Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRƯNG VƯƠNG KHUNG CỬA MÙA THU  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
TRƯNG VƯƠNG KHUNG CỬA MÙA THU (Read 856 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

TRƯNG VƯƠNG KHUNG CỬA MÙA THU
27. Sep 2010 , 22:15

Phượng Trần xin chào cả nhà ,

Tối Chủ nhật 26/09/2010 vừa rồi trăng vẫn còn rất tròn , rất sáng , PTr có đi tham dự một chương trình văn nghệ với chủ đề " Trưng Vương Khung Cửa Mùa Thu " tại quán cà phê Một Thuở , chương trình rất hay và đặc sắc  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr xin post vài tấm hình cho cả nhà xem nha

...

...

Cựu giáo sư trường Trưng Vương và ông chủ quán Sơn Tây

...

...

Họp ca Trưng Nữ Vương ( rất hay !!!!  votay )

...

Chị Minh Tiến TV

...

Nói đến Trưng Vương phải nhắc đến Võ Trường Toản ( cũng như nói về Lê Văn Duyệt nhớ ngay đến Hồ Ngọc Cẩn !!!!  Grin Grin) , đây là anh Ngọc Hùng VTT

...

Anh Việt Hùng CVA

...

Một Cựu Nữ Sinh Trưng Vương

...

Tiết mục " Bà Rằn Bà Rí " vui nhộn của các cựu nữ sinh Trưng Vương

...

Hợp ca bài " Nối Vòng tay Lớn " gồm các vị cựu giáo sư trường Trưng Vương và cựu học sinh các trường

...

Từ trái sang : Anh Phúc (JEAN JACQUES ROUSSEAU  )và anh Sơn Tây cùng các người đẹp trường Trưng Vương  Cheesy Grin

...

Chị Doãn Phương ( Trưng Vương ) và PTr

...

( ngồi )Anh NGọc Hùng VTT, anh Phúc JJR, Kim Hoàng LVD
  ( đứng ) Phượng Trần , chị Lệ Dung

...

Kim Hoàng tặng hoa cho anh Ngọc Hùng và xin chụp ké một tấm hình  Cheesy Grin Grin

...

Đứng từ trái sang : Chị Doãn Phượng TV , anh Việt Hùng CVA , PTr , chị Lệ Dung LVD 69

Ngồi : anh Ngọc Hùng VTT , anh Phúc JJR, Kim Hoàng LVD

PS : Có một số hình do anh Phúc cựu học sinh trường JEAN JACQUES ROUSSEAU  gửi cho PTr , cám ơn anh Phúc nhiều nhiều ha  Cheesy Grin Grin

PTr

Happy xem hình đêm văn nghệ Trưng Vương Khung Cửa Mùa Thu
Back to top
« Last Edit: 28. Sep 2010 , 04:26 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: TRƯNG VƯƠNG KHUNG CỬA MÙA THU
Reply #1 - 29. Sep 2010 , 07:01

...

...

( ngồi )Anh NGọc Hùng VTT, anh Phúc JJR, Kim Hoàng LVD
  ( đứng ) Phượng Trần , chị Lệ Dung

...

Kim Hoàng tặng hoa cho anh Ngọc Hùng và xin chụp ké một tấm hình  Cheesy Grin Grin

...

Đứng từ trái sang : Chị Doãn Phượng TV , anh Việt Hùng CVA , PTr , chị Lệ Dung LVD 69

Ngồi : anh Ngọc Hùng VTT , anh Phúc JJR, Kim Hoàng LVD

PS : Có một số hình do anh Phúc cựu học sinh trường JEAN JACQUES ROUSSEAU  gửi cho PTr , cám ơn anh Phúc nhiều nhiều ha  Cheesy Grin Grin

PTr

Happy xem hình đêm văn nghệ Trưng Vương Khung Cửa Mùa Thu
[/quote]

Cam on PTr share hinh cho xem, nhu the PTr co ban be ben Trung Vương nhieu qua nhỉ Bay gio hoa hạ da biet mat PTr roi, tui minh cung ten nen hinh nhu nhin cung giong nhau nhu chi em phai khong? a, chi Kim Hoang co phai la em gai cua chi Cỏ phai khong PTr. PTr hien dang o Orange County phai khong?
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2 - 29. Sep 2010 , 07:12

Hoa Hạ wrote on 29. Sep 2010 , 07:01:
...

Cam on PTr share hinh cho xem, nhu the PTr co ban be ben Trung Vương nhieu qua nhỉ Bay gio hoa hạ da biet mat PTr roi, tui minh cung ten nen hinh nhu nhin cung giong nhau nhu chi em phai khong? a, chi Kim Hoang co phai la em gai cua chi Cỏ phai khong PTr. PTr hien dang o Orange County phai khong?

Chị Hoa Hạ ơi ,

Hiện em đang ở Sài Gòn

Em chỉ quen có một chị Trưng Vương thôi ( chị Doãn Phượng ) chị Doãn Phượng là " bà bầu " của đêm văn nghệ Trưng Vương Khung Cửa Mùa Thu ) và em chỉ là khách mời thôi ạ  Cheesy Grin , À mà em còn quen với 1 chị TV nữa tên là Phương Mai hát rất hay nhưng chị không có mặt trong  đêm văn nghệ này

Chị ơi , nhìn hai chị em mình có gương mặt " hiền " giống nhau phải không chị ?????? Chời ơi , em " nổi tiếng " là thích khoe hình mà sao mãi đến hôm nay chị mới biết mặt em ????  Cheesy Grin Grin

Kim Hoàng không phải là em gái chị Cỏ đâu chị Kim Phượng ơi mà em gái chị Cỏ là Diều nhỏ đó a ehhehhehehhehhe  Cheesy Grin

PTr

Back to top
« Last Edit: 29. Sep 2010 , 07:16 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #3 - 29. Sep 2010 , 14:10

Phuong_Tran wrote on 29. Sep 2010 , 07:12:
Chị Hoa Hạ ơi ,

Hiện em đang ở Sài Gòn

Em chỉ quen có một chị Trưng Vương thôi ( chị Doãn Phượng ) chị Doãn Phượng là " bà bầu " của đêm văn nghệ Trưng Vương Khung Cửa Mùa Thu ) và em chỉ là khách mời thôi ạ  Cheesy Grin , À mà em còn quen với 1 chị TV nữa tên là Phương Mai hát rất hay nhưng chị không có mặt trong  đêm văn nghệ này

Chị ơi , nhìn hai chị em mình có gương mặt " hiền " giống nhau phải không chị ?????? Chời ơi , em " nổi tiếng " là thích khoe hình mà sao mãi đến hôm nay chị mới biết mặt em ????  Cheesy Grin Grin

Kim Hoàng không phải là em gái chị Cỏ đâu chị Kim Phượng ơi mà em gái chị Cỏ là Diều nhỏ đó a ehhehhehehhehhe  Cheesy Grin

PTr

Ủa mà Dieu la ai dzay????? con PTr la ai dzay???? minh la dan moi qua nen khong biet rỏ Noi nhỏ cho minh biet di. Hinh chup ro lạm PTr dang o VN la nhat roi, minh ve ben ay vao thang 6 nam 2004 den nay ma chua co dip ve lai bi, boi, tai vi..... lay chong do mà
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4 - 29. Sep 2010 , 16:56

Hoa Hạ wrote on 29. Sep 2010 , 14:10:
Ủa mà Dieu la ai dzay????? con PTr la ai dzay???? minh la dan moi qua nen khong biet rỏ Noi nhỏ cho minh biet di. Hinh chup ro lạm PTr dang o VN la nhat roi, minh ve ben ay vao thang 6 nam 2004 den nay ma chua co dip ve lai bi, boi, tai vi..... lay chong do mà

Chị Hoa Hạ ơi

PTr là em mà Diếu cũng là em luôn ( em có nhiêu tên lắm , như Tí Lanh Chanh bên Cung Hoa Gấm cũng là em đó ).....cái vụ Diểu nhỏ là em chị Cỏ là em ghẹo bà chị Hoa hạ ấy mà

Em là LVD 75 học sau chị 3 niên khóa , là em út ít của chị đó

Khi nào có dịp chị dẫn anh rễ LVD về VN chơi nha chị cho biết "quê dzợ "

PTr
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra