Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Re: LÊ VĂN DUYỆT HỌP MẶT 14/11/2010 TẠI NAM CALI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 
Send Topic In ra
Re: LÊ VĂN DUYỆT HỌP MẶT 14/11/2010 TẠI NAM CALI (Read 18240 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: LÊ VĂN DUYỆT HỌP MẶT 14/11/2010 TẠI NAM CALI
Reply #90 - 11. Nov 2010 , 00:38

Chúc Mừng Đại Hội 14/11/2010 NamCali

...

Kính chúc Đại Hội Tiếp Nối Vòng Tay của DĐ Trường Nữ Trung học LVD tại Nam Cali ngày 14/11/2010 thành công rực rỡ , mãi mãi kết nối thương yêu , mang lại những mùa xuân vui tươi thân ái cho Thầy trò LVD và thân hữu bốn phương
Back to top
« Last Edit: 11. Nov 2010 , 00:39 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #91 - 11. Nov 2010 , 02:51

dance3 party4 cheer flower40 dance3 emjumping1 singer dance3 band4 band4 dance3 band4 band4 dance3 emjumping1 flower40

...

KÍNH CHÚC CÁC CỰU GIÁO SƯ VÀ CÁC  CHI EM CỰU HỌC SINH TRƯỜNG NỮ TRUNG HỌC LÊ VĂN DUYỆT VÀ CÁC THÂN HỮU TRONG BUỔI HỌP MẶT " TIẾP NỐI VÒNG TAY " TẠI NAM CALI NGÀY 14/11/2010  CÓ NHIỀU NIỀM VUI TRONG NGÀY XUM HỌP , VÒNG TAY THÂN ÁI TIẾP NỐI VÒNG TAY CỦA HỘI ÁI HỮU LÊ VĂN DUYỆT NGÀY CÀNG LỚN MẠNH

PTr

Back to top
« Last Edit: 11. Nov 2010 , 03:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #92 - 11. Nov 2010 , 03:37

Hai đêm nay từ hôm ở VN về, thức trắng đêm, không ngủ được lâý một phút  Đêm qua "bò lê bò càng", khổ sở quá, vừa nóng lạnh, đau bụng , vừa ho.  Đêm nay thành chai đá, mơí nhỏm dâỵ đi vào D//Đ  bỏ bê cả tháng nay  Mơí thâý tên Chích Choè và Phượng Trần vào đây nên chạy vào đây trước và  Bây giờ mới đọc bài viết về ngôi trường LVD cuả cô Mai, giới thiệuđâỳ đủ về trường LVD, con người và tình cảm LVD.  Hay quá là hay.!
Chào các em, bây giờ đã mường tượng ra các em khi "nói chiện" rôì, tuy là đã xa nửa vòng trái đất.  Chích Choè ơi, ngôì ở phi trường nhớ các em gọi tất cả , mà gọi em không được.  Tôí Chủ nhật trước khi về, cô có đi phòng trà "Không tên" đó.  Hồng Nhung trình diền tuyệt vời.  Có nghĩ đến em , và tiếc nuối.
PTrần à, mình sao " có diên" gặp đến mâý lần?  Cô sẽ chia sẻ kỷ niệm em và Lệ Dung gửi, với 2 cô Vân Mai nhé.  Một chút kỷ niệm đủ để nhớ.

Chào tất cả nhà, một tháng đi vắng trở về thâý mọi diễn tiến tốt đẹp 2 cô Mai Vân cùng sát cánh với các em xây dựng Hôi Ngộ, tuy "bò lê bò càng" nhưng cô thâý hứng khởi quá.  Chưa được xem video họp báo.  Chưa xem hình ảnh cuả D/D, mà các em post lên.  Cô Thu bị behind nhiều quá , làm sao đây? 

Gưỉ lời thăm tất cả , và chào cả nhà.  Mong khoẻ để cuôí tuần gặp lại.  Ngaỳ mai phải đi bác sĩ xin thuốc ngủ thì mới sống tiêp được, cố gắng cả tháng nay rôì bây giờ về đến nhà mới gục đâý.  Nhưng mừng là mang được mâý cái áo dài LVD về, tý nữa thì mất hết.  Có ai tưởng tượng được là thâỳ cô quên cả một suitcase  50 pounds ở chỗ lâý hành lý không?  Người mệt mỏi như đi trong cõi mộng! Về đến nhà mới biết, lại trở lại phi trường tìm lúc 12 giờ đêm.

Thôi cô đi nằm lại nhe.  Bây giờ đã là 3 giờ rưỡi sáng rôì, dỗ giấc ngủ từ 11 giờ cho đến giờ.  Cô hơi lo ngại mình có...vấn đề đó.  Tư nhiên mất ngủ từ hôm đi chơi.  Uống thuốc mỗi ngày và đã thành thói quen.  Bây giờ hết sạch thuốc nên thức trắng luôn.  Và biết đêm  quá dài.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #93 - 11. Nov 2010 , 14:12

thule wrote on 11. Nov 2010 , 03:37:
Hai đêm nay từ hôm ở VN về, thức trắng đêm, không ngủ được lâý một phút  Đêm qua "bò lê bò càng", khổ sở quá, vừa nóng lạnh, đau bụng , vừa ho.  Đêm nay thành chai đá, mơí nhỏm dâỵ đi vào D//Đ  bỏ bê cả tháng nay  Mơí thâý tên Chích Choè và Phượng Trần vào đây nên chạy vào đây trước và  Bây giờ mới đọc bài viết về ngôi trường LVD cuả cô Mai, giới thiệuđâỳ đủ về trường LVD, con người và tình cảm LVD.  Hay quá là hay.!
Chào các em, bây giờ đã mường tượng ra các em khi "nói chiện" rôì, tuy là đã xa nửa vòng trái đất.  Chích Choè ơi, ngôì ở phi trường nhớ các em gọi tất cả , mà gọi em không được.  Tôí Chủ nhật trước khi về, cô có đi phòng trà "Không tên" đó.  Hồng Nhung trình diền tuyệt vời.  Có nghĩ đến em , và tiếc nuối.
PTrần à, mình sao " có diên" gặp đến mâý lần?  Cô sẽ chia sẻ kỷ niệm em và Lệ Dung gửi, với 2 cô Vân Mai nhé.  Một chút kỷ niệm đủ để nhớ.

Chào tất cả nhà, một tháng đi vắng trở về thâý mọi diễn tiến tốt đẹp 2 cô Mai Vân cùng sát cánh với các em xây dựng Hôi Ngộ, tuy "bò lê bò càng" nhưng cô thâý hứng khởi quá.  Chưa được xem video họp báo.  Chưa xem hình ảnh cuả D/D, mà các em post lên.  Cô Thu bị behind nhiều quá , làm sao đây? 

Gưỉ lời thăm tất cả , và chào cả nhà.  Mong khoẻ để cuôí tuần gặp lại.  Ngaỳ mai phải đi bác sĩ xin thuốc ngủ thì mới sống tiêp được, cố gắng cả tháng nay rôì bây giờ về đến nhà mới gục đâý.  Nhưng mừng là mang được mâý cái áo dài LVD về, tý nữa thì mất hết.  Có ai tưởng tượng được là thâỳ cô quên cả một suitcase  50 pounds ở chỗ lâý hành lý không?  Người mệt mỏi như đi trong cõi mộng! Về đến nhà mới biết, lại trở lại phi trường tìm lúc 12 giờ đêm.

Thôi cô đi nằm lại nhe.  Bây giờ đã là 3 giờ rưỡi sáng rôì, dỗ giấc ngủ từ 11 giờ cho đến giờ.  Cô hơi lo ngại mình có...vấn đề đó.  Tư nhiên mất ngủ từ hôm đi chơi.  Uống thuốc mỗi ngày và đã thành thói quen.  Bây giờ hết sạch thuốc nên thức trắng luôn.  Và biết đêm  quá dài.

Kính thưa cô Thu , cô Mai , cô Vân , thầy Đường , cô Ngoc..và cả nhà ,

Em rất mừng là được tin thầy cô Đạt Thu về nhà bình an , mặc dù bò lê bò càng , đe6? vào đây lúc 3:37 sáng.
Thương cô quá , vất và đi chơi , phải uống thuốc ngù liên tục.  Em còn nhớ , l
l7uoần thứ 4 , sau khi em về nhà , sau khi đi tour China , Hong Kong , Macau , Cam bốt , và Vn....1 ngày vừa đặt chân tới Mỹ , 2 mẹ con phải vào nhà thương cấp cứu , vì phải đi restroom mỗi 1 phút đó cô.
Em rất vui được nói chuyên thăm cô thầy tại Vn , và có 2 em gái dễ thương P. Tr , CC , các chị Lvd
gặp cô và lo " nâng khăn , sữa túi "vài giờ.

Kính chúc quý thây cô và cả nhà ngày " Nối tiếp vòng tay " thật nhiều niềm vui và thành công như ý.
Trân kính ,
Em Túy Vân
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #94 - 11. Nov 2010 , 18:43

Kính thưa Cô Thu,

Em mừng Cô đã về bình an và na được mấy chục áo dài cho học tró. votay
Chị Đậu Đỏ và em xem hình Cô ở VN  đều thấy Cô trẻ đẹp ra, đâu biết Cô mệt đến thế đâu  Undecided
Chắc vài hôm Cô ngủ lại rồi Cô sẽ tươi rói lại ạ  Smiley
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #95 - 11. Nov 2010 , 19:08

thule wrote on 11. Nov 2010 , 03:37:

Kính thưa Cô Thu yêu kính ,

Em cũng rất tiếc vì hôm ấy em không bắt được phone của Cô từ giã khi Cô ở sân bay. Lúc ấy em đang mắc mưa ngoài đường nên không nghe phone có chuông...huhu.... Đến tối về thấy có cuộc gọi nhỡ của Cô em gọi lại , thì máy Cô đã ò í e rồi....ôi tiếc làm sao luôn Cô ạh.....
Hôm nay Cô Thầy đã khoẻ thêm được chút nào chưa ạh? Nghe Cô không khoẻ em cũng lo lắm , Cô Thầy ráng giữ gìn sức khoẻ để tham dự ngày Hội Tiếp Nối Vòng Tay 14/11 này ở Nam Cali nữa nha Cô. Em mong coi hình được thấy Cô khoẻ và cười vui trẻ trung như buổi tối ở SG em được gặp Thầy Cô vừa qua lắm lắm.
Em cũng rất tiếc là không mời được Cô đi phòng trà của Ca sĩ Lan Ngọc để nghe nhạc xưa...rất tiếc là đêm hẹn hò Cô có chuyện đột xuất...Mà Cô đi phòng trà Không Tên có Ca sĩ nào hay không Cô? ở đó hay hát nhạc mới , nên em không thích lắm , đôi khi cũng có Ca sĩ Quang Dũng hát nhạc xưa hay lắm đó Cô.

Chuyến đi VN vừa rồi tuy làm cô hơi mệt nhưng cũng vui phải không Cô? Em nhớ mãi hình ảnh Cô vừa xuống xe ta xi trước cửa khách sạn , Cô kêu :

- Em nào là Chích Choè

Em dạ to thật là sung sướng rồi ôm giỏ hoa muốn chạy a thần phù xuống cầu thang , mà mấy chị can lại...kêu:

- từ từ...coi chừng chụp ếch đó nghe

Ôi cái cảm giác vui mừng luống cuống đó vẫn vương mãi trong trí nhớ của em....mỗi lần nhớ đến là em nhớ Cô và mang mang hạnh phúc....

Em sẽ không quên mỗi lần phone cho Cô , được nghe Cô kêu :

- Chích Choè , chích choè....

Giọng Cô vui tươi trẻ trung như Cô đang ghẹo con chim chích choè thật ngoài đời để cho nó hót vậy đó....

Giờ đây Cô đã về lại bên Mỹ rồi , em chỉ còn được gặp Cô trên d/đ này mà thôi....nhưng dù sao đi nữa , mỗi khi đọc những lời yêu của Cô , em có cảm giác Cô vẫn còn ở gần em lắm.

Chúc Thầy Cô mau hồi phục sức khoẻ , để lên kế hoạch đi chơi tiếp....trước mắt là đi họp ở Nam Cali với các Thầy Cô , các bạn , các chị. Chúc Thầy Cô và các ACE có 1 buổi họp thật vui tươi và thân mật.

Thương Cô nhiều ạh ,

Em Choè
Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #96 - 11. Nov 2010 , 20:10

CHÚC MỪNG ĐẠI HỘI

...

CHÚC MỪNG ĐẠI HỘI "TIẾP NỐI VÒNG TAY"

BUỔI RA MẮT BAN CHẤP HÀNH HỘI ÁI HỮU LVD

THÀNH CÔNG RỰC RỠ

KÍNH CHÚC THẦY CÔ VÀ ANH CHỊ EM

THAM DỰ VUI VẺ
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #97 - 12. Nov 2010 , 01:47

Đoá ơi, 
Sáng mai 8am My lên máy bay rồi mà giờ này sực nhớ ra chi Nga bảo mang CD Bà Rằng. Tim khg có,  Con bé Tú bảo thu cho các Cô xong trả lại cho bác Nga rồi. Đoá có khg? hay phôn cho Đan hộ My nhé  Cry
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #98 - 12. Nov 2010 , 06:42

Đặng-Mỹ wrote on 12. Nov 2010 , 01:47:
Đoá ơi, 
Sáng mai 8am My lên máy bay rồi mà giờ này sực nhớ ra chi Nga bảo mang CD Bà Rằng. Tim khg có,  Con bé Tú bảo thu cho các Cô xong trả lại cho bác Nga rồi. Đoá có khg? hay phôn cho Đan hộ My nhé  Cry

Í trời, sao lần nào cũng có trục trặc kỷ thuật vào giờ phút cuối cùng dzị Mỹ   Undecided    Undecided
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #99 - 12. Nov 2010 , 06:45

...

Chúc Mừng Đại Hội Tiếp Nối Vòng tay  11/14/2010

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #100 - 12. Nov 2010 , 19:10

Đặng-Mỹ wrote on 11. Nov 2010 , 18:43:
Kính thưa Cô Thu,

Em mừng Cô đã về bình an và na được mấy chục áo dài cho học tró. votay
Chị Đậu Đỏ và em xem hình Cô ở VN  đều thấy Cô trẻ đẹp ra, đâu biết Cô mệt đến thế đâu  Undecided
Chắc vài hôm Cô ngủ lại rồi Cô sẽ tươi rói lại ạ  Smiley

Em Mỹ ơi,

Thâý vâỵ mà không phải vậy à ẹm  Mất ngủ kinh niên.  Hai ngày vưà qua sau khi về thì kinh khủng vì hết sạch thuốc , mà thuốc mua ở counter thì không hợp bị phản tác dụng, không ngủ lâý một phút.  Tưởng là phát điên đó.  Nhưng cũng không điên bằng lúc về nhà mơí phát hiện ra là thiêú một suitcase to tổ trảng, trong đó có mâý bịch áo dài cuả các em.  Phải gọi tìm lung tung và trở lại phi trường lâý lúc 12 giờ đêm.  Về đến nhà là....gục!!

Bây giờ em đến CA chưa?
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #101 - 12. Nov 2010 , 21:24

Chúc Mừng Đại Hội được thành công và nhiều vui vẽ.
Xin gọi 1800-Đại Hội để có xe đưa rước!!

armytank bus alien56 bikebike choppers moto em-tap-vespa ti-rua xe-dua2 cheo-ghe rua-chay-dua bike-funny yahooooo

Back to top

IP Logged

nang ton nu
Senior Member

Reply #102 - 13. Nov 2010 , 15:05

...

CHÚC MỪNG BUỔI HỌP MẶT CỦA HỘI ÁI HỮU NỮ TRUNG HỌC LVD, CHỦ DỀ "TIẾP NỐI VÒNG TAY" DƯỢC THÀNH CÔNG TỐT DẸP
KÍNH CHÚC QUÝ THẦY CÔ, CÁC ANH CHỊ EM LVD MỘT NGÀY HỘI NGỘ THẬT THÂN THƯƠNG VÀ VUI VẺ
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #103 - 15. Nov 2010 , 14:01

CAC EM OI
Cam on tat ca cac em da chuc mung Dai Hoi Tiep Noi Vong Tay. Dem qua vui lam , Co Mai the nao cung tương thuat cho cac em biet.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #104 - 15. Nov 2010 , 14:04

Co quen mot dieu la toi hom qua Co Thu mac bo do ao lua trang Ha Dong cu nhu la nu sinh Le Van Duyet.Chac co nhieu ngươi lam do. De cac em xem hinh se thay.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 
Send Topic In ra