Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chị HT Vũ Đan và Phượng Trần gặp nhau  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Chị HT Vũ Đan và Phượng Trần gặp nhau (Read 745 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Chị HT Vũ Đan và Phượng Trần gặp nhau
02. Dec 2013 , 20:11

Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Chiều hôm qua 02/12/2013 Phượng Trần nhận được một cú phone mong đợi hoài mới thấy  Cheesy Grin , người gọi là chị Hội Trưởng Vũ Đan : " chị đang đứng chờ PTr ở số...ngoài đường Bạch Đằng nè " , " dạ ... , em... bay ra liền "  Cheesy Grin

Và PTr bay ra thiệt  cheer, vừa đi bộ vừa chạy vừa nhảy ấy mà , chị đây rồi , gương mặt hiền dịu , điềm đạm thân thương mà PTr chỉ toàn là nhìn thấy qua hình ảnh mà thôi , chị cho cô em PTr một cái ôm đầm ấm tình thân LVD mà em sẽ không bao giờ quên , bao nhiêu tình cảm nằm trong cái ôm đó , chị nhỉ

Rồi PTr dẫn chị vào nhà cách đó khoảng 100 mét , vừa đi vừa tíu tíu nói chuyện huyên thuyên

Mời cả nhà xem hình nhé , có 2 tấm thôi :

...

...

Còn 2 ngày nữa là chị về lại Mỹ rồi , tính đến hôm nay khi PTr viết những dòng này thì chỉ còn lại 1 ngày thôi , thời gian ở VN chị bận rộn lắm ,chị cùng với chị Kim Phượng (Thủ quỹ của Hội) đi thăm Thày Cô ở VN , rồi tổ chức ngày Hiến Chương Nhà Giáo 20 tháng 11 , tổ chức gặp gỡ kỷ niệm ngày 40 năm các cựu nữ sinh LVD 73 ra trường và đồng thời cũng ăn mừng 60 năm cuộc đời của các cựu nữ sinh LVD 73 nữa  birthday333. ( PTr sẽ mang hình vào cho cả nhà xem sau nhé ) và chị còn phải về quê của anh Hùng ở Hội An để thăm viếng gia đình nữa.

Nói đủ thứ chuyện , chị nói hồi nãy đi ngang qua trường mà đi... lố nên không nhìn lại trường xưa được , nói chuyện sinh hoạt Hội và cả chuyện Youtube.... Như Một Lời Chia Tay.

Gặp nhau nói nhiều mà sao cũng chưa được bao nhiêu , tình trải ra... chưa hết , chị Vũ Đan thật là dễ mến , PTr nhìn thấy một chị Hội Trưởng thật là bản lĩnh , thật gần gủi , ở gần chị như được hưởng lây cái tính điềm đạm , bình an của chị , PTr nhớ lại khi Đại Hội LVD 2013 diễn ra PTr đã hồi hộp nhìn những tấm hình đầu tiên do chị Thuý Lan gửi sang , hồi hộp vì muốn nhìn xem chị Vũ Đan , Hội Trưởng của Hội , sau sự mất mát lớn trong đời là sự ra đi của anh Hùng - vừa mới xãy ra trước đó không lâu , thì chị có vượt qua được nổi buồn riêng để cùng với Thày Cô và các chị em trong Ban Chấp Hành tổ chức Đại Hội Quê Cũ Trường Xưa không , nhưng PTr đã  " khéo lo " ,gương mặt của chị trong hình thật rạng rỡ với nụ cười thật tươi thật đẹp và kết quả thành công của Đại Hội đã chứng minh bản lĩnh của chị rồi , Phượng Trần thật là ngưỡng mộ chị Hội Trưởng của mình flower40

Chia tay nhau trong quyến luyến , hẹn gặp chị qua phone và email nha chị Vũ Đan

Em chúc chị được vui vẻ , bình an , hạnh phúc và có chuyến đi tốt đẹp trên đường về nhà ở Mỹ nha chị.

Phượng Trần

Back to top
« Last Edit: 03. Dec 2013 , 00:57 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Chị HT Vũ Đan và Phượng Trần gặp nhau
Reply #1 - 02. Dec 2013 , 20:45

Phuong_Tran wrote on 02. Dec 2013 , 20:11:
Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Chiều hôm qua 02/12/2013 Phượng Trần nhận được một cú phone mong đợi hoài mới thấy  Cheesy Grin , người gọi là chị Hội Trưởng Vũ Đan : " chị đang đứng chờ PTr ở ngoài.... Bạch Đằng nè " , " dạ ... , em... bay ra liền "  Cheesy Grin

Và PTr bay ra thiệt  cheer, vừa đi bộ vừa chạy vừa nhảy ấy mà , chị đây rồi , gương mặt hiền dịu , điềm đạm thân thương mà PTr chỉ toàn là nhìn thấy qua hình ảnh mà thôi , chị cho cô em PTr một cái ôm đầm ấm tình thân LVD mà em sẽ không bao giờ quên , bao nhiêu tình cảm nằm trong cái ôm đó , chị nhỉ

Rồi PTr dẫn chị vào nhà cách đó khoảng 100 mét , vừa đi vừa tíu tíu nói chuyện huyên thuyên

Mời cả nhà xem hình nhé , có 2 tấm thôi :

...

...

Còn 2 ngày nữa là chị về lại Mỹ rồi , tính đến hôm nay khi PTr viết những dòng này thì chỉ còn lại 1 ngày thôi , thời gian ở VN chị bận rộn lắm ,chị cùng với chị Kim Phượng Thủ quỹ đi thăm Thày Cô ở VN , rồi tổ chức ngày Hiến Chương Nhà Giáo 20 tháng 11 , tổ chức gặp gỡ kỷ niệm ngày 40 năm các cựu nữ sinh LVD 73 ra trường và đồng thời cũng ăn mừng 60 năm cuộc đời của các cựu nữ sinh LVD 73 nữa  birthday333. ( PTr sẽ mang hình vào cho cả nhà xem sau nhé )

Nói đủ thứ chuyện , chị nói hồi nãy đi ngang qua trường mà đi... lố nên không nhìn lại trường xưa được , nói chuyện sinh hoạt Hội và cả chuyện Youtube.... Như Một Lời Chia Tay

Gặp nhau nói nhiều mà sao cũng chưa được bao nhiêu , tình trải ra... chưa hết , chị Vũ Đan thật là dễ mến , PTr nhìn thấy một chị Hội Trưởng thật là bản lĩnh , thật gần gủi , ở gần chị như được hưởng lây cái tính điềm đạm , bình an của chị , PTr nhớ lại khi Đại Hội LVD 2013 diễn ra PTr đã hồi hộp nhìn những tấm hình đầu tiên do chị Thuý Lan gửi sang , hồi hộp vì muốn nhìn xem chị Vũ Đan , Hội Trưởng của Hội , sau sự mất mát lớn trong đời là sự ra đi của anh Hùng , vừa mới xãy ra trước đó không lâu , thì chị có vượt qua được nổi buồn riêng để cùng với Thày Cô và các chị em trong Ban Chấp Hành tổ chức Đại Hội Quê Cũ TRường Xưa không , nhưng PTr đã  " khéo lo " ,gương mặt của chị trong hình thật rạng rỡ với nụ cười thật tươi thật đẹp và kết quả thành công của Đại Hội đã chứng minh bản lĩnh của chị rồi , Phượng Trần thật là ngưỡng mộ chị Hội Trưởng của mình flower40

Chia tay nhau trong quyến luyến , hẹn gặp chị qua phone và email nha chị Vũ Đan

Em chúc chị được vui vẻ , bình an , hạnh phúc và có chuyến đi tốt đẹp trên đường về nhà ở Mỹ nha chị

Phượng Trần

Phương Tran oi ,
Cam on em da dua hinh len cho moi ngươi xem. Co phai hinh chup tai tiem uon toc cua em khong ?
Sao chup hinh it the ?
Em se con gap nhieu ngươi nua day.
Co Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #2 - 04. Dec 2013 , 18:54

Hay quá, chị em bây giờ mới gặp nhau nhỉ?  Cô Thu cũng quên tưởng Vũ Đan gặp em ở Mỹ rồi, hoá ra nhầm với Mỹ Dung.  KHông hiểu Mỹ Dung có biết Vũ Đan và kIm Phượng về không? Hai chị em có đủ thì giờ đi...chè hén với nhau khổng

Cảm ơn em đã đưa xe sang để cô đến góc vườn này xem được hình  Mong có nhiều thêm nhé.  Hỏi thăm cu Kem biết làm gì rồi, bà nội có hát ru em không?
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #3 - 05. Dec 2013 , 07:55

Tí cưng ơi,
Văn viết từ trái tim xem thú vị lặm  Những nhận xét của em đều rất đúng về một Hội trưởng trẻ nhưng rất chững chạc, chin chắn và có tâm hồn.
Hai chị em gắp nhau vui quá lắm nhỉ. 
Cô chúc cửa tiệm của Tí vẫn ngày một đông khách.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4 - 05. Dec 2013 , 08:48

Tí cưng giỏi quá , cám ơn em đã chia xẻ cùng cả nhà hình ảnh thân quý của  Kim Phượng , Vũ Đan đã về Vn và đi thăm viếng  , các chị LVD 73  cùng bà HT Lắm , cô Ngoạn.....

...

Thương chúc bn Tí cưng mua may bán đắc và mi mi cu Kem dể yêu dùm chị nhé.

Chị TvMs
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #5 - 18. Dec 2013 , 20:25

ngo_thi_van wrote on 02. Dec 2013 , 20:45:
Phương Tran oi ,
Cam on em da dua hinh len cho moi ngươi xem. Co phai hinh chup tai tiem uon toc cua em khong ?
Sao chup hinh it the ?
Em se con gap nhieu ngươi nua day.
Co Van

Thưa Cô Vân ,

Mãi đến hôm nay em mới trả lời được bài này của Cô , Cô tha lỗi cho em nhe  Undecided

Dạ , đây là hình chụp ở tiệm tóc của em , 2 chị em cứ quýnh quáng vì mừng vui gặp nhau mà cứ nói chuyện chuyện này xọ chuyện kia , may mà còn nhớ mà nhờ Phi con trai của em chụp được cho 2 tấm hình Cô ạ , nhưng mà vui lắm Cô ơi , sau đó chỉ có nói chuyện thêm 1 lần qua điện thoại để từ giã thôi , còn hẹn gặp nhau kỳ tới  Cheesy Grin Grin

Chúc Cô Vân vui , huyết áp không có lên đồng  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #6 - 18. Dec 2013 , 20:28

Vu Ngoc Mai wrote on 05. Dec 2013 , 07:55:
Tí cưng ơi,
Văn viết từ trái tim xem thú vị lặm  Những nhận xét của em đều rất đúng về một Hội trưởng trẻ nhưng rất chững chạc, chin chắn và có tâm hồn.
Hai chị em gắp nhau vui quá lắm nhỉ. 
Cô chúc cửa tiệm của Tí vẫn ngày một đông khách.
Thân,
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Mai thương thương của Tí ,

Dạ, Tí thật là ngưỡng mộ chị Hội Trưởng của mình Cô ạ , văn viết từ trái tim có mít ướt nữa đó Cô ơiiiiiiiiii

Tí cám ơn lời chúc của Cô Mai.

Tí mong Cô Ngọc Mai luôn vui khoẻ

Tí cưng của Cô
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #7 - 18. Dec 2013 , 20:30

tuy-van wrote on 05. Dec 2013 , 08:48:
Tí cưng giỏi quá , cám ơn em đã chia xẻ cùng cả nhà hình ảnh thân quý của  Kim Phượng , Vũ Đan đã về Vn và đi thăm viếng  , các chị LVD 73  cùng bà HT Lắm , cô Ngoạn.....

...

Thương chúc bn Tí cưng mua may bán đắc và mi mi cu Kem dể yêu dùm chị nhé.

Chị TvMs

Chị 8 ơi ,

Cu Kem càng lớn càng dễ cưng chị uiiiiii , em mimi bé Kem dùm chị bao nhiêu cũng được  Cheesy Grin

Các chị LVD 73 vui thì em cũng dzui mà  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra