Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LVD 74-75-77 Du Lịch Arizona  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
LVD 74-75-77 Du Lịch Arizona (Read 5915 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa 8 - LVD75
Reply #30 - 18. Oct 2010 , 12:50

Nga Lucia wrote on 18. Oct 2010 , 10:59:
Chưa kịp khen Cô Út thì P. Tần đã nhanh tay hơn. Vậy thì khen 1 lần nữa nha Út Bích Định. votay votay votay
Em chẳng những khéo ăn khéo nói mà còn có trí nhớ  hay thật. Kể thật rành mạch , từng chi tiết làm chị cảm thấy như mình mới gặp nhau hôm qua. Cry

Hí hí , chị TNga ơi à, chỉ có mình chị là được khen rằng ngoan hiền, nhớ hông?  Smiley Cái video làm trí nhớ dùm em đó mà.  Tongue Em đã nói với anh nước dừa là có áo đặt sẵn cho ảnh ở bên Đức (hông phải Đứt Wink ) rồi.
Bên chị lạnh dữ chưa?
"...Thương nhớ ơ hờ...thương nhớ ai... " Bắt chước chị ĐM ngâm thơ.  Smiley
moclan
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #31 - 18. Oct 2010 , 12:52

BichDinh wrote on 18. Oct 2010 , 12:33:
Hí hí, không sao, không sao. Bữa hổm em được ăn trái thanh long ở vườn nhà, mà chị và chị PH không được ăn á.  Cheesy (Lại ăn!)

"Tiên học lễ, hậu học ... ăn"
BĐ không cần nói, ai cũng thấy rồi mà  Angry
Back to top
« Last Edit: 18. Oct 2010 , 12:54 by dacung »  

dacung
IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #32 - 19. Oct 2010 , 12:21

dacung wrote on 18. Oct 2010 , 12:52:
"Tiên học lễ, hậu học ... ăn"
BĐ không cần nói, ai cũng thấy rồi mà  Angry

Anh Đắc Ứng vẫn còn nhớ tới mấy trái nhãn nhỏ xíu xiù xiu? Cheesy
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #33 - 19. Oct 2010 , 12:30

BichDinh wrote on 18. Oct 2010 , 12:50:
Hí hí , chị TNga ơi à, chỉ có mình chị là được khen rằng ngoan hiền, nhớ hông?  Smiley Cái video làm trí nhớ dùm em đó mà.  Tongue Em đã nói với anh nước dừa là có áo đặt sẵn cho ảnh ở bên Đức (hông phải Đứt Wink ) rồi.
Bên chị lạnh dữ chưa?
"...Thương nhớ ơ hờ...thương nhớ ai... " Bắt chước chị ĐM ngâm thơ.  Smiley
moclan

Hù Út B Đ, chị mà hiền thì chắc.. hỏng còn ai dữ hết hì hì. Wink
Bên ni lạnh rồi. Chị run cầm cập đây nè. Nhớ làm sao chuyến đi đầy kỷ niệm  Cry  Ừ ,  O X chị đễ dành áo chờ Anh Nước Dừa đó nha Cheesy Em ngâm thơ làm chị muốn k...h...óc nè  Cry
Back to top
« Last Edit: 19. Oct 2010 , 12:31 by Nga Lucia »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #34 - 19. Oct 2010 , 17:41

Nga Lucia wrote on 19. Oct 2010 , 12:21:

Sao Nga biết là anh Ứng chỉ cho hái mấy trái nhỏ xíu xiù xiu Mấy trái bự đâu có cho rớ tới  Shocked  Roll Eyes  Cool
Mấy hôm sau nghe có người than "Cây nhãn bị rụng hết, ăn nhãn nhiều khô cổ quá..."  Angry  Sad  Cry

Nga Lucia wrote on 19. Oct 2010 , 12:30:
Hù Út B Đ, chị mà hiền thì chắc.. hỏng còn ai dữ hết hì hì. Wink

Cô Ngọc khen có một mình Nga hiền thôi ...
Trong D Đ tui nổi tiếng bà chằn đó ...

Quote:
Bên ni lạnh rồi. Chị run cầm cập đây nè. Nhớ làm sao chuyến đi đầy kỷ niệm  Cry  Ừ ,  O X chị đễ dành áo chờ Anh Nước Dừa đó nha Cheesy Em ngâm thơ làm chị muốn k...h...óc nè  Cry

Hôm qua ở Seattle trời se se lạnh, thấy mùa Thu rồi, về lại TX thì vẫn còn nóng  Sad

Tui đang làm thử cái movie hình chụp ở San Diego mà chưa vừa ý ...

Back to top
« Last Edit: 19. Oct 2010 , 17:43 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Re: LVD 74-75-77 Du Lịch Arizona
Reply #35 - 19. Oct 2010 , 20:32

Nga Lucia wrote on 19. Oct 2010 , 12:21:

Thu Nga không hiểu gì hết. Nhưng không sao, không thích nhãn xíu xìu xíu, thì nhớ đó nghe ...

Phương Tần wrote on 19. Oct 2010 , 17:41:
Sao Nga biết là anh Ứng chỉ cho hái mấy trái nhỏ xíu xiù xiu Mấy trái bự đâu có cho rớ tới  Shocked  Roll Eyes  Cool

...

2 trái đó mà nhỏ chắc?

1 người chê nhỏ, 1 người bóp méo sự thật.
Sang năm chỉ để dành cho người sành điệu, thích ăn thôi, BĐ ha!
Back to top
« Last Edit: 19. Oct 2010 , 20:33 by dacung »  

dacung
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #36 - 27. Oct 2010 , 16:29

Cám ơn các Công nương cùng Út ít cung Hoa Gấm đã cho chị được đi chơi ké và ăn ké với quí dzị trong chuyến đi chơi vừa qua nhé.Chị rất tiếc lần này không được tháp tùng cùng các em nhưng chị cũng rất vui khi được cùng trò chuyện với các em nhất là với Nga (vì Nga ít được gặp nhất ) trong suốt hành trình đi chơi của các em.
  Thấy hình cả nhà đi GrandCanyon mà thật nhớ thời gian được ông bà Quân sư chở đi chơi cùng sw PD năm ngoái.Mới đó mà hơn 1 năm rồi...thời gian đi nhanh quá  Cry Cry Cry Cry.
   Mong là mấy chị em mình lại sớm có ngày tụ họp nữa nhé.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #37 - 28. Oct 2010 , 11:22

anh_thu_Tran wrote on 27. Oct 2010 , 16:29:
Cám ơn các Công nương cùng Út ít cung Hoa Gấm đã cho chị được đi chơi ké và ăn ké với quí dzị trong chuyến đi chơi vừa qua nhé.Chị rất tiếc lần này không được tháp tùng cùng các em nhưng chị cũng rất vui khi được cùng trò chuyện với các em nhất là với Nga (vì Nga ít được gặp nhất ) trong suốt hành trình đi chơi của các em.
  Thấy hình cả nhà đi GrandCanyon mà thật nhớ thời gian được ông bà Quân sư chở đi chơi cùng sw PD năm ngoái.Mới đó mà hơn 1 năm rồi...thời gian đi nhanh quá  Cry Cry Cry Cry.

Chị Anh Thư ơi , lâu quá mới gặp Chị trong D Đ. Chị vẫn khoẻ?. Phải chi vừa rồi có Chị và Chị Mỹ thì còn vui hơn nữa. Em tiếc vô cùng vì như Chị nói , em ở xa quá. Mong là sẽ có 1 dịp nào đó em gặp Chị.  Em chúc Anh Chị nhiều sức khoẻ. Tháng tới L V D họp ở Cali , Chị có sang không?
Á quên nữa , thumy có phải là Chị Không?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #38 - 28. Oct 2010 , 14:32

Nga Lucia wrote on 28. Oct 2010 , 11:22:
Chị Anh Thư ơi , lâu quá mới gặp Chị trong D Đ. Chị vẫn khoẻ?. Phải chi vừa rồi có Chị và Chị Mỹ thì còn vui hơn nữa. Em tiếc vô cùng vì như Chị nói , em ở xa quá. Mong là sẽ có 1 dịp nào đó em gặp Chị.  Em chúc Anh Chị nhiều sức khoẻ. Tháng tới L V D họp ở Cali , Chị có sang không?
Á quên nữa , thumy có phải là Chị Không?

Nga ơi ,cám ơn em đã hỏi thăm ,lúc này chị bận ơi là bận nên chị cũng ít vào trò chuyện cùng các em.
  Chị cũng rất mong có ngày gặp em đó.năm nay chị không đi dự Đ H LVD được ,cũng rất tiếc vì lần này có nhiều thành viên mới của Diễn đàn mình cùng về họp mặt.Thôi thì một ngay` nào đó đủ duyên thì lại gặp nhau ha.
   thumy99 là chị đó (mà sao em biết được cái này thế??? ) trong YM và Skype chị dùng cái này.Nếu em co vào YM hay Skype thì add chị vào ,khi nào gặp nhau trên web thì hai chị em mình nói chuyện nha.
   Cặp quân sư đang đi du hí nên vắng mặt mấy bữa nay.Còn Cung chủ cung HG sau chuyến đi chơi vừa rồi cũng lặn mất tiêu.Mong là PH chỉ vì bận chứ không phải vì không khoẻ nha.
  Hy vọng cả nhà LVD luôn khoẻ mạnh là điều cần nhất nhé.
   Thăm tất cả các em của CHG cùng các Út. Chị Thư
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #39 - 01. Nov 2010 , 19:21

anh_thu_Tran wrote on 27. Oct 2010 , 16:29:

Chị Thư có ăn được trái nhãn nào không?  Wink

Út Lề Mề hứa viết bài "Chào Cờ" mà tới giờ vẫn chưa thấy tăm hơi... Coi chừng ... như dzị nè ...

...

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra