Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Dãy Nhà Tôn LVD-74  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 32
Send Topic In ra
Dãy Nhà Tôn LVD-74 (Read 31248 times)
admin
YaBB Administrator

Canada
Dãy Nhà Tôn LVD-74
21. Sep 2010 , 00:35

Các bạn LVD74 ới ời,

My tìm mãi mới có chỗ đặt tôn. Mới xây được 1 căn làm mẫu thôi hà, từ từ rủ rê nhau đông rồi sẽ có dãy  Smiley

...
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Dãy Nhà Tôn LVD-74
Reply #1 - 21. Sep 2010 , 02:43

admin wrote on 21. Sep 2010 , 00:35:
Các bạn LVD74 ới ời,

My tìm mãi mới có chỗ đặt tôn. Mới xây được 1 căn làm mẫu thôi hà, từ từ rủ rê nhau đông rồi sẽ có dãy  Smiley

Chúc Mừng "Dãy Nhà Tôn" ngày càng thêm nhộn nhịp & vui tươi

...

Các chị LVD 74 mến,

TN là LVD 75 cũng phụ khiêng tôn với U Chẻ của mấy em trong cung HGNX (aka chị Đặng Mỹ)Smiley Grin về lợp nhà cho các chị mau mau an cư lạc nghiệp (hihihi!cho em kể công tí xíu nha!) Kiss  Wink Grin
Em vào kho hình tìm được 2 tấm ảnh của các chị lớn có hình ảnh "Dãy Nhà Tôn của thời đệ tứ " của chị em chúng mình về post ngay trược cổng nhà để mọi người khỏi đi lạc nhen Grin Grin

...
...

Em cũng gặp một chị LVD 74, một trong những "vị chực sắc năm xưa" của LVD 74 trốn trong kho hình nên vội kéo về Dãy Nhà Tôn đây ạ ! Smiley Wink Grin
...

Thân mến,

TN - LVD 75
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 21. Sep 2010 , 06:11

Chúc mừng Tân Gia Dãy Nhà Tôn nha!
Nhắc đến DNT có ai nhớ đến những luống rau muống cạnh dãy lớp không nhỉ, từ nay các em 74 chịu khó về chăm sóc cái luống rau này đi nhé ! Chị  Đ Đ bắt đầu tưới nước nó đã xanh um  rồi nè     Wink

...
Back to top
« Last Edit: 21. Sep 2010 , 06:12 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 21. Sep 2010 , 07:10

ĂN MỪNG TÂN GIA DÃY NHÀ TÔN

...

CHÚC CÁC CHỊ LUÔN VUI , DÃY NHÀ TÔN LUÔN RỘN VANG TIẾNG CƯỜI  Cheesy Grin Grin Grin

PTr LVD 75

...

Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #4 - 21. Sep 2010 , 16:19

Nhận tin mừng LVD 74  được cấp dãy Nhà Tôn làm nơi sinh hoạt , liên lạc .... quậy phá nhau (???)  Smiley Kiều mừng quá , ba chân bốn cẳng chạy vào xem nhà . Thành thật cám ơn các chị , các bạn đã ưu ái thương mến ghé thăm , tặng hoa , chúc mừng ....Hầu hết các nàng 74  chưa biết tin vui này nên nhà cửa còn vắng lặng , không co' người tiếp khách , xin quý dzị tha thứ , cho phép 74  một ít thời giờ dọn nhà , chuyển " Hộ khẩu " . Hy vọng từ nay Dãy Nhà Tôn , nơi trú ngụ thường xuyên của LVD 74 luôn tấp nập bạn bè du khách ghé thăm để cùng nhau vui đùa , trao đổi tâm tình , tìm lại cho mình những kỷ niệm đẹp của một thời đi học . Thương mến  (KN)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #5 - 21. Sep 2010 , 20:13

kieunguyen wrote on 21. Sep 2010 , 16:19:
Nhận tin mừng LVD 74  được cấp dãy Nhà Tôn làm nơi sinh hoạt , liên lạc .... quậy phá nhau (???)  Smiley Kiều mừng quá , ba chân bốn cẳng chạy vào xem nhà . Thành thật cám ơn các chị , các bạn đã ưu ái thương mến ghé thăm , tặng hoa , chúc mừng ....Hầu hết các nàng 74  chưa biết tin vui này nên nhà cửa còn vắng lặng , không co' người tiếp khách , xin quý dzị tha thứ , cho phép 74  một ít thời giờ dọn nhà , chuyển " Hộ khẩu " . Hy vọng từ nay Dãy Nhà Tôn , nơi trú ngụ thường xuyên của LVD 74 luôn tấp nập bạn bè du khách ghé thăm để cùng nhau vui đùa , trao đổi tâm tình , tìm lại cho mình những kỷ niệm đẹp của một thời đi học . Thương mến  (KN)

Chào chức sắc LVD 74.  Cô xem hình thấy các em tuy cư ngụ dưới mái tôn nóng nực mà mặt mày ai nấy tươi rói.  Còn mái tôn do admin xây thì tráng lệ như thể vật liệu nhập từ xứ Cờ Hoa vậy nhỉ .
Cô chúc các em vui nhiều, quậy kỹ, viết cho nhau luôn và tình bằng hữu mãi đẹp tựa trăng sao.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #6 - 21. Sep 2010 , 22:26

Vu Ngoc Mai wrote on 21. Sep 2010 , 20:13:
Chào chức sắc LVD 74.  Cô xem hình thấy các em tuy cư ngụ dưới mái tôn nóng nực mà mặt mày ai nấy tươi rói.  Còn mái tôn do admin xây thì tráng lệ như thể vật liệu nhập từ xứ Cờ Hoa vậy nhỉ .
Cô chúc các em vui nhiều, quậy kỹ, viết cho nhau luôn và tình bằng hữu mãi đẹp tựa trăng sao.
Thương,
Cô Ngọc Mai

Cô Mai kính yêu của chúng em.

Cô ơi ,  em xin phép Cô đổi  từ  " chức sắc "  thành " chức cùn" cho dễ nghe ạ  . Chúng em rất sung sướng và hãnh diện được Cô ghé thăm , chúc mừng Dãy Nhà Tôn mới thành lập cho LVD 74  .  Cô nhận xét thật chính xác , Admin đã dùng tôn USA  xây nhà cho 74 nên nhà mát mẻ , khang trang hứa hẹn sự tồn tại lâu dài . Chúng em thành thật cám ơn lời chúc mừng của Cô , các chị , các bạn đồng môn . Kính mong được sự chiếu cố thường xuyên của quý Thầy Cô , bạn hữu cho Dãy Nhà Tôn luôn đông đảo , nhộn nhịp ,  góp phần tích cực cho Diễn Đàn LVD  . Thương kính (KN)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #7 - 21. Sep 2010 , 23:29

admin wrote on 21. Sep 2010 , 00:35:
Các bạn LVD74 ới ời,

TB  thanks.gif Mỹ đẹp xây nhà mái tôn Mỹ quốc ,chắc chắn vừa dẻo ,vừa dai vừa chắc vừa bền và không phải " made in China " Tặng bông hồng bự  nhen hong1222
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #8 - 21. Sep 2010 , 23:45

TuyetNgo wrote on 21. Sep 2010 , 02:43:
Các chị LVD 74 mến,

TN là LVD 75 cũng phụ khiêng tôn với U Chẻ của mấy em trong cung HGNX (aka chị Đặng Mỹ)Smiley Grin về lợp nhà cho các chị mau mau an cư lạc nghiệp (hihihi!cho em kể công tí xíu nha!) Kiss  Wink Grin

Thân mến,

TN - LVD 75

thanks.gif TN đã phụ U Chẻ xây nhà , nhớ rủ mấy CN kia dzìa chơi DNT , bây giờ bắt đầu mùa thu rồi , mát mẻ lắm cơ đấy  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #9 - 21. Sep 2010 , 23:58

Dau Do wrote on 21. Sep 2010 , 06:11:

Chúc mừng Tân Gia Dãy Nhà Tôn nha!
Nhắc đến DNT có ai nhớ đến những luống rau muống cạnh dãy lớp không nhỉ, từ nay các em 74 chịu khó về chăm sóc cái luống rau này đi nhé ! Chị  Đ Đ bắt đầu tưới nước nó đã xanh um  rồi nè     Wink

...

Em TB chào chị Đ Đ , thấy đám rau muống thèm nuốt nước miêng ,  Organic rau muống hở chị ,làm em nhớ bó kinh giới và chén nước mắm trần vắt xíu chanh thêm vài lát ớt còn tô nước rau bỏ thêm trái cà chua  nữa , tuyệt cú mèo." Vừa ăn vừa nhớ bạn hiền " câu này anh B em thường nhắc mỗi khi tụi em ăn rau muống luộc.  Chúc chị và anh Đ U dzui và hạnh phúc. Smiley
Back to top
« Last Edit: 22. Sep 2010 , 20:45 by thubeo »  

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #10 - 22. Sep 2010 , 00:16

Vu Ngoc Mai wrote on 21. Sep 2010 , 20:13:
Thương,
Cô Ngọc Mai

Tụi em nguyên đám LVD chào Cô Mai

...

Cô ơi đêm nay trăng sáng rồi ngày mai là rằm tháng tám , trăng sẽ tròn xoe và sáng nữa , các em ở San Diego cũng đi rước đèn

...

...

...

...

Chúc Cô ngủ ngon và mơ thấy chú Cuội và chị Hằng. Thương Cô 2 miếng đều.
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #11 - 22. Sep 2010 , 00:41

Phuong_Tran wrote on 21. Sep 2010 , 07:10:
ĂN MỪNG TÂN GIA DÃY NHÀ TÔN

CHÚC CÁC CHỊ LUÔN VUI , DÃY NHÀ TÔN LUÔN RỘN VANG TIẾNG CƯỜI  Cheesy Grin Grin Grin

thanks.gif Phượng Trần , nhớ tới chơi thường nhen rồi TB sẽ cho mượn thêm bông hồng mà nếu P Tr muốn tặng hay cho mượn TB cũng ưng luôn , chúc P Tr đẹp hoài giống hoa hông trong VHTU  Cheesy
Back to top
« Last Edit: 22. Sep 2010 , 00:42 by thubeo »  

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #12 - 22. Sep 2010 , 06:19

thubeo wrote on 21. Sep 2010 , 23:58:
Em TB chào chị Đ Đ , thấy đám rau muống thèm nuốt nước miêng ,  Oganic rau muống hở chị ,làm em nhớ bó kinh giới và chén nước mắm trần vắt xíu chanh thêm vài lát ớt còn tô nước rau bỏ thêm trái cà chua  nữa , tuyệt cú mèo." Vừa ăn vừa nhớ bạn hiền " câu này anh B em thường nhắc mỗi khi tụi em ăn rau muống luộc.  Chúc chị và anh Đ U dzui và hạnh phúc. Smiley

Hỏng biết rau này có phải organic hay không đó nha Thu, nhưng có lẻ luống rau bên cạnh trường ngày xưa thì 100% được ươm trồng bằng "lấy rong nuôi cá, lấy cá nuôi rau " đó!
hoado

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #13 - 22. Sep 2010 , 08:45

Sáng nay thăm Dãy Nhà Tôn
Mang theo chậu kiễng mà nôn nao lòng
Mong sao 74 môi hồng
Sẽ khiêng chậu kiễng ra trồng trước sân

( bấm vô không thấy hình )  Roll Eyes Roll Eyes

Chúc Mừng Dãy Nhà Tôn Có Căn Xinh...Nên Tài tui tặng 4 câu thơ '' Làm Kiễng ''...chứ hong có Kiễng nha
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #14 - 22. Sep 2010 , 20:52

Dau Do wrote on 22. Sep 2010 , 06:19:
Hỏng biết rau này có phải organic hay không đó nha Thu, nhưng có lẻ luống rau bên cạnh trường ngày xưa thì 100% được ươm trồng bằng "lấy rong nuôi cá, lấy cá nuôi rau " đó!
hoado

c

CHị ơi em hỏi cu Bột lại rồi , rau muống không phải thiệt rùi , đồ giả đó chị ui , tại nó không có "r" , cám ơn chị nhen chỉ cho em đồ thiệt , bây giờ thì "organic" đàng hoàng nè chị ơi  Smiley
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 32
Send Topic In ra