Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CỰU NỮ SINH LÊ VĂN DUYỆT HỢP CA ĐÁP LỜI SÔNG NÚI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
CỰU NỮ SINH LÊ VĂN DUYỆT HỢP CA ĐÁP LỜI SÔNG NÚI (Read 983 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

CỰU NỮ SINH LÊ VĂN DUYỆT HỢP CA ĐÁP LỜI SÔNG NÚI
24. Oct 2011 , 00:11

Cựu Nữ Sinh LVD với Đại Nhạc Hội Hùng Sữ Việt kỳ 8

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

https://picasaweb.google.com/111934005278125792895/CuuNuSinhLVDVoiAiNha

TB mời cả nhà xem CNSLVD hợp ca bài ĐÁP LỜI SÔNG NÚI trong chương trình ĐNH Hùng Sử Việt kỳ 8.Chiều nay trong khi hát và sau khi hát xong ,trường mình được vỗ tay hoan hô nhiều lắm.
Back to top
« Last Edit: 21. Feb 2012 , 00:33 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Re: CỰU NỮ SINH LÊ VĂN DUYỆT HỢP CA ĐÁP LỜI SÔNG NÚI
Reply #1 - 24. Oct 2011 , 07:26

Kính thưa cả nhà,
Chiều hôm qua, vở kịch thơ rất hay: "Sáng ngời chính nghĩa Quang Trung" của Giáo sư Song thuận đã khơi dậy lòng yêu nước và tự hào của người dân Việt trong lòng khán giả. Trong cảm xúc đó, ban hợp ca LVD đã hát rất say sưa, hùng hồn bài "Đáp lời sông núi" của nhạc sĩ Trúc Hồ, tiếp nối tình yêu quê hương và quyết tâm bảo vệ giang san đang trào dâng trong lòng mọi người. Bởi thế ban hợp ca của Hội mình được khán giả vỗ tay tán thưởng nhiều lần.
Chúng em xin chia sẻ niềm vui đã làm được một chút gì rất, rất nhỏ nhoi vào công cuộc bảo vệ quê hương và làm rạng danh Trường của chúng ta Cheesy
Cám ơn vợ chồng Thu (không) béo nhiều lắm thanks.gif
Back to top
« Last Edit: 24. Oct 2011 , 07:49 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #2 - 27. Oct 2011 , 19:22

NgocDoa wrote on 24. Oct 2011 , 07:26:
Kính thưa cả nhà,
Chiều hôm qua, vở kịch thơ rất hay: "Sáng ngời chính nghĩa Quang Trung" của Giáo sư Song thuận đã khơi dậy lòng yêu nước và tự hào của người dân Việt trong lòng khán giả. Trong cảm xúc đó, ban hợp ca LVD đã hát rất say sưa, hùng hồn bài "Đáp lời sông núi" của nhạc sĩ Trúc Hồ, tiếp nối tình yêu quê hương và quyết tâm bảo vệ giang san đang trào dâng trong lòng mọi người. Bởi thế ban hợp ca của Hội mình được khán giả vỗ tay tán thưởng nhiều lần.
Chúng em xin chia sẻ niềm vui đã làm được một chút gì rất, rất nhỏ nhoi vào công cuộc bảo vệ quê hương và làm rạng danh Trường của chúng ta Cheesy
Cám ơn vợ chồng Thu (không) béo nhiều lắm thanks.gif

Ngọc Đoá và các em thương,
Các em hát hay và áo xanh rất nổi đó.  Cô cũng thấy vợ chồng An Hảo ca hát và đóng kịch nữa, LVD mình thật là nổi đình đám.
Hôm đó vì cháu nội cô thuộc trường Việt Ngữ Tự Lực hát đầu tiên trong 2 màn chào cờ và hợp diễn nên chúng đi về sớm, rồi sau đó cô còn có thêm 2 cái hẹn nữa nên rất tiếc đã không ở lại đến phút chót với các em được.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #3 - 28. Oct 2011 , 06:42

Vu Ngoc Mai wrote on 27. Oct 2011 , 19:22:
Ngọc Đoá và các em thương,
Các em hát hay và áo xanh rất nổi đó.  Cô cũng thấy vợ chồng An Hảo ca hát và đóng kịch nữa, LVD mình thật là nổi đình đám.
Hôm đó vì cháu nội cô thuộc trường Việt Ngữ Tự Lực hát đầu tiên trong 2 màn chào cờ và hợp diễn nên chúng đi về sớm, rồi sau đó cô còn có thêm 2 cái hẹn nữa nên rất tiếc đã không ở lại đến phút chót với các em được.
Cô Ngọc Mai

Thưa cô, cô bận việc phải về sớm, hèn chi em chả thấy cô đâu!
Em tới 3 giờ mới ra vì ông xã mệt nhiều. May mà có thằng con ở nhà nên em mới tham dự đươc.
Không có cô, chụp hình thấy thiếu thiếu cái gì đó và hình cũng không đẹp bằng...
Mong các cuộc sinh hoạt nở rộ cuối năm sẽ có cô hiện diện Cheesy
Cám ơn cô lúc nào cũng support chúng em thanks.gif
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #4 - 28. Oct 2011 , 10:45

NgocDoa wrote on 28. Oct 2011 , 06:42:
Thưa cô, cô bận việc phải về sớm, hèn chi em chả thấy cô đâu!
Em tới 3 giờ mới ra vì ông xã mệt nhiều. May mà có thằng con ở nhà nên em mới tham dự đươc.
Không có cô, chụp hình thấy thiếu thiếu cái gì đó và hình cũng không đẹp bằng...
Mong các cuộc sinh hoạt nở rộ cuối năm sẽ có cô hiện diện Cheesy
Cám ơn cô lúc nào cũng support chúng em thanks.gif

Em Ngọc Đoá thương,
Thương tấm lòng của em quá.  Thế ông xã em nay đã khoẻ hơn chưa, cho cô gửi lời thăm với.  Cô cũng muốn có thì giờ nhiều để ở lại chụp hình lắm mà không được, nhưng từ nay đến cuối năm thì cô hứa sẽ luôn yểm trợ các em LVD của cô nếu không bị kẹt việc gì, chúng ta còn nhiều dịp mà em nhỉ.  Thăm tất cả các ca sĩ áo xanh.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra