Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 9
Send Topic In ra
Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập (Read 18741 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập
24. Jan 2011 , 18:54

...

Các chị em cần bản tiếng Anh để xin giấy nhập cảnh Hoa Kỳ xin liên lạc với chị Hoàng Nga.
Back to top
« Last Edit: 25. Jan 2011 , 11:31 by admin »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập
Reply #1 - 24. Jan 2011 , 19:26

Đặng-Mỹ wrote on 24. Jan 2011 , 18:54:
...

Các chị em cần bản tiếng Anh để xin giấy nhập cảnh Hoa Kỳ xin liên lạc với chị Hoàng Nga.

Thưa chị My ,

Trong thư mời đã type nhầm địa chỉ email của em rồi chị ạh.
Chị có thể giúp em sửa lại dùm không?

Thông tin chính xác là:

Phạm Mỹ Dung  - cellphone: 09-091-66664 - email : mydung2003sg@yahoo.com

Xin cảm ơn chị ,

Em Mỹ Dung
Back to top
« Last Edit: 25. Jan 2011 , 11:32 by admin »  
mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2 - 24. Jan 2011 , 20:37

ChíchChoè wrote on 24. Jan 2011 , 19:26:
Thưa chị My ,

Trong thư mời đã type nhầm địa chỉ email của em rồi chị ạh.
Chị có thể giúp em sửa lại dùm không?

Thông tin chính xác là:

Phạm Mỹ Dung  - cellphone: 09-091-66664 - email : mydung2003sg@yahoo.com

Xin cảm ơn chị ,

Em Mỹ Dung

hehe Choè à, nhìn lại coi  Grin
Đúng là bị Sớ hành, tẩu hoả nhập ma rồi ha  Grin
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3 - 24. Jan 2011 , 21:43

Đặng-Mỹ wrote on 24. Jan 2011 , 20:37:
hehe Choè à, nhìn lại coi  Grin
Đúng là bị Sớ hành, tẩu hoả nhập ma rồi ha  Grin

email của em là mydung2003sg@yahoo.com chứ không phải mydung2003sq@yahoo.com chị ạh....

Chị thấy có cần phải sửa không? Nếu không thì cứ để vậy cũng được , các chị phone cho em thì em nói sau ha  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #4 - 24. Jan 2011 , 22:26

ChíchChoè wrote on 24. Jan 2011 , 21:43:
email của em là mydung2003sg@yahoo.com chứ không phải mydung2003sq@yahoo.com chị ạh....

Chị thấy có cần phải sửa không? Nếu không thì cứ để vậy cũng được , các chị phone cho em thì em nói sau ha  Grin Grin

hehe, Choè đi mua kính mới đi  Grin
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #5 - 24. Jan 2011 , 22:35

Đặng-Mỹ wrote on 24. Jan 2011 , 22:26:
hehe, Choè đi mua kính mới đi  Grin

hehe...em phải mua kính thật rồi....
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #6 - 25. Jan 2011 , 13:00

ChíchChoè wrote on 24. Jan 2011 , 22:35:
hehe...em phải mua kính thật rồi....

Mắt mũi vớ vẩn  Grin
Cái My viết sai bét là "Chị em nào cần XIN bản tiếng Anh.... xin liên lạc chị Hoàng Nga"  thì không thấy nhắc dùm cho My sửa  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #7 - 26. Jan 2011 , 09:06

Đặng-Mỹ wrote on 25. Jan 2011 , 13:00:
Mắt mũi vớ vẩn  Grin
Cái My viết sai bét là "Chị em nào cần XIN bản tiếng Anh.... xin liên lạc chị Hoàng Nga"  thì không thấy nhắc dùm cho My sửa  Roll Eyes

Mỹ ơi !

Mình càng xin nhiều thì càng được cho nhiều. Cứ xin đi thì sẽ được hihihi  Grin Roll Eyes

HN
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 26. Jan 2011 , 22:06

Hoang Nga wrote on 26. Jan 2011 , 09:06:
Mỹ ơi !

Mình càng xin nhiều thì càng được cho nhiều. Cứ xin đi thì sẽ được hihihi  Grin Roll Eyes

HN

hihi, Em viết rối rít ,  lủng cà lủng củng, sai bét,  bị cho đòn thì có   Embarrassed

À em mới đoc email về màn múa, hết hồn chị ơi. Em đã bảo với Kiểm là em khg múa được mà, bi giờ chờ chị Nga có màn nhạc cảnh nào cần bà lão lưng còng là My đóng thôi.   Grin

Chị vào đây gọi An nè chị ơi  Smiley
Back to top
« Last Edit: 26. Jan 2011 , 22:09 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

an nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #9 - 28. Jan 2011 , 18:12

Chi goi em co chuyen gi khỏng em dang cho day
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #10 - 28. Jan 2011 , 23:27

an nguyen wrote on 28. Jan 2011 , 18:12:
Chi goi em co chuyen gi khỏng em dang cho day

An ơi, Chị Nga đang "đi tìm mấy cô em xinh xinh để mời vào mấy màn văn nghệ" nên My giới thiêu An cho chi biết đó mà.  Smiley
An ở Melbourne phải không, đã mua vé xong chưa? Chắc mới có bà chị  Anh Thư là nhanh nhất, mua vé xong từ 2 tuấn trước rồi. Sợ khg còn chỗ chăng?  Smiley
Back to top
« Last Edit: 28. Jan 2011 , 23:31 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #11 - 29. Jan 2011 , 02:25

Đặng-Mỹ wrote on 28. Jan 2011 , 23:27:
An ơi, Chị Nga đang "đi tìm mấy cô em xinh xinh để mời vào mấy màn văn nghệ" nên My giới thiêu An cho chi biết đó mà.  Smiley
An ở Melbourne phải không, đã mua vé xong chưa? Chắc mới có bà chị  Anh Thư là nhanh nhất, mua vé xong từ 2 tuấn trước rồi. Sợ khg còn chỗ chăng?  Smiley

Không phải đâu ,là không phải đâu...bà chị này vì sẽ bắt đầu nghỉ hưu thứ hai này....do đó lo mua vé trước không thôi đến tháng 8 mậu lúi rồi thì sao mà đi gặp Thày Cô và cả nhà LVD đây  Grin Grin Grin Grin
   Thêm vào đó chị cũng muốn đầu têu cho mấy cô em ruột dư trong diễn đàn này sẽ có hứng hơn để mấy chị em lại được gặp nhau nữa í ...í...mà.

Hôm nọ sau khi thấy có thơ mời định gửi cho Yến để rủ cùng đi lần này ,nhè đâu nàng Yến nhà ta đã có tên trong danh sách đại diện LVD ở Melbourne rồi.
   Hoàng Nga ơi ời !!!!!Yến hát rất hay và Thinh (OX Yến và cũng là dân HNC ) hát vọng cổ số dzách đấy....xin đề cử với Hội trưởng nhân tài của Úc thòi lòi đấy nha.
   Mấy chị em nhà họ Đàm ơi ( chị em Chuối xanh Ong Mập.........) các em rang thu xep^' đi chơi chung nhé ,các em có nói là sẽ thu xep^' sang SJ năm nay đó mà .Sau hôm Melbourne du xong là mấy em không chịu vào đây chuyện trò nữa ha ,dù đôi khi có thây'cac' em vễ trường mà im lìm à.Ráng nhín chút thì giờ vào đây chuyện trò với Thày Cô và bạn bè nha.Chị nghĩ chắc cả nhà cũng đang mong đọc những dòng văn  dí dỏm của các em đấy.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 29. Jan 2011 , 07:03

anh_thu_Tran wrote on 29. Jan 2011 , 02:25:
   Không phải đâu ,là không phải đâu...bà chị này vì sẽ bắt đầu nghỉ hưu thứ hai này....do đó lo mua vé trước không thôi đến tháng 8 mậu lúi rồi thì sao mà đi gặp Thày Cô và cả nhà LVD đây  Grin Grin Grin Grin
   Thêm vào đó chị cũng muốn đầu têu cho mấy cô em ruột dư trong diễn đàn này sẽ có hứng hơn để mấy chị em lại được gặp nhau nữa í ...í...mà.

Hôm nọ sau khi thấy có thơ mời định gửi cho Yến để rủ cùng đi lần này ,nhè đâu nàng Yến nhà ta đã có tên trong danh sách đại diện LVD ở Melbourne rồi.
   Hoàng Nga ơi ời !!!!!Yến hát rất hay và Thinh (OX Yến và cũng là dân HNC ) hát vọng cổ số dzách đấy....xin đề cử với Hội trưởng nhân tài của Úc thòi lòi đấy nha.
   Mấy chị em nhà họ Đàm ơi ( chị em Chuối xanh Ong Mập.........) các em rang thu xep^' đi chơi chung nhé ,các em có nói là sẽ thu xep^' sang SJ năm nay đó mà .Sau hôm Melbourne du xong là mấy em không chịu vào đây chuyện trò nữa ha ,dù đôi khi có thây'cac' em vễ trường mà im lìm à.Ráng nhín chút thì giờ vào đây chuyện trò với Thày Cô và bạn bè nha.Chị nghĩ chắc cả nhà cũng đang mong đọc những dòng văn  dí dỏm của các em đấy.

Chi Aịh Thư ơi,

hihi, Em cũng mang vé của chi ra khoe để moi ngươi ham gap chị , ơi ới rủ nhau đi đó  Smiley
Hy vọng chị gọi thì có oai , chứ em gọi Ong Mập , Chuối Xanh um sùm mà 2 cô nàng khg lên tiếng chị ơi   Sad
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #13 - 29. Jan 2011 , 20:58

anh_thu_Tran wrote on 29. Jan 2011 , 02:25:

Cám ơn chị Anh Thư đã mách nước.

Chúng em đang cần từ 30 tới 40 áo dài xanh dồng phục để trình diễn màn Đại Hội Toàn Cầu của nhạc sĩ Long.

Xin các chị, các em về tham dự ghi danh , để ban tổ chức tiện việc sắp xếp đội hình. Nhớ cho xin chiều cao nhé , để chia từng tốp cho nhanh và gọn.

Chúng mình, đàn chim én bay từ 4 phương trời về Cali, nên mấy ngày ấy, từ thứ tư, năm, sáu phải tập dợt với nhau mới có thể trình diễn được.

Trưa thứ bảy là buổi  trình diễn chúng mình với nhạu tại nhà hàng Thành Được, các ca sĩ của trường tha hồ mà thi thố tài năng, để mọi người thưởng thức tài nghệ.
Chiều thứ bảy kéo dài tới.... xong (mới được đi ngủ) phần tổng dợt cho buổi trình diễn đêm chủ nhật..

Vậy xin cả nhà, ai có giọng hát hay, xin ghi danh nhé, để  ban văn nghệ sắp xếp chương trình luôn cả hai buổi.

Đêm chủ nhật, chúng ta  có ca sĩ Diễm Liên và một số ca sĩ local.

Phần văn nghệ bảo đảm hấp dẫn và mới lạ nhất từ trước tới giờ.
Có cả phần trình diễn của ban tam ca MTV , và giọng hát của cô Phượng Oanh hát cho các em vũ lại màn vũ xưa kia.

"Tìm Về Kỷ Niệm" là chủ đề cho đêm văn nghệ và Đặc San của chúng ta trong Đại Hội kỳ này.

Nga rao hàng như vậy không biết đã đủ chưa. Đặng Mỹ ơi, em vào ca tiếp với chị cho đủ 6 câu nhé.

Mong mọi người ghi danh với trưởng ban Văn Nghệ Thanh Nhung những tiết mục muốn trình diễn. Hát , ngâm thơ, ca vọng cổ, kể chuyện hài hước v.v..... và v.v....

Nghe giọng hát của Nga Ln trong Quán Thời Gian hoài, không biết lần này Nga có cho mọi người thưởng thức tài nghệ trên sân khấu được không dzậy?

Phần tập dợt văn nghệ sẽ ở 3 địa điểm, nhà Nga, chị Mai Phạm và Bích hợp.

Tập vũ và những màn trình diễn thời trang sẽ tập ở nhà Bích Hợp. hay nhà Ngạ

Nhưng các ca sĩ cần tập với ban nhạc sẽ ở nhà chị Mai Phạm vào tối thứ 6, và thứ bảy.

Chương trình đã lên khung, bây giờ chúng ta bắt tay vào việc để lo cho tất cả được chu đáo.

Chúng ta cùng chạy tới đích nhé !
Nào chúng ta cùng.... chạy chạy chạy........ Roll Eyes

Hoang Nga.

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #14 - 29. Jan 2011 , 21:21

Đặng-Mỹ wrote on 28. Jan 2011 , 23:27:

Có phải hôm trước An vào diễn đàn hỏi chừng nào có đại hội phải không Mỹ?

Nếu đúng người đẹp này, thì sao hôm nay lại lặng thinh dzậy? Chị Nga mong ngóng hoài đấy nhé. Đừng để cổ chị Nga kéo dài từ Cali tới Melbourne thì tội nghip lắm đó.

An nhớ rủ thêm bạn đi cho đường trường đỡ dài nhé. Và An nhớ ghi danh vào màn văn nghệ nhé. Các chị đang cần nhân tài nhiều lắm.

Chỉ nội màn vũ, kiếm được 8 cô, mà ở 8 nơi, bây giờ đang ngồi tính đường tập dợt với nhau, Kim Kiểm nhà ta đang than, khổ ơi là khổ , mà chị cũng thấy khổ thiệt.

An lên tiếng với chị đi nhạ

Hoàng Ngạ
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 9
Send Topic In ra