Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 
Send Topic In ra
Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập (Read 18743 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập
Reply #105 - 10. Aug 2011 , 08:39

tran_thuy_lan wrote on 10. Aug 2011 , 07:40:
HN ơi,
Chị Thư & chị sẻ đến nhà em tối thứ sáu ( mang them ông xả được không em?) hi..hi...
  Tuị chị đến SJ trưa thứ sáu ,đến thẳng hotel ở Milpitas ,chiều sẻ nhờ cô em họ tới đón đi thăm ông chú rồi sẻ tới em để join cùng các cô & các bạn để chuẩn bị cho ngày ĐH.Cần tụi chị giúp gì thì cho biết nhé.
Chị đi làm đây.Talk to u later.
Đã nhận đươc check & mẩu quảng cáo rồi chứ.
chi Lan.

Thưa chị

Chúng em hân hạnh được đón tiếp anh chi. và chị Anh Thư
Mời các  anh chị đến nhà em cho biết nhà. Mấy thuở mà em có cơ hội đón bước chân những khách phương xa.

Hôm đó, chắc có nhiều việc cần đến tay tiên của chị
Và chị sẽ cùng với Bích Hợp và những chị em khác để chia việc MC chị nhé.

Mong ngày tái ngộ.
Thân mến
Hoàng Nga
Back to top
« Last Edit: 10. Aug 2011 , 08:40 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #106 - 10. Aug 2011 , 22:59

Hoang Nga wrote on 10. Aug 2011 , 06:20:
Mây Trắng thương.

Như vậy là chị đang giữ áo của em.
Em cần đến để mặc thử. Không hiểu sao kỳ này, đợt áo mang sang, ai mặc cũng bị chật hết, ngay cả áo của chị, lần trước vừa in, lần này chật cứng , mà lại không may tay bằng vải ren, chị bực mình ghê nơi.

Chị mời em, cũng như tất cả mọi người ghé đến nhà chị, để dùng bữa cơm chiều, vì chị biết xuống phi trường San Jose, ai cũng đói bụng hết, đừng mất thì giờ ra tiệm để ăn, hãy ghé nhà hàng Hoàng Nga, xem gái Bắc nấu bún bò Huế ra sao, nấu riêu cua như thế nào nhé

Chị cần tập trung mọi người để biết rõ con số LVD về tham dự, để còn đặt nhà hàng ngày thứ bảy, nhiều người còn im hơi lặng tiếng quá.

Chị cũng cần các em giúp chị một tay , cũng như  chị Mai cần tuyển chọn nhiều người trong ban tiếp tận

Ai không ở trong Ban văn nghệ, thì phải vào ban tiếp tân, tặng hoa, bán vé số gây quỹ......

Em nhớ nhắc các bạn đến nhà chị,  vì có thể nhiều người không đọc được lời mời này 

Mong ngày hội ngộ.

Thân mến.
Hoàng Nga

Chi Nga thương
em sẽ ghé nhà chi chiều thu sáu để găp gỡ moi người và xem mình co ích lơi gì cho ai không, chi không phải lo gì, em lẹ tay lẹ chân lắm, hy vong là áo của em ok đoc thư của chi thấy nôn nao quá, tiếc la em không o gần để đóng góp nhiều hơn
hen găp chi (em đươc mang theo bodyguard kô)
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #107 - 11. Aug 2011 , 08:44

may trang wrote on 10. Aug 2011 , 22:59:
Chi Nga thương
em sẽ ghé nhà chi chiều thu sáu để găp gỡ moi người và xem mình co ích lơi gì cho ai không, chi không phải lo gì, em lẹ tay lẹ chân lắm, hy vong là áo của em ok đoc thư của chi thấy nôn nao quá, tiếc la em không o gần để đóng góp nhiều hơn
hen găp chi (em đươc mang theo bodyguard kô)

Em ơi !

San Jose là thủ phủ tình thương, không có nhiều tay cường hào ác bá đâu, nhưng nếu ông xã của em (hay gì gì đó, chị chưa rõ) không yên tâm khi tấm thấn ngà ngọc lạc lõng nơi xứ lạ, thì em vưỡn có quyền "rinh" theo một bodyguard cho em, và chị wellcome "bodyguard" đó, miễn là đừng coi chừng em nhiều quá, mà làm cản trở, không cho em giúp chị một tay  hihihi Roll Eyes

Mong ngày hội ngộ.
Thân mện
Hoàng Nga
Back to top

...

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #108 - 11. Aug 2011 , 12:20

Hoang Nga wrote on 11. Aug 2011 , 08:44:
Em ơi !

San Jose là thủ phủ tình thương, không có nhiều tay cường hào ác bá đâu, nhưng nếu ông xã của em (hay gì gì đó, chị chưa rõ) không yên tâm khi tấm thấn ngà ngọc lạc lõng nơi xứ lạ, thì em vưỡn có quyền "rinh" theo một bodyguard cho em, và chị wellcome "bodyguard" đó, miễn là đừng coi chừng em nhiều quá, mà làm cản trở, không cho em giúp chị một tay  hihihi Roll Eyes

Mong ngày hội ngộ.
Thân mện
Hoàng Nga

Chi Nga xem cái áo nào để tên là Trần thi Tuyết Vân , Thuy Sĩ là của em đó, mà nguyen bộ hay chỉ có áo thôi , chi cho em hay gấp nhe, vi chút xíu nua là em lên đương sang My rồi
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #109 - 11. Aug 2011 , 15:33

Hoang Nga wrote on 10. Aug 2011 , 08:39:
Thưa chị

Chúng em hân hạnh được đón tiếp anh chi. và chị Anh Thư
Mời các  anh chị đến nhà em cho biết nhà. Mấy thuở mà em có cơ hội đón bước chân những khách phương xa.

Hôm đó, chắc có nhiều việc cần đến tay tiên của chị
Và chị sẽ cùng với Bích Hợp và những chị em khác để chia việc MC chị nhé.

Mong ngày tái ngộ.
Thân mến
Hoàng Nga

Nga ơi ! chị TL và AT lần này đến SJ không thuê xe nên ngoài hai bodygard của tụi này còn có thêm cả tài xế nữa đấy.Do đó cả bọn 5 người lận....hơi hao....do đó phải báo cáo trước với chủ nhà đấy.Hẹn gặp nha
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #110 - 11. Aug 2011 , 20:17

anh_thu_Tran wrote on 11. Aug 2011 , 15:33:
    Nga ơi ! chị TL và AT lần này đến SJ không thuê xe nên ngoài hai bodygard của tụi này còn có thêm cả tài xế nữa đấy.Do đó cả bọn 5 người lận....hơi hao....do đó phải báo cáo trước với chủ nhà đấy.Hẹn gặp nha

Chu choa ! Kỳ này hai bà chị đến San Jose với tư thế oai phong lẫm liệt ghê nơi, vừa có bodyguard, mà còn có cả tài xế nữa, thế là vợ chồng Nga sẽ đợi trong nhà, mà không cần ra ngoài sân mở cửa xe mời hai chị vào. Và sẽ có champagne, rượu mạnh thiết đãi hai bodyguard của hai chị nữa ạ !

Hai  chị đừng có lo, mọi việc em đều lo tươm tất, sáng thứ bảy còn chờ phái đoàn đến San Jose muộn đến dùng điểm tâm nữa cưa.

Hai bà chi cứ tự nhiên, coi nhà của chúng em như nhà của.... H Nga hehehe  Grin Grin Grin

Mong gặp hai bà chị dễ thương.

Hoàng Nga.

Back to top
« Last Edit: 11. Aug 2011 , 20:23 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #111 - 11. Aug 2011 , 20:29

may trang wrote on 11. Aug 2011 , 12:20:
Chi Nga xem cái áo nào để tên là Trần thi Tuyết Vân , Thuy Sĩ là của em đó, mà nguyen bộ hay chỉ có áo thôi , chi cho em hay gấp nhe, vi chút xíu nua là em lên đương sang My rồi

Em ơi !

Chị đang giữ một cái áo Trần Thị Tuyết Vân đây nè.

Em yên tâm, khăn gói lên đường sang Mỹ đi.

Mong gặp ẹm

Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #112 - 16. Aug 2011 , 12:27

...
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #113 - 16. Aug 2011 , 17:34

hoahong.gifChúc mừng Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập được thành công rực rở hoahong.gif

...

hoahong.gifChúc mừng Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập được thành công rực rở hoahong.gif

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #114 - 16. Aug 2011 , 20:22

Hoang Nga wrote on 11. Aug 2011 , 20:29:
Em ơi !

Chị đang giữ một cái áo Trần Thị Tuyết Vân đây nè.

Em yên tâm, khăn gói lên đường sang Mỹ đi.

Mong gặp ẹm

Hoàng Nga.

Chi Nga ui, em goi cho chi Thu Yen để giử chổ cho 2 ngày thứ bảy và chúa nhât nhưng k găp đươc chi Yen, em viet vài hàng đây nhờ chi nhắn lai chi Yên dùm em đến 6 người, nhưng phần em nếu có thể đươc, em chỉ ăn rau xào thôi với cá vi em k ăn đươc seafood
hen găp chi chièu thu sáu
may trang
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #115 - 16. Aug 2011 , 22:09

may trang wrote on 16. Aug 2011 , 20:22:
Chi Nga ui, em goi cho chi Thu Yen để giử chổ cho 2 ngày thứ bảy và chúa nhât nhưng k găp đươc chi Yen, em viet vài hàng đây nhờ chi nhắn lai chi Yên dùm em đến 6 người, nhưng phần em nếu có thể đươc, em chỉ ăn rau xào thôi với cá vi em k ăn đươc seafood
hen găp chi chièu thu sáu
may trang

Chị sẽ nhắn với Thu Yện
Về thức ăn, em không ngại gì cả, chị đã nói với nhà hàng chuẩn bị thức ăn chay cho những ai muốn.

Ngày thứ sáu, các em ghi tên về ăn chay với Thu Yến, vì Thu Yến sẽ sắp xếp chỗ ngồi cho các em, Yến sẽ biết những em nào cần ăn chay, và ngồi bàn nào để confirm với nhà hàng.

Chị sẽ email cho Thu Yến dành 6 chỗ cho em.

Chúc em thượng không bình an.

Mong ngày hội ngộ.

Hoàng Nga
Back to top
« Last Edit: 16. Aug 2011 , 22:15 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #116 - 16. Aug 2011 , 22:18

Mytat wrote on 16. Aug 2011 , 17:34:

...

Emwhy ơi !

Sao lần này không về với chị, thiếu người nào, chị lại buồn và nhớ đến người ấy.

Lâu lắm, chúng ta mới có dịp đến gần nhau mà sao không về.  Sau ĐH, em sẽ buồn và tiếc nuối cho mà xem ,

Cám ơn lời chúc tốt đẹp của em.
Chị tin, mọi người sẽ rất vui và hạnh phúc bên nhau.

Thân mến.
HN.
Back to top
« Last Edit: 16. Aug 2011 , 22:18 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #117 - 16. Aug 2011 , 22:21

NgocDoa wrote on 16. Aug 2011 , 12:27:
...

Cám ơn cánh thiệp đẹp và dễ thương của em.
Buồn thật nhiều khi không có em bên cạnh.
Chị cứ ước gì, phút chót em bay về với ĐH, hạnh phúc sẽ bay cao như diều đó em.

Thân chúc em và OX an vui, mạnh khoẻ.

Thân mến.
Hoàng Nga
Back to top

...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #118 - 17. Aug 2011 , 04:30

...

Chúc Mừng Đại Hội LÊ VĂN DUYỆT thế giới lần 2

Chủ đề TÌM VỀ KỶ NIỆM

Chúc Đại Hội Thành Công

Chúc Thày Cô & Cựu Nữ Sinh LÊ VĂN DUYỆT & các Thân Hữu  có nhiều niềm vui trong ngày gặp gỡ đầy ắp tình LVD

Back to top
« Last Edit: 17. Aug 2011 , 04:31 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #119 - 17. Aug 2011 , 12:01

Hoang Nga wrote on 16. Aug 2011 , 22:18:
Emwhy ơi !

Sao lần này không về với chị, thiếu người nào, chị lại buồn và nhớ đến người ấy.

Lâu lắm, chúng ta mới có dịp đến gần nhau mà sao không về.  Sau ĐH, em sẽ buồn và tiếc nuối cho mà xem ,

Cám ơn lời chúc tốt đẹp của em.
Chị tin, mọi người sẽ rất vui và hạnh phúc bên nhau.

Thân mến.
HN.

SmileyI'm proud about you Smiley

...

singer party4 nong_hoi Have a wonderful time and success party!  singer party4 nong_hoi

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 
Send Topic In ra