Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LVD dự lễ Nhớ Ơn Thày Cô của HAH Chu Văn An  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
LVD dự lễ Nhớ Ơn Thày Cô của HAH Chu Văn An (Read 995 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

LVD dự lễ Nhớ Ơn Thày Cô của HAH Chu Văn An
18. Nov 2012 , 20:23

Thưa Cả nhà ,

Phượng Trần mời Cả nhà xem một số hình ảnh Thày Trò LVD dự lễ Nhớ Ơn Thày Cô của HAH Chu Văn An , hình ảnh này từ camera của chị Hoa Hạ ( Kim Phượng ) với lời chú thích của chị Hoa Hạ :

Day la nhung hinh anh sot deo tu trong may camera cua phuong hom nay, di du le Nho On Thay Co cua hoi CVA. Vi LVD chi di du tiec,  va chung ta khong phai ban ron lam gi ca, cho nen phuong tha ho dung may camera ma chup hinh cac nguoi mau cua LVD trong bua tiec, gom co Co Ngoc Mai, Chi Minh Chau, Vu Dan, Dang My va Kim Phuong. Ngoai ra co hinh cua 3 vi hoi truong cua hoi cac truong nu trung hoc, Gia Long, Trung Vuong va Le van Duyet.

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Chị MInh Châu và chị Đặng Mỹ

...

Chị Vũ Đan và chị Minh Châu

...

Chị Hoa Hạ và chị Đặng Mỹ

...

Chị MInh Châu " học trò nhỏ " của Cô Ngọc Mai  hoahong.gif

...

" Ác minh " của huynh Hà  Cheesy

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Back to top
« Last Edit: 18. Nov 2012 , 20:25 by Phuong_Tran »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: LVD dự lễ Nhớ Ơn Thày Cô của HAH Chu Văn An
Reply #1 - 19. Nov 2012 , 07:29

Hình cô trò và thân hữu  với những tà áo dài quá đẹp và "nền nã", nhất là lại thấy cô Bắc kỳ nho nhỏ từ Vancouver  về nữa  Cảm ơn các em và cô Mai.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 20. Nov 2012 , 09:11

Cam on em Phương Tran da dua hinh vao day cho Co dươc chiem ngương !
Co tro LVD mac ao dai dep qua. Thay cac em co ve
" đứng đắn " [ Co khong co y noi la cac em khi khong mac ao dai la khong dung dan dau nhe ! ]
Lan dau tien Co thay Kim Phương mac ao dai [ khong ke mac ao dai dong phuc ], xinh qua em oi !
Đang My oi , em qua day thao nao Co goi hoi tham Ba Cu cua em ve vu Cu bi ngã ma khong co em !
Co Van
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #3 - 21. Nov 2012 , 16:09

thule wrote on 19. Nov 2012 , 07:29:
Hình cô trò và thân hữu  với những tà áo dài quá đẹp và "nền nã", nhất là lại thấy cô Bắc kỳ nho nhỏ từ Vancouver  về nữa  Cảm ơn các em và cô Mai.

Kính thưa Cô Thu,

Có công việc cần ở San Diego nên em vội vã đi và định về ngay, nhưng lại có việc ở OC chủ nhật nên Đan rủ đi dự tiệc của CVA. Nhờ vậy em được gặp Cô Mai, và được ngồi với Chị Châu, Phượng và Đan.  Nói "được ngồi với..."nghe buồn cười quá phải khg Cô, nhưng sự thật là trong đại hội LVD thì tụi em chạy như vịt, có ngồi với nhau đâu. Đại hội LVD năm nay em đau vai, khg bận văn nghệ văn gừng, nhưng Đan thì có đươc ngồi đâu, nên rút cục chưa bao giờ được ngồi thảnh thơi  nhâm nhi thì thầm thì thịt với nhau như lần này.

Chỉ tiếc là không có Cô và Cô Vân a.

Em kính chúc Thày Cô luôn vui mạnh ạ hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 21. Nov 2012 , 18:39 by admin »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #4 - 21. Nov 2012 , 16:31

ngo_thi_van wrote on 20. Nov 2012 , 09:11:
Cam on em Phương Tran da dua hinh vao day cho Co dươc chiem ngương !
Co tro LVD mac ao dai dep qua. Thay cac em co ve
" đứng đắn " [ Co khong co y noi la cac em khi khong mac ao dai la khong dung dan dau nhe ! ]
Lan dau tien Co thay Kim Phương mac ao dai [ khong ke mac ao dai dong phuc ], xinh qua em oi !
Đang My oi , em qua day thao nao Co goi hoi tham Ba Cu cua em ve vu Cu bi ngã ma khong co em !
Co Van 

Kính thưa Cô Vân,

Em xin cám ơn Cô đã quan tâm, phôn thăm Mẹ em. Mẹ em bị ngã cầu thang máy, nhưng nhờ Trời thương, chỉ bị bầm bên đùi thôi, vài hôm tan hết nên em mới đi San Diego đươc. 

Sáng nay phôn Cô em mới biết trước đại hội LVD Cô phải nằm nhà thương mấy hôm. Lâu nay em khg đọc email, khg biết tin tức gí hết, em xin lỗi Cộ. Em nghe chị Nga nói Chị uống nước celery là huyêt áp hạ ngay, rất tốt. Cô uống thử xem sao a. Em nghĩ nếu ăn được thì càng tốt, có chất xơ a.

Em kính chúc Thày Cô luôn vui mạnh ạ  hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 21. Nov 2012 , 16:32 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #5 - 21. Nov 2012 , 16:34

Phuong_Tran wrote on 18. Nov 2012 , 20:23:
Thưa Cả nhà ,

Phượng Trần mời Cả nhà xem một số hình ảnh Thày Trò LVD dự lễ Nhớ Ơn Thày Cô của HAH Chu Văn An , hình ảnh này từ camera của chị Hoa Hạ ( Kim Phượng ) với lời chú thích của chị Hoa Hạ :

Day la nhung hinh anh sot deo tu trong may camera cua phuong hom nay, di du le Nho On Thay Co cua hoi CVA. Vi LVD chi di du tiec,  va chung ta khong phai ban ron lam gi ca, cho nen phuong tha ho dung may camera ma chup hinh cac nguoi mau cua LVD trong bua tiec, gom co Co Ngoc Mai, Chi Minh Chau, Vu Dan, Dang My va Kim Phuong. Ngoai ra co hinh cua 3 vi hoi truong cua hoi cac truong nu trung hoc, Gia Long, Trung Vuong va Le van Duyet.

Cám ơn em Diều nhiều lắm.hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #6 - 27. Nov 2012 , 00:11

Hình cô Mai chụp coi đẹp và điệu quá.

Mỹ ơi ,sao qua San Diego mà..im hơi lặng tiếng thế?? hôm nào qua nứa thì nhớ ghé chị Thu một tí nhé.
Hình Mỹ chụp cột tóc và đeo vòng kiềng coi có vẻ tiểu thư khuê các ,đẹp và dễ thương lắm.
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra