Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG DIỄN ĐÀN TRÒN 6 TUỔI -09.09.10  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG DIỄN ĐÀN TRÒN 6 TUỔI -09.09.10 (Read 6586 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: CHÚC MỪNG DIỄN ĐÀN TRÒN 6 TUỔI -09.09.10
Reply #15 - 09. Sep 2010 , 09:55

birthday333  dance3 thbirthday7 dance3 birthday333 dance3 thbirthday7

...

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THỨ 6 CỦA DIỄN  ĐÀN LÊ VĂN DUYỆT THÂN THƯƠNG

Chúc Diễn Đàn luôn vững mạnh và mãi mãi là ngôi nhà hạnh phúc tràn ngập tiếng cười va` niềm vui  Cheesy Grin Grin

PTr

Back to top
« Last Edit: 09. Sep 2010 , 10:02 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #16 - 09. Sep 2010 , 10:06

Hoang Nga wrote on 09. Sep 2010 , 08:55:
Các chị em ơi !

Cho H Nga ké với.

Chúc Mừng Sinh Nhật Diễn Đàn tròn 6 tuổi.
Sống Mãi, Sống Hùng, Sống Mạnh
Để chúng ta còn gặp gỡ và yêu thương nhau dài dài

câu chúc hay nhất trong ngày votay

Bravo chị HTHN  hoahong.gif

Back to top

...

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #17 - 09. Sep 2010 , 10:06

anh_thu_Tran wrote on 08. Sep 2010 , 21:52:
...

EM XIN ĐƯỢC MANG CHẬU HOA NÀY ĐỂ BIẾU QUÝ VỊ GIÁO SƯ THƯƠNG KÍNH MAI THU VÂN ĐÃ KHÔNG QUẢN KHÓ NHỌC LUÔN SÁT CÁNH BÊN CHÚNG EM ĐỄ DIỄN ĐÀN LUÔN ĐƯỢC BỀN VỮNG.
  KÍNH MONG CÁC CÔ MÃI MÃI KHOẺ MẠNH ĐỂ CÓ SỨC HƯỚNG DẪN CHÚNG EM.
  EM CŨNG XIN ĐƯỢC KÍNH CHÚC THÀY CÔ NGỌC ĐƯỜNG  LUÔN KHOẺ MẠNH ĐỂ CÙNG SÁNH VAI VỚI CÁC CÔ CỦA CHÚNG EM CHO DIỄN ĐÀN NGÀY LUÔN KHỞI SẮC

Anh Thư và các em thương,
Đã nhớ ngày SN DD mà lại còn nhớ đến thầy cô và gửi hoa tặng nữa, Anh Thư thật không hổ danh là chị lớn trong nhà .
Cô cũng cám ơn các thân hữu xa gần và các LVD đã cùng nhau vun xới cho vườn hoa DD ngày thêm nhiều hương sắc.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #18 - 09. Sep 2010 , 10:12

birthday333 birthday333 birthday333 birthday333 birthday333 birthday333 birthday333

...

party4  party4  party4  party4  party4  party4  party4  party4  party4  party4 party4 party4 party4 party4 party4 party4 party4 party4 party4 party4

...

dance3 dance3 dance3 dance3 dance3 dance3 dance3

Back to top

...

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #19 - 09. Sep 2010 , 10:21

Dau Do wrote on 09. Sep 2010 , 06:06:

Chúc mừng Sinh Nhật Thứ 6 của Diễn Đàn Lê văn Duyệt.

09-09-2004 hoahong.gif-hoahong.gif 09-09-2010

...

...

Đậu Đỏ thương quí,
Lâu không thấy em, cô cứ thắc mắc không biết cô bé này đi chơi nơi nào mà quên lên tiếng lâu thế.   Và cô cứ có ý tìm để ...nhờ vả...
Số là hôm trước Cô Thu có post dùm cô bài về SNDD trong Lều Văn cho cả nhà đọc, song chưa có hình ảnh và trình bày tựa tiếc như em vẫn thường làm.  Lý do vì cô Thu rất bận mà phải đánh máy bài dùm cô, rồi lại post tới 3 nơi trong DD nên đã thấm mệt rồi.
Nay quân sư có thể vào sửa sang tí tỉnh giúp cho bài của cô nó đèm đẹp hơn đôi chút có được không?
Cô cám ơn QS trước .
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #20 - 09. Sep 2010 , 10:37

...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #21 - 09. Sep 2010 , 11:05

Dzitgo wrote on 09. Sep 2010 , 10:06:
câu chúc hay nhất trong ngày votay

Bravo chị HTHN  hoahong.gif

Em ơi !

Cám ơn em.

Chị em mình mặc áo thụng vái nhau cho dzui đời em nhé.

Em mau mau  may áo đồng phục để lên trình diễn hợp ca.

Một LVD xinh xắn như thế , vừa đẹp , vừa khéo lại có một đức lang quân thật dễ thương theo phụ tá mà không ở trong ban tiếp tân thì thật là thiệt thòi cho Hội.

Back to top

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #22 - 09. Sep 2010 , 13:53

Hoang Nga wrote on 09. Sep 2010 , 11:05:
Em ơi !

Cám ơn em.

Chị em mình mặc áo thụng vái nhau cho dzui đời em nhé.

Em mau mau  may áo đồng phục để lên trình diễn hợp ca.

Một LVD xinh xắn như thế , vừa đẹp , vừa khéo lại có một đức lang quân thật dễ thương theo phụ tá mà không ở trong ban tiếp tân thì thật là thiệt thòi cho Hội.

Chị ơi,

Em mong chị đừng hiẻu lầm là mới đề nghị ra , là em gạt phăng từ chối. Em thấy là các bạn LVD ở ngay vùng tổ chức phụ trách phần tiếp tân là đúng nhất , vì sẽ có nhiều hội họp và các bạn biết rỏ nhà hàng sân khấu thế nào mà lo trang hoàng. Thì công việc làm có hiệu quả và ít tốn kém cho thì giờ. Khi tụi em từ xa đến thì sẽ giúp tay trong giờ phút cuối nha chị hoahong.gif

...

Thân mến,

DG tulipvang
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 09. Sep 2010 , 15:02

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Sep 2010 , 10:06:
Anh Thư và các em thương,
Đã nhớ ngày SN DD mà lại còn nhớ đến thầy cô và gửi hoa tặng nữa, Anh Thư thật không hổ danh là chị lớn trong nhà .
Cô cũng cám ơn các thân hữu xa gần và các LVD đã cùng nhau vun xới cho vườn hoa DD ngày thêm nhiều hương sắc.
Thân,
Cô Ngọc Mai   

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Chị Thư xứng đáng được Cô khen lắm ạ. Năm nay chị thấy em quên bẵng cả sinh nhật nên ra công bưng hoa đỡ dùm em đi  biếu các Cô và cả nhà votay.

Em mới đọc lại sinh nhật năm 2008, thấy những lời viết vẫn còn đúng quá, mang về hâm lại ạ.   

Đặng-Mỹ wrote on 09. Sep 2008 , 10:14:
...

Hôm nay sao mà internet nhà My lại trục trặc lủng củng  từ  sáng sớm đến giờ   Angry Angry
Bây giờ hy vọng nó êm rồi để My còn làm công việc cho  ngày sinh nhật D/D.
Cả năm làm có 1 việc bưng mấy bình bông này thôi mà cũng không nên thân nè   Tongue   Cheesy 
------------------------------------------------------------------------

...

Kính thưa quí Thày Cô, 
Những bông hoa tươi đẹp thắm thiết này chúng em xin dành riêng cho những thương mến của quí Thày Cô dành cho học trò chúng em.
Quí cô Ngọc Mai, cô Thu, và cô Vân đã đôn đốc, khuyến khích từ những ngày đầu mở lại D/D, đã  luôn hiện diện cùng chia xẻ  tất cả những vui buồn,và nhất là  đã hết lòng bảo vệ, nâng đỡ, an ủi  chúng em trong những lúc khó khăn, mệt mỏi. 
Chỉ ở cái tuổi còn cắp sách đến trường thì người ta mới được vui đùa hồn nhiên với bè bạn, đưỢc chăm sóc bảo ban bởi thày cô , thế mà chúng em bây giờ vẫn còn sống trong khung cảnh đó với tất cả những tình cảm đẹp đẽ, ân nghĩa thâm sâu, đúng là  chúng em đã thật may mắn biết bao nhiêu !!!
Chúng em muỐn bày tỏ lòng biết ơn, và xin kính chúc quí Thày Cô luÔn trẻ trung và mạnh khoẻ 

...

Thưa các anh chị trường bạn,
D/D LVD đã thêm tươi đẹp, thêm phong phú là nhờ vào tất cả những đóng góp của các anh chi, từ những mẩu  chuyện trò buồn vui hàng ngày, những vần thơ, dòng nhạc, tin tức .... Các anh chị cũng luôn cảm thông và hỗ trợ D/D LVD, đó là điều chị em My rất cảm kích.   
Chúng ta đã  gặp nhau ở một  điểm chung là cùng mong mỏi mang lại cho nhau những niềm vui, nên càng ngày thân tình, càng quí mến nhau hơn.
D/D LVD xin mượn dịp sinh nhật thứ 4 để nói lên lời trân trọng cảm ơn sự góp mặt và thịnh tình của quí anh chị đối với D/D LVD, và cầu chúc quí anh chị gặp mọi thành công như ý.  Wink

--------------------------------------------------------------------------

...

Sư huynh ơi,
Mỗi năm hễ viết cám ơn sư huynh là My lại không biết kể lể sao cho đủ công lao của sư huynh. Năm nay nhà gia tăng dân số đông đúc quá chừng, làm My lại muốn nhắc chút chuyện thuở khai thiên lập địa, số thành viên chính gốc LVd cũng đếm chưa hết bàn tay  Grin
Hồi nẳm,  sư huynh là người hàng xóm thứ nhì ghi tên vào D/D LVd ( hồi đó chị em My nói lén  là : ghi tên vào sổ... đoạn trường  Grin) Lúc đó ngoài anh Đức là quản gia, mọi công việc hình ảnh, bài vở, thơ nhạc... do 3 anh hàng xóm quán xuyến hết. Sư huynh lo Nhạc nên đuợc phong là Ông Thần Giữ Nhạc. Vậy mà loay hoay sao tới ngày kỷ niệm thôi nôi thì My đã buột miệng gọi sư huynh là Ông Thần Giữ Đủ Thứ... cho gọn. Vậy là đủ biết sư huynh đã vất vả đến thế nào rồi.
Tới bi giờ thêm 3 lần SN rồi mà cả nhà đôi khi vẫn gọi sư huynh bằng cái tên OTGĐT đó, chắc sư huynh cũng thấy....  đổ mồ hôi hột luôn  phải không  Grin   
Ngược lại, cả nhà cũng sợ toát mồ hôi mỗi khi nghĩ đến mấy cái bênh khó trị của sư huynh, thế là huề nghe sư huynh  Grin
Cả nhà cầu chúc sư huynh lưôn mạnh khoẻ, huyết áp điều hoà, mắt sáng như đèn pha luôn nha sư huynh.

--------------------------------------------------------------------------

...

Anh Cụ Quản Gia ơi,

My không bảo anh già đến nỗi gọi là Cụ đâu, Cụ là đọc từ chữ cựu thôi  Tongue
Viết đến đây My lại sực nhớ hồi đó My luôn luôn (giả vờ )viết dư dấu huyền vào chữ " quản gia"  Tongue Grin  Grin Grin
Không biết server chỗ anh làm có cho anh vào đọc không, nhưng My vẫn viết để cám ơn anh. Không có ông quản già xung phong vác thánh giá thì chị em tụi My không có sân chơi để  chuyện trò, tìm kiếm thăm hỏi nhau.
My chúc anh chị và gia đình luôn vui tươi nhé  Wink 

-------------------------------------------------------------------------

...

Ông Thần Giữ Thơ ơi,

My phải gọi ông anh nhà họ Đậu bằng tước OTGT để ông nhớ chức phận, lo kiếm  đội mũ áo về nhà đó ông à Roll Eyes
Ông thơ ngọt, nói giỏi, tâm hồn loãng moạng, lâu lâu lại bốc hơi lên mây, ta bà thế giới  Tongue
À, còn cái  chuyện hẹn với chị Cần mà cho mấy cô em leo cây nữa chứ  Roll Eyes
Ý , só dzì, hôm nay tặng hoa cám ơn mà sao Đậu Phọng lại xí xó lườm nguýt thế này  Tongue Thôi không sinh sự vỚi OTGT nữa, My gọi anh là Ới Dẻo Wẹo Công Công thì chắc anh cười há há chạy về ngay  Grin   

----------------------------------------------------------------------------

...

hihihi, nhìn màu hoa này là ít nhất phải có một người biết My bưng ra để tặng ai rồi.  Cheesy (Bình hoa tặng đến năm thứ tư mờ  Grin)
Chị Đậu Đỏ à,   hình như năm nào chị cũng bỏ nhỏ là "thôi đi, không được vẽ vời cám ơn chị " , năm nay chị không bỏ nhỏ nữa là My có quyền hô lớn lên "cám ơn Chị nhiều lắm", phải không   Grin. My không nói thì cả nhà đều thấy chị là người luôn nâng đỡ, nhắc nhở và cả hứng việc làm luôn  cho My nữa;) Nếu My bây giờ trở thành một người ỷ lại thì là lỗi ở chị  Grin
Bây giờ thật tình My không nhớ chị Đậu Đỏ bắt đầu viết  tháng nào, nhưng My nhớ hoài hồi đó chị viết lách làm sao mà hành tung bí mật đến nỗi cả nhà cứ nghĩ Đậu Đỏ  là một cây si của một chị LVD nào nào hồi xưa, bi giờ giả gái ghi danh vô D/D.  Grin Chị Anh Thư có nhớ không? Nhất là anh Long còn nghĩ Đậu Đỏ chính  là OTGH nghịch ngợm giả dạng nữa chứ   Grin nên anh Long mới xưng là Đậu Đen.  Grin. Chỉ có My liên lạc email với chị nên biết Đậu Đỏ chính là từ chữ Đỗ thị Hồng thôi, nhưng My làm thinh, bịt miệng cười hí hí một mình. Hồi đó cả D/D đùa nghịch cãi vã chí choé lắm, chị luôn binh vực, chỉ vẽ cho My để khỏi sụp bẫy... .   My đố chị và cả nhà còn ai nhớ người nào đã gọi chị là quân sư của My không?  Wink

-------------------------------------------------------------------------

...

hihihi, đây là chậu lan My tự tặng tất cả  chị em LVD nhà mình  Cheesy.
Năm vưà rồi nhà cửa nhộn nhịp đông đúc, hàng quán, cung cấm xây tới cả 100 tầng Grin Các thành viên mới này giỏi giang đảm đang quá chừng, qua mặt U chẻ vù vù nên U chẻ khoẻ re.  Các công nương, các Út, và T Lan đã biến HGNX thành nơi "văn ôn võ luyện", vừa ôn thơ vừa nghe đấu khẩu (võ luyện  Grin ) vừa tiệc tùng múa hát đủ trò, món ngon vật lạ dọn tưng bừng không kịp thở .  CheesyCheesy . Còn một điều bất ngờ thú vị nhất là sự xuất hiện của LPhuơng. Vẫn y như một học trò gương mẫu của 40 năm trước, L Phương đã mang về sân trường bao nhiêu trang hình ảnh, bút tích, kỷ niệm quí giá của thày cô, bạn bè. Chưa kể Phương còn kéo về lại được Thuý Dung tiểu thư nữa, làm  TLan, Tuý Vân và My cũng đỡ tủi khi thấy lực lương hùng hậu và tài năng của LVD 75  Grin
Thôi mình cứ chúc mình thêm người thêm của mãi thế này đi ha  Cheesy
------------------------------------------------------

...

Như mọi năm, My vẫn có bình hoa tặng các thành viên cũ của D/D vì những lý do bận bịu riêng .... đã tạm vắng mặt . Mong có dịp tái ngộ với các anh chị em   Wink

...

Mấy đoá lan này để tặng  bà chị yêu lan.  Wink ( hơi thiên vị, riêng tư  Tongue) Em cứ nghĩ chắc tại chị cả ngày quấn quít với lan nên chị có nhiều tính chất của lan quá chị ạ : thanh thoát, dịu dàng, tươi đẹp lâu bền.  Cheesy. Hôm gặp chị , ai cũng bảo chị phải chỉ bí quyêt, nên em phải hối lộ riêng chị thế này để chị bật mí đó.
Quà của chị mang cho em , em đang để ngay bàn đây nè.  Wink nhưng em nhà quê quá, không biết toà nhà đó và cái tháp  là gì vậy chị?  Grin

----------------------------------------------------------------------------
còn tiếp

Back to top
« Last Edit: 09. Sep 2010 , 16:35 by admin »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #24 - 09. Sep 2010 , 16:10

Đặng-Mỹ wrote on 09. Sep 2010 , 15:02:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Chị Thư xứng đáng được Cô khen lắm ạ. Năm nay chị thấy em quên bẵng cả sinh nhật nên ra công bưng hoa đỡ dùm em đi  biếu các Cô và cả nhà votay.

Em mới đọc lại sinh nhật năm 2008, thấy những lời viết vẫn còn đúng quá, mang về hâm lại ạ  . 

Hí hí hí !!! Làm biếng thì nói đại đi...  Tongue  Roll Eyes  Shocked
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #25 - 09. Sep 2010 , 17:15

...
..................
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #26 - 09. Sep 2010 , 22:46

Dzitgo wrote on 09. Sep 2010 , 13:53:
Chị ơi,

Em mong chị đừng hiẻu lầm là mới đề nghị ra , là em gạt phăng từ chối. Em thấy là các bạn LVD ở ngay vùng tổ chức phụ trách phần tiếp tân là đúng nhất , vì sẽ có nhiều hội họp và các bạn biết rỏ nhà hàng sân khấu thế nào mà lo trang hoàng. Thì công việc làm có hiệu quả và ít tốn kém cho thì giờ. Khi tụi em từ xa đến thì sẽ giúp tay trong giờ phút cuối nha chị hoahong.gif

...

Thân mến,

DG tulipvang

Này này. Chị không chấp nhận cái từ chối nhanh như điện xẹt của em đâu. Em mà ngồi đấu lý với chị thì mệt lắm đa. Không một lý lẽ nào chị chịu thua đâu.

Việc Hội là việc chung. Mỗi người từ xa đến gần, từ trong ra ngoài, ai cũng có một phần đóng góp trong đó cả.

Kinh nghiệm mình rút ra từ tiệc vừa qua của Diễn Đàn, phần lớn là người phương xa, mà sao làm cái gì cũng được hết ráo trọi.

Tiệc càng lớn, nhân sự càng cần nhiều , người địa phương ít ỏi, lại phụ trách nhiều thứ, không có mọi người ở phương xa đến tiếp tay thì từ chết đến bị thương thôi em ạ !

Các em ở xa hay gần đều như nhau cả. Mỗi lần tổ chức là một sân khấu khác nhau, nhưng căn bản đều như nhau , ăn thua mình biết sắp xếp thôi. Các chị không làm phiền các em ở xa phải làm những việc khó , chỉ cần phụ giúp ở nhà hàng trong phần tiếp tân , kiểm soát vé , bán vé số v.v.... và v.v....

Phần tiếp tân cũng quan trọng lắm đó. Các chị đã có cách tổ chức, các em được hướng dẫn là làm được ngay.

Nhưng việc đầu tiên là phải có áo dài đồng phục , rồi mọi sự sẽ tính sau. Bộ em không thích mặc áo dài hay sao? Nếu quả thực không thích, thì chị không dám ép, nhưng trừ 9 điểm yêu thương từ chị đó (còn lại có 1 điểm yêu thì còn gì tình chị em nữa nhỉ ) . Cho si nghĩ lại lần nữa.
Back to top
« Last Edit: 09. Sep 2010 , 22:50 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #27 - 10. Sep 2010 , 00:07

MỪNG SINH NHẬT THỨ 6

DIỄN ĐÀN LÊ VĂN DUYỆT

09-09-2010

Mấy CN & Út nhà em cùng tàn thể Bá Quan Văn Võ & Thân Hào Nhân Sì cung HGNX chúc mừng D Đ LVD tròn 6 tuổi

...

Chúng em thương chúc DĐ LVD ngày càng thêm phong phú, rộn rã tiếng cười. 
Chúng em kính chúc quý Thầy Cô, quý Anh Chị Admin cùng tất cả Chị Em & Thân Hữu luôn luôn khoẻ mạnh, vui tươi và đạt được mọi thành công như ý

...
...

Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2010 , 01:10 by TuyetNgo »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #28 - 10. Sep 2010 , 07:17

hong1222 hong1222 hong1222 hong1222
...

PH
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #29 - 10. Sep 2010 , 09:39

Hoang Nga wrote on 09. Sep 2010 , 22:46:
Này này. Chị không chấp nhận cái từ chối nhanh như điện xẹt của em đâu. Em mà ngồi đấu lý với chị thì mệt lắm đa. Không một lý lẽ nào chị chịu thua đâu.

Việc Hội là việc chung. Mỗi người từ xa đến gần, từ trong ra ngoài, ai cũng có một phần đóng góp trong đó cả.

Kinh nghiệm mình rút ra từ tiệc vừa qua của Diễn Đàn, phần lớn là người phương xa, mà sao làm cái gì cũng được hết ráo trọi.

Tiệc càng lớn, nhân sự càng cần nhiều , người địa phương ít ỏi, lại phụ trách nhiều thứ, không có mọi người ở phương xa đến tiếp tay thì từ chết đến bị thương thôi em ạ !

Các em ở xa hay gần đều như nhau cả. Mỗi lần tổ chức là một sân khấu khác nhau, nhưng căn bản đều như nhau , ăn thua mình biết sắp xếp thôi. Các chị không làm phiền các em ở xa phải làm những việc khó , chỉ cần phụ giúp ở nhà hàng trong phần tiếp tân , kiểm soát vé , bán vé số v.v.... và v.v....

Phần tiếp tân cũng quan trọng lắm đó. Các chị đã có cách tổ chức, các em được hướng dẫn là làm được ngay.

Nhưng việc đầu tiên là phải có áo dài đồng phục , rồi mọi sự sẽ tính sau. Bộ em không thích mặc áo dài hay sao? Nếu quả thực không thích, thì chị không dám ép, nhưng trừ 9 điểm yêu thương từ chị đó (còn lại có 1 điểm yêu thì còn gì tình chị em nữa nhỉ ) . Cho si nghĩ lại lần nữa.

hihihihi....em chỉ cần chị thương em thiệt tình trong 1 phút là em vui rồi hoahong.gif. Em nói theo kiểu chán ngẫm tình người , lòng thiên hạ khó mà lường biết đâu mà mò thiệt hay giả trắng hay đen khó mà đoán để giao du  . Em lấy câu châm ngôn : "Em thương lại chính em là khôn nhất ( Love yourself first is the best wisdom)"....huhuhu em bắt đầu lại lẫm cẫm than thở như U chẻ phán đán Undecided

Chị nói sao thì em nghe vậy cho trên thuận dưới hoà ,em phải đặt may áo dài ở đâu?

Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra