Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chúc Mừng ĐẠI HỘI LVD 2013 Thành Công Tốt Đẹp  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
Chúc Mừng ĐẠI HỘI LVD 2013 Thành Công Tốt Đẹp (Read 3774 times)
khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Re: Chúc Mừng ĐẠI HỘI LVD 2013 Thành Công Tốt Đẹp
Reply #30 - 14. Oct 2013 , 15:27

tuy-van wrote on 14. Oct 2013 , 09:35:
Hy vọng  2014 , kỷ niệm 10 năm Anniversary , chúng ta sẽ gặp lại nhau ,  an vui và đông đủ hơn nhé.
Em Tv

Hi Tuý Vân !
Một trong những người anh Đậu muốn gặp và nói chuyện đó là Tuý Vân mà tiếc quá hôm đó lại không gặp. Thôi thì lần sau đến hẹn lại lên ha .
Thành ra có người nhờ hỏi thăm mà anh không chuyển lời được , anh Long cũng có sinh hoạt trong nhóm TBH đó nha vì anh Việt Hải cũng là bạn của anh.
Cám ơn TV lúc nào cũng sốt sắng với diễn đàn và hầu như luôn luôn ân cần với mọi người..
Thân mến
Anh Đậu
Back to top
« Last Edit: 14. Oct 2013 , 15:29 by khieulong »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #31 - 14. Oct 2013 , 17:51

khieulong wrote on 14. Oct 2013 , 15:20:
HaHaHa Đúng là có duyên thì đi đâu rồi cũng gặp cô em Đậu Phọng a .
Anh Long ở xa nên ngày tiền đại hội  không có tham dự nên không gặp được Sao Linh . Sao Linh là một trong những moderator của MGP , là người rất là sốt sắng nhiệt tình với bạn bè với các sinh hoạt cộng đồng và lại rất hiền lành dễ thương với mọi người chung quanh nữa .

Anh Long biết Sao Linh mà , hôm ra mắt tập Hương Sắc Tình Thơ của tụi anh , anh nhớ cô Sao Linh cùng chị Thạch Thuỷ cũng có đến tham dự nữa và cô em Ngọc Như Hoa cũng có giúp vui trong chương trình văn nghệ đó mà .
LHCT cũng là một cô em rất dễ thương quen biết với anh từ lâu lắm rồi , nghe anh Nhược Thu nói hình như ngày xưa LHCT cũng có sinh hoạt trong LVD nhà ta đó cô em Đậu Phọng à  với một nick name khác may ra Đậu Đỏ biết thôi chứ mấy cô đậu kia không biết đâu .

HaHaHa nếu mà có chọn hình minh họa cho thơ thì phải chọn hình đẹp của nhà Đậu chứ ai dại gì chọn hình hông đẹp phải không , mà Phương Tran và Phương Tan hai cô em đều xinh cả nên vụ này hoàn toàn cứ yên chí lớn .

Còn vụ tập tành hưởng lười  tụi anh thì được chứ Đậu Phọng lúc nào cũng phải không lười để nhiệt tình đóng góp cho diễn đàn nhà ta mỗi ngày một vui tươi , lớn mạnh và thật đoàn kết đó nha .

Thân mến

Ah... NHững người anh Đậu Đen nhắc đến em Đậu Phọng đều có quen , em có hát vài bài của chị Như Ngọc Hoa , chị Thạch Thủy rất ư là dễ thương , còn LHCT thì đúng là dân LVD sau này , trước đây có sinh hoạt với Diễn Đàn LVD  , có nhắn lời hỏi thăm chị Đặng Mỹ và Đậu Đỏ mà em chưa chuyển lời sang chị Đậu Đỏ được

Vụ hình thì giờ em " yên tâm " rồi ha ha , à , có cả hình chị Anh THư và em về thăm trường cũ nữa đó nhá , có 1 tấm hình với khóm trúc rất đẹp ( quảng cáo ) , nếu anh muốn xem thì nó nằm trong Kho Hình ( về Thăm Trường Cũ )

À , em quên trả lời anh Đậu Đen vụ tiệm trà sữa của con trai em , nó hoạt động tốt khoảng 6 tháng thì sau đó không tốt nữa vì mấy cái vụ hàng thức ăn của Trung Quốc ( bột sữa , trân châu ... ) nên em cho dẹp tiệm luôn cho nó khoẻ .

Bây giờ em mới khai trương 1 tiệm tóc của em vào ngày 24/09/2013 , thời gian này em lo làm Youtube Lê Văn Duyệt Niềm Vui Hội Ngộ ( hoàn thành trước ngày khai trương tiệm 2 ngày  Cheesy Grin ) nên cũng vất vả vì lu bu quá nên cũng đã không đi khoe cùng cả nhà được , giờ thì rỗi rồi , em sẽ post hình lên vào mục chúc mừng khai trương để chia sẻ cùng cả nhà nhé , anh Đậu nhớ vô ... ủng hộ nhé , em sẽ gửi link sau

Công việc riêng và công việc chung ( của Diễn Đàn ) làm em khá là bận rộn nhưng vui anh Đậu ơi , em không thể nào để mọi người vui mà ... không có em , ha ha , thế cho nên 2 ngày Đại hội diễn ra bên ấy cũng giống như em có mặt vậy

HÔm nay tâm sự với anh Đậu nhiều quá , vì lâu không thấy anh vô , giờ thấy anh vào thường xuyên mừng quá nên muốn níu chân anh lại , anh vào thường nhé , mọi người sẽ rất vui đó , dĩ nhiên là kể cả em

Lâu rồi không vào trang HNC , em quên password mất tiêu rồi , hic !

Đậu Phọng
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #32 - 14. Oct 2013 , 20:30

Kính chào Ông Anh Khiếu Long,
Em xin cám ơn Anh Khiếu Long và những tấm hình thật đẹp . Thấy hình lòng cũng chợt thấy xôn xao...
Em-TL
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #33 - 15. Oct 2013 , 22:54

Tuyet Lan wrote on 14. Oct 2013 , 20:30:
Kính chào Ông Anh Khiếu Long,
Em xin cám ơn Anh Khiếu Long và những tấm hình thật đẹp . Thấy hình lòng cũng chợt thấy xôn xao...
Em-TL

Chào lại cô em nhỏ xíu dễ shương hôm nào !
HaHaHa xôn xao là phải rồi vì có dịp gặp gỡ thầy cô và các anh các chị mà lại phải ở nhà thì phải nói là rất tiếc....
Cô em nhỏ xíu còn nhớ đại hội năm nào hay không , hôm đó họ nhà chim vịt đều có mặt thì phải , gởi lại tấm hình để xôn xao thêm một chút nữa nha..

...
Back to top
« Last Edit: 15. Oct 2013 , 22:55 by khieulong »  

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #34 - 15. Oct 2013 , 23:09

Phuong_Tran wrote on 14. Oct 2013 , 17:51:
Ah... NHững người anh Đậu Đen nhắc đến em Đậu Phọng đều có quen , em có hát vài bài của chị Như Ngọc Hoa , chị Thạch Thủy rất ư là dễ thương , còn LHCT thì đúng là dân LVD sau này , trước đây có sinh hoạt với Diễn Đàn LVD  , có nhắn lời hỏi thăm chị Đặng Mỹ và Đậu Đỏ mà em chưa chuyển lời sang chị Đậu Đỏ được

Vụ hình thì giờ em " yên tâm " rồi ha ha , à , có cả hình chị Anh THư và em về thăm trường cũ nữa đó nhá , có 1 tấm hình với khóm trúc rất đẹp ( quảng cáo ) , nếu anh muốn xem thì nó nằm trong Kho Hình ( về Thăm Trường Cũ )

À , em quên trả lời anh Đậu Đen vụ tiệm trà sữa của con trai em , nó hoạt động tốt khoảng 6 tháng thì sau đó không tốt nữa vì mấy cái vụ hàng thức ăn của Trung Quốc ( bột sữa , trân châu ... ) nên em cho dẹp tiệm luôn cho nó khoẻ .

Bây giờ em mới khai trương 1 tiệm tóc của em vào ngày 24/09/2013 , thời gian này em lo làm Youtube Lê Văn Duyệt Niềm Vui Hội Ngộ ( hoàn thành trước ngày khai trương tiệm 2 ngày  Cheesy Grin ) nên cũng vất vả vì lu bu quá nên cũng đã không đi khoe cùng cả nhà được , giờ thì rỗi rồi , em sẽ post hình lên vào mục chúc mừng khai trương để chia sẻ cùng cả nhà nhé , anh Đậu nhớ vô ... ủng hộ nhé , em sẽ gửi link sau

Công việc riêng và công việc chung ( của Diễn Đàn ) làm em khá là bận rộn nhưng vui anh Đậu ơi , em không thể nào để mọi người vui mà ... không có em , ha ha , thế cho nên 2 ngày Đại hội diễn ra bên ấy cũng giống như em có mặt vậy

HÔm nay tâm sự với anh Đậu nhiều quá , vì lâu không thấy anh vô , giờ thấy anh vào thường xuyên mừng quá nên muốn níu chân anh lại , anh vào thường nhé , mọi người sẽ rất vui đó , dĩ nhiên là kể cả em

Lâu rồi không vào trang HNC , em quên password mất tiêu rồi , hic !

Đậu Phọng

HaHaHa Vậy là anh em nhà mình bà con hai bên vì bên nào cũng wuen biết hết. Riêng LHCT thì lâu quá anh cũng không có lien lạc vì ông anh lười being wúa mà.
Vụ mở tiệm làm ăn , thì đương nhiên thua keo này thì phải bày keo khác thôi....Đậu Phong nhanh nhẹn hoạt bát lại khéo miệng thì khách khứa dần dần sẽ đông và tiệm tóc sẽ tấp nập cho mà coi...

Còn vụ níu chưn hay níu cẳng thì khỏi lo , anh còn nhiều nợ nần với mấy cô em cô chị LVD lắm đó mà...đi đâu lâu lâu cũng ghé về chứ không làm thợ lặn chìm nghỉm mất tiu đâu..có người mấy chục năm anh còn nhớ được nữa mà....

Khi nào muốn vào thăm sân trường HNC thì cứ hát lên là anh sẽ gởi password cho...Chỉ sợ cô em bận bịu nhiều nơi chỉ cười mỉm chi và ca bản tình lơ là phải chịu thôi......ha.  Huh
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #35 - 16. Oct 2013 , 09:15

khieulong wrote on 14. Oct 2013 , 15:27:
Hi Tuý Vân !
Một trong những người anh Đậu muốn gặp và nói chuyện đó là Tuý Vân mà tiếc quá hôm đó lại không gặp. Thôi thì lần sau đến hẹn lại lên ha .
Thành ra có người nhờ hỏi thăm mà anh không chuyển lời được , anh Long cũng có sinh hoạt trong nhóm TBH đó nha vì anh Việt Hải cũng là bạn của anh.
Cám ơn TV lúc nào cũng sốt sắng với diễn đàn và hầu như luôn luôn ân cần với mọi người..
Thân mến
Anh Đậu

Anh Dau than kinh ,

Hom nay anh chiu kho doc nhung dong chu khong bo dau vn duoc , vi comp cua Tv dang lam reo ...nhu cac co nu sinh ngay nao , co ngay nang , ngay mua , ngay vui , ngay tho than ...
Em TvMs cam on anh Dau va : ai do " muon hoi tham " Tv trong ngay D H nam nay nhang .
  Em biet  anh KL , anh Toan, anh Ha ...HNC .. trong nhom TNS , va  LVD co Kieu Nguyen ( moi phone Tv hom thu 2 , chia vui vi Kieu duoc anh chi Viet Hai nhan lam em nuoi ), Lan Huong ( dang di chung voi nhom TBH tai Hawaii , Tv cung dinh di chung ...nhung ban qua ) , chi HTNX , P. Tr , ....dong vui va luc nao cung tran quy nhung bai hat , giong ca , bai tho ....hon ca tuyet voi .
  Cung nho co DHLVD  , anh KL moi ra vao san truong, va post hinh that de thuong .
  TvMs than kinh chuc anh KL va ca nha nhung loi chuc tot dep nhat , moi ngay .
Em TvMs
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #36 - 16. Oct 2013 , 14:11

tuy-van wrote on 16. Oct 2013 , 09:15:
Anh Dau than kinh ,

Hom nay anh chiu kho doc nhung dong chu khong bo dau vn duoc , vi comp cua Tv dang lam reo ...nhu cac co nu sinh ngay nao , co ngay nang , ngay mua , ngay vui , ngay tho than ...
Em TvMs cam on anh Dau va : ai do " muon hoi tham " Tv trong ngay D H nam nay nhang .
  Em biet  anh KL , anh Toan, anh Ha ...HNC .. trong nhom TNS , va  LVD co Kieu Nguyen ( moi phone Tv hom thu 2 , chia vui vi Kieu duoc anh chi Viet Hai nhan lam em nuoi ), Lan Huong ( dang di chung voi nhom TBH tai Hawaii , Tv cung dinh di chung ...nhung ban qua ) , chi HTNX , P. Tr , ....dong vui va luc nao cung tran quy nhung bai hat , giong ca , bai tho ....hon ca tuyet voi .
  Cung nho co DHLVD  , anh KL moi ra vao san truong, va post hinh that de thuong .
  TvMs than kinh chuc anh KL va ca nha nhung loi chuc tot dep nhat , moi ngay .
Em TvMs

Cám ơn mùa xuân trên đỉnh Tuý Vân !
Cái tên mây say này cũng hay lắm đó nha , haha có nghiã là ông nào hay cô nào mà luý tuý là cứ như đi trên mây mà thôi...và muốn bay tới đâu thì tới....
Cám ơn thêm là lúc nào Tuý Vân cũng luôn gần gũi và thân ái với anh chị em trên diễn đàn...
nhờ vậy mà diễn đàn lúc nào cũng sống động với tình cảm chân thành........you' re very very kool......Smiley
Back to top
« Last Edit: 16. Oct 2013 , 14:12 by khieulong »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #37 - 20. Oct 2013 , 19:25

khieulong wrote on 15. Oct 2013 , 22:54:
Chào lại cô em nhỏ xíu dễ shương hôm nào !
HaHaHa xôn xao là phải rồi vì có dịp gặp gỡ thầy cô và các anh các chị mà lại phải ở nhà thì phải nói là rất tiếc....
Cô em nhỏ xíu còn nhớ đại hội năm nào hay không , hôm đó họ nhà chim vịt đều có mặt thì phải , gởi lại tấm hình để xôn xao thêm một chút nữa nha..

...

Cám ơn anh Hai dễ shương.... Lòng bùi ngùi nhớ năm nào ...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra