Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - ĐI THĂM THẦY ĐƯỜNG - CÔ NGỌC NGÀY 27/7/2011  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
ĐI THĂM THẦY ĐƯỜNG - CÔ NGỌC NGÀY 27/7/2011 (Read 2547 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: ĐI THĂM THẦY ĐƯỜNG - CÔ NGỌC NGÀY 27/7/2011
Reply #15 - 04. Aug 2011 , 00:06

NgocDoa wrote on 03. Aug 2011 , 04:53:
Tí về lại sân trường rồi, dzui quá!
Tí cũng có niềm vui chụp hình chung với các thầy cô vậy, mà còn nhiều lần nữa! Chị rất nhớ thầy cô, nhất là thầy Kính, cô Hạnh, nhưng biết bao giờ mới được gặp lại?
Làm xong cái chị Nga nhờ chưa?

Hello chị ,

Lần nữa em cám ơn chị đã cho em nhìn thấy nụ cười đẹp và tươi của Thày Cô và các chị bên ấy.

Vậy thì... chị em mình thay phiên nhau trao đổi hình ảnh bên ni và bên nớ để cả nhà cùng được xem chị nhé  Cheesy Grin

Vụ chị Nga nhờ , cái " nổi lòng " hiện tại của em là cái CD , em đã suy nghĩ rằng chắc phải nhờ chị Đá ra tay nghĩa hiệp giúp dùm em một tay có được không ? Tức là em gửi những bài hát em đã chọn được vào email cho chị rồi chị copy tất cà vào 1 CD gửi cho chị Nga dùm em được không ? Tất cả những bài hát em sẽ chuyển sang mp3 hết , phần này em đã làm sắp xong.

Còn về hình ảnh em không biết làm sao , nếu làm theo dạng Youtube em hay làm thì không có gì khó khăn nhưng nó phải có nhạc nền và 1 bản nhạc nền thôi , hết nhạc thì hết hình luôn , em chỉ biết làm tới đó , còn làm theo dạng của chị Đá làm bài thơ dịch cảm tác của Cô Thu có nhạc phát liên tục đến khi người xem không muốn xem nữa  thì em không biết làm , nhưng còn 1 chuyện khác nữa là chị Nga muốn hình phát chung với những bài hát của Quán Thời Gian thì làm sao đi chung được hả chị? Có phải phát hình ( không nhạc  ) và để CD nhạc song song?? Hay kiểu gì chị Đá nói với em về DVD vừa nhạc vừa hình theo từng bài hát đó , em chưa hiểu cách làm này lắm , Đá chỉ em nhé , nhưng như vậy thì phải có rất nhiều hình, em " mò " trên Net để biết thì lâu lắm , chi bằng nếu Đá biết Đá chỉ cho em luôn thì em cám ơn chị Đá dữ lắm vì đở phải mất thời gian , còn nếu chị Đá phụ dùm em phần hình được thì em vô cùng cám ơn , em chỉ lo phần nhạc không thôi , sao em cứ phân vân về phần hình này hoài , ban đầu em định làm 1 Youtube hình ảnh nhưng như vậy khi phát Youtube ( có nhạc đi kèm theo  ) thì làm sao nghe được nhạc ở CD hả chị ??? mà mình làm Youtube không có nhạc thì có được không chị nhỉ ? Nếu được thì cũng tốt đó , tha hồ mà để hình vào , chị giải đáp thắc mắc dùm em nhé , Tí cám ơn chị Đá nhiều lắm

Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2011 , 00:10 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Nguyễn Ngọc Đường
Gold Member

Re: ĐI THĂM THẦY ĐƯỜNG - CÔ NGỌC NGÀY 27/7/2011
Reply #16 - 06. Aug 2011 , 18:31

Cám ơn Quí Cô và các em đã có lời khen nhan sắc vợ chồng chúng tôi. Sự thật ở ngoài là không được như vậy đâu, chắc nhờ phó nhòm đạo diễn và chụp giỏi đấy thôi. Đã lâu không được tiếp xúc với Quí Cô nên cũng nhớ lắm,thôi thì để gặp nhau ở ĐH cho tiện việc...ss. N.Đoá hôm đó nổi hứng lôi tôi ra bấm lia lịa làm tôi hơi quê nhưng lại sung sướng ngầm trong bụng vì được đệ tử ưu ái. Có điều em trình diện hình tôi hơi nhiều làm mắc cỡ quá. Kỳ ĐH này tôi cỏ rủ em hát chung nhưng em đã cho tôi xơi vỏ chuối chắc là chưa đủ duyên, hẹn em lần khác vậy. Phen này lên sân khấu tôi rét lắm vì chẳng  lẽ lại cầm giấy vì cứ quên lời ca hoài, bệnh già làm sao chữa được, thôi đành liều và mong sự thông cảm của khán giả. Hẹn gặp tất cả vào ngày ĐH.
Đường
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra