Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 
Send Topic In ra
Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập (Read 18735 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Thư Mời Tham Dự Đại Hội Thế Giới Kỷ Niệm 20 Năm Thành Lập
Reply #90 - 22. Jul 2011 , 20:06

Phuong_Tran wrote on 21. Jul 2011 , 18:46:
Hello chị Hoàng Nga ,

Nhạc trong Quán Thời Gian có rất nhiều nên em không biết có hạn chế làm CD nhạc bao nhiêu bài hát không ? Sẵn đây chị cho em biết xem em nên đưa vào chỉ những bài hát của những giọng ca LVD và thân hữu đã và hiện đang sinh hoạt tại D Đ LVD , còn những giọng hát của những người không sinh hoạt tại D Đ thì có đưa vào không ??? Khi làm thì lại thấy... bối rối chị ạ  Undecided Undecided Grin Grin

Chị cho em biết rõ ràng nhé

Cám ơn chị nhiều

PTr

Em Phương của chị ơi !

Nghe em hỏi, chị buồn cười quá .
Em ơi ! Em quên là chị nhờ em thực hiện cái CD này với mục đích gì hay sao ?

Này nhé, để chị giải thích cho em rõ, để mình giới thiệu với bá quan văn võ cây nhà lá vườn của mình, tức là những người có quan hệ với LVD, những thân hữu đang sinh hoạt trong Diễn Đàn, chứ em mà giới thiệu thêm những giọng hát bên ngoài, thì mình có cả 1 tỷ giọng ca để đưa vào CD thì làm sao mà em đảm trách hết cưng ơi !

Vậy em giúp chị, mỗi người một bài, và nếu em có thể trình bày thêm những hình ảnh cho hợp với bài hát, và cả hình ảnh của ca sĩ nữa, thì hạng nhất .

Chị không theo dõi, hay đúng ra không sinh hoạt trong Thời Gian Quán nên không biết rõ mọi người, em giúp chị để làm cho hay nhé, và cũng tuyển chọn những bài hát hay, và bài nào trình bày hay nhất của ca sĩ cây nhà lá vườn ấy em nhé .

Em thử làm 1 bài, rồi chuyển cho chị xem, chị sẽ góp ý kiến cho em, để những bài sau em làm đúng ý chị em nhé .

Chị cám ơn em, và cũng xin lỗi em vì đã đòi hỏi, và làm ... khó em nhiều quá, phải không em ?

Thôi ráng lên nhé, xong việc, chị sẽ gửi quà thưởng, nhờ các bạn mang về cho em .

Smiley Smiley Smiley thanks.gif thanks.gif thanks.gif hong1222 primrose1 flower40

Thương nhiều .

Hoàng Nga .
Back to top
« Last Edit: 22. Jul 2011 , 20:08 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #91 - 22. Jul 2011 , 20:30

Đặng-Mỹ wrote on 21. Jul 2011 , 23:44:
Mây Trắng ơi,

Mây Trắng đã liên lạc với nhà may chị Nga ghi ở đây chưa? Nếu khg kịp cũng đừng rầu nhé vì My có dư áo dài đồng phục, nếu cùng cỡ thì Mây Trắng cứ diện tạm lên sân khấu đứng đồng ca cho đông và đẹp.  Smiley

Chị tiếp lời của Mỹ đây .

Bây giờ chị em nào ở VN hay ở bất cứ nơi đâu, có số đo, rồi gọi cho nhà may Thuỳ Anh, họ may nhanh lắm . Hạn chót là 28 tháng 7, vì ngày 30, người nhà của chị  lên đường qua Mỹ rồi .

Nhanh chân lên, sẽ có áo đồng phục để tiếp tân và giúp ban tổ chức nhiều việc , nhất là cùng nhau lên sân khấu để chào quan khách qua một bài hát "Đại Hội Toàn Cầu"

Đây là cô hội để chúng mình đứng bên nhau để cùng "Tìm Về Kỷ Niệm" tại ĐH này các bạn nhé .

Thân mến
Hoàng Nga
Back to top
« Last Edit: 22. Jul 2011 , 20:31 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #92 - 25. Jul 2011 , 06:37

Hoang Nga wrote on 22. Jul 2011 , 20:30:

Bây giờ chị em nào ở VN hay ở bất cứ nơi đâu, có số đo, rồi gọi cho nhà may Thuỳ Anh, họ may nhanh lắm . Hạn chót là 28 tháng 7, vì ngày 30, người nhà của chị  lên đường qua Mỹ rồi .

Nhanh chân lên, sẽ có áo đồng phục để tiếp tân và giúp ban tổ chức nhiều việc , nhất là cùng nhau lên sân khấu để chào quan khách qua một bài hát "Đại Hội Toàn Cầu"

Đây là cô hội để chúng mình đứng bên nhau để cùng "Tìm Về Kỷ Niệm" tại ĐH này các bạn nhé .

Thân mến
Hoàng Nga

chào hai chi My va Nga
em đã đăt rồi và ngươi ta nói là tuần này xong, chắc la kip mang về My , em mong là sẽ măc đươc và đep vui qua, em cám ơn mây chi nhiều
hen gap lai
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #93 - 26. Jul 2011 , 19:15

may trang wrote on 25. Jul 2011 , 06:37:
chào hai chi My va Nga
em đã đăt rồi và ngươi ta nói là tuần này xong, chắc la kip mang về My , em mong là sẽ măc đươc và đep vui qua, em cám ơn mây chi nhiều
hen gap lai

Hay quá !

Thế là sân khấu có thêm một nhân vật cầm bảng hiệu địa danh mình đấy nhé .

Thứ mấy thì em sang đến đây? Nếu đến sớm thì có vô số việc nhờ đến em đậy

Hẹn gặp em trong ngày vui LVD.

Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #94 - 29. Jul 2011 , 09:35

Hoang Nga wrote on 30. Mar 2011 , 21:32:
Các chị em cần bản tiếng Anh để xin giấy nhập cảnh Hoa Kỳ xin liên lạc với chị Hoàng Nga.
Các bạn thân mến .

Ban Tổ Chức chúng tôi xin trình bày ra đây chương trình sẽ được thực hiện trong  hai ngày để các bạn am tường .

Tiền Đại Hội : Ngày Thứ Bảy 20/8 . Từ 11 giờ trưa đến 3 giờ chiều .
Chúng ta sẽ hội ngộ  trong tình thân đại gia đình LVD.  Sẽ có ban nhạc cho chúng ta ca hát và trình diễn cho nhau xem, có quay phim và chụp hình lưu niệm
Y phục tự do .

Đại Hội : Tối chủ nhật  21/8/2011. Từ 7:00 đến 11 giờ đêm.

Xin các Hội viên  mặc đồng phục Lê Văn Duyệt

Vì là kỷ niệm 20 năm Hội được thành lập, nên chúng ta có nhiều nghi thức cần được thực hiện như sau :

1. Chào cờ, mặc niệm .
2. Hợp ca LVD Hành Khúc và LVD Toàn cầu ( do tất cả LVD có áo dài xanh đồng phục trình diễn)
3. Diễn văn về quá trình họat động của Hội trong 20 năm qua.
4. Cảm tưởng của Ban Giáo Sư Cố Vấn .
5. Tặng hoa cho các Thầy cô.
6.  Vinh danh những Lê Văn Duyệt đã góp công xây dựng và duy trì Hội .
7.  Ngỏ lời thương tiếc những LVD đã ra đi .

Sau đó là phần văn nghệ ngắn gọn, nhưng đầy đủ ý nghĩa với chủ đề "Tìm Về Kỷ Niệm"

1.  Dàn dựng lại màn múa "Bướm Hoa" do  các LVD thuộc thế hệ thứ hai trình diễn, với  sự đạo diễn của những LVD Mẹ và qua tiếng hát của GS nhạc Võ Phượng Oanh

2.  Màn trình diễn thời trang  mới lạ sẽ do hoạ sĩ X.Phương  ( LVD 70) đảm trách cùng sự đóng góp của15 thiếu nữ LVD thế hệ  thứ hai.

3.   Màn trình diễn độc đáo của ban tam ca MTV

4.  Các màn: song ca, tam ca, tứ ca, ngũ ca, đồng ca, qua sự liên kết 8 nhạc phẩm quen thuộc một thời vang bóng trong thập niên chúng ta được các giọng ca chọn lọc  của các bạn LVD đảm trách .

5. Từ  9:00 pm  đến 9:30 pm : nhạc thính phòng của ca sĩ Diễm Liên.

6. Dạ Vũ : 9:30PM  đến 11L00 PM và do ca sĩ Diễm Liên và những giọng ca LVD xuất sắc được tuyển chọn .

Ban Tổ Chức đả cố gắng thực hiện những màn đặc sắc để không phụ lòng quan khách và khán thính giả đến chia sẻ ngày vui với Hội chúng ta

Vì nhiều tiết mục mà thời gian lại hạn định, nên chúng ta không thể có những màn tự biên tự diễn của các ban văn nghệ nơi xa về .
Tất cả những tiết mục đó, được đưa vào chương trình ngày thứ bảy

Chúng tôi đã trình bày những tiết mục của ngày tiền đại hội và ngày đại hội
Rất mong được sự thông cảm cũng như đóng góp tích cực của các bạn để BTC có thể thực hiện chương trình một cách hòan hảo

TM Ban Tổ Chức

Hòang Nga, Vũ Đan, Bích Hợp, Thanh Nhung .

Thân gửi tất cả các chị, các bạn và các em LVD

Chỉ còn 3 tuần lễ nữa là tới ngày đại hôi.
Ban Tổ chức yêu cầu tất cả mọi người tham gia ngày đại hội, hãy liên lạc với thủ quỹ Thu Yến để ghi danh tham dự, để ban tổ chức biết rõ số người tham dự mà đặt nhà hàng.
Cho đến giờ phút này, con số này vẫn chưa nắm được rõ ràng, thành ra BTC rất khó làm việc với nhà hàng, họ đòi hỏi mình phải cho biết con số chính xác trước 2 tuần lễ, và trả cho họ 1/2 trên tổng số tiền mình phải chi cho họ, chính vì vậy Nga yêu cầu mọi người hãy liên lạc với Thu Yến để đặt chỗ cho mình và người thân, nếu có.

Địa chỉ Thu Yến :

72 Mill Stone Lane
San Jose, CA 95136

ĐT : 393-4373

Chi phiếu xin đề : Le Van Duyet Alumni.

Để cho mọi việc dễ dàng, xin cả nhà quan tâm việc này dùm

Thay mặt Ban Tổ Chức, Nga cám ơn các chị em đã cộng tác với chúng tôi trong ngày hội lớn này.

Thân mến.
Hoàng Nga
Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2011 , 06:30 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #95 - 03. Aug 2011 , 07:01

Hoang Nga wrote on 29. Jul 2011 , 09:35:
Thân gửi tất cả các chị, các bạn và các em LVD

Chỉ còn 3 tuần lễ nữa là tới ngày đại hôi.
Ban Tổ chức yêu cầu tất cả mọi người tham gia ngày đại hội, hãy liên lạc với thủ quỹ Thu Yến để ghi danh tham dự, để ban tổ chức biết rõ số người tham dự mà đặt nhà hàng.
Cho đến giờ phút này, con số này vẫn chưa nắm được rõ ràng, thành ra BTC rất khó làm việc với nhà hàng, họ đòi hỏi mình phải cho biết con số chính xác trước 2 tuần lễ, và trả cho họ 1/2 trên tổng số tiền mình phải cgi cho họ, chính vì vậy Nga yêu cầu mọi người hãy liên lạc với Thu Yến để đặt chỗ cho mình và người thân, nếu có.

Địa chỉ Thu Yến :

72 Mill Stone Lane
San Jose, CA 95136

ĐT : 393-4373

Chi phiếu xin đề : Le Van Duyet Alumni.

Để cho mọi việc dễ dàng, xin cả nhà quan tâm việc này dùm

Thay mặt Ban Tổ Chức, Nga cám ơn các chị em đã cộng tác với chúng tôi trong ngày hội lớn này.

Thân mến.
Hoàng Nga

Chi Nga thương
em giử chổ trước đươc không chi, tuan sau 12 thang 8 em se sang đến Mỹ, em gui tien sau, buổi an trưa thú bảy, may chi giử dùm em 6 chổ, con ngay chua nhât, buổi chiều em chỉ cân 3 chổ thôi,
cám ơn các chi nhieu hen găp lai nhe
P.S chi Nga có nhân áo dài dùm em chưa?
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #96 - 03. Aug 2011 , 16:38

Hoang Nga wrote on 22. Jul 2011 , 20:30:

Thân mến
Hoàng Nga

Thân mến gửi đến tất cả các chị, các bạn Lê Văn Duyệt

Ban Tổ Chức Đại Hội Thế Giới Lần II, sẽ tổ chức một buổi đi chơi sau ngày đại hội , khởi hành từ San Jose,  ngày thứ ba 23 tháng 8/2011, và trở về San Jose vào lúc 7 PM ngày thứ sáu 26 tháng 8/ 2011

.Chi phí cho khách sạn và phương tiện chuyên chở là 215 dollars .

Bạn nào muốn tham dự buổi đi chơi này, xin ghi danh với Hoàng Nga :

hoangnga4343@yahoo.com

hoặc ĐT : (408) 375-4443
Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2011 , 08:50 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #97 - 04. Aug 2011 , 06:20

Hoang Nga wrote on 03. Aug 2011 , 16:38:
Thân mến gửi đến tất cả các chị, các bạn Lê Văn Duyệt

Ban Tổ Chức Đại Hội Thế Giới Lần II, sẽ tổ chức một buổi đi chơi sau ngày đại hội , khởi hành từ San Jose,  ngày thứ ba 23 tháng 8/2011, và trở về San Jose vào lúc 7 giờ ngày thứ sáu 26 tháng 8/ 2011

.Chi phí cho khách sạn và phương tiện chuyên chở là 215 dollars .

Bạn nào muốn tham dự buổi đi chơi này, xin ghi danh với Hoàng Nga :

hoangnga4343@yahoo.com

hoặc ĐT : (408) 375-4443

VUI CHƠI BÊN NHAU SAU NGÀY ĐẠI HỘI

Sau đây là lịch trình đi chơi của chúng ta sau Đại Hội 1 ngày. Vì ngày thứ hai, BTC còn bận rộn đưa các chị em ra phi trường để trở về đi làm, nên cuộc đi chơi được tổ chức từ thứ ba 23 tháng 8 năm 2011 đến chiều thứ sáu 26 tháng 8.
Đến thứ bảy các bạn sẽ ra phi trường  trở về nhà, chủ nhật nghỉ ngơi 1 ngày (sau 1 tuần lễ rã rời vì mất ngủ, tại bị lâu ngày gặp nhau, ai cũng thi nhau dẩu mỏ chim, có ngủ nghê gì đâu, Nga dám đoan chắc như thế đấy), và thư hai đi cày tiếp. hic  Cry

Sau đây là lịch trình đi chơi 4 ngày của chúng ta.

Chúng ta sẽ khởi hành từ San Jose

Tại địa điểm 1701 Lundy Ave lúc 9:15 AM.

23/8/2011 :   (Bay Area _ Yosemite _ Fresno)

Some of Yosemite's spectacular scenery is as follow : Bridalveil Fall, El Capitan , Yosemite Falls, Half Dome, Glacier, and etc.
Let our professional tour guide show you around the most wellknown national park of the west, Yosemite National Park. Stay overnight at Fresno.

24/8/2011   ( Fresno _ Las Vegas)

Experience the alluring scenery of the Majave Desert before reaching the first gambling city in the world Las Vegas, where you will begin your two nights of adventure. Many exciting venues such as Caesar's Palace, The Mirage, and etc. to choose from, with an (optional) to particinal on the night cruise or view and adore the acclaimed song and dance performances at your own expense. Appreciate the extraordinary evening scense as it is illuminated with vibrant colors and the raw sound of Vegas.

26/8/2011   (Las Vegas _ Hoover Dame _ Grand Canyon) 
 South or West Rim

Grand Canyon South

Journey starts along the incomparable dam of all America, Hoover Dam, followed by one of the most majestic views of the world at the national park of Grand Canyon. Delight in the unfathomable scenery will make you praise the greatness of nature. Stay at Las Vegas that night .

Grand Canyon West .

Along the incomparable dam of all America, Hoover Dam, followed by the reservation area that belongs to the Hualapai Indian trible located at west of Grand Canyon. Las Vegas developer, David Jin, build this glass bridge that suspended 4,000 feet above the Colorado River and is able to hold 7 tons of weight, (Option) Included Grand Canyon West entrance fee & lunch (Option) walk to Skywalk, or (Option) the Helicoper tour . Stay at Las Vegas night .

Las Vegas _ Bay Area

Head back to the Bay Area, arrive in the early evening with everlasting memories of this tour four days journey .

Nếu những ai muốn tham dự trong buổi đi du ngoạn này, xin ghi danh ngay, để công ty du lịch chuẩn bị cho chúng ta phương tiện chuyên chở và đặt khách sạn. Càng sớm càng tốt, vì chậm chân thì chúng ta mất chỗ.

Mong sự cộng tác nhanh chóng của các chị và các bạn muốn tham gia.

Hoàng Nga.

Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2011 , 08:49 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #98 - 04. Aug 2011 , 06:29

may trang wrote on 03. Aug 2011 , 07:01:
Chi Nga thương
em giử chổ trước đươc không chi, tuan sau 12 thang 8 em se sang đến Mỹ, em gui tien sau, buổi an trưa thú bảy, may chi giử dùm em 6 chổ, con ngay chua nhât, buổi chiều em chỉ cân 3 chổ thôi,
cám ơn các chi nhieu hen găp lai nhe
P.S chi Nga có nhân áo dài dùm em chưa?

May Trang thương.

Chị sẽ giữ chỗ cho em, khi đến nơi, em liên lạc với thủ quỹ Thu Yến để lấy vé em nhé.

Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #99 - 05. Aug 2011 , 07:09

Hoang Nga wrote on 04. Aug 2011 , 06:29:
May Trang thương.

Chị sẽ giữ chỗ cho em, khi đến nơi, em liên lạc với thủ quỹ Thu Yến để lấy vé em nhé.

Hoàng Nga.

Cam on chi nhiều lắm, em không biêt trươc vu tham quan, nen em lấy vé về ngay hôm sau, chứ nếu biêt sớm hơn thi em sẽ ở lai lâu hơn
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #100 - 05. Aug 2011 , 08:04

may trang wrote on 05. Aug 2011 , 07:09:
Cam on chi nhiều lắm, em không biêt trươc vu tham quan, nen em lấy vé về ngay hôm sau, chứ nếu biêt sớm hơn thi em sẽ ở lai lâu hơn

Mây trắng ơi

Em đã có áo dài đồng phục chưa.
Nếu muốn may, thì gửi số đo cho chị, còn nếu không, nhớ mang theo áo dài trắng em nhé.

Hẹn gặp em trong ngày vui của chúng mình.

Thân mến.
Hoàng Ngạ

Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #101 - 09. Aug 2011 , 08:23

Thư Mời

Kính mời các quý Thầy Cô và các chị em Lê Văn Duyệt về dự Đại Hội , đến nhà Hoàng Nga dự buổi cơm chiều vào chiều vào ngày thứ sáu 19 tháng 8.

Sau đó, BTC sẽ trình bày diễn tiến của hai ngày ĐH, phân chia công tác, và tập dợt văn nghệ, cũng như những nghi thức chúng ta cần làm trong ngày chủ nhật.

Hoàng Nga và O X rất hân hạnh được tiếp đón tất cả LVD từ xa cũng như trong vùng với bữa cơm thật vui và nhiều tiếng cười trong niềm vui hội ngô.

Nga đã chuẩn bị xong 100 phần ăn.

Mong đón nhận sự tham dự đông đảo của tất cả mọi người.

Tại : 1230 Wentworth Way,
        San Jose, CA 95121

Thân mến.

Hoàng Nga

Smiley Smiley Smiley nong_hoi chef_bieu_dien dance3 tu_nguyen_chai votay votay votay laugh12 laugh12 laugh12 flower40 flower40 flower40
Back to top
« Last Edit: 09. Aug 2011 , 12:51 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

may trang
Junior Member
**

Reply #102 - 09. Aug 2011 , 22:28

Hoang Nga wrote on 05. Aug 2011 , 08:04:
Mây trắng ơi

Em đã có áo dài đồng phục chưa.
Nếu muốn may, thì gửi số đo cho chị, còn nếu không, nhớ mang theo áo dài trắng em nhé.

Hẹn gặp em trong ngày vui của chúng mình.

Thân mến.
Hoàng Ngạ

chi Nga thương
em đã có đông phuc, chi xem dùm em trong số quần áo từ bên VN qua có của em nưa đấy, nhưng mà em không biêt người nhà để tên gi, tên May Javet hay là Vân , sinh ngay 16.08.1958,
em sẽ đến nhà chi hôm 19 để thử áo luôn va xem có giup gì đươc cho BTC hay không
hen găp chi

Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #103 - 10. Aug 2011 , 06:20

may trang wrote on 09. Aug 2011 , 22:28:
chi Nga thương
em đã có đông phuc, chi xem dùm em trong số quần áo từ bên VN qua có của em nưa đấy, nhưng mà em không biêt người nhà để tên gi, tên May Javet hay là Vân , sinh ngay 16.08.1958,
em sẽ đến nhà chi hôm 19 để thử áo luôn va xem có giup gì đươc cho BTC hay không
hen găp chi

Mây Trắng thương.

Như vậy là chị đang giữ áo của em.
Em cần đến để mặc thử. Không hiểu sao kỳ này, đợt áo mang sang, ai mặc cũng bị chật hết, ngay cả áo của chị, lần trước vừa in, lần này chật cứng , mà lại không may tay bằng vải ren, chị bực mình ghê nơi.

Chị mời em, cũng như tất cả mọi người ghé đến nhà chị, để dùng bữa cơm chiều, vì chị biết xuống phi trường San Jose, ai cũng đói bụng hết, đừng mất thì giờ ra tiệm để ăn, hãy ghé nhà hàng Hoàng Nga, xem gái Bắc nấu bún bò Huế ra sao, nấu riêu cua như thế nào nhé

Chị cần tập trung mọi người để biết rõ con số LVD về tham dự, để còn đặt nhà hàng ngày thứ bảy, nhiều người còn im hơi lặng tiếng quá.

Chị cũng cần các em giúp chị một tay , cũng như  chị Mai cần tuyển chọn nhiều người trong ban tiếp tận

Ai không ở trong Ban văn nghệ, thì phải vào ban tiếp tân, tặng hoa, bán vé số gây quỹ......

Em nhớ nhắc các bạn đến nhà chị,  vì có thể nhiều người không đọc được lời mời này 

Mong ngày hội ngộ.

Thân mến.
Hoàng Nga
Back to top
« Last Edit: 10. Aug 2011 , 06:27 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #104 - 10. Aug 2011 , 07:40

Hoang Nga wrote on 09. Aug 2011 , 08:23:
Thư Mời

Kính mời các quý Thầy Cô và các chị em Lê Văn Duyệt về dự Đại Hội , đến nhà Hoàng Nga dự buổi cơm chiều vào chiều vào ngày thứ sáu 19 tháng 8.

Sau đó, BTC sẽ trình bày diễn tiến của hai ngày ĐH, phân chia công tác, và tập dợt văn nghệ, cũng như những nghi thức chúng ta cần làm trong ngày chủ nhật.

Hoàng Nga và O X rất hân hạnh được tiếp đón tất cả LVD từ xa cũng như trong vùng với bữa cơm thật vui và nhiều tiếng cười trong niềm vui hội ngô.

Nga đã chuẩn bị xong 100 phần ăn.

Mong đón nhận sự tham dự đông đảo của tất cả mọi người.

Tại : 1230 Wentworth Way,
        San Jose, CA 95121

Thân mến.

Hoàng Nga

Smiley Smiley Smiley nong_hoi chef_bieu_dien dance3 tu_nguyen_chai votay votay votay laugh12 laugh12 laugh12 flower40 flower40 flower40

HN ơi,
Chị Thư & chị sẻ đến nhà em tối thứ sáu ( mang them ông xả được không em?) hi..hi...
  Tuị chị đến SJ trưa thứ sáu ,đến thẳng hotel ở Milpitas ,chiều sẻ nhờ cô em họ tới đón đi thăm ông chú rồi sẻ tới em để join cùng các cô & các bạn để chuẩn bị cho ngày ĐH.Cần tụi chị giúp gì thì cho biết nhé.
Chị đi làm đây.Talk to u later.
Đã nhận đươc check & mẩu quảng cáo rồi chứ.
chi Lan.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 5 6 7 8 9 
Send Topic In ra