D/D roi day ! Cai nay phai " mắng vốn " ai day?
Co Van

Em kính chào Cô mai- Cô Vân
hic hic em cũng nghiện vào D/Đ nè- hay Thầy trò mình trách lẫn nhau Cô nhỉ
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #97 - 05. Jul 2010 , 13:30

Tuyet Lan wrote on 04. Jul 2010 , 17:35:
Em kính chào Cô mai- Cô Vân
hic hic em cũng nghiện vào D/Đ nè- hay Thầy trò mình trách lẫn nhau Cô nhỉ

Tuyết Lan và Cô Vân ơi,
Thôi đừng trách ai cả mà tội nghiệp người ta.  Vì mình mê DD là tại mình, chớ đổ thừa cho người khác coi sao đặng?  Không lẽ trách diễn đàn ngày một thêm khởi sắc và đa dạng (Cho mèo khen mèo dài đuôi tí chút, cấm cười nghe bà con!)!
Chúc cả nhà mỗi ngày một thêm gắn bó với diễn đàn.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #98 - 05. Jul 2010 , 14:06

Ngoc Mai va Tuyet Lan oi ,
Minh " mê " D/D con hon mê cai gi khac thi met lam do !
Ong Khang cu noi la " Moi mo mat day da thay vao ngoi trươc computer roi ! "
Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #99 - 05. Jul 2010 , 19:26

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Jul 2010 , 13:30:
Tuyết Lan và Cô Vân ơi,
Thôi đừng trách ai cả mà tội nghiệp người ta.  Vì mình mê DD là tại mình, chớ đổ thừa cho người khác coi sao đặng?  Không lẽ trách diễn đàn ngày một thêm khởi sắc và đa dạng (Cho mèo khen mèo dài đuôi tí chút, cấm cười nghe bà con!)!
Chúc cả nhà mỗi ngày một thêm gắn bó với diễn đàn.
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai ,

Ngày hôm qua em đả " ăn , ngủ , nghĩ " trong D Đ suốt nhiều tiếng đồng hồ để post hình , em mời Cô sang trang Hình Ảnh xem hình tụi em... cười ạ và em cũng mời Cô sang Quán Thời Gian để nghe em hát bài hát mới

Thưa Cô , không khoe thì  Cô không biết , nên em đành phải... khoe.....

Chúc Cô vui

PTr
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #100 - 08. Jul 2010 , 13:38

Phuong_Tran wrote on 05. Jul 2010 , 19:26:
Thưa Cô Mai ,

Ngày hôm qua em đả " ăn , ngủ , nghĩ " trong D Đ suốt nhiều tiếng đồng hồ để post hình , em mời Cô sang trang Hình Ảnh xem hình tụi em... cười ạ và em cũng mời Cô sang Quán Thời Gian để nghe em hát bài hát mới

Chúc Cô vui

PTr

PT ơi,
Sory co tra loi tre vi may bi om.  De co chay di 2 noi xem hinh va nghe hat cai da nhẹ
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #101 - 08. Jul 2010 , 17:44

Vu Ngoc Mai wrote on 08. Jul 2010 , 13:38:
PT ơi,
Sory co tra loi tre vi may bi om.  De co chay di 2 noi xem hinh va nghe hat cai da nhẹ
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai ,

Vậy mà em tưởng Cô... đi chơi nhân ngày 4 / 7 chứ... té ra computer của Cô bị ốm , Cô đã chở nó đi bác sĩ chưa ạ??????

PTr
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #102 - 08. Jul 2010 , 18:45

Phuong_Tran wrote on 05. Jul 2010 , 19:26:
Thưa Cô Mai ,

Chúc Cô vui

PTr

Chị PTr lúc này nhập hộ khẩu vô D/D rồi áh cô , ăn ngũ nghĩ ngơi trong này luôn rồi  Grin Grin ( sao PTr không khoe với cô luôn đi  Grin Grin )
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #103 - 08. Jul 2010 , 20:43

ngo_thi_van wrote on 05. Jul 2010 , 14:06:
Ngoc Mai va Tuyet Lan oi ,
Minh " mê " D/D con hon mê cai gi khac thi met lam do !
Ong Khang cu noi la " Moi mo mat day da thay vao ngoi trươc computer roi ! "
Van

Kính thưa Cô Mai và Cô Vân
Cô Vân nói đúng ah - Đã vậy có mấy hôm đọc thấy vui quá - vứa chát vừa cười - Con trai và O X đi ngang qua --- lắc lắc cái đầu - chắc là nghỉ rằng - em hơi man mát đấy  Smiley Smiley Smiley
Back to top
« Last Edit: 08. Jul 2010 , 20:44 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #104 - 10. Jul 2010 , 21:01

Phuong_Tran wrote on 08. Jul 2010 , 17:44:
Thưa Cô Ngọc Mai ,

Vậy mà em tưởng Cô... đi chơi nhân ngày 4 / 7 chứ... té ra computer của Cô bị ốm , Cô đã chở nó đi bác sĩ chưa ạ??????

PTr

Em HMN kính chào cô Ngọc Mai.  Thưa Cô, cái computer của Cô hết ốm chưa ạ, không thấy Cô mấy ngày nay.  Em chúc Cô cuối tuần nhiều an vui.
HMN
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 
Send Topic In ra