Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Dãy Nhà Tôn LVD-74  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 32
Send Topic In ra
Dãy Nhà Tôn LVD-74 (Read 31649 times)
hoa dam
YaBB Newbies
*

Re: Dãy Nhà Tôn LVD-74
Reply #15 - 22. Sep 2010 , 21:32

Hello cac ban 74 ne...ua sao tui minh dươc ưu tien qua vay, moi dươc  hoi cap dang le chi dươc nha la thoi chu! Roi tu tu tui minh moi rang build up len...nha ton,  roi nha ngoi,sau cung tui minh rang cung nhau xay cai double story nghe cac ban....xung quanh con co vươn tươc nua... tho mong the... Luc do se co tha ho khach quy den tham,nha luc nao cung vang ron tieng cươi...Nhat  la Kieu luc nao cung tươi nhu hoa....cac ban lo tiep khack nhe,  con tui xin nhan job lang thang ngoai vươn hai hoa  vo cam binh , nau nươc pha tra  nghe, con BL dau roi de Thu  di kiem tui minh hoai....Hoa lac vao xom nha la  chao oi noi la nha la chu toan la hoa hoa dep va co  du nam loai qua ngon lam cac ban oi! Than men,
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #16 - 23. Sep 2010 , 00:48

hoa dam wrote on 22. Sep 2010 , 21:32:
Hello cac ban 74 ne...ua sao tui minh dươc ưu tien qua vay, moi dươc  hoi cap dang le chi dươc nha la thoi chu! Roi tu tu tui minh moi rang build up len...nha ton,  roi nha ngoi,sau cung tui minh rang cung nhau xay cai double story nghe cac ban....xung quanh con co vươn tươc nua... tho mong the... Luc do se co tha ho khach quy den tham,nha luc nao cung vang ron tieng cươi...Nhat  la Kieu luc nao cung tươi nhu hoa....cac ban lo tiep khack nhe,  con tui xin nhan job lang thang ngoai vươn hai hoa  vo cam binh , nau nươc pha tra  nghe, con BL dau roi de Thu  di kiem tui minh hoai....Hoa lac vao xom nha la  chao oi noi la nha la chu toan la hoa hoa dep va co  du nam loai qua ngon lam cac ban oi! Than men,

Hi H Đ dzìa tới nhà rồi hén , H ơi  D Đ của tât cả LV D và các thân hữu thích tham gia  , H  có thể trả lời trang nào cũng được nếu H thích , cứ thong dong đi dạo cho đã nhen H  , khi nào hái được hoa đẹp nhớ mang về nhà trồng , 74 có nguyên 1 dãy ( TB nhớ hình như 4 căn ). Cả nhà có ai còn nhớ nhắc dùm TB nhen .  Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #17 - 23. Sep 2010 , 00:59

DOHUUTAI wrote on 22. Sep 2010 , 08:45:
Sáng nay thăm Dãy Nhà Tôn
Mang theo chậu kiễng mà nôn nao lòng
Mong sao 74 môi hồng
Sẽ khiêng chậu kiễng ra trồng trước sân

( bấm vô không thấy hình )  Roll Eyes Roll Eyes

Chúc Mừng Dãy Nhà Tôn Có Căn Xinh...Nên Tài tui tặng 4 câu thơ '' Làm Kiễng ''...chứ hong có Kiễng nha
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Hé lô Tài tui , hân hạnh đón chào " SĨ Quan Đặc Biệt " tới chơi , thấy Tài tui khệ nệ khiêng chậu kiểng đến tặng TB mừng húm đưa tay định chụp ai dè kiểng tàn hình  Undecided  Cừ miêng bự nè  Grin Nhớ tới chơi khi nào muốn đốt mỡ , nhà tôn mà HEEEEEEEEHeeeeeeeee
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 23. Sep 2010 , 01:48

thubeo wrote on 22. Sep 2010 , 00:41:
thanks.gif Phượng Trần , nhớ tới chơi thường nhen rồi TB sẽ cho mượn thêm bông hồng mà nếu P Tr muốn tặng hay cho mượn TB cũng ưng luôn , chúc P Tr đẹp hoài giống hoa hông trong VHTU  Cheesy

Hi Chị ,

thanks.gif thanks.gif chị nhiều  pinkrose pinkrose

Chị nói như vầy là em dzui cái bụng rồi ,cho em dzô DNT xí xa xí xọn , có hoa thì em chôm hoa ủa quên em mượn chứ...rồi cho em rinh bông dìa đây trồng là em dzui rồi  Grin Grin Grin còn hỏng ấy chị thích bông nào chị qua bển rinh luôn dìa nhà bên nây luôn cũng đặng  Cheesy Grin

Chúc cả nhà DNT của chị dzui dzẻ , mạnh phẻ

PTr
Back to top
« Last Edit: 23. Sep 2010 , 01:53 by Phuong_Tran »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #19 - 23. Sep 2010 , 06:04

Cool Cool Cool PH ( LVD 75) xin Chúc Mừng Tân Gia mấy chị 74  roses45 roses45 roses45 dancer dancer  singer singer

Mấy nay nghe mấy Chị khai trương rầm rộ mà bữa ni mới lò mò qua tính kím đồ ăn ké mờ sao thấy chỉ có rau muống là en được thui Huh Huh Huh Úi Da , sau khi luộc 1 dĩa để vừa en vừa nhớ bạn hiền thì cũng còn đói bụng nên PH xuống bếp dọn 1 bữa cơm đơn sơ để mừng nhà mới , bếp mới nghe mấy Chị  Cool Cool Cool

...

Chúc Dãy Nhà Tôn lúc nào cũng vui vẻ , pháo nổ đùng đùng , khách và chủ lúc nào cũng dập dìu.. ai nấy đều mạnh khoẻ sống lâu 100 tuổi  roses45 roses45 flower40 flower40

Cool Cool Cool PH
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #20 - 23. Sep 2010 , 07:50

thubeo wrote on 23. Sep 2010 , 00:48:
Hi H Đ dzìa tới nhà rồi hén , H ơi  D Đ của tât cả LV D và các thân hữu thích tham gia  , H  có thể trả lời trang nào cũng được nếu H thích , cứ thong dong đi dạo cho đã nhen H  , khi nào hái được hoa đẹp nhớ mang về nhà trồng , 74 có nguyên 1 dãy ( TB nhớ hình như 4 căn ). Cả nhà có ai còn nhớ nhắc dùm TB nhen .  Smiley

Dãy Nhà Tôn là nơi "chuyển tiếp", buổi chiều là "chị lớn"(lớp 9) và buổi sáng là "em út" (lớp 10)
Như vậy là 6 lớp mới phải

Chúc mừng Dãy Nhà Tôn LVD 74, nhà này cũng đặc biệt như Xóm Nhà Lá vậy. Xóm Nhà Lá thì bất cứ lớp học nào ở bất cứ trường nào cũng có, gợi nhớ thời học sinh quậy phá... Còn Dãy Nhà Tôn chỉ đặc biệt LVD mới có thôi  votay votay votay votay votay

Back to top
« Last Edit: 23. Sep 2010 , 07:53 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #21 - 23. Sep 2010 , 07:52

...

...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #22 - 23. Sep 2010 , 17:43

Hello các chị DNT (Thu B, N Kiều, B Liên, Hòa Đàm..)
Xin kính chào Cô Ngọc Mai và các chị DNT.
Chúc mừng các chị được Admin cấp nhà mới toe à, còn em là Chuoixanh_76, lẻ loi, mồ côi lại vô gia cư nữa, tìm đỏ mắt cũng không ra bạn nào 76 hết hu.hu.hu.  SadThấy các chị nhộn nhịp sửa soạn tân gia vui quá, muốn gởi quà chúc mừng mà chưa tìm ra shopping, chờ Chuoixanh kiếm ra đường vào shop đã nhé, rồi sẽ gởi quà sau, nhưng trước hết mấy chị cho Chuoixanh ở trọ để tán dóc đỡ buồn nha.
Thân ái
Back to top
« Last Edit: 23. Sep 2010 , 21:37 by chuoixanh »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #23 - 23. Sep 2010 , 18:00

chuoixanh wrote on 23. Sep 2010 , 17:43:
Hello các chị DNT (Thu B Sad, N Kiều, B Liên, Hòa Đàm..)
Xin kính chào Cô Ngọc Mai và các chị DNT.
Chúc mừng các chị được Amind cấp nhà mới toe à, còn em là Chuoixanh_76, lẻ loi, mồ côi lại vô gia cư nữa, tìm đỏ mắt cũng không ra bạn nào 76 hết hu.hu.hu. Thấy các chị nhộn nhịp sửa soạn tân gia vui quá, muốn gởi quà chúc mừng mà chưa tìm ra shopping, chờ Chuoixanh kiếm ra đường vào shop đã nhé, rồi sẽ gởi quà sau, nhưng trước hết mấy chị cho Chuoixanh ở trọ để tán dóc đỡ buồn nha.
Thân ái

...

Chào Chuối Xanh LVD 76

Phượng Trần là LVD 75  đi tới DNT thì gặp Chuoixanh đang đứng hu hu nên lật đật chạy tới làm quen và dỗ  nè , thôi nín khóc đi , đâu cũng là nhà LVD mờ dance3 dance3... thôi để PTr chở Chuoixanh đi dạo chơi khắp sân trường nghe..... em-tap-vespa

PTr
Back to top

IP Logged

chuoixanh
YaBB Newbies
*

Reply #24 - 23. Sep 2010 , 18:17

Hello chị P Trần, cám ơn chị tội nghiệp dắt Chuoixanh vô và còn chở đi vòng vòng nữa, bi chừ thì hết khóc dzồi, còn mếu chút xí thôi. Chuoixanh cũng hay lang thang vô HGNX lắm, thấy hình ảnh chi post lên đẹp
quá, hôm nào chắc phải xin học nghề chị mới được.
Thân ái
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #25 - 23. Sep 2010 , 19:20

Các bạn ơi, BLien về tới nhà rồi đây nè. Nhà của tụi mình đẹp và chắc chắn quá, cám ơn Admin nhiều lắm lắm.
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #26 - 23. Sep 2010 , 19:25

Kính cô Ngọc Mai, em xin cám ơn cô đã ghé vào Dãy Nhà Tôn thăm tụi em, thật là vinh hạnh, vinh hạnh.
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #27 - 23. Sep 2010 , 19:32

BLien chào Tuyết Ngô, PhươngTran, PhuuongTan, PhươngHue và em chuoixanh. Cám ơn các món quà mừng tân gia, trời, còn tiệc đãi linh đình của Phuonghue nữa chứ.
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #28 - 23. Sep 2010 , 19:36

HoaDam, nàng Kiều va ThuBeo ơi, làm ơn cho tui biết cái tấm hình trắng đen thứ nhất, người ngồi thứ 1(tính từ bên trái qua)hàng trên, có phải BLien không vậy cà. Sao tui thấy "người đó" giống tui quá.
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #29 - 23. Sep 2010 , 19:45

Em Chuoixanh-76 ơi, đừng khóc nữa, em cứ tạm dãy nhà tôn với tụi chị, chờ tới khi nào các bạn LVD76 của tụi em xum họp lại hổng chừng Admin sẽ xây nhà ngói cho tụi em đó.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 32
Send Topic In ra