Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Re: LÊ VĂN DUYỆT HỌP MẶT 14/11/2010 TẠI NAM CALI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 
Send Topic In ra
Re: LÊ VĂN DUYỆT HỌP MẶT 14/11/2010 TẠI NAM CALI (Read 18222 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: LÊ VĂN DUYỆT HỌP MẶT 14/11/2010 TẠI NAM CALI
Reply #105 - 16. Nov 2010 , 18:30

ngo_thi_van wrote on 15. Nov 2010 , 14:04:
Co quen mot dieu la toi hom qua Co Thu mac bo do ao lua trang Ha Dong cu nhu la nu sinh Le Van Duyet.Chac co nhieu ngươi lam do. De cac em xem hinh se thay.
Co Van

Cô à , em mới xem hình đẹp và vui quá.
Cô Mai nụ cười thật tươi , cô thì đúng là " rất Huế " như cô Thu đã bật mí trước đó , cô Thu thì y hệt " nữ sinh áo trắng LVD , còn thầy cô Đường Ngọc , ngồi chụp hình...trong khi ai cũng đứng chung quanh để chụp hình , thật giống " cô dâu chú rể " ghê đi...hi.hi.
Cám ơn các phó nhòm , cả nhà đã cho những người ở nhà...xem hình thật vui và thành công.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #106 - 17. Nov 2010 , 10:08

ChíchChoè wrote on 11. Nov 2010 , 19:08:
Kính thưa Cô Thu yêu kính ,

Em cũng rất tiếc vì hôm ấy em không bắt được phone của Cô từ giã khi Cô ở sân bay. Lúc ấy em đang mắc mưa ngoài đường nên không nghe phone có chuông...huhu.... Đến tối về thấy có cuộc gọi nhỡ của Cô em gọi lại , thì máy Cô đã ò í e rồi....ôi tiếc làm sao luôn Cô ạh.....
Hôm nay Cô Thầy đã khoẻ thêm được chút nào chưa ạh? Nghe Cô không khoẻ em cũng lo lắm , Cô Thầy ráng giữ gìn sức khoẻ để tham dự ngày Hội Tiếp Nối Vòng Tay 14/11 này ở Nam Cali nữa nha Cô. Em mong coi hình được thấy Cô khoẻ và cười vui trẻ trung như buổi tối ở SG em được gặp Thầy Cô vừa qua lắm lắm.
Em cũng rất tiếc là không mời được Cô đi phòng trà của Ca sĩ Lan Ngọc để nghe nhạc xưa...rất tiếc là đêm hẹn hò Cô có chuyện đột xuất...Mà Cô đi phòng trà Không Tên có Ca sĩ nào hay không Cô? ở đó hay hát nhạc mới , nên em không thích lắm , đôi khi cũng có Ca sĩ Quang Dũng hát nhạc xưa hay lắm đó Cô.

Chuyến đi VN vừa rồi tuy làm cô hơi mệt nhưng cũng vui phải không Cô? Em nhớ mãi hình ảnh Cô vừa xuống xe ta xi trước cửa khách sạn , Cô kêu :

- Em nào là Chích Choè

Em dạ to thật là sung sướng rồi ôm giỏ hoa muốn chạy a thần phù xuống cầu thang , mà mấy chị can lại...kêu:

- từ từ...coi chừng chụp ếch đó nghe

Ôi cái cảm giác vui mừng luống cuống đó vẫn vương mãi trong trí nhớ của em....mỗi lần nhớ đến là em nhớ Cô và mang mang hạnh phúc....

Em sẽ không quên mỗi lần phone cho Cô , được nghe Cô kêu :

- Chích Choè , chích choè....

Giọng Cô vui tươi trẻ trung như Cô đang ghẹo con chim chích choè thật ngoài đời để cho nó hót vậy đó....

Giờ đây Cô đã về lại bên Mỹ rồi , em chỉ còn được gặp Cô trên d/đ này mà thôi....nhưng dù sao đi nữa , mỗi khi đọc những lời yêu của Cô , em có cảm giác Cô vẫn còn ở gần em lắm.

Chúc Thầy Cô mau hồi phục sức khoẻ , để lên kế hoạch đi chơi tiếp....trước mắt là đi họp ở Nam Cali với các Thầy Cô , các bạn , các chị. Chúc Thầy Cô và các ACE có 1 buổi họp thật vui tươi và thân mật.

Thương Cô nhiều ạh ,

Em Choè
Grin Grin

Em Choè ơi,

Phòng trà "KHông tên" hôm đó có 2 ca sĩ cxhính là Hồng Nhung và Đức Huy.  Mỗi người hát 10 bài.  HN trình bâỳ những bài lạ cuả TCS, thật tuyệt vời.  Đức Huy thì đạc biệt hát toàn nhạc ĐH, cũng đạc biệt.  Hôm nào em đi thử cái chỗ đó xem sao.  Nhớ đến các em nhiêù.  Bây giờ đã có thể nối cái tên với hình ảnh người.  Cho cô gửi lời thăm KỲ Quá và các em khác nhé.

PTr  ơi, nhắn với Lệ Dung là quà của các em cô đã chia sẻ với cô Mai và cô Vân, để làm kỷ niệm mà.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #107 - 18. Nov 2010 , 06:21

thule wrote on 17. Nov 2010 , 10:08:
PTr  ơi, nhắn với Lệ Dung là quà của các em cô đã chia sẻ với cô Mai và cô Vân, để làm kỷ niệm mà.

Thưa Cô ,

Em đã được biết Cô " chia chác " ra sao rồi ạ  Cheesy Grin;D
Nghĩa cử của Cô rất đẹp làm em rất nể phục ! Em cám ơn Cô đã cho em một bài học về tình thân và phải biết chia xẻ ạ  ( không phải là bài cục muối cắn đôi, cục đường lủm hết đâu... Cheesy Cheesy Cheesy)

Bây giờ nhìn hình thì có thể tưởng tượng được ra Cô với bộ áo dài trắng sang trọng thướt tha ra sao rồi  thumbup thumbup thumbup

PTr

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #108 - 18. Nov 2010 , 09:25

Em ơi,

Đêm hôm đó cô "nhê nhếch" lắm, bây giờ còn mệt và ho đó em.. Áo thì trắng quá (áo em trắng quá nhìn không ra !), đáng lẽ phải có cái khăn mỏng hoa có mâù cho đỡ trắng nhưng trời hơi lạnh mà cô chỉ có cái khăn (Kim Phượng cho) này ấm thôi (Tay cô lạnh nhưng mà tình này ấm.hihihi).

Cũng may được mâý cái hình ông bụt Dzũng chụp cho làm kỷ niệm cùngcái hình chụp ở cửa với TMỹ.  Còn một cái hình nữa chụp với Kim Phượng mà không biết ai chụp nhỉ.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #109 - 18. Nov 2010 , 09:28

tuy-van wrote on 16. Nov 2010 , 18:30:
Cô à , em mới xem hình đẹp và vui quá.
Cô Mai nụ cười thật tươi , cô thì đúng là " rất Huế " như cô Thu đã bật mí trước đó , cô Thu thì y hệt " nữ sinh áo trắng LVD , còn thầy cô Đường Ngọc , ngồi chụp hình...trong khi ai cũng đứng chung quanh để chụp hình , thật giống " cô dâu chú rể " ghê đi...hi.hi.
Cám ơn các phó nhòm , cả nhà đã cho những người ở nhà...xem hình thật vui và thành công.
Em Tv

Trời ơi,

TV bao giờ cũng cho cô nhiêù...mỹ tự.  Phải rôì em a, cô trông giống nữ...(hộ) sanh lắm đó !  Cảm ơn em!!! hihihì
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #110 - 18. Nov 2010 , 20:04

thule wrote on 18. Nov 2010 , 09:28:
Trời ơi,

TV bao giờ cũng cho cô nhiêù...mỹ tự.  Phải rôì em a, cô trông giống nữ...(hộ) sanh lắm đó !  Cảm ơn em!!! hihihì

Còn các em bi giờ là " nữ sinh từ dũ "....
Cám ơn cô đã nhớ đến bn xí xoạng nầy...hi.hi.
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #111 - 19. Nov 2010 , 05:53

tuy-van wrote on 18. Nov 2010 , 20:04:
Còn các em bi giờ là " nữ sinh từ dũ "....
Cám ơn cô đã nhớ đến bn xí xoạng nầy...hi.hi.

Grin Grin Grin Chị Túy Vân ơi.... Grin Grin Grin
Lộn chữ  gồi  , bà Ngoại làm sao làm được "Nữ sinh Từ Dũ "??? Chỉ  nàm  Nữ sinh viện dưỡng lão  thui  nghen. hi hi hi . Em chào chị Túy Vân xinh đẹp ạ...(   chọc xong....phải chạy.. Cheesy Cheesy Cheesy )

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #112 - 19. Nov 2010 , 22:11

kieunguyen wrote on 19. Nov 2010 , 05:53:
Grin Grin Grin Chị Túy Vân ơi.... Grin Grin Grin
Lộn chữ  gồi  , bà Ngoại làm sao làm được "Nữ sinh Từ Dũ "??? Chỉ  nàm  Nữ sinh viện dưỡng lão  thui  nghen. hi hi hi . Em chào chị Túy Vân xinh đẹp ạ...(   chọc xong....phải chạy.. Cheesy Cheesy Cheesy )

haha, dám chọc bà ngoại Say  Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 
Send Topic In ra