Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 47 48 49 50 51 ... 53
Send Topic In ra
TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI (Read 58367 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: TRANG KỶ NIỆM VÀNG CỦA CÔ NGỌC MAI
Reply #720 - 25. Aug 2017 , 12:42

Vu Ngoc Mai wrote on 23. Aug 2017 , 22:44:
Tv thương ơi,
Đôi chân em còn đi được là tốt cho sức khoẻ nhiều lăm, nên em đừng có than làm gì.
Chiều tối nay cô mới đi dùng bữa với các chị LVD trong số có 1 em mới từ Úc qua thăm CA.
Thầy trò chụp bao nhiêu là hình kỷ niệm vui ơi là vui.  Vì là bạn học chung lớp từ mấy chục năm nay nên không khí rất là thân thiết, chuyện nổ như pháo, các em nói mãi mà vẫn không đành từ giã nhau để ra về.
Cô thấy đó là tình cảm gắn bó của thầy trò LVD em ạ. 
Vì nhớ cháu nội mới đi xa, nhớ từng món ăn nó
thích mà cô đã gọi món phở áp chảo mà 2 bà cháu hay ăn mỗi khi đi tiệm với nhau.
Đêm đã khuya, Cô sẽ kể chuyện em nghe lần tới nhé.  Chúc em luôn an vui.
Thân quý,
Cô Ngọc Mai

Cô thân mến ,

Vâng , em nghe lời cô không đổi tên Vân , thành tên "Than"  nữa đâu..hi.hi..chấp nhận với những gì mình đang có.
  Em chia vui và chúc mừng quý thầy cô và đại gd D Đ LVD , LVD đã có dịp hội ngộ , ăn uống tha hồ nói cười và hát bài " biệt ly , nhớ nhung từ đây "...mà o chịu rời xa , từ giả...
  Cuối tuần nầy , mùa lể Vu Lan , em chạy shows đến các Chùa , trình diễn và gây quỷ cho 3 nạn nhân 62 , và 2 bé 10 tuổi vừa ra đi , rất thảm thương.
  Em kính chúc cô và cả nhà nhiều sức khoẻ để hạnh phúc và  làm những việc cho mình , cho người , đầy ý nghỉa , trân quý.
  Em cám ơn cô đã ra vào đây cùng với Mạ Vân , KK....
  Em TvMs
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #721 - 30. Aug 2017 , 04:40

tuy-van wrote on 25. Aug 2017 , 12:42:
  Cô thân mến ,

Vâng , em nghe lời cô không đổi tên Vân , thành tên "Than"  nữa đâu..hi.hi..chấp nhận với những gì mình đang có.
  Em chia vui và chúc mừng quý thầy cô và đại gd D Đ LVD , LVD đã có dịp hội ngộ , ăn uống tha hồ nói cười và hát bài " biệt ly , nhớ nhung từ đây "...mà o chịu rời xa , từ giả...
  Cuối tuần nầy , mùa lể Vu Lan , em chạy shows đến các Chùa , trình diễn và gây quỷ cho 3 nạn nhân 62 , và 2 bé 10 tuổi vừa ra đi , rất thảm thương.
  Em kính chúc cô và cả nhà nhiều sức khoẻ để hạnh phúc và  làm những việc cho mình , cho người , đầy ý nghỉa , trân quý.
  Em cám ơn cô đã ra vào đây cùng với Mạ Vân , KK....
  Em TvMs

Tv ơi,
Cô vẫn vào đây chứ em, để giữ mãi những kỷ niệm vui buồn ngày nào còn có thể, cho dù hôm nay không còn đông vui như xưa vì nhiều lý do khác nhau, mong rằng vì bận hơn là vì những lý do tiêu cực nào khác.
Cô cũng cảm ơn em đã kiên trì đi khắp nơi trong DD, đúng là 1 hội viên xuất sắc của dd LVD.
Mong em luôn vui vẻ và khoẻ mạnh để bước đi không bị gián đoạn.
Cô Ngọc Mai   
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #722 - 31. Aug 2017 , 21:58

Vu Ngoc Mai wrote on 30. Aug 2017 , 04:40:
Tv ơi,
Cô vẫn vào đây chứ em, để giữ mãi những kỷ niệm vui buồn ngày nào còn có thể, cho dù hôm nay không còn đông vui như xưa vì nhiều lý do khác nhau, mong rằng vì bận hơn là vì những lý do tiêu cực nào khác.
Cô cũng cảm ơn em đã kiên trì đi khắp nơi trong DD, đúng là 1 hội viên xuất sắc của dd LVD.
Mong em luôn vui vẻ và khoẻ mạnh để bước đi không bị gián đoạn.
Cô Ngọc Mai   

Cô thân mến ,

Em cũng ráng cố gắng để ra vào đây , cho dù lâu lâu chạy shows quá , nhưng chưa bị vấp té , hay gián đoạn ( ngoại trừ đi xa nhà hay bị bao tử và migraine hành hạ ).
   Ngày mai , chúng ta chào đón tháng 9 , em hy vọng cô và cả nhà được may mắn và nhiều niềm vui hơn tháng 8 nhé.

Em Tvms cám ơn cô đã ra vào căn nhà đầy kỷ niệm vui buồn nầy và  chia xẽ tâm tình cho đời bớt vắng lặng.

thanks.gif maivang2 pansyvang thanks.gif maivang2 tulipvang votay votay

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #723 - 04. Sep 2017 , 11:03

tuy-van wrote on 31. Aug 2017 , 21:58:
   Cô thân mến ,

Em cũng ráng cố gắng để ra vào đây , cho dù lâu lâu chạy shows quá , nhưng chưa bị vấp té , hay gián đoạn ( ngoại trừ đi xa nhà hay bị bao tử và migraine hành hạ ).
   Ngày mai , chúng ta chào đón tháng 9 , em hy vọng cô và cả nhà được may mắn và nhiều niềm vui hơn tháng 8 nhé.

Em Tvms cám ơn cô đã ra vào căn nhà đầy kỷ niệm vui buồn nầy và  chia xẽ tâm tình cho đời bớt vắng lặng.

thanks.gif maivang2 pansyvang thanks.gif maivang2 tulipvang votay votay

Em TvMs

Mây Say ơi,
Hôm nay thì em phải nghỉ lao động chạy shows 1 ngày đấy nhé.  Giống như Cô nè:  từ sáng đến giờ hết tập thể dục lại nghe nhạc êm dịu, xem emails và biên thư cho em đây.  Bước kế tiếp mới là đi shopping kiếm "bèo" (đồ rẻ như bèo) mua để mà mua, dùng hay không để sau mới hậu xét em ơi!
Chúc em thương "phè" trọn ngày nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #724 - 04. Sep 2017 , 11:53

Vu Ngoc Mai wrote on 04. Sep 2017 , 11:03:
Mây Say ơi,
Hôm nay thì em phải nghỉ lao động chạy shows 1 ngày đấy nhé.  Giống như Cô nè:  từ sáng đến giờ hết tập thể dục lại nghe nhạc êm dịu, xem emails và biên thư cho em đây.  Bước kế tiếp mới là đi shopping kiếm "bèo" (đồ rẻ như bèo) mua để mà mua, dùng hay không để sau mới hậu xét em ơi!
Chúc em thương "phè" trọn ngày nhé.
Cô Ngọc Mai

Cô thân kính

Lể Lao Động ai cũng được tung tăng shop hàng " bèo " và " phè " , nhưng em TvMs nầy còn bận rộn chạy shows gia đình , mừng SN Vincent , con trai út duy nhất , cùng ngày 9-4 , cả nước Mỷ cùng chung vui ăn mừng.
  Từ thứ sáu đến nay , hết gia đình 2 bên suôi gia hội ngộ , vào nhà của VC Vinent & Tracy vừa mua được , cũng gần nhà em  và gần 2 chị.....nên tuy bận mà mừng cho các con , cháu.

Dạo nầy em không được post hình , thật ấm ức , chỉ cầu mong ngày nào , được ra vào post hình , cho thêm tươi sắc.

Em cám ơn cô đã nhớ đến em , và hy vọng cô được an vui và chốp được nhiều hàng " bèo " nhé.

thanks.gif thumbup Drinkinj nong_hoi whistling party4 flower40
  Em TvMs

Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #725 - 07. Sep 2017 , 03:31

tuy-van wrote on 04. Sep 2017 , 11:53:
Cô thân kính

Lể Lao Động ai cũng được tung tăng shop hàng " bèo " và " phè " , nhưng em TvMs nầy còn bận rộn chạy shows gia đình , mừng SN Vincent , con trai út duy nhất , cùng ngày 9-4 , cả nước Mỷ cùng chung vui ăn mừng.
  Từ thứ sáu đến nay , hết gia đình 2 bên suôi gia hội ngộ , vào nhà của VC Vinent & Tracy vừa mua được , cũng gần nhà em  và gần 2 chị.....nên tuy bận mà mừng cho các con , cháu.

Dạo nầy em không được post hình , thật ấm ức , chỉ cầu mong ngày nào , được ra vào post hình , cho thêm tươi sắc.

Em cám ơn cô đã nhớ đến em , và hy vọng cô được an vui và chốp được nhiều hàng " bèo " nhé.

thanks.gif thumbup Drinkinj nong_hoi whistling party4 flower40
  Em TvMs

Tv ơi,
Ủa mà sao em lại "không được post hình," chuyện hơi lạ cho Tv đó nhé.  Thôi BTGH cố gắng làm việc chuyên môn của em đi nghe.
Cô mừng em được có con cháu ở gần thật là hạnh phúc.  Đám cháu của chúng ta lớn lên ở bên này, chỉ cầu mong sao đứa nào cũng ngoan ngoãn, giỏi giang, có tình thương gia đình, xã hội và quê hương thôi em nhỉ.
Thời gian qua mau quá, lại sắp hết 1 tuần nữa rồi đây.
Thân mến,
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2017 , 03:37 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #726 - 08. Sep 2017 , 07:21

Vu Ngoc Mai wrote on 07. Sep 2017 , 03:31:
Tv ơi,
Ủa mà sao em lại "không được post hình," chuyện hơi lạ cho Tv đó nhé.  Thôi BTGH cố gắng làm việc chuyên môn của em đi nghe.
Cô mừng em được có con cháu ở gần thật là hạnh phúc.  Đám cháu của chúng ta lớn lên ở bên này, chỉ cầu mong sao đứa nào cũng ngoan ngoãn, giỏi giang, có tình thương gia đình, xã hội và quê hương thôi em nhỉ.
Thời gian qua mau quá, lại sắp hết 1 tuần nữa rồi đây.
Thân mến,
Cô Ngọc Mai

CÔ thân kính ,
  Em post được , nhưng khi xuất hiện , chỉ có hình đồng hồ trắng đen xuất hiện mà thôi...hu.hu..
  Thiên tai xảy ra nhiều quá , Mùa Lể Vu Lan năm nay , em cầu nguyện cho tất cả chúng ta được may mắn và tai qua , nạn khỏi.
   Em cám ơn cô đã vào đây chia xẻ tâm tình và cuối tuần như ý nha cô.

Em TVms  pansytim pansyvang pansytim pansyvang
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #727 - 09. Sep 2017 , 12:37

tuy-van wrote on 08. Sep 2017 , 07:21:
  CÔ thân kính ,
  Em post được , nhưng khi xuất hiện , chỉ có hình đồng hồ trắng đen xuất hiện mà thôi...hu.hu..
  Thiên tai xảy ra nhiều quá , Mùa Lể Vu Lan năm nay , em cầu nguyện cho tất cả chúng ta được may mắn và tai qua , nạn khỏi.
   Em cám ơn cô đã vào đây chia xẻ tâm tình và cuối tuần như ý nha cô.

Em TVms  pansytim pansyvang pansytim pansyvang

Ồ lạ quá em nhỉ.  Cô cũng thấy rất nhiều ô vuông che lấp hình ảnh mình đã post thì phải.  Chỉ mong là hình ảnh vẫn còn giữ được cho bài vở thêm tươi mát thôi.
Ngày mai Chủ Nhật đài TV SBTN sẽ phỏng vấn cô lúc 2:30 pm về vấn đề dạy học trước 75 em ạ.
Cũng nhân mùa Đai Hội, hợp chủ đề quá rồi em.  Thế 2 tuần nữa em có xuôi nam làm văn nghệ không?  Cô mong gặp em lắm.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #728 - 10. Sep 2017 , 06:18

Vu Ngoc Mai wrote on 09. Sep 2017 , 12:37:
Ồ lạ quá em nhỉ.  Cô cũng thấy rất nhiều ô vuông che lấp hình ảnh mình đã post thì phải.  Chỉ mong là hình ảnh vẫn còn giữ được cho bài vở thêm tươi mát thôi.
Ngày mai Chủ Nhật đài TV SBTN sẽ phỏng vấn cô lúc 2:30 pm về vấn đề dạy học trước 75 em ạ.
Cũng nhân mùa Đai Hội, hợp chủ đề quá rồi em.  Thế 2 tuần nữa em có xuôi nam làm văn nghệ không?  Cô mong gặp em lắm.
Cô Ngọc Mai

Cô thương kính ,

Hôm nay cô được đài SBTN phỏng vấn , kh^ng biêt cô co nôn nao không , mà em thì nôn nao dùm cô nên thức 4 giờ sáng , chờ đợi xem video hay hình ảnh , và rất vui mừng...hi..hi..Em nhơ năm nào , Oc tổ chưc ngày " CÁM ƠN THẦY CÔ LVD  , nguyên phai đoàn SJ đến nơi, cũng hân hạnh được SBTN phỏng vân và chụp hình lia lịa...
  Vâng , Đ H LVD sắp đến , em hy vọng thuận bườm xuôi gió , thầy cô trò hội ngộ và tha hồ tâm tình , hát ca , nói  cười cho đời thêm tươi nha cô.
  Em kinh chúc cô được nhều sức khoẻ và hạnh phúc để đi vác ngà voi...như ai nhé ?

votay tulipvang pansyvang votay tulipvang pansyvang thanks.gif
  Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #729 - 11. Sep 2017 , 12:40

tuy-van wrote on 10. Sep 2017 , 06:18:
  Cô thương kính ,

Hôm nay cô được đài SBTN phỏng vấn , kh^ng biêt cô co nôn nao không , mà em thì nôn nao dùm cô nên thức 4 giờ sáng , chờ đợi xem video hay hình ảnh , và rất vui mừng...hi..hi..Em nhơ năm nào , Oc tổ chưc ngày " CÁM ƠN THẦY CÔ LVD  , nguyên phai đoàn SJ đến nơi, cũng hân hạnh được SBTN phỏng vân và chụp hình lia lịa...
  Vâng , Đ H LVD sắp đến , em hy vọng thuận bườm xuôi gió , thầy cô trò hội ngộ và tha hồ tâm tình , hát ca , nói  cười cho đời thêm tươi nha cô.
  Em kinh chúc cô được nhều sức khoẻ và hạnh phúc để đi vác ngà voi...như ai nhé ?

votay tulipvang pansyvang votay tulipvang pansyvang thanks.gif
  Em TvMs

Tv thân thương,
Các em xuôi Nam dự Dại Hội thì vui quá rồi còn gì.  Cô đang chờ đợi ngày thầy trò gặp nhau, giáp mặt chớ không chỉ qua hình ảnh và tiếng nói, hì hì...
Hôm qua Gs Lê Văn Duyệt được Cô Diệu Quyên phỏng vấn trước tiên, cô giáo khen học sinh của mình từ 2 trường Lê Văn Duyệt và Regina Mundi, rồi nói miên man đến dạy học ở Mỹ và một vài lời khuyên cho giới trẻ bên này khi muốn theo nghề dạy học.  SBTN cũng đồng thời giới thiệu CD "Một thuở học trò," với 1 số lượng người gọi vào rất cao em ạ.  CD làm cô nhớ thuở học trò ngày xưa quá.
Cô chúc em đầu tuần thật an vui.
Thân quý,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #730 - 13. Sep 2017 , 22:23

Vu Ngoc Mai wrote on 11. Sep 2017 , 12:40:
Tv thân thương,
Các em xuôi Nam dự Dại Hội thì vui quá rồi còn gì.  Cô đang chờ đợi ngày thầy trò gặp nhau, giáp mặt chớ không chỉ qua hình ảnh và tiếng nói, hì hì...
Hôm qua Gs Lê Văn Duyệt được Cô Diệu Quyên phỏng vấn trước tiên, cô giáo khen học sinh của mình từ 2 trường Lê Văn Duyệt và Regina Mundi, rồi nói miên man đến dạy học ở Mỹ và một vài lời khuyên cho giới trẻ bên này khi muốn theo nghề dạy học.  SBTN cũng đồng thời giới thiệu CD "Một thuở học trò," với 1 số lượng người gọi vào rất cao em ạ.  CD làm cô nhớ thuở học trò ngày xưa quá.
Cô chúc em đầu tuần thật an vui.
Thân quý,
Cô Ngọc Mai

Cô thân kính ,

Cả tháng nay , tuần nào cũng chạy shows cho mùa Lể Vu Lan , và Tết TRung Thu sắp đến.
  Em nhớ những chiếc lồng đèn ngôi sao , con cá ,...bánh trung thu , Hằng Nga , chú cuội , ánh trăng và....những ngày thơ ấu , vô tư tại VN.
  Vâng ,  CD " 1 thuở học trò " dỉ nhiên là được ủng hộ nhiệt liệt , xứng đáng là Trường LVD chúng ta .
  Em chân thàng cám ơn công lao thầy cô , và hy vọng tất cả  những lời chúc tốt lành nhất.

votay Drinkinj votay Drinkinj
  Em TvMs
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #731 - 21. Sep 2017 , 21:48

tuy-van wrote on 13. Sep 2017 , 22:23:
  Cô thân kính ,

Cả tháng nay , tuần nào cũng chạy shows cho mùa Lể Vu Lan , và Tết TRung Thu sắp đến.
  Em nhớ những chiếc lồng đèn ngôi sao , con cá ,...bánh trung thu , Hằng Nga , chú cuội , ánh trăng và....những ngày thơ ấu , vô tư tại VN.
  Vâng ,  CD " 1 thuở học trò " dỉ nhiên là được ủng hộ nhiệt liệt , xứng đáng là Trường LVD chúng ta .
  Em chân thàng cám ơn công lao thầy cô , và hy vọng tất cả  những lời chúc tốt lành nhất.

votay Drinkinj votay Drinkinj
  Em TvMs

Mây Say ơi,
Thấy bánh trung thu khắp nơi thì biết 1 năm lại sắp hết rồi em nhỉ.  Mới ngày nào đầu năm...
Nhưng mà 3 đứa cháu nhỏ của cô thì vui dữ lắm, và cũng có chạy show về trung thu nữa.  Chỉ có bà nội là cực, hàng ngày cú phải đến trông cháu lúc chúng đi học về.  Và chỉ về tổ ấm của mình khi có mẹ chúng đi làm về thôi.
Nhưng kể cũng vui ghê nơi cơ.  Vì 4 bà cháu hết học lại ăn vặt, rồi xem TV, chơi ipad gọi là cũng "bận" lắm đó em ơi!  Và rồi cô cũng phải đóng vai trẻ con với chúng nữa em ạ.
Hẹn gặp em và ngày nữa nghe.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #732 - 28. Sep 2017 , 22:04

Vu Ngoc Mai wrote on 21. Sep 2017 , 21:48:
Mây Say ơi,
Thấy bánh trung thu khắp nơi thì biết 1 năm lại sắp hết rồi em nhỉ.  Mới ngày nào đầu năm...
Nhưng mà 3 đứa cháu nhỏ của cô thì vui dữ lắm, và cũng có chạy show về trung thu nữa.  Chỉ có bà nội là cực, hàng ngày cú phải đến trông cháu lúc chúng đi học về.  Và chỉ về tổ ấm của mình khi có mẹ chúng đi làm về thôi.
Nhưng kể cũng vui ghê nơi cơ.  Vì 4 bà cháu hết học lại ăn vặt, rồi xem TV, chơi ipad gọi là cũng "bận" lắm đó em ơi!  Và rồi cô cũng phải đóng vai trẻ con với chúng nữa em ạ.
Hẹn gặp em và ngày nữa nghe.
Cô Ngọc Mai

Cô thân kính ,

Hôm nay em được quân sư tài ba Đ Đ mở cổng sân trường , sau nhiều tuần lể bị trục trặc kỷ thuật , đành đứng  ngóng phía  ngoài.

2 Mạ con song Vân năm nay không tham dự tiệc đại hội lvd , thật tiếc.
Em đã xem hình va video thật tuyệt vời , cây nhà lá vườn mà hay quá
  Em chia vui và kính chúc cô luôn hạnh phúc bên con cháu và người thân.
   Mấy tuần lể shows cho lể vu lan và tết nhi đồng , em làm ` Hằng Nga ca múa hát phát ' bánh Trung Thu  , lỒng đèn  tưng bừng.
Em chúc cô  1 đêm an lanh
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #733 - 18. Oct 2017 , 22:54

tuy-van wrote on 28. Sep 2017 , 22:04:
  Cô thân kính ,

Hôm nay em được quân sư tài ba Đ Đ mở cổng sân trường , sau nhiều tuần lể bị trục trặc kỷ thuật , đành đứng  ngóng phía  ngoài.

2 Mạ con song Vân năm nay không tham dự tiệc đại hội lvd , thật tiếc.
Em đã xem hình va video thật tuyệt vời , cây nhà lá vườn mà hay quá
  Em chia vui và kính chúc cô luôn hạnh phúc bên con cháu và người thân.
   Mấy tuần lể shows cho lể vu lan và tết nhi đồng , em làm ` Hằng Nga ca múa hát phát ' bánh Trung Thu  , lỒng đèn  tưng bừng.
Em chúc cô  1 đêm an lanh

Tv thân thương,
Cũng đã lâu cô mới vào trường.  Đại hội năm nay thiếu song Vân cũng buồn nhớ thât em ạ.  Nhưng mà Cô được an ủi với buổi gặp gỡ hôm qua của cấp lớp 64.  Đám đàn chị này lâu lâu lại mời Cô Vân và Cô vì là 2 GS cùng về dạy năm 1962, khi các em ấy đang học đệ nhị cấp.
Thấy họ thân mật bên nhau Cô lại liên tưởng đến cấp lớp 73 va 74 vốn cũng rất gắn bó.
Cô đã dự tính kỳ tới mời nhóm này đến đai náo ăn uống ở nhà Cô đó em.  Chắc là sẽ vui lắm đó.
Ngủ ngon em nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top
« Last Edit: 18. Oct 2017 , 22:56 by Vu Ngoc Mai »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #734 - 19. Oct 2017 , 07:32

Vu Ngoc Mai wrote on 18. Oct 2017 , 22:54:
Tv thân thương,
Cũng đã lâu cô mới vào trường.  Đại hội năm nay thiếu song Vân cũng buồn nhớ thât em ạ.  Nhưng mà Cô được an ủi với buổi gặp gỡ hôm qua của cấp lớp 64.  Đám đàn chị này lâu lâu lại mời Cô Vân và Cô vì là 2 GS cùng về dạy năm 1962, khi các em ấy đang học đệ nhị cấp.
Thấy họ thân mật bên nhau Cô lại liên tưởng đến cấp lớp 73 va 74 vốn cũng rất gắn bó.
Cô đã dự tính kỳ tới mời nhóm này đến đai náo ăn uống ở nhà Cô đó em.  Chắc là sẽ vui lắm đó.
Ngủ ngon em nhé.
Cô Ngọc Mai

Cô thương mến ,

Vâng , đúng là " người tính không bằng trời tính " nên hy vọng kỳ Đ H LVD 2 Mạ con Song Vân và những ai vắng mặt năm nay , hội ngô vào dịp sau nhé.
  Cuối tuần sắp đến , cô chuẩn bị chạy shows chưa ? sau Mùa Lể Vu Lan , Tết  Trung Thu...bây giờ sắp đen Halloween

Em tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 47 48 49 50 51 ... 53
Send Topic In ra