Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 
Send Topic In ra
Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ (Read 17708 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ
Reply #75 - 30. Aug 2011 , 08:51

nguyen_toan wrote on 17. Aug 2011 , 03:20:
Chúc mừng Đại hội Lê văn Duyệt  Thế giới Kỳ  2  - 21/tháng 8 / 2011 
và chúc mừng Sinh nhật Diễn đàn Lê văn Duyệt .

Thay mặt Ban Tổ Chức.
Hòang Nga xin gửi lời cám ơn đến các thân hữu trong Diễn Đàn đã gửi lời chúc mừng Đại Hội.
Có lẽ do những lời chúc lành phát xuất từ trái tim yêu thương của các anh chị và các bạn
Ban Tổ Chúc đã hoàn thành trách nhiệm,
Và đã gây được tiếng vang tốt đẹp cho ngôi trường nhỏ bé, sinh sau đẻ muộn Lê Văn Duyệt thân yêu nơi Thung Lũng Hoa Vàng
Một lần nữa xin gửi lời tri ân đến anh Nguyễn Toàn, Nguyễn Văn Hà , anh Phú De, anh Đỗ Hữu Tài.... và nhiều nhiều nữa các anh chị thân hữu của Diễn Đàn.
Cho Hoàng Nga xin lỗi về sự chậm trễ này, vì sau những ngày dài  căng thẳng, Hoàng Nga đã tung tăng vui chơi bên cô giáo của mình và các bạn phương xa về .
Một lần nữa, xin cám ơn, cám ơn tất cả.
Hoàng Nga
Hội trưởng

...

Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2011 , 22:55 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #76 - 30. Aug 2011 , 09:35

Hello chị HT Hoàng Nga

...

Thân mến

Emwhy tulipvang
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #77 - 30. Aug 2011 , 09:44

Dau Do wrote on 17. Aug 2011 , 09:02:

...

[size=16]
Chúc Mừng Đại Hội Thế Giới Kỳ II Tìm Về Kỷ Niệm  08/21/2011

Thay mặt Ban Tổ Chức, chị gửi đến các em Lê Văn Duyệt khắp nơi đã gửi lời chúc cho Đại Hội thành công.

Cám ơn Đậu Đỏ, Hoạ Mi Nâu, Chích Choè , Phương Trần, Tuyết Lan, Emwhy, và nhiều em nữa trong Diễn Đàn đã gửi lời chúc lành đến ĐH

Một lần nữa, chị gửi đến các em lòng biết ơn về sự chia xẻ, đầy thương yêu và tình đoàn kết.

Các chị trong BTC đang vui mừng trong chiến thắng, và chỉ những người đến tham dự, với tinh thần vô tư và khách quan, mới nhận biết rõ ràng sự thành công và ý nghĩa xác thực của ngày Đại Hội "Tìm Về Kỷ Niệm"

Một lần nữa chị thay mặt BTC, chị gửi đến các em lời thăm hỏi và mong có dịp hội ngộ cùng các em .

Thương mến .
Hoàng Nga .

Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2011 , 10:54 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #78 - 30. Aug 2011 , 09:52

Mytat wrote on 30. Aug 2011 , 09:35:

Hello chị HT Hoàng Nga

...

Thân mến

Emwhy tulipvang

Em ơi !

Sao lần này vắng bóng em?

Phải chi ngày đó có em và ông xã dễ thương của em, thì các chị lại có nguyên một bộ hình tuyệt đẹp như lần trước tại Vancouver

Hẹn ngày hội ngộ trong tương lai em nhé.

Thương mến.
Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #79 - 30. Aug 2011 , 22:47

Hoang Nga wrote on 30. Aug 2011 , 08:15:
Chị Anh Thư ơi !

Sau ĐH, em còn theo các bạn đi ngao du sơn thuỷ để xả stress.
Về đến nhà thì lao vào công việc, vì em đã bỏ bê khách hàng cả 2 tuần lễ.

Em đang soạn lá thư cám ơn để gửi đến mọi người.
Cám ơn chị Thuý Lan và chị đã luôn support tinh thần đàn em.
Sự hiện diện của hai chị đã quá đủ cho công việc giữ Hội và hoàn thành trách nhiệm của Ban Chấp Hành đương thời.
Đã đẹp người, còn đẹp nết thì ai sánh bằng.
Em cũng cám ơn các chị và các bạn post hình lên cho cả nhà... ngắm.
Em đang thu thập những bài báo, và bài phê bình buổi ĐH của chúng ta trên các dài phát thanh và truyền hình cho cả nhà thưởng thức.

Cho em xin ít thời gian nữa, vì em bận giải quyết mọi việc với khách hàng xong đã chị Anh Thư nhé

Thương mến.
Hoàng Nga

HOÀNG nGA ơi,
Có gì mà cám ơn tụi chị , trach nhiệm của người đi trước phải nâng đỡ tinh thần của đàn em đi sau chứ....
Thật vui vì quen thêm các em LVD từ xa đến...
Cám ơn sự tiếp đón nồng nhiệt của các người đẹp vùng Thung Lủng Hoa Vàng...
chị Lan.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #80 - 31. Aug 2011 , 11:08

CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIỄN ĐÀN THỨ 7 LÊ VĂN DUYÊT.CÁM ƠN ADMIN ĐẶNG MỸ VÀ QUÂN SƯ ĐẬU ĐỎ CÓ CÔNG LỚN NHẤT TRONG VIỆC DUY TRÌ DIỄN ĐÀN.CÁM ƠN BA CÔ NGỌC MAI,CÔ VÂN VÀ CÔ THU LÊ,THÀY ĐƯỜNG ,CÁM ƠN ANH VX ĐỨC,VÀ CÁM ƠN TẤT CẢ CÁC ANH PHÚ DE,NGUYỄN TOÀN,ĐÕ HỬU TÀI,ANH HÀ VÀ TẤT CẢ CÁC BẠN CÙNG NHỮNG CÔ EM RẤT DỄ THƯƠNG NHƯ NGOC ĐÓA,PHƯƠNG TRẦN ,HOA HẠ,TÚY VÂN,HỌA MI NÂU,TUYẾT LAN,EMWHY,TUYẾT LAN,PHƯƠNG TẦN,ANH THƯ,CHOÈ,VÀ TẤT CẢ ACE ĐÃ ĐÓNG GÓP CHO DIỄN ĐÀN NGÀY THÊM PHONG PHÚ.

THU CA

Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #81 - 31. Aug 2011 , 12:03

Hoang Nga wrote on 30. Aug 2011 , 09:52:
Em ơi !

Sao lần này vắng bóng em?

Phải chi ngày đó có em và ông xã dễ thương của em, thì các chị lại có nguyên một bộ hình tuyệt đẹp như lần trước tại Vancouver

Hẹn ngày hội ngộ trong tương lai em nhé.

Thương mến.
Hoàng Nga.

...

Thưa chị ,

Thì giờ ( time off) của em rất hạn hẹp , mà em là member của 2 groups ( LVD và Khoa học Đại học) , em sắp xếp luân phiên đi dự tiệc , năm ngoái bên LVD , và năm nay thì bên Khoa học.

Hy vọng em sẽ gặp chị vào dạ tiệc sang năm hoahong.gif
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #82 - 01. Sep 2011 , 15:02

...
...
...
...
...
...
Back to top
« Last Edit: 01. Sep 2011 , 15:04 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #83 - 01. Sep 2011 , 16:42

Hoang Nga wrote on 01. Sep 2011 , 15:02:
...
...
...
...
...
...

...
Back to top

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #84 - 01. Sep 2011 , 21:58

...

ÁO XANH, EM

Gửi Người-Lê-Văn-Duyệt

Bốn mươi năm giờ ta gặp lại,
Tà áo bay quấn quýt cổng trường.
Mầu có đổi, xuân xưa còn mãi,
Dáng kiều- ôi trăm nhớ nghìn thương.
*
Cám ơn Em, áo-xanh-ngà-ngọc,
Ta một đêm sống gửi thiên đường.

LAN ĐÀM
8/11

Back to top
« Last Edit: 01. Sep 2011 , 23:09 by admin »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #85 - 04. Sep 2011 , 09:18

tran_thuy_lan wrote on 01. Sep 2011 , 21:58:

...

ÁO XANH, EM

Gửi Người-Lê-Văn-Duyệt

Bốn mươi năm giờ ta gặp lại,
Tà áo bay quấn quýt cổng trường.
Mầu có đổi, xuân xưa còn mãi,
Dáng kiều- ôi trăm nhớ nghìn thương.
*
Cám ơn Em, áo-xanh-ngà-ngọc,
Ta một đêm sống gửi thiên đường.

LAN ĐÀM
8/11

Chị Thuý Lan ơi !

Cám ơn chị những áng thơ đẹp chị gửi cho những tà áo xanh Lê Văn Duyệt.

Chị có biết là nhiều người bạn của em đã khen MC duyên dáng đến từ Nam Cali không ? Có người còn định nhờ chị ấy làm MC cho một buổi họp mặt sắp tới, nhưng nghe nói chị ở mãi tận nơi xa lặn lội về, nên chỉ còn biết thở dài thất vọng.

Em ân hận một điều là có nhiều LVD không có trong LVD group của mình, mà không vào diễn đàn, nên đã không biết được những tin tức cập nhật của Hội. Những tháng ngày còn lại, em sẽ phải lo việc này cho xong.

Thay mặt các nàng áo xanh, tặng chi Lan một cành hoa mới hái sau vườn nhé.

hong1222 primrose1 flower40 openflow.gif flower4u

Hoàng Nga
Back to top

...

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #86 - 04. Sep 2011 , 09:37

Hoang Nga wrote on 04. Sep 2011 , 09:18:
Chị Thuý Lan ơi !

Cám ơn chị những áng thơ đẹp chị gửi cho những tà áo xanh Lê Văn Duyệt.

Chị có biết là nhiều người bạn của em đã khen MC duyên dáng đến từ Nam Cali không ? Có người còn định nhờ chị ấy làm MC cho một buổi họp mặt sắp tới, nhưng nghe nói chị ở mãi tận nơi xa lặn lội về, nên chỉ còn biết thở dài thất vọng.

Em ân hận một điều là có nhiều LVD không có trong LVD group của mình, mà không vào diễn đàn, nên đã không biết được những tin tức cập nhật của Hội. Những tháng ngày còn lại, em sẽ phải lo việc này cho xong.

Thay mặt các nàng áo xanh, tặng chi Lan một cành hoa mới hái sau vườn nhé.

hong1222 primrose1 flower40 openflow.gif flower4u

Hoàng Nga

HN oi,
Cám ơn em.
Em đã đỡ mệt chưa? Lo 1 cái ĐH là mệt mỏi lắm.Ngày xưa lúc chị làm Hội Trưởng ,chả bao giờ chị làm nổi 1 dạ tiệc như thế , chĩ lâu lâu làm 1 party
(fund raising party ) có tiền gửi về giúp các GS & các bạn LVD còn gặp khó khăn ở quê nhà thôi,vì nhân lực lúc đó  còn quá eo hẹp.Thành ra Cần & em là giỏi lắm đấy...Chị em mình cứ khen nhau hoài sợ người ta lại hiểu lầm là " mèo khen mèo dài đuôi "đấy ... hì..hi...
Have a nice wêekend.
Thuý Lan
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #87 - 04. Sep 2011 , 13:58

tran_thuy_lan wrote on 04. Sep 2011 , 09:37:
HN oi,
Cám ơn em.
Em đã đỡ mệt chưa? Lo 1 cái ĐH là mệt mỏi lắm.Ngày xưa lúc chị làm Hội Trưởng ,chả bao giờ chị làm nổi 1 dạ tiệc như thế , chĩ lâu lâu làm 1 party
(fund raising party ) có tiền gửi về giúp các GS & các bạn LVD còn gặp khó khăn ở quê nhà thôi,vì nhân lực lúc đó  còn quá eo hẹp.Thành ra Cần & em là giỏi lắm đấy...Chị em mình cứ khen nhau hoài sợ người ta lại hiểu lầm là " mèo khen mèo dài đuôi "đấy ... hì..hi...
Have a nice wêekend.
Thuý Lan

Chị ơi !

Lời khen vẫn hơn tiếng chê.

Phê bình để xây dựng còn biết đường để mà sửa sai.

Còn chê bai cho bõ ghét thì mình chỉ còn có cách đóng cửa ở trong nhà là êm chuyện. hihihi   Grin Grin

Do đó,  mình đừng đợi người khác khen , chị em mình cứ khen đại  nhau để cùng cười với nhau, đâu có mất mát gì đâu chị nhỉ.

Nhưng khen MC Thuý Lan là có thật đấy, nhiều người chứ không phải một người đâu, chỉ những ai khó tính khó nết quá bắt bẻ chị thì mới chê đấy thội

Chúc chị vui và trẻ mãi không già.

Thân mến
Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #88 - 04. Sep 2011 , 20:24

Hoang Nga wrote on 04. Sep 2011 , 13:58:
Chị ơi !

Lời khen vẫn hơn tiếng chê.

Phê bình để xây dựng còn biết đường để mà sửa sai.

Còn chê bai cho bõ ghét thì mình chỉ còn có cách đóng cửa ở trong nhà là êm chuyện. hihihi   Grin Grin

Do đó,  mình đừng đợi người khác khen , chị em mình cứ khen đại  nhau để cùng cười với nhau, đâu có mất mát gì đâu chị nhỉ.

Nhưng khen MC Thuý Lan là có thật đấy, nhiều người chứ không phải một người đâu, chỉ những ai khó tính khó nết quá bắt bẻ chị thì mới chê đấy thội

Chúc chị vui và trẻ mãi không già.

Thân mến
Hoàng Nga.

Thank you em.
You make me laugh..ha..ha...
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #89 - 08. Sep 2011 , 01:40

Hoang Nga wrote on 30. Aug 2011 , 09:44:

Thay mặt Ban Tổ Chức, chị gửi đến các em Lê Văn Duyệt khắp nơi đã gửi lời chúc cho Đại Hội thành công.

Cám ơn Đậu Đỏ, Hoạ Mi Nâu, Chích Choè , Phương Trần, Tuyết Lan, Emwhy, và nhiều em nữa trong Diễn Đàn đã gửi lời chúc lành đến ĐH

Một lần nữa, chị gửi đến các em lòng biết ơn về sự chia xẻ, đầy thương yêu và tình đoàn kết.

Các chị trong BTC đang vui mừng trong chiến thắng, và chỉ những người đến tham dự, với tinh thần vô tư và khách quan, mới nhận biết rõ ràng sự thành công và ý nghĩa xác thực của ngày Đại Hội "Tìm Về Kỷ Niệm"

Một lần nữa chị thay mặt BTC, chị gửi đến các em lời thăm hỏi và mong có dịp hội ngộ cùng các em .

Thương mến .
Hoàng Nga .

Chị HN ơi,
Em nghe nói đến tháng 11 này chị sẽ tổ chức đại hội lần nữa, có đúng không? Em mong quá. Em và các bạn mong có đại hội thường xuyên để có dịp gặp nhau hàn huyên và "quậy".
Mấy ngày đại hội vừa qua vui quá chị nhỉ. Em cám ơn tất cả các chị trong ban tổ chức đã bỏ thật nhiều công sức ra để tổ chức những ngày đại hội LVD để chúng em có dịp gặp lại các Thầy Cô và các bạn cũ. Em hy vọng sẽ sớm gặp lại chị trong đại hội sắp tới.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 
Send Topic In ra