Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - tìm bạn cũ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
tìm bạn cũ (Read 1236 times)
ngọc anh p1 khoá 71-75
YaBB Newbies
*

tìm bạn cũ
25. Feb 2012 , 05:42

ngọc anh lớp p1 71-75 muốn tìm bạn Vũ Thị Liên học cùng lớp, trước đây nhà ở đường Gia Long,Gò Vập Mình và Liên cùng học lớp với bạn Như Mai. Bạn nào biết tin tức của bạn Liên xin gửi thông tịn Rất cám ơn.
p/s: cớ thể gửi thông qua diễn đàn hoặc mail ngocanhdb1012@gmail.com
Back to top

IP Logged

nang ton nu
Senior Member

Re: tìm bạn cũ
Reply #1 - 03. Mar 2012 , 02:23

ngọc anh p1 khoá 71-75 wrote on 25. Feb 2012 , 05:42:
ngọc anh lớp p1 71-75 muốn tìm bạn Vũ Thị Liên học cùng lớp, trước đây nhà ở đường Gia Long,Gò Vập Mình và Liên cùng học lớp với bạn Như Mai. Bạn nào biết tin tức của bạn Liên xin gửi thông tịn Rất cám ơn.
p/s: cớ thể gửi thông qua diễn đàn hoặc mail ngocanhdb1012@gmail.com

Bạn Ngọc Anh ui,
Thy Oanh LVD78 thân chào bạn, thấy bạn nhắn tin 2 lần mà không ai trả lời nên mình lanh chanh chạy vào vì nhờ bạn cho thêm cái clue Như Mai nên mình biết bạn cùng khoá với mình, có lẻ Ngọc Anh di tản 75 nên không còn học LVD ? Dù vậy vẫn phải ghi khoá 71-78 dể các bạn cùng khoá nhận Họ với nhau. Bạn dang ở nước nào?

ThyOanh học A4 cùng dãy với P1, P2 cũng có quen 1 số bạn bên dó nhưng không biết Vũ thị Liên, chỉ biết có nàng Liên hay dờn guita lại không nhớ họ, còn Như Mai dịnh cư ở Canada. Có biết Phạm Mỹ Nga P1 không?
Back to top

IP Logged

ngọc anh p1 khoá 71-75
YaBB Newbies
*

Reply #2 - 29. Mar 2012 , 04:50

chào Oanh
thật ra mình vẫn ở việt nam Smiley. năm 76 mình chuyển qua võ trường toản học chứ không di tản đi đâu hệt vậy còn Oanh thíaao? có còn ở việt nam không? mình gửi tin mà không thấy trả lời cũng hơi buồn nên cám ơn Oanh nhiều lặm
chúc cuối tuần vui vẻ  Cheesy
Back to top

IP Logged

nang ton nu
Senior Member

Reply #3 - 05. Apr 2012 , 17:12

ngọc anh p1 khoá 71-75 wrote on 29. Mar 2012 , 04:50:
chào Oanh
thật ra mình vẫn ở việt nam Smiley. năm 76 mình chuyển qua võ trường toản học chứ không di tản đi đâu hệt vậy còn Oanh thíaao? có còn ở việt nam không? mình gửi tin mà không thấy trả lời cũng hơi buồn nên cám ơn Oanh nhiều lặm
Cheesy

Ngọc Anh ơi, đừng buồn nhé, bị chậm trả lời là chuyện thường, ráng vào đây sẽ có nhiều niềm vui bất ngờ, biết đâu Vũ thì Liên thấy bồ nhắn tin xuất hiện thì sao? Oanh cũng hy vọng đó là Liên đàn guita đó.

NA chuyển trường sau 75 mà vẫn còn nhớ LVD mình thì tốt rồi. NA cho biết họ để chị Admin vào danh sách khoá mình, Liên tìm chưa ra hỏng hiểu sao chị ấy cho vào danh sách Undecided 
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #4 - 24. May 2012 , 07:58

Nguyễn thị Nam Chi LVD74 muốn tìm bạn là Tạ thị Hồng Hoa cùng ra trường 74 ,cả nhà có ai biết xin liên lạc với Bích Liên
lienbich@aol.com

...
...
Back to top
« Last Edit: 27. May 2012 , 23:02 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #5 - 27. May 2012 , 23:05

Kim Lang tìm bạn Cao thị Liên Châu cùng ra trường năm 74 , cả nhà có ai biết  xin liên lạc vói Bích Liên

lienbich@aol.com
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra