Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Bầu thành viên xuất sắc và thành viên hoạt động tích cực trong năm 2011  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Poll closed Poll
Question: Hoạt động trong năm 2011
*** This poll has now closed ***

Xuất Sắc: anh Nguyễn văn Hà    
  21 (51.2%)
Hoạt động tích cực: Phượng Trần    
  20 (48.8%)

Total votes: 41
« Last Modified by: admin on: 06. Feb 2012 , 16:54 »

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Bầu thành viên xuất sắc và thành viên hoạt động tích cực trong năm 2011 (Read 2195 times)
admin
YaBB Administrator

Canada
Bầu thành viên xuất sắc và thành viên hoạt động tích cực trong năm 2011
04. Feb 2012 , 10:54

Hôm nay Đậu Đỏ mở hộp thư lấy ý kiến của các anh chị em để mình cùng bầu nhân vật xuất sắc trong năm qua. Lần này diễn đàn của chúng ta có 2 nhân vật "sáng giá" trong năm, do đó phương thức dùng vote cũng có hơi...thay đổi, anh chị em sẽ chỉ được vote 1 lần (100%) , và lá phiếu sẽ chia làm 50% và 50% (nếu vote cho cả 2), hoặc 50% nếu chỉ vote cho 1 người.
Úi da Đ Đ dài dòng quá mà không biết có làm rõ vấn đề không, hay càng nói càng...rối   Smiley

Poll sẽ kéo dài 7 ngày kể từ hôm nay, xin mời cả nhà cùng tham gia nhé!
Back to top
« Last Edit: 04. Feb 2012 , 14:04 by admin »  
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Bầu thành viên xuất sắc và thành viên hoạt động tích cực trong năm 2011
Reply #1 - 04. Feb 2012 , 22:14

Vote kiểu nay thi khong biet dươc ai da vote va ai chua vote ha quan su ? Tro choi nay co ly a nha.Nho moi cac Thay Co cung vao choi nha.Xem chut thi chi bi lot so vi khong de y day.

admin wrote on 04. Feb 2012 , 10:54:

Hôm nay Đậu Đỏ mở hộp thư lấy ý kiến của các anh chị em để mình cùng bầu nhân vật xuất sắc trong năm qua. Lần này diễn đàn của chúng ta có 2 nhân vật "sáng giá" trong năm, do đó phương thức dùng vote cũng có hơi...thay đổi, anh chị em sẽ chỉ được vote 1 lần (100%) , và lá phiếu sẽ chia làm 50% và 50% (nếu vote cho cả 2), hoặc 50% nếu chỉ vote cho 1 người.
Úi da Đ Đ dài dòng quá mà không biết có làm rõ vấn đề không, hay càng nói càng...rối   Smiley

Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #2 - 05. Feb 2012 , 10:34

Bầu cử dzui quá hehehe TB muốn bầu cho Tai tui là Sĩ quan đặc biệt  đã hành quân xuất sắc trên tầng cây số của DĐ.Hehehe cho TB dựa hơi SQĐB 1 cái nhẹ nhen tự bầu cho mình là chiến sĩ kiên cường bảo vệ thành trì tự do cho DĐ. thanks.gif thanks.gif
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3 - 06. Feb 2012 , 09:06

Cám ơn chị Đ Đ đã dẫn đường chỉ lối cho em.
Chuc cả nhà mọi điều như ý.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #4 - 08. Feb 2012 , 20:39

TB cám ơn Admin đã dán cái Link giúp cho TB dễ dàng
làm tròn nghĩa vụ của Người Việt Tỵ Nạn Công Sản hướng về quê nhà. Như vậy là làm xong một việc còn việc thứ hai là tham gia cuộc bầu cử vui vẻ đầu năm do quân sư Đậu Đỏ tổ chức làm TB nhớ lại thời kỳ đi làm sau 75. Trước khi bầu TB có vài thắc mắc :
Thứ nhất :Việc  bình bầu này tổ chức hàng quý hay hàng năm?
Thứ hai : Phần thưởng là bằng khen của cấp lãnh đạo nào ?
TB muốn biết để bản thân tích cực phấn đấu lập thành tích thi đua , đạt cả hai danh hiệu xuất sắc và tích cực cho tiện việc....ss.Còn bằng khen nếu được chắc chắn TB sẽ lộng kiến.  Chân thành cám ơn quý ban. Chào đoàn kết. TB Smiley
Back to top
« Last Edit: 08. Feb 2012 , 21:04 by thubeo »  

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 09. Feb 2012 , 05:45

Thu ,

Diễn đàn là chổ để mọi người đến chơi cho vui và vui để …chơi tiếp, cho nên trong chiều hướng vui để chơi tiếp, Đ Đ đã mở poll để chúng ta cùng…”điểm mặt chỉ tên” một hay vài người nào đó (tùy theo chủ đề).
Poll này cũng chẳng phải định kỳ vì khi nào nhớ thì làm, khi nào vui …thì làm. Đã bảo là vui chơi mà, nếu không vui thì ai thèm chơi nữa, phải không Thu ? Vã lại cái gì bất ngờ thì có khi tăng thêm phần thú vị!
Trong quá khứ Diễn đàn đã “chụp” được Man of the year 2006 là anh Đại San, năm 2010 chúng ta cóThành Viên Xuất Sắc Năm 2010 là giáo sư Thu Lê .
Hi hi đây đâu phải là văn phòng của Ủy ban nhân dân phường mà có bằng khen của cấp lãnh đạo? Tuy là không có bằng khen của “cấp lãnh đạo”, nhưng Thu cứ việc “phấn đấu lập thành tích thi đua” nha! Có khi sẽ bị chụp trúng đó.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #6 - 09. Feb 2012 , 10:41

admin wrote on 04. Feb 2012 , 10:54:

hahaha...đầu lòng 2 ả Tố Nga....mổi người 1 vẻ 10 phân vẹn 10...

Hello chị Đ Đ , Dzịt xài iphone nên không xử dụng được cái poll. Dzịt vote cho cả 2...

Hi anh Hà , xin đừng giận khi Dzịt ghẹo anh là ả nghe.... ghẹo cho vui nhà vui cửa đó mà.... Grin

...
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #7 - 10. Feb 2012 , 22:47

Dau Do wrote on 09. Feb 2012 , 05:45:

Thu ,

Diễn đàn là chổ để mọi người đến chơi cho vui và vui để …chơi tiếp, cho nên trong chiều hướng vui để chơi tiếp, Đ Đ đã mở poll để chúng ta cùng…”điểm mặt chỉ tên” một hay vài người nào đó (tùy theo chủ đề).
Poll này cũng chẳng phải định kỳ vì khi nào nhớ thì làm, khi nào vui …thì làm. Đã bảo là vui chơi mà, nếu không vui thì ai thèm chơi nữa, phải không Thu ? Vã lại cái gì bất ngờ thì có khi tăng thêm phần thú vị!
Trong quá khứ Diễn đàn đã “chụp” được Man of the year 2006 là anh Đại San, năm 2010 chúng ta cóThành Viên Xuất Sắc Năm 2010 là giáo sư Thu Lê .
Hi hi đây đâu phải là văn phòng của Ủy ban nhân dân phường mà có bằng khen của cấp lãnh đạo? Tuy là không có bằng khen của “cấp lãnh đạo”, nhưng Thu cứ việc “phấn đấu lập thành tích thi đua” nha! Có khi sẽ bị chụp trúng đó.

TB chào chị Đậu Đỏ , đúng rồi chị ơi ,nếu là văn phòng của Ủy ban nhân dân phường thì chị Đậu Đỏ và TB đâu có tới vui chơi làm chi với lũ quỷ đỏ . Tại chị bày ra cuộc bầu vui vẻ này làm TB nhớ lại thời đi làm với vc , mõi ngày giao ban ,tự phê ,tự kiểm, bình bầu bình chọn dòm ngó để ý nhau thấy ớn. TB chỉ là vui chơi dùng những từ vc hay lạm dùng cho hợp với câu chuyện thôi. TB nhớ có lần quên không nhớ đúng Quốc Tổ hay Thánh Tổ , TB liền bị 1 thành viên tên Lãng Tử (TB chưa bao giờ thấy từ lúc vào chơi DĐ) ở đâu xẹt vào chup..... TB. Lần này thấy chị giỡn dzui nên giỡn lại. Chị ơi vui chơi mà cứ ăn tàu hũ nước đường hoài thì cũng có ngày bị sặc ,  nên TB bê cóc ổi cho nó thay đổi thi vị. Cóc chua ổi chát mới làm mình hít hà động não , như vậy thì sẽ tốt đó , mình sẽ ngừa được chứng si khờ người già , nó đang chực chờ tấn công , nghĩ đến thôi TB cũng ớn lạnh. Thôi để TB nghe lời chị " tích cực phấn đấu lập thành tích thi đua” vui chơi để mau chóng được chụp trúng.  Smiley Cừ với chị miếng bự nè Grin
Back to top
« Last Edit: 10. Feb 2012 , 23:50 by thubeo »  

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #8 - 12. Feb 2012 , 19:34

Xin cám ơn tất cả các anh chị em (ACE) đã tham gia vào cuộc trưng cầu ý kiến năm nay và giúp nó thành công tốt đẹp.  hoado

ps: Có 1 thắc mắc là Đ Đ không hiểu sao các đương sự lại không xử dụng phiếu của mình  nhỉ  Undecided , phải chăng là họ không đồng ý với chúng ta ???    Cheesy

Back to top
« Last Edit: 13. Feb 2012 , 05:01 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Nguyen Van Ha
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2011*

Reply #9 - 13. Feb 2012 , 07:17

Dau Do wrote on 12. Feb 2012 , 19:34:

Xin cám ơn tất cả các anh chị em (ACE) đã tham gia vào cuộc trưng cầu ý kiến năm nay và giúp nó thành công tốt đẹp.  hoado

ps: Có 1 thắc mắc là Đ Đ không hiểu sao các đương sự lại không xử dụng phiếu của mình  nhỉ  Undecided , phải chăng là họ không đồng ý với chúng ta ???    Cheesy

Chị Đ Đ và các anh chị em thân mến,

Xin cám ơn chị đã tổ chức cuộc trưng cầu dân ý bất ngờ này. Và cũng xin chân thành cảm ơn các bạn đã bỏ phiếu bầu cho tôi.

Hôm trước tình cờ thấy tên mình xuất hiện trên "bảng vàng", tôi vô cùng ngạc nhiên, kiểu như không múa vé số mà lại được trúng độc đắc, không đi thi mà lại được cấp bằng cao, hay...không uống rượu mà lại được say!!!

Thật ra trong d/đ có rất nhiều anh chị em khác xuất sắc hơn tôi nhiều, không thể nào kể ra cho hết. Trong khi đó tôi chẳng có gì hay ho cả! Năm trước tôi có hobby tập viết văn thì lại có khá nhiều thành viên trong d/đ góp sức viết chung nhiều bài. Bây giờ lại đang chập chững làm nhạc thì lại được nhiều tài năng trong d/đ giúp trình bày những bản nhạc đơn sơ của tôi. Diễn đàn đã không tính công mà lại còn cấp bản khen! Tôi thiệt tình không biết nói sao để tỏ lòng biết ơn d/đ và các bạn!

Thôi thì lần nữa, tôi xin ghi nhận tấm lòng thân tình của các anh chị em đối với tôi. Tôi xem đó như là một khích lệ lớn lao trong sinh hoạt văn nghệ của tôi trong d/đ, và chắc chắn sẽ trân quí tình cảm nhiệt thành của các Thầy Cô, các anh chị em và các bạn đối với Hà Bá này!

Cũng xin được chúc mừng cô PTr đã được d/đ bầu là thành viên tích cực nhất trong d/đ và không như tôi, PTr rất xứng đáng được d/đ trao cho vinh dự đó.

Xin cám ơn tất cả các bạn trong d/đ rất nhiều và hy vọng sẽ được cơ hội đóng góp thêm trong tương lai cho d/đ LVD.

Cheeeeeeeers,
NVH 
Smiley

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 14. Feb 2012 , 21:26

Thưa Chị Đậu Đỏ và Cả Nhà Lê Văn Duyệt ,

Đầu tiên em cám ơn Quân Sư Đậu Đỏ đã mở ra mục bầu chọn vui vẻ này  pinkrose pinkrose pinkrose

Thật là ngạc nhiên ,  sau đó là bối rối vì bất ngờ quá nên em đã không biết phải làm gì , thậm chí em nghe chị Thúy Dung nói nhưng em không biết trang Poll này nằm ở đâu ... em đã nghĩ không nên vào tham gia bầu chọn cho .... công bằng

Em đã nghĩ dù em đạt được danh hiệu hay không thì em vẫn muốn em mãi được là Tí Lanh Chanh của Diễn Đàn Lê Văn Duyệt , mãi được là thư ký không lương của Cô Vân, mãi được là Tí cưng của Cô Mai , mãi được là em Tý nhanh nhanh của Cô Thu , mãi được là đệ tử văn nghệ của Thày Đường , mãi được là em 8 của chị 8 , em Tí cưng của chị Ba Đá , Tí của anh Tài tui , Diều của nhóm chim chóc , mãi được là Công nương của Cung Hoa Gấm ( lâu quá em không về nhà ) , mãi được là ca sĩ thường trực không lương của quán Thời Gian ......

Em xin cám ơn Cả Nhà đã đề cử và bầu chọn em là Thành Viên Hoạt Động Tích Cực trong năm 2011  pinkrose pinkrose pinkrose

Năm 2012 thật là một năm đặc biệt , xin Cả Nhà cho em được xem đây là quà tặng cho em nhân ngày kỷ niệm 5 năm em tham gia vào Diễn Đàn Lê Văn Duyệt vào tháng 5 sắp tới , em xin cám ơn tất cả

Em cũng xin chúc mừng huynh Hà được bầu chọn là Thành Viên Xuất Sắc trong năm 2011  flower40

Em xin chúc Cả Nhà LVD một năm nhiều sức khoẻ & vạn sự như ý

Phượng Trần

...
Back to top
« Last Edit: 14. Feb 2012 , 22:05 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #11 - 15. Feb 2012 , 12:53

Phuong_Tran wrote on 14. Feb 2012 , 21:26:
Thưa Chị Đậu Đỏ và Cả Nhà Lê Văn Duyệt ,

Đầu tiên em cám ơn Quân Sư Đậu Đỏ đã mở ra mục bầu chọn vui vẻ này  pinkrose pinkrose pinkrose

Thật là ngạc nhiên ,  sau đó là bối rối vì bất ngờ quá nên em đã không biết phải làm gì , thậm chí em nghe chị Thúy Dung nói nhưng em không biết trang Poll này nằm ở đâu ... em đã nghĩ không nên vào tham gia bầu chọn cho .... công bằng

Em đã nghĩ dù em đạt được danh hiệu hay không thì em vẫn muốn em mãi được là Tí Lanh Chanh của Diễn Đàn Lê Văn Duyệt , mãi được là thư ký không lương của Cô Vân, mãi được là Tí cưng của Cô Mai , mãi được là em Tý nhanh nhanh của Cô Thu , mãi được là đệ tử văn nghệ của Thày Đường , mãi được là em 8 của chị 8 , em Tí cưng của chị Ba Đá , Tí của anh Tài tui , Diều của nhóm chim chóc , mãi được là Công nương của Cung Hoa Gấm ( lâu quá em không về nhà ) , mãi được là ca sĩ thường trực không lương của quán Thời Gian ......

Em xin cám ơn Cả Nhà đã đề cử và bầu chọn em là Thành Viên Hoạt Động Tích Cực trong năm 2011  pinkrose pinkrose pinkrose

Năm 2012 thật là một năm đặc biệt , xin Cả Nhà cho em được xem đây là quà tặng cho em nhân ngày kỷ niệm 5 năm em tham gia vào Diễn Đàn Lê Văn Duyệt vào tháng 5 sắp tới , em xin cám ơn tất cả

Em cũng xin chúc mừng huynh Hà được bầu chọn là Thành Viên Xuất Sắc trong năm 2011  flower40

Em xin chúc Cả Nhà LVD một năm nhiều sức khoẻ & vạn sự như ý

Phượng Trần

...

That dung la mot su trung hop ngau nhien , hom nay chi moi biet la co muc nay vi co bao gio chi lang thang den nhung noi nay dau. Cau chi khen PHƯƠNG TRAN  la chi noi dai nhung suy nghi ,nhan xet cua chi ve PHƯƠNG TRAN thoi , khong ngo trung phoc  Shocked chung to moi ngươi deu công nhan nhu chi  Grin
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra