Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG DIỄN ĐÀN TRÒN 6 TUỔI -09.09.10  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG DIỄN ĐÀN TRÒN 6 TUỔI -09.09.10 (Read 6583 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: CHÚC MỪNG DIỄN ĐÀN TRÒN 6 TUỔI -09.09.10
Reply #30 - 10. Sep 2010 , 10:09

Dzitgo wrote on 10. Sep 2010 , 09:39:
hihihihi....em chỉ cần chị thương em thiệt tình trong 1 phút là em vui rồi hoahong.gif. Em nói theo kiểu chán ngẫm tình người , lòng thiên hạ khó mà lường biết đâu mà mò thiệt hay giả trắng hay đen khó mà đoán để giao du  . Em lấy câu châm ngôn : "Em thương lại chính em là khôn nhất ( Love yourself first is the best wisdom)"....huhuhu em bắt đầu lại lẫm cẫm than thở như U chẻ phán đán Undecided

Chị nói sao thì em nghe vậy cho trên thuận dưới hoà ,em phải đặt may áo dài ở đâu?

Chu choa ơi !

Giỏi ơi là giỏi. Có thế chứ, chị chỉ cần doạ dẫm không thương nữa là sợ hết vía rồi.

Em nào muốn may áo dài, chỉ cần cho chị số đo, là có áo liền. Em ra tiệm may nào đó nhờ người ta đo hộ mình. Hay hỏi Đoá cách đo áo dài, những người may áo dài đợt trước đều làm như thế cả.

Chị sẽ nhờ Đoá liên lạc với tiệm may ở VN may, xong chị lại nhờ người mang qua. Các em nên may sớm, để khi có người sang là họ mang sang ngay.

Tháng 2 năm 2011, em của chị sẽ sang Mỹ chơi, sẽ cầm qua cho chị
Vậy các nàng ơi , mau mau nên, nhanh chân thì còn, chậm chân thì.... hỏng có áo diện.

Chị em mình nổi tiếng Le Và Diện thì tại sao không diện đi, mai kia mốt nọ, lưng còng ,tóc bạc, chân run, hỏng có đi giày cao gót được nữa, lấy gì mà diện

Mỗi áo dài cả vải lẫn công là 20 dollars , rẻ như bèo , phải không nào? Mại dzô mại dzô bà con ơi !

Nghe chị rao hàng thế này mà không đắt hàng thì.... về nhà đập đầu vào gối tự tử cho được dziệc   Cry Embarrassed Huh
Các nàng yêu dấu của tôi, đừng để tôi ế hàng , tủi thân nhắm nhắm đấy... (hihihi ế từ khuya dzồi. Grin Wink Kiss
Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2010 , 10:11 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #31 - 10. Sep 2010 , 10:20

Hoang Nga wrote on 10. Sep 2010 , 10:09:
Chu choa ơi !

Giỏi ơi là giỏi. Có thế chứ, chị chỉ cần doạ dẫm không thương nữa là sợ hết vía rồi.

Em nào muốn may áo dài, chỉ cần cho chị số đo, là có áo liền. Em ra tiệm may nào đó nhờ người ta đo hộ mình. Hay hỏi Đoá cách đo áo dài, những người may áo dài đợt trước đều làm như thế cả.

Chị sẽ nhờ Đoá liên lạc với tiệm may ở VN may, xong chị lại nhờ người mang qua. Các em nên may sớm, để khi có người sang là họ mang sang ngay.

Tháng 2 năm 2011, em của chị sẽ sang Mỹ chơi, sẽ cầm qua cho chị
Vậy các nàng ơi , mau mau nên, nhanh chân thì còn, chậm chân thì.... hỏng có áo diện.

Chị em mình nổi tiếng Le Và Diện thì tại sao không diện đi, mai kia mốt nọ, lưng còng ,tóc bạc, chân run, hỏng có đi giày cao gót được nữa, lấy gì mà diện

Mỗi áo dài cả vải lẫn công là 20 dollars , rẻ như bèo , phải không nào? Mại dzô mại dzô bà con ơi !

Nghe chị rao hàng thế này mà không đắt hàng thì.... về nhà đập đầu vào gối tự tử cho được dziệc   Cry Embarrassed Huh
Các nàng yêu dấu của tôi, đừng để tôi ế hàng , tủi thân nhắm nhắm đấy... (hihihi ế từ khuya dzồi. Grin Wink Kiss

Đoá làm tổng đại lý hả , như vậy là Đóa đã có số may của em , em sẽ thư cho Đoá vậy. Em tưởng là may áo cho kỳ tháng 11 này chứ . À em và Say cùng 1 size áo dài đó chị  Wink

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #32 - 10. Sep 2010 , 14:09

Dzitgo wrote on 10. Sep 2010 , 10:20:
Đoá làm tổng đại lý hả , như vậy là Đóa đã có số may của em , em sẽ thư cho Đoá vậy. Em tưởng là may áo cho kỳ tháng 11 này chứ . À em và Say cùng 1 size áo dài đó chị  Wink

Ừ, Đoá là tổng đại lý , em liên lạc với Đoá để có áo dài... diện ngày đại hội nhé.

Thương mến  .
HN
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #33 - 10. Sep 2010 , 14:14

Chị HN ơi,
Đ Đ đề nghị chị em mình dời gót ngọc ( Tongue) qua   
  ĐÂY   
để bàn thảo việc tiếp tân và may áo dài cho buổi họp kế tiếp , để mọi người dễ theo dỏi, nha chị  Undecided   Undecided
Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2010 , 14:17 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #34 - 10. Sep 2010 , 15:22

Phương Tần wrote on 09. Sep 2010 , 16:10:
Hí hí hí !!! Làm biếng thì nói đại đi...  Tongue  Roll Eyes  Shocked

Tần ơi Tần à....cho chị được rút lại câu nói làm biếng em đã tặng U chẻ nhé.
  U chẻ đã quá cực khổ tổ chức sinh nhật Diễn đàn tại Van rồi ,bây giờ tại nhà mấy chị em mình không đi được thì phải tổ chức tiệc tùng ảo mới đúng chứ phải không??????
   Mấy CN cung Hoa Gấm năm ngoái làm xôm tụ quá ,hỏng lẽ năm nay mới chỉ có  3 CN  vào đây thôi sao? . Cô em Thu Nga nhà ta bây giờ đang có mặt tại Cali rồi thì làm sao có thể hát tặng cho sn cua Diễn đàn được đây chứ.Thôi thì em chịu khó rinh bài hát mới toanh của em vào đây đi nhé.Chị đang chờ tiệc tùng của cô  CCHH  bày cho cả nhà cùng đánh chén đấy

Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #35 - 10. Sep 2010 , 15:23

Dau Do wrote on 10. Sep 2010 , 14:14:

Chị HN ơi,
Đ Đ đề nghị chị em mình dời gót ngọc ( Tongue) qua   
  ĐÂY   
để bàn thảo việc tiếp tân và may áo dài cho buổi họp kế tiếp , để mọi người dễ theo dỏi, nha chị  Undecided   Undecided

Đậu Đỏ ơi !

Không được gặp em ở Vancover,  chị buồn 5 phút rồi đấy. Chị trừ em 5 điểm thương , chỉ còn thương một nửa thôi.

Bi giờ làm sao lấy lại credit đi nàng.

Vâng ạ ! Chị sẽ vào ĐÂY để... rao bán áo dài đồng phục xanh màu..... ao rao muống.

Em nhớ rao phụ với chị nhé , em nào rao bán được áo cho chị, chị sẽ thưởng cho... cái kẹo nougat làm tại Australia , bán tại Canada, và làm quà tại California.

Grin Grin Grin Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2010 , 15:24 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #36 - 10. Sep 2010 , 18:03

anh_thu_Tran wrote on 10. Sep 2010 , 15:22:
Tần ơi Tần à....cho chị được rút lại câu nói làm biếng em đã tặng U chẻ nhé.

godau  chomachit  cakhonganmuoi

Chít em gồi  Tongue ... hổng biết U Chẻ có ... giận không ???!!!  Lips Sealed
Em đọc lại cai' post năm ngoái của Mỹ post lại mà thấy  Cry  Cry  Cry cho nên chỉ muốn đùa cho vui thôi
Có buồn không Mỹ? Không hả, cám ơn nghen  Wink  Cheesy  Grin

Quote:
U chẻ đã quá cực khổ tổ chức sinh nhật Diễn đàn tại Van rồi ,bây giờ tại nhà mấy chị em mình không đi được thì phải tổ chức tiệc tùng ảo mới đúng chứ phải không??????
   Mấy CN cung Hoa Gấm năm ngoái làm xôm tụ quá ,hỏng lẽ năm nay mới chỉ có  3 CN  vào đây thôi sao? . Cô em Thu Nga nhà ta bây giờ đang có mặt tại Cali rồi thì làm sao có thể hát tặng cho sn cua Diễn đàn được đây chứ.Thôi thì em chịu khó rinh bài hát mới toanh của em vào đây đi nhé.Chị đang chờ tiệc tùng của cô  CCHH  bày cho cả nhà cùng đánh chén đấy

Hi hi hi!!! Để em vào chốn xưa rinh về lại nghen
Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2010 , 18:48 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #37 - 10. Sep 2010 , 18:56

Phương Tần wrote on 10. Sep 2010 , 18:03:
  godau  chomachit  cakhonganmuoi

Chít em gồi  Tongue ... hổng biết U Chẻ có ... giận không ???!!!  Lips Sealed
Em đọc lại cai' post năm ngoái của Mỹ post lại mà thấy  Cry  Cry  Cry cho nên chỉ muốn đùa cho vui thôi
Có buồn không Mỹ? Không hả, cám ơn nghen  Wink  Cheesy  Grin

Hi hi hi!!! Để em vào chốn xưa rinh về lại nghen

Ơ, sao lại giận, đọc câu ấy thì biết là đùa ngay chứ Smiley

Tần à, ngay cả khi đọc những câu viêt khg đùa làm mình thấy phiền lòng My cũng khg dễ giận. Tính My vốn khg bao giờ phản ứng vội vàng, chỉ thích viết điều vui, khg muốn viết lúc buồn lòng, rồi lại hay bận túi bụi nữa, nên cái phiên nó cũng.... nguôi ngoai tiêu tan  lúc nào không biết.  Smiley

Nhưng hôm nay rảnh rỗi tí, đọc những câu Tần viết rất... lạ lùng,  thí dụ như câu này,  thì phải hỏi tại sao:
"Em đọc lại cai' post năm ngoái của Mỹ post lại mà thấy  Cry  Cry  Cry"

Back to top
« Last Edit: 10. Sep 2010 , 19:07 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #38 - 10. Sep 2010 , 19:44

Đặng-Mỹ wrote on 10. Sep 2010 , 18:56:
Ơ, sao lại giận, đọc câu ấy thì biết là đùa ngay chứ Smiley

Tần à, ngay cả khi đọc những câu viêt khg đùa làm mình thấy phiền lòng My cũng khg dễ giận. Tính My vốn khg bao giờ phản ứng vội vàng, chỉ thích viết điều vui, khg muốn viết lúc buồn lòng, rồi lại hay bận túi bụi nữa, nên cái phiên nó cũng.... nguôi ngoai tiêu tan  lúc nào không biết.  Smiley

Nhưng hôm nay rảnh rỗi tí, đọc những câu Tần viết rất... lạ lùng,  thí dụ như câu này,  thì phải hỏi tại sao:
"Em đọc lại cai' post năm ngoái của Mỹ post lại mà thấy  Cry  Cry  Cry"

Lúc mình  Sad thì phải  Cry
Vì đọc post năm ngoái thì gợi nhớ chuyện năm ngoái, nhớ SNDĐ năm ngoái tổ chức ở nhà chị Lan thật là vui. Và một năm vừa trôi qua với nhiều chuyện không vui, năm nay nhiều thành viên lại không tham dự được ngày ĐH, hổng buồn sao được ...

Năm nay HGNX cũng "quên" mất kỷ niệm 3 năm, cho nên nghe chị Thư kêu gọi mấy Công Nương càng muốn... (Sao D Đ mình không có cái icon khóc bù lu bù loa như trong YM hè  Undecided ... )
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra