Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cảm Tưởng về ĐH Tiếp Nối Vòng Tay  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Cảm Tưởng về ĐH Tiếp Nối Vòng Tay (Read 7873 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Cảm Tưởng về ĐH Tiếp Nối Vòng Tay
Reply #30 - 19. Nov 2010 , 14:31

ngo_thi_van wrote on 19. Nov 2010 , 07:35:
Em Tuy Van oi ,
Co Thu xui dai ! Day la lan thu hai [ lan dau tien Co noi trươc dam dong bang tieng Hue dao ra mat Tap San le Van Duyet lau lam roi do em Vương Lien Hiep ve anh tren bia ] va lan nay chac la lan chot Co
" noai " tieng Hue voi moi ngươi. Ky qua di !
Vay thi khong co man dan ca ba mien dau nhe , cac em dung chờ.
Co Van

Cô Thu xúi dại mà có thật mới hay đấy cô ạ.
Mong thay.
Tv1
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #31 - 19. Nov 2010 , 14:37

ngo_thi_van wrote on 19. Nov 2010 , 10:53:
Cac em oi ,
Cho Co vote mot phieu , Co chon tam hinh Co Mai mac ao dai tim do , cứ nhu co gai Hue !
Co Van

Kính thưa cô Mai và cô Vân ,
Cho 2 bc Alex vote 2 lá phiếu, đi nhé.
  Cô Vân nói rất đúng.  Cô gái HUẾ Mai thật tươi vui như các cô học sinh Đồng Khánh ngày nào...hi.hi.
Kính chúc cô luôn an lành và cuối tuần sau , là lể Tạ Ơn hạnh phúc bên người thân.
Cho em mi mi con cọp con 2 cái nha bn Mai. Cám ơn cô nhiều.

Em Tv1
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #32 - 19. Nov 2010 , 18:28

tuy-van wrote on 19. Nov 2010 , 14:37:
Kính thưa cô Mai và cô Vân ,
Cho 2 bc Alex vote 2 lá phiếu, đi nhé.
  Cô Vân nói rất đúng.  Cô gái HUẾ Mai thật tươi vui như các cô học sinh Đồng Khánh ngày nào...hi.hi.
Kính chúc cô luôn an lành và cuối tuần sau , là lể Tạ Ơn hạnh phúc bên người thân.
Cho em mi mi con cọp con 2 cái nha bn Mai. Cám ơn cô nhiều.

Em Tv1

TV1 thương,
Nghỉ cuối tuần dài thì phải dành ít ngày cho con cọp con rồi .  Hễ cứ thưa đến thì mẹ nó lại dọạ nó quên không cho cô bồng nữa, làm cô sợ lại phải rong ruổi đường trường .
Cô Vân thì nhận cô là gái Huế, còn dân Gia Long thế nào cũng nhận cô là...nữ sanh GL đó .  Phen này có tới 2 chỗ giành cô, đắt giá ghê!
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 19. Nov 2010 , 18:46

tuy-van wrote on 19. Nov 2010 , 14:31:
Cô Thu xúi dại mà có thật mới hay đấy cô ạ.
Mong thay.
Tv1

Em Tuy Van ,
Lam sao ma co that dươc?
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #34 - 19. Nov 2010 , 18:48

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Nov 2010 , 18:28:
TV1 thương,
Nghỉ cuối tuần dài thì phải dành ít ngày cho con cọp con rồi .  Hễ cứ thưa đến thì mẹ nó lại dọạ nó quên không cho cô bồng nữa, làm cô sợ lại phải rong ruổi đường trường .
Cô Vân thì nhận cô là gái Huế, còn dân Gia Long thế nào cũng nhận cô là...nữ sanh GL đó .  Phen này có tới 2 chỗ giành cô, đắt giá ghê!
Cô Ngọc Mai

Ngoc Mai oi ,
Nu Sinh Gia Long mac ao tim ha?
Thoi thi than nay vi xe lam doi cho roi !
Van
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #35 - 19. Nov 2010 , 19:38

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Nov 2010 , 13:31:
Đặng Mỹ thương,
Dữ không, hôm nay mới tỉnh lại đó ư ?  Cô cũng đâu có khoẻ gì hơn mấy em, nhưng nghĩ đến thời gian tính của bài nên cũng vội ngồi dậy mà viết thôi.
Mong em luôn được "thơ thới hân hoan" sau một tuần cực khổ vì hội nhé.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Em có cực khổ gì cả tuần đâu ạ, chỉ có ngày ấy chạy nhắng lên thôi ạ   Grin
Thế mà khg biết sao em về nhà thì con bé Tú nhìn em y như người về từ sa trường Cô ơi: một vệt tím xanh trên má, một u  bầm khác bên cổ tay phải , và một lằn bỏng dộp nước trên cánh tay trái.  Em chỉ biết vết bầm trên má là em định đi xuyên qua cửa kính trong shopping ở phi trường Vancouver  Grin Hôm em sang Cali các bạn đã thấy nhỏ bằng đầu ngón út thôi, về đến nhà thì nó tan, loang ra to bằng ngón cái. Còn 2 thuơng tích ở 2 tay thì em khg biết do đâu, lúc nghe Tú hỏi em mới thấy đau rát.  Undecided
Chắc Tần lại sắp hỏi  em có vào bếp bốc gì mà bị bỏng Cô ơi  Grin

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #36 - 19. Nov 2010 , 20:31

Đặng-Mỹ wrote on 19. Nov 2010 , 19:38:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Thế mà khg biết sao em về nhà thì con bé Tú nhìn em y như người về từ sa trường Cô ơi: một vệt tím xanh trên má, một u  bầm khác bên cổ tay phải , và một lằn bỏng dộp nước trên cánh tay trái.  Em chỉ biết vết bầm trên má là em định đi xuyên qua cửa kính trong shopping ở phi trường Vancouver  Grin Hôm em sang Cali các bạn đã thấy nhỏ bằng đầu ngón út thôi, về đến nhà thì nó tan, loang ra to bằng ngón cái. Còn 2 thuơng tích ở 2 tay thì em khg biết do đâu, lúc nghe Tú hỏi em mới thấy đau rát.  Undecided

Đặng Mỹ thương,
À thế ra Admin nhà ta lại có tài ăn vụng nữa nhỉ ?  "Ăn vụng ngon hơn ăn thiệt" em ơi !  Nhưng phải khéo mới được, chớ cứ như ngày xưa cô Ngọc Mai bắt tại trận các em ăn ổi, ăn xoài trong lớp mùi cứ thơm phưng phức thì yếu lắm đó!
Lại còn cái tội xơi ô mai trong lớp khi cô giáo có bầu nữa chứ.  Đúng là thèm chua ghê nơi .  Tội lỗi, tội lỗi!
À mà em đã bầu 1 phiếu cho cô giáo mặc áo dài tím chưa ? (Hôm nay cô còn hứng chí cổ động bầu cử nữa, vui quá ta, hì hì hì...)
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #37 - 19. Nov 2010 , 21:22

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Nov 2010 , 20:31:
Đặng Mỹ thương,
À thế ra Admin nhà ta lại có tài ăn vụng nữa nhỉ ?  "Ăn vụng ngon hơn ăn thiệt" em ơi !  Nhưng phải khéo mới được, chớ cứ như ngày xưa cô Ngọc Mai bắt tại trận các em ăn ổi, ăn xoài trong lớp mùi cứ thơm phưng phức thì yếu lắm đó!
Lại còn cái tội xơi ô mai trong lớp khi cô giáo có bầu nữa chứ.  Đúng là thèm chua ghê nơi .  Tội lỗi, tội lỗi!
À mà em đã bầu 1 phiếu cho cô giáo mặc áo dài tím chưa ? (Hôm nay cô còn hứng chí cổ động bầu cử nữa, vui quá ta, hì hì hì...)
Cô Ngọc Mai   

Kính thưa Cô,
Em bầu ngay rồi ạ  Smiley Hình này của Cô làm em thòm thèm một cái áo tím đó cô ơi  Smiley
Em hay bị  chộp hình bốc nhón ạ , nên bây giờ tay em bị bỏng thì em biết là cơ hội bằng vàng cho cả nhà chọc quê ạ  Embarrassed Nhưng có Cô làm chứng hôm ấy khg có món gì cho ngươi ăn chay bốc được phải khg ạ?  Smiley
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #38 - 19. Nov 2010 , 22:37

Đặng-Mỹ wrote on 19. Nov 2010 , 19:38:
Kính thưa Cô Ngọc Mai,

Cám ơn Mỹ nhắc tuồng, vì chưa nghĩ ra nên  ghẹo kiểu nào  Wink
Vậy bây giờ hỏi ... được không? Đậu phọng mới luộc hả?  rollingonthefloor
Lại còn chuyện đi xuyên qua cửa kính nữa ...  Roll Eyes  Mà T ... có thử rồi, u đầu thôi chứ không có bầm má   Lips Sealed
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #39 - 20. Nov 2010 , 19:56

Dau Do wrote on 17. Nov 2010 , 19:46:

CẢM TƯỞNG VỀ ĐẠI HỘI GÂY QUỸ 
“TIẾP NỐI VÒNG TAY”

Vũ Ngọc Mai

Em xin cám ơn Cô Ngọc Mai đã viết một bài tường thuật thật chi tiết, súc tích và đầy tình cảm thân thương về ngày Đại hội TNVT. Bài viết của Cô và hình ảnh của Nhiếp-ảnh-gia-of-the-Year(và every year)Bụt của em Thu Béo, cùng hình ảnh và video của các thành viên khác, là món quà tinh thần quy báu cho tất cả nữ sinh LVD, đặc biệt là những người ở xa như chúng em.
em xin kính chúc Cô dồi dào sức khoẻ.
Cám ơn tài post bài của Đậu Đỏ.
kính Cô
Trinh
Back to top
« Last Edit: 21. Nov 2010 , 04:18 by N.Trinh »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #40 - 20. Nov 2010 , 20:44

Thưa cô Mai và cả nhà ,
  Mấy hôm nay em được đọc bài viết của Cô cùng tất cả những hình ảnh do anh Bụt cũng như của các thành viên và thân hữu đã đăng lên làm em như được cùng các Thày Cô và các bạn đi dự ngày Đại hội vậy đó.
  Em thật cám ơn cô Mai ,Đậu Đỏ và các bạn đã cất công đăng tải mấy hôm nay.

Em xin gửi biếu Cô Mai bó hoa này để gọi là bày tỏ lòng cám ơn của em với công khó của Cô mấy lâu nay ạ.

...

Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #41 - 20. Nov 2010 , 23:34

Thưa Cô Ngọc Mai,

Cô làm bài report hay quá, em đã đọc rồi mà hôm nay vào mục Hình Ảnh, lại cũng phải....đọc lại.  Hôm đó Cô ở lại đến giờ chót, chắc lái xe về khuya cũng khá mệt phải không Cô?  Hôm đó về hotel, nhóm em ai cũng vui, thức đến gần 2 giờ sáng mới đi ngủ.  Chị Tuyết Lan và chị Nhạn Châu 4g đã phải dậy ra phi trường mà sao em thấy cũng..... tỉnh queo.  Em đưa mấy chị đi xong thì về ....nướng.... thêm được 2 tiếng nữa.  Kỳ ghê, chắc còn vui nên không mệt tí  nào đó thưa Cô.

Em có mấy tấm hình Cô chụp cũng cười rất tươi, em dán bên mục Hình Ảnh, em kính mời Cô vào xem ạ:
http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1289894065/60#60

Em thích Cô mặc áo tím cười rạng rỡ , đẹp lắm Cô ạ. Khỏi nói thì chắc Cô cũng biết em vote ra làm sao rồi, phải không thưa Cô Smiley
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #42 - 21. Nov 2010 , 11:48

Vu Ngoc Mai wrote on 19. Nov 2010 , 18:28:
TV1 thương,
Cô Ngọc Mai

Cô Mai thân kính ,
Cho dù " rong ruổi đường trường " mà được vui chơi với con cọp con thì cũng xứng đáng , cô nhỉ?
Bé chắc lớn và thấy ghét lắm hả cô? Em nhớ Alex lúc còn nhỏ , tha hồ mà làm theo ý mình , tha hồ mặc áo quần , làm 1 tuồng hát cải lương , hỗ quảng đe6? chụp hình...
Bi giờ mê các đồ chơi con trai , thích nhất là xe lửa ,i , không thèm chơi mí bn Tv nầy...hu.hu.
Hôm nay trời mưa tí tách đã mấy ngày , nhớ các con và cháu mà rầu thúi ruột....
Cám ơn cô đã bỏ thì giờ nghe tâm sự , và chúc cô đậu luôn 2 chố là " nữ sanh GL " và " cô gái Huế "....đắc giá thật đó cô.
Thương cô ,
Em Tv1
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #43 - 21. Nov 2010 , 21:58

N.Trinh wrote on 20. Nov 2010 , 19:56:
Em xin cám ơn Cô Ngọc Mai đã viết một bài tường thuật thật chi tiết, súc tích và đầy tình cảm thân thương về ngày Đại hội TNVT. Bài viết của Cô và hình ảnh của Nhiếp-ảnh-gia-of-the-Year(và every year)Bụt của em Thu Béo, cùng hình ảnh và video của các thành viên khác, là món quà tinh thần quy báu cho tất cả nữ sinh LVD, đặc biệt là những người ở xa như chúng em.
em xin kính chúc Cô dồi dào sức khoẻ.
Cám ơn tài post bài của Đậu Đỏ.
kính Cô
Trinh

Nghiêm Trinh và Anh Thư thương,
Cám ơn lời khen và bó hoa đẹp của hai em.  Cô rất vui khi có dịp được ở bên cả nhà, và viết lách đã xuất phát từ trái tim đầy tình cảm thân thương của cô cho hội và các em.
Mong có dịp gặp hai em trong tương lai.
Cô Ngọc mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #44 - 22. Nov 2010 , 08:22

anh_thu_Tran wrote on 20. Nov 2010 , 20:44:
Thưa cô Mai và cả nhà ,
  Mấy hôm nay em được đọc bài viết của Cô cùng tất cả những hình ảnh do anh Bụt cũng như của các thành viên và thân hữu đã đăng lên làm em như được cùng các Thày Cô và các bạn đi dự ngày Đại hội vậy đó.
  Em thật cám ơn cô Mai ,Đậu Đỏ và các bạn đã cất công đăng tải mấy hôm nay.

Em xin gửi biếu Cô Mai bó hoa này để gọi là bày tỏ lòng cám ơn của em với công khó của Cô mấy lâu nay ạ.

...

Chị Thư ơi,

Dù biết "Quê chị về xa mù dặm xa" , nhưng không có chị và chị Đậu Đỏ thì đối với em là chưa vui trọn vẹn chị ơi.
Chị sửa soạn cho sang năm đi nhé hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra