Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Khung Cửa 75_LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 83 84 85 
Send Topic In ra
Khung Cửa 75_LVD (Read 81433 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: Khung Cửa 75_LVD
Reply #1260 - 09. Mar 2016 , 08:31

Phuong_Tran wrote on 07. Mar 2016 , 15:26:
Hi chị Thu Béo Quản gia và các bạn Công Nương Cung Hoa Gấm 75

Em cám ơn chị Thu Béo tình nguyện làm Quản gia không lương cho nhà tụi em thêm ấm

Hôm nay tui về thăm nhà , được đọc những dòng chữ của anh Tài tui thấy buồn chi lạ

Viết vài dòng cho đở thấy đơn côi

Chúc cả nhà LVD 75 an vui

Phượng Trần

Chào Phượng Trần , chúc mừng trở lại  flower40, chắc phải thuê thám tử đi kiếm mấy CN kia quá.

...

Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1261 - 09. Mar 2016 , 18:30

thubeo wrote on 03. Mar 2016 , 21:18:
...

Hi Nga , TB dọn nhà qua đây làm quản gia , chúc mừng Nga trở lại , mình đợi mấy CN kia về đông đủ rồi mình lại dzui dzẻ trở lại nhen Nga.  Cheesy Smiley Cheesy

Hí hí chị TB đây sao? Cảm ơn chị TB đã thương mấy em công nương mà dọn nhà về đây làm quả gia.  thanks.gif

Chị Nga và chị TB ơi, em đã mua vé bay qua bên đó sáng Thứ Sáu rồi nha. Hy vọng sẽ gặp lại cả nhà.
moclan
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #1262 - 12. Mar 2016 , 03:29

BichDinh wrote on 09. Mar 2016 , 18:30:
Hí hí chị TB đây sao? Cảm ơn chị TB đã thương mấy em công nương mà dọn nhà về đây làm quả gia.  thanks.gif

Chị Nga và chị TB ơi, em đã mua vé bay qua bên đó sáng Thứ Sáu rồi nha. Hy vọng sẽ gặp lại cả nhà.
moclan

Bích Định ơi, em mua vé bay sớm quá vậy. Mới tháng 3 thôi mà đã tính hết vacation cho tháng 8 rồi  sao. Em sang Cali thứ sáu 19.8 phải không? Rất mong gặp lại em.
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1263 - 15. Mar 2016 , 21:42

Nga Lucia wrote on 12. Mar 2016 , 03:29:
Bích Định ơi, em mua vé bay sớm quá vậy. Mới tháng 3 thôi mà đã tính hết vacation cho tháng 8 rồi  sao. Em sang Cali thứ sáu 19.8 phải không? Rất mong gặp lại em.

Nga ơi tháng nào cũng là vacation của Bích Định hết mà , BĐ đẻ bọc điều mà Nga jerry. Chúc vui giữa tuần.

TB

Back to top

...

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1264 - 17. Mar 2016 , 08:15

Nga Lucia wrote on 12. Mar 2016 , 03:29:

Dạ, đúng rồi chị Nga, thứ Sáu tụi em sẽ bay đến. Em phải xí trước để anh nước dừa đi với em. Hí hí
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #1265 - 17. Mar 2016 , 08:36

thubeo wrote on 15. Mar 2016 , 21:42:
Nga ơi tháng nào cũng là vacation của Bích Định hết mà , BĐ đẻ bọc điều mà Nga jerry. Chúc vui giữa tuần.

TB

Kể chuyện về hột điều cho chị TB nghe nha. 1980 chị hai của em vượt biên được sang đây, lần nào em đưa hột điều mời chị ăn chị cũng lắc đầu, em nghĩ chắc chị mình no hoặc chưa biết thưởng thức hương thơm và vị béo ngậy của hột điều nên mỗi khi hai chị em gặp nhau em lại mời chị ăn thử hột điều. Cực chẳng đã chị mới thổ lộ cho em biết là sau 75 chị ăn cơm toàn với hột điều, nên khi chị nhìn thấy và hửi mùi hột điều, khiến chị sợ và muốn ói. Lúc đó em như bị bóp cổ và bị nghẹn, nước mắt em cứ thế mà tuôn tràn....
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #1266 - 19. Mar 2016 , 22:48

BichDinh wrote on 17. Mar 2016 , 08:36:
Kể chuyện về hột điều cho chị TB nghe nha. 1980 chị hai của em vượt biên được sang đây, lần nào em đưa hột điều mời chị ăn chị cũng lắc đầu, em nghĩ chắc chị mình no hoặc chưa biết thưởng thức hương thơm và vị béo ngậy của hột điều nên mỗi khi hai chị em gặp nhau em lại mời chị ăn thử hột điều. Cực chẳng đã chị mới thổ lộ cho em biết là sau 75 chị ăn cơm toàn với hột điều, nên khi chị nhìn thấy và hửi mùi hột điều, khiến chị sợ và muốn ói. Lúc đó em như bị bóp cổ và bị nghẹn, nước mắt em cứ thế mà tuôn tràn....

Từ câu chuyện trên ,TB nghĩ cái gì mà nhiều quá thì đều không tốt phải không BĐ?

TB

PS : TB có ý kiến sơ khởi bên trang  Mừng sinh nhật D Đ , các CN cho ý kiến thêm nhen
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 83 84 85 
Send Topic In ra