Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - nhắn tin chị Phượng Trần  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
nhắn tin chị Phượng Trần (Read 968 times)
như thúy
YaBB Newbies
*

nhắn tin chị Phượng Trần
30. Aug 2011 , 09:18

Hello Chị Phượng,
em đây, cô em hàng xóm Như Thúy của Chị đây.
Tình cờ vào đây thấy hình của Chị, mừng quá trời
e mail em để nói chuyện nhiều nha
e mail của em là ttnt59@cox.net
Không quên cám ơn trang nhà Lê văn Duyệt đã giúp em liên lạc với Chị P.
Một trong những cựu học sinh LVD khóa 78

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: nhắn tin chị Phượng Trần
Reply #1 - 30. Aug 2011 , 21:17

như thúy wrote on 30. Aug 2011 , 09:18:
Hello Chị Phượng,
em đây, cô em hàng xóm Như Thúy của Chị đây.
Tình cờ vào đây thấy hình của Chị, mừng quá trời
e mail em để nói chuyện nhiều nha
e mail của em là ttnt59@cox.net
Không quên cám ơn trang nhà Lê văn Duyệt đã giúp em liên lạc với Chị P.
Một trong những cựu học sinh LVD khóa 78

Ô là la !!!! Thúy làm chị " nổi da gà " luôn vì ngạc nhiên và mừng rỡ

Chị Phượng vẫn nhớ Trần Thị Như Thúy cô em hàng xóm ở đường Bạch Đằng đây mà , chị vẫn còn giữ ít nhất lá 1 tấm hình chụp chung với Thúy hồi chị mới có 14 hay 15 còn Thuý hình như... 10 hay 11 tuổi thì phải he he  Cheesy Grin

Sau bao nhiêu năm gặp nhau được có một lần duy nhất cách nay cũng phải 10 năm cho đến bây giờ , giờ đây lại tình cờ nhìn nhau trên trang nhà LVD thử hỏi có mừng đến nỗi nổi da gà không cơ chứ , chị có thấy tên thành viên mới gia nhập là như thúy nhưng lại không nghĩ ra em , phải chi em ghi luôn cả họ thì chị sẽ hỏi thăm liền  Wink Wink. Đúng là phải cám ơn Diễn Đàn Lê Văn Duyệt đã cho Phượng Trần và cô em hàng xóm cũng là cô em LVD 78 Như Thuý gặp lại nhau ở đây  pinkrose pinkrose pinkrose

Thuý sang trang Thành Viên Mới để nhận hoa chào đón về trường nhé , cứ theo link này :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1205547640/180#192

em-tap-vespa

Sẽ liên lạc bằng email ngay

Chị PTr
Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2011 , 21:41 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 23. Jan 2012 , 13:01

Phuong_Tran wrote on 22. Jan 2012 , 06:28:
Thày Đường đi bè hay quá , bài ah1t thật tuyệt !
Emm đã rinh sang Quán THời Gian để khoe rồi mà phải hủy vì sẽ ảnh hưởng đến bài hợp ca Ly Rươu MỪng bên ấy , bài hát mình post theo kiểu này mỗi lần mở trang ra là nó tự động hát nên cứ bao nhiêu quote lại là bấy nhiêu lần bài hát được tự động phát ra , phài tắt bớt chứa lại một bài thôi mới nghe được...

Phượng ơi,
Mỗi lần Phượng mở máy lên trong trang nhạc được post dùng media code của diễn đàn thì tất cả các bài hát đều play tự động hả Phượng?? Sao máy của chị Đ Đ không bị như vậy   Undecided   Undecided  ??
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #3 - 23. Jan 2012 , 17:43

Dau Do wrote on 23. Jan 2012 , 13:01:

Phượng ơi,
Mỗi lần Phượng mở máy lên trong trang nhạc được post dùng media code của diễn đàn thì tất cả các bài hát đều play tự động hả Phượng?? Sao máy của chị Đ Đ không bị như vậy   Undecided   Undecided  ??

Hi chị ĐĐ
Những ai dùng Firefox mới bị, hiện nay chưa có cách trị
Happy newyear chị
PD

Phuong_Tran wrote on 22. Jan 2012 , 06:28:
Thày Đường đi bè hay quá , bài ah1t thật tuyệt !
Emm đã rinh sang Quán THời Gian để khoe rồi mà phải hủy vì sẽ ảnh hưởng đến bài hợp ca Ly Rươu MỪng bên ấy , bài hát mình post theo kiểu này mỗi lần mở trang ra là nó tự động hát nên cứ bao nhiêu quote lại là bấy nhiêu lần bài hát được tự động phát ra , phài tắt bớt chứa lại một bài thôi mới nghe được , nên em để ra Tết sẽ đem sang Q T Gian Thày nhé , nhưng em sẽ giới thiệu bên QTG ai muốn nghe song ca Ly Rượu Mừng thì sang trang Hồi Ký  Cheesy Grin

Đệ tử văn nghệ của Thày
PTr

Hi Ptr.
Hình như Ptr đang dùng Firefox?
Ptrupdate cái version 10 và  download cái windows media player plugin ở đây xem sao  .

http://www.interoperabilitybridges.com/windows-media-player-firefox-plugin-downl...

Còn nếu cũng bị vậy thì dùng Internet Explorer hoặc Chrome đi (Cô Thu đang dùng Chrome và happy lắm)

Happy newyear.
À quên,Ptr qua bên chổ bầu cử rình về chổ MVGT clip của tam ca MTV dùm (cải biên) cám ơn nhe.
PD
Back to top
« Last Edit: 23. Jan 2012 , 18:18 by phu de »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4 - 23. Jan 2012 , 19:29

Dau Do wrote on 23. Jan 2012 , 13:01:

Phượng ơi,

phu de wrote on 23. Jan 2012 , 17:43:
Hi chị ĐĐ
Những ai dùng Firefox mới bị, hiện nay chưa có cách trị
Happy newyear chị
PD

Hi Ptr.
Hình như Ptr đang dùng Firefox?
Ptrupdate cái version 10 và  download cái windows media player plugin ở đây xem sao  .

http://www.interoperabilitybridges.com/windows-media-player-firefox-plugin-downl...

Còn nếu cũng bị vậy thì dùng Internet Explorer hoặc Chrome đi (Cô Thu đang dùng Chrome và happy lắm)

Happy newyear.
À quên,Ptr qua bên chổ bầu cử rình về chổ MVGT clip của tam ca MTV dùm (cải biên) cám ơn nhe.
PD

Thưa chị Đậu Đỏ và anh Phú DE ,

Cho em trả lời chung nhé  Cheesy Grin

Dạ , em sử dụng Firefox , mỗi lần mở trang nhạc được post bằng media code của D Đ LVD thì nó play tự động , nếu có ai quote lại bài đó hay cùng một trang mà post nhiều bài như trang nhạc Quê Hương thì khỏi nói , tất cả các bài hát đều play một lượt , em muốn nghe bài nào thì phải pause hết tất cả những bài kia thì mới nghe được.

Bây giờ em nghe anh Phú De nói nên dùng Internet Explorer hoặc Chrome thì em đã dùng Internet Explorer ngay để xem sao thì nó có dấu này nè : " x " , em nhớ trước đây vì lý do này , không thể nghe nhạc được nên em đã chuyển sang sử dụng Firefox , còn về Chrome thì em không biết .

Sao SW không rinh luôn dùm em mà để em phải lặn lội đi tìm rồi khệ nệ rinh về MVGT dzị ???? Em đi vespa chở sao nổi ????  Cheesy Grin Grin

Chúc Chị Đậu Đỏ và Sư Huynh ăn Tết vui vẻ

PTr
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #5 - 23. Jan 2012 , 20:38

Phuong_Tran wrote on 23. Jan 2012 , 19:29:
Thưa chị Đậu Đỏ và anh Phú DE ,

Cho em trả lời chung nhé  Cheesy Grin

Dạ , em sử dụng Firefox , mỗi lần mở trang nhạc được post bằng media code của D Đ LVD thì nó play tự động , nếu có ai quote lại bài đó hay cùng một trang mà post nhiều bài như trang nhạc Quê Hương thì khỏi nói , tất cả các bài hát đều play một lượt , em muốn nghe bài nào thì phải pause hết tất cả những bài kia thì mới nghe được.

Bây giờ em nghe anh Phú De nói nên dùng Internet Explorer hoặc Chrome thì em đã dùng Internet Explorer ngay để xem sao thì nó có dấu này nè : " x " , em nhớ trước đây vì lý do này , không thể nghe nhạc được nên em đã chuyển sang sử dụng Firefox , còn về Chrome thì em không biết .

Sao SW không rinh luôn dùm em mà để em phải lặn lội đi tìm rồi khệ nệ rinh về MVGT dzị ???? Em đi vespa chở sao nổi ????  Cheesy Grin Grin

Chúc Chị Đậu Đỏ và Sư Huynh ăn Tết vui vẻ

PTr

Ptr download cái nầy xuống và install vô máy thì sẽ không còn nghe lộn xộn nữa

Cám ơn nhiều nhe,
PD
Back to top
« Last Edit: 23. Jan 2012 , 20:42 by phu de »  

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra