Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Đặc San Lê Văn Duyệt- 2011  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Đặc San Lê Văn Duyệt- 2011 (Read 9565 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Đặc San Lê Văn Duyệt- 2011
Reply #30 - 28. May 2011 , 08:50

Hoang Nga wrote on 28. May 2011 , 08:41:
Giời ui !

Em lại gieo tiếng ác cho bà chị hiền như ma... sơ rùi.
Nếu cần, chị chỉ cần xin tí... thẹo thôi, chứ xin tí huyết phải cần cái... tô mang theo để... hứng, phiền phức nhắm nhắm  Grin

Mà chị hỏi em gửi bài cho Đặc san về địa chỉ nào vậy, đừng có gửi lộn về địa chỉ người....iêu của em thì hỏng việc em ui !

Chị cho em lại địa chỉ đặc san, viết chữ thường (không viết hoa)

dacsan_lvd@yahoo.com

Chị không nhận được bài vở của em gì cả.
Xem lại dùm chị đi bé cưng, lẹ lẹ lên không thôi có... thẹo thì hỏng một đời... huê.

Thương.
Hoàng Nga

Chị ơi ,
Em gửi đúng địa chỉ rồi mà, em copy từ trong D Đ ra mà chị , à chị xem chừng nó lại chui vào Spam hay không , em mới kiểm tra lại , cần thiết thì em sẽ gửi lại lần nữa cho chị ngay bây giờ nha

PTr

PS : hu hu đừng xin tí.. thẹo  Cheesy Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 28. May 2011 , 08:51 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #31 - 28. May 2011 , 11:42

Chị Nga ơi,

Em đã bảo mí chị hôm nọ là cái hộp thư ba trợn này "nó" cho tất cả thư từ vào thùng rác hết mà. Có lẽ chị phải doạ xin tí thẹo cho "nó" hãi.  Grin Em toàn phải v nhặt ra đó chị ơi, mới nhặt 2 emails của Diều ra  Wink
Back to top
« Last Edit: 28. May 2011 , 11:48 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #32 - 28. May 2011 , 13:45

Phuong_Tran wrote on 28. May 2011 , 08:50:
Chị ơi ,
Em gửi đúng địa chỉ rồi mà, em copy từ trong D Đ ra mà chị , à chị xem chừng nó lại chui vào Spam hay không , em mới kiểm tra lại , cần thiết thì em sẽ gửi lại lần nữa cho chị ngay bây giờ nha

PTr

PS : hu hu đừng xin tí.. thẹo  Cheesy Grin Grin Grin

Thôi thôi , chị biết nguyên nhân dồi, đừng hóc nữa, chị tụi nghịp nhắm.

Chị sẽ về thẻo thịt cái hộp thư đặc san này mới được, làm việc không ra ngô ra khoai gì cả, làm em út bị ... hù oan .

Hay lại phải nhờ tới quân sư tới nguýt cho nó vài cái, nó sẽ... hãi thêm Đặng Mỹ ạ !

Cho chị xin nỗi đã.... hơi... bắt nạt em út.

Nhưng thương mới cho roi cho vọt đấy hì hì hì  Grin Grin Grin

Mai mốt Phương về đây , chị sẽ....... đền bù
Thương ,
Back to top
« Last Edit: 28. May 2011 , 13:48 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #33 - 28. May 2011 , 13:50

Đặng-Mỹ wrote on 28. May 2011 , 11:42:
Chị Nga ơi,

Em đã bảo mí chị hôm nọ là cái hộp thư ba trợn này "nó" cho tất cả thư từ vào thùng rác hết mà. Có lẽ chị phải doạ xin tí thẹo cho "nó" hãi.  Grin Em toàn phải v nhặt ra đó chị ơi, mới nhặt 2 emails của Diều ra  Wink

À ra thế !

Nhờ vậy mà hôm nay chị đã đọc được bài.

Chị sợ nó chẳng sợ oai chị bằng quân sư đâu, chị sẽ nhờ quân sư tới.... nguýt cho nó mấy cài dài thật dài , may ra....
Back to top

...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #34 - 28. May 2011 , 17:19

Hoang Nga wrote on 28. May 2011 , 13:45:
Thôi thôi , chị biết nguyên nhân dồi, đừng hóc nữa, chị tụi nghịp nhắm.

Chị sẽ về thẻo thịt cái hộp thư đặc san này mới được, làm việc không ra ngô ra khoai gì cả, làm em út bị ... hù oan .

Hay lại phải nhờ tới quân sư tới nguýt cho nó vài cái, nó sẽ... hãi thêm Đặng Mỹ ạ !

Cho chị xin nỗi đã.... hơi... bắt nạt em út.

Nhưng thương mới cho roi cho vọt đấy hì hì hì  Grin Grin Grin

Mai mốt Phương về đây , chị sẽ....... đền bù
Thương ,

Thưa chị ,

Thế là em yên tâm rồi ạ ( không bị mất tí huyết hay tí thẹo nào ) , em mới gửi thêm vài tấm hình " minh họa " chị xem coi chừng nó lại chui vào thùng rác hay không nhé

Có cần em làm phụ việc gì thì cứ réo nha chị

À , phải bắt nạt thế thì em út nó mới sợ mà viết bài nhanh chị ạ , như em chẳng hạn he he

Chúc chị vui và khoẻ

PTr
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #35 - 30. May 2011 , 09:35

Phuong_Tran wrote on 28. May 2011 , 17:19:
Thưa chị ,

Thế là em yên tâm rồi ạ ( không bị mất tí huyết hay tí thẹo nào ) , em mới gửi thêm vài tấm hình " minh họa " chị xem coi chừng nó lại chui vào thùng rác hay không nhé

Có cần em làm phụ việc gì thì cứ réo nha chị

À , phải bắt nạt thế thì em út nó mới sợ mà viết bài nhanh chị ạ , như em chẳng hạn he he

Chúc chị vui và khoẻ

PTr

Sáng nay chị check thư, chẳng thấy gì cả.
Em thấy chưa, chị doạ xẻo thịt nó mà nó cứ trơ trơ ra, chắc thấy chị... dỏm quá, thùng rỗng kêu to ấy mà.  Smiley

Thôi, để chị cầu cứu quân sư ra vài bài quyền cho nó... hãi.

Thương.
HN.
Back to top
« Last Edit: 30. May 2011 , 09:36 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #36 - 31. May 2011 , 22:51

Hoang Nga wrote on 30. May 2011 , 09:35:
Sáng nay chị check thư, chẳng thấy gì cả.
Em thấy chưa, chị doạ xẻo thịt nó mà nó cứ trơ trơ ra, chắc thấy chị... dỏm quá, thùng rỗng kêu to ấy mà.  Smiley

Thôi, để chị cầu cứu quân sư ra vài bài quyền cho nó... hãi.

Thương.
HN.

Bởi vậy muốn gửi thư gửi bài vở mà phải la lên ai cũng nghe hết  Cheesy Grin Grin , hí hí nhờ chị la to em đây mới hãi

PTr
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #37 - 01. Jun 2011 , 07:26

Phuong_Tran wrote on 31. May 2011 , 22:51:
Bởi vậy muốn gửi thư gửi bài vở mà phải la lên ai cũng nghe hết  Cheesy Grin Grin , hí hí nhờ chị la to em đây mới hãi

PTr

Ấy chết ! Đừng hãi chị.
Chị hiền muốn chít luôn.
Chả vậy, ai cũng bắt nạt chị hết. Đang nói chuyện phone với chị mà... giận ghét chị là cúp cái rụp, làm chị... hỏng giò, suýt ngã từ ghế xuống... sàn nhà luôn.
Thôi để chị đền cho bé ngoan cành hoa hồng mới cắt sau vườn nhé  openflow.gif hong1222 flower40
Thương
Chị Nga
Back to top

...

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #38 - 02. Jun 2011 , 00:13

Đặng-Mỹ wrote on 28. May 2011 , 11:42:
Chị Nga ơi,

Chị Nga và chị My thương,
Em chạy nưóc rút, vừa mới gởi cho đ/s 3 cái email đó. Hai chị vào check.....thùng rác.... mà nhặt ra cho em nhé  Wink
Còn những 4 phút mới qua ngày 6/2 khi em nộp bài, nên em không có nộp trễ đâu (lo thanh minh thanh nga trước).  Đừng rầy em hén. 
Mà nhỡ có muốn rầy (hư quá, đợi  nước đến chân mới nhảy) thì xin nhớ đến....công....em thức đêm 2 hôm để có bài nộp, và công em năn nỉ bà chị YN (cũng LVD77) của em "cứu bồ" thêm cho mấy bài nữa mà rầy nho nhỏ thôi các chị nha. Smiley  violet2 violetflower violet1
Em HMN
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #39 - 02. Jun 2011 , 01:02

Hoang Nga wrote on 01. Jun 2011 , 07:26:
Ấy chết ! Đừng hãi chị.
Chị hiền muốn chít luôn.
Chả vậy, ai cũng bắt nạt chị hết. Đang nói chuyện phone với chị mà... giận ghét chị là cúp cái rụp, làm chị... hỏng giò, suýt ngã từ ghế xuống... sàn nhà luôn.
Thôi để chị đền cho bé ngoan cành hoa hồng mới cắt sau vườn nhé  openflow.gif hong1222 flower40
Thương
Chị Nga

hi hi em cám ơn chị quá , mời chị sang Quán Thời Gian xem ai diễn Bà Rằng bà Rí hay quá kìa , đây là link cho chị sang bên ấy cho nhanh :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3405
xe-dua2

Chị nhớ trở ngược về trước thêm vài trang nữa để xem từ bài giới thiệu đấu tiên  Cheesy Grin ( trang 226 ) em gửi link cho chị luôn nè  Wink

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3375

PTr
Back to top
« Last Edit: 02. Jun 2011 , 01:04 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #40 - 02. Jun 2011 , 18:55

Phuong_Tran wrote on 02. Jun 2011 , 01:02:
hi hi em cám ơn chị quá , mời chị sang Quán Thời Gian xem ai diễn Bà Rằng bà Rí hay quá kìa , đây là link cho chị sang bên ấy cho nhanh :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3405
xe-dua2

Chị nhớ trở ngược về trước thêm vài trang nữa để xem từ bài giới thiệu đấu tiên  Cheesy Grin ( trang 226 ) em gửi link cho chị luôn nè  Wink

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1234263486/3375

PTr

Úi giời ơi !

Sao lại đem chị vào đấy, chị không dám xem đâu, xí hổ muốn chít luôn em ơi !

Một diễn viên bất đắc dĩ, chị tập cho ai cũng không chịu làm hết vì xấu hổ, thế là các cô và các bạn dí, thành ra chị gồng mình lên làm ... hề, xí hổ quá chừng, tưởng ỡ đó là xong, ai ngờ bị đem lên dặy cho mọi người xem.
Thôi cất hộ cái màn ấy vào trong tủ dùm chị đi bé cưng ơi .

Bé lanh chanh này làm chị quê quá chừng đi .
Bye.

Back to top

...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #41 - 02. Jun 2011 , 21:44

Hoang Nga wrote on 02. Jun 2011 , 18:55:
Úi giời ơi !

Sao lại đem chị vào đấy, chị không dám xem đâu, xí hổ muốn chít luôn em ơi !

Một diễn viên bất đắc dĩ, chị tập cho ai cũng không chịu làm hết vì xấu hổ, thế là các cô và các bạn dí, thành ra chị gồng mình lên làm ... hề, xí hổ quá chừng, tưởng ỡ đó là xong, ai ngờ bị đem lên dặy cho mọi người xem.
Thôi cất hộ cái màn ấy vào trong tủ dùm chị đi bé cưng ơi .

Bé lanh chanh này làm chị quê quá chừng đi .
Bye.

Mèn ơi ! Hay như thế mà chị bảo em cất thì làm sao em cất cho đành ? Thôi , chị có xin tí huyết kèm thêm miếng thẹo em cũng không có cất đâu  Undecided Undecided  Cheesy Grin, diễn có duyên thế mà cứ dấu mãi hè  .....

PTr
Back to top
« Last Edit: 02. Jun 2011 , 21:45 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #42 - 03. Jun 2011 , 02:55

Hoạ Mi Nâu wrote on 02. Jun 2011 , 00:13:
Chị Nga và chị My thương,
Em chạy nưóc rút, vừa mới gởi cho đ/s 3 cái email đó. Hai chị vào check.....thùng rác.... mà nhặt ra cho em nhé  Wink
Còn những 4 phút mới qua ngày 6/2 khi em nộp bài, nên em không có nộp trễ đâu (lo thanh minh thanh nga trước).  Đừng rầy em hén. 
Mà nhỡ có muốn rầy (hư quá, đợi  nước đến chân mới nhảy) thì xin nhớ đến....công....em thức đêm 2 hôm để có bài nộp, và công em năn nỉ bà chị YN (cũng LVD77) của em "cứu bồ" thêm cho mấy bài nữa mà rầy nho nhỏ thôi các chị nha. Smiley  violet2 violetflower violet1
Em HMN

hihi, Nâu chạy nuớc rút giỏi quá votay. Cám ơn em, vừa chạy nước rút lai vừa đôn đốc  người khác nữa, khen khg hết chứ ai dám rầy  Shocked votay
Qua nay My bị cố nhân migraine thình lình về thăm nồng hậu quá, làm hồi nãy My phải chạy vào nhà thương. Té ra "nó" cũng chết nhát, thấy nhà thương là bỏ chạy Grin
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #43 - 03. Jun 2011 , 10:25

Đặng-Mỹ wrote on 03. Jun 2011 , 02:55:
hihi, Nâu chạy nuớc rút giỏi quá votay. Cám ơn em, vừa chạy nước rút lai vừa đôn đốc  người khác nữa, khen khg hết chứ ai dám rầy  Shocked votay
Qua nay My bị cố nhân migraine thình lình về thăm nồng hậu quá, làm hồi nãy My phải chạy vào nhà thương. Té ra "nó" cũng chết nhát, thấy nhà thương là bỏ chạy Grin

Hoạ Mi Nâu giỏi quá chừng đi, chị đã trả lời thư riêng cho Nâu rồi, vì đọc thấy bài là trả lời liền, đó là món quà cho các chị trong ban biên tập, được quà mà không cám ơn thì thật là... thiếu lễ độ  Roll Eyes Wink

Mai mốt Nâu qua dự đại hội, phải tới sơm sớm 1 chút để... nhận job  Shocked. Nhớ nha, nhanh chân thì còn, chậm chân thì..... bị giận.   Grin  Grin
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #44 - 03. Jun 2011 , 10:28

Phuong_Tran wrote on 02. Jun 2011 , 21:44:
Mèn ơi ! Hay như thế mà chị bảo em cất thì làm sao em cất cho đành ? Thôi , chị có xin tí huyết kèm thêm miếng thẹo em cũng không có cất đâu  Undecided Undecided  Cheesy Grin, diễn có duyên thế mà cứ dấu mãi hè  .....

PTr

Đúng là gà nhà khen nhau.
Có nghe người ta bên ngoài nói thế không? Mèo khen mèo dài đuôi cô nàng ơi !
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra