Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Khuê Tú  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Nhắn Khuê Tú (Read 6844 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Người Việt Hải Ngoại Vận Động Cho Nhân Quyền Tại Việt Nam
Reply #45 - 05. Mar 2012 , 08:19

admin wrote on 04. Mar 2012 , 22:13:
Thưa cả nhà,

My xin cất những bài khen cháu Tú vào mục Nhắn Khuê Tú, để thỉnh thoảng cháu đọc lại thấy mình phải cố gắng cho khỏi phụ lòng các Bác, các Cô. Smiley

Mợ thương ,
  Tv rất hảnh diện vì Tú đà làm cho con cháu chúng ta tại Hải ngoại noi giương.
  Chia vui với mợ , và đây là ý kiến rất hay.
   MS  hy vọng bà cụ , mợ , cháu Tú luôn an mạnh và thỉnh thoảng vào D Đ, mợ  nhé , nhớ quá đi thôi.
MSTV
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Nhắn Khuê Tú
Reply #46 - 05. Mar 2012 , 09:50

Dau Do wrote on 05. Mar 2012 , 08:59:

Mỹ thương,
Cứ an tâm dưởng bịnh nha, mọi người không ai dám trông mong ở em nhiều hơn tình trạng sức khoẻ em có thể đáp ứng.
Vì thế cho nên chị Đ Đ chỉ xin em mỗi ngày ráng:
- 1 vài tiếng đồng hồ để ngồi đọc và check hồ sơ xin gia nhập (nhớ coi chừng bọn quảng cáo và hackers nha)
- 1 vài tiếng để liếc sơ qua diễn đàn và làm back up.
- 1 vài tiếng đồng hô nói chuyện qua phone để lắng nghe mọi than phiền.
- Bao giờ em khoe khoẻ thì cho chị xin thêm 1 vài tiếng để đăng vài hàng chữ ( cái này sẽ cần nhiều thời gian 1 chút nha, vì em cần phải mổ cò dùng cái bàn tay đầy đau đớn của em) gọi là...cho có mặt ( kẻo mọi người tưởng em lơ là trách nhiệm  Undecided ).
Hi hi chỉ có bấy nhiêu yêu cầu thôi, dễ như chơi phải không em? Vị chi mỗi ngày em cảm thấy khoẻ mạnh , em chỉ cần tốn có 3, 4 cái 1 vài tiếng đồng hồ cho cái việc không công này ! hic hic
Ráng lên nhé!!  hoado

CAM ON CHI Đ Đ , ANH PD......VA Đ MY DA BO BAO NHIEU NAM GIAN KHO CHO CA NHA VAO SAN TRƯƠNG TAM SU, CHIA VUI XẺ BUỒN .
TV CHI MONG , TU NAY SE CO NHUNG CU PHONE  GOI DEN ,CO  LOI NOI KHEN THƯƠNG , TƯƠI VUI , CHU HONG BI..THAN PHIEN NHUC OC NHA...HI.HỊ

MONG THAY ,
TV MS TANG HOA HONG THAT ĐẸP NE
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #47 - 05. Mar 2012 , 15:00

Trời đất !!! đọc cô em Đ Đ viết cho nàng Đặng Mỹ mấy cái vài tiếng này làm chị mất hồn đấy

Quote:
Mỹ thương,
Cứ an tâm dưởng bịnh nha, mọi người không ai dám trông mong ở em nhiều hơn tình trạng sức khoẻ em có thể đáp ứng.
- 1 vài tiếng đồng hồ để ngồi đọc và check hồ sơ xin gia nhập (nhớ coi chừng bọn quảng cáo và hackers nha)

Một vài tiếng này cô em Mỹ miều vẫn đã làm hàng ngày dù bịnh hoạn đấy mà.Phải chi mọi người khi gia nhập diễn đàn đều đọc kỹ nội quy trước khi ký tên gia nhập thì đỡ met^. cho admin biết mấy ha

Quote:

Hy vọng mọi than phiền qua phone sẽ chấm dứt khi mọi thành viên của diễn đàn đều ý thức được những gì mình đã đăng

Quote:
- Bao giờ em khoe khoẻ thì cho chị xin thêm 1 vài tiếng để đăng vài hàng chữ ( cái này sẽ cần nhiều thời gian 1 chút nha, vì em cần phải mổ cò dùng cái bàn tay đầy đau đớn của em) gọi là...cho có mặt ( kẻo mọi người tưởng em lơ là trách nhiệm  Undecided ).

Mỹ à ,thời gian kiểm soát và back up diễn đàn đã quá nhiều với em rồi.Chị nghĩ là với bàn tay quá đau của em cũng như sức khoẻ không tốt mà em vẫn vất vả lo toan cho diễn đàn trường tồn mấy năm qua cũng phải khiến mọi thành viên của diễn đàn phải hiểu mà không trách cứ em chứ ha.
   Sức khoẻ của em là quan trọng hơn tất cả ,ai ai trong diễn đàn cũng nên trân quý công sức em đã dùng để gây dựng và gìn giữ diễn đàn này.Đừng cố gắng đánh máy nhiều nha em

Quote:
Hi hi chỉ có bấy nhiêu yêu cầu thôi, dễ như chơi phải không em? Vị chi mỗi ngày em cảm thấy khoẻ mạnh , em chỉ cần tốn có 3, 4 cái 1 vài tiếng đồng hồ cho cái việc không công này ! hic hic
Ráng lên nhé!!  hoado

Bây giờ chỉ mong sao em có sức khoẻ khá hơn để vẫn tiếp tục ăn cơm nhà vác ngà voi.
  Mong sao tất cả chúng ta nên tôn trọng nội quy của diễn đàn để admin đỡ nhọc nhằn hơn cũng như các thành viên vào dạo chơi diễn đàn được thoải mái hơn

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Người Việt Hải Ngoại Vận Động Cho Nhân Quyền Tại Việt Nam
Reply #48 - 05. Mar 2012 , 23:18

tuy-van wrote on 05. Mar 2012 , 08:19:
Mợ thương ,
  Tv rất hảnh diện vì Tú đà làm cho con cháu chúng ta tại Hải ngoại noi giương.
  Chia vui với mợ , và đây là ý kiến rất hay.
   MS  hy vọng bà cụ , mợ , cháu Tú luôn an mạnh và thỉnh thoảng vào D Đ, mợ  nhé , nhớ quá đi thôi.
MSTV

Mợ Say ơi à,

Em sợ độc giả vào xem mục Tin Tức mà thấy toàn  chuyện trò khen con cháu mình chiếm cả 2 trang luôn, nên em phải dọn dẹp cất.
Em viết lại mấy chữ ở đó, không thôi cả nhà khg hiểu nó biến mất đâu  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #49 - 06. Mar 2012 , 01:26

Dau Do wrote on 05. Mar 2012 , 08:59:

Mỹ thương,
Ráng lên nhé!!  hoado

Chị Anh Thư và Đậu Đỏ ơi,
Sáng nay em đọc lướt chị Đậu Đỏ viết trước khi đi biểu tình mà ngơ ngác, chẳng hiểu quân sư nhà ta bữa nay làm sao tự nhiên ra kể lể, tính giờ giấc làm như để phát lương cho em  Grin (mới trúng số chắc Grin) Đến lúc nói chuyện mới hiểu ra thì buồn cười quá, (ôi, em đãng trí hơn em tưởng  Grin )

Em viết "cả nhà không ai trách phiền em" là thật đấy chứ (Giời ạ  Roll Eyes )
Thế mà làm 2 bà chị hiểu làm sao, sốt ruột, sốt lòng  ra bênh quá xá  Embarrassed

À quên nữa, cái vụ back up thì chị Đậu Đỏ đừng kể công em vì dạo này D/D yên ổn nên mấy nay em quên chả làm back up gì đâu   Embarrassed
(Với lại em cũng ỷ y sư huynh hay làm back up dùm nữa  Wink)

Back to top
« Last Edit: 06. Mar 2012 , 08:26 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #50 - 24. May 2012 , 20:00

Tu oi ,Ma Thu da post hinh cua con va Me My trong Facebook cua con roi nha.Con chay vao xem di vi bac My da no con kha lau roi.Con nho cho Me con xem lươn voi nhe.
Back to top

IP Logged

Khuê-Tú
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #51 - 24. May 2012 , 21:56

anh_thu_Tran wrote on 24. May 2012 , 20:00:
Tu oi ,Ma Thu da post hinh cua con va Me My trong Facebook cua con roi nha.Con chay vao xem di vi bac My da no con kha lau roi.Con nho cho Me con xem lươn voi nhe.

Thưa Má Anh Thư,

Để con vào xem. Con cám ơn Má nhiều, cám ơn Bác Mỹ  đã chụp cho con nữa.
Ba Má Lan của con được gặp Má chắc vui lắm. Có hình cho con xem không?
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #52 - 24. May 2012 , 22:22

Khuê-Tú wrote on 24. May 2012 , 21:56:
Thưa Má Anh Thư,

Khuê Tú thương ,
Rất vui khi thấy con vào đây. Mẹ bớt đau chưa? hy vọng tai nạn té xe đạp  của Mẹ ,được hồi phục nhanh chóng.
Cô Tv  mong cho mau đến tháng 6 , để  gặp lại con và Me. Chị Natalie nhắc gd con hoài. Tháng 8 sẽ về nhà nghỉ hè.
  Kính gởi lời thăm bà ngoại và Mẹ con luôn an lành. Cám ơn con.
Cô Tv
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #53 - 25. May 2012 , 13:34

Khuê-Tú wrote on 24. May 2012 , 21:56:
Thưa Má Anh Thư,

Nhớ nói Mẹ vào xem nha ,lan trước bác Đàm gửi CD sang con bị mất nên bây giờ gửi trong facebook của con là bảo đảm 100% ha  Wink Wink.
   Vào xem hình rồi thì sẽ thấy luôn hình ảnh của Ba Má Lan nữa đó.Rất tiếc lần này khong gặp được hai mẹ con Mỹ Tú đấy.Chỉ gặp được Ba Má Đậu Đỏ thôi....phải nói là Má Thư thật cảm động khi giờ chót được gặp Ba Má Đậu Đỏ đấy.
  Nhớ chăm sóc cho Bà Ngoại và Mẹ nha con.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #54 - 26. May 2012 , 01:30

Hihi, Chị Thư ơi,

Hình trong facebook thì bé xiu hà. Shocked Nhưng để mai em vào xem đỡ còn hơn khg  Smiley
Chị Lan với chị thật là vui quá hà, rủ nhau đi chơi hoài như tiên vậy. votay
Chị Đậu Đỏ lại ở gần, chạy sang vui ké cũng đỡ ghiền đi, chỉ có em lọt tọt ở xa...  Sad
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra