Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Úc châu du ký của Choè 17/11=>8/12/2013  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Úc châu du ký của Choè 17/11=>8/12/2013 (Read 433 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Úc châu du ký của Choè 17/11=>8/12/2013
09. Jan 2014 , 20:18

Vừa qua, Choè có 1 cuộc du lịch Úc Châu với bạn bè bên trường Kỷ thuật Nguyễn Trường Tộ. Choè đã đến Perth - Sydney - Canberra và Melbourne. Xin mời cả nhà cùng xem hình ảnh của chuyến đi này.

Đầu tiên là đến Perth , Choè đã đi Frementle - Mandurah

...

Sau đó bay qua Sydney , thăm Thầy giáo năm xưa

...

Tham quan Opera House

...

...

...

...

Đi cruises

...

...

Tham quan rừng hoa Đỗ quyên trên Blue Mountaine

...

Đi núi Ba Cô

...

...

Vào hang Lucas

...
Sau đó đi Melbourne bằng     xe bus.

Tham quan thành phố Melb và công viên trước Nhà Quốc hội

...

Đi biển great Ocean Road xem 12 Vị Thánh Tông Đồ

...

...

...

Back to top
« Last Edit: 09. Jan 2014 , 20:35 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Úc châu du ký của Choè 17/11=>8/12/2013
Reply #1 - 09. Jan 2014 , 23:34

...

Thích quá CC ơi. Chị cám ơn em đã chia xẻ những ngày em đi du lịch bên Úc , với các ACE bạn trong nhóm Nguyễn Trường Tộ , thật tuyệt vời .
Em hình nào cũng cười tươi hơn hoa , làm chị phải ghen tị , vì từ lâu , chị ao ươc được đi qua Úc , thăm cô Phượng Oanh , tất cả Ace bạn , nhưng chưa được.
Nói chơi cho vui chứ chị chia vui cùng em , đã có những ngày du lịch như ý , chứ hông thèm ghen tị làm gì. Cám ơn em đã cho chị  đi " du lịch ké  " , bằng hình ảnh và chú thích từng nơi em đến.

Cuối tuần bên VN chắc tha hồ chạy shows và đi xem chợ Hoa ngoài phố Nguyễn Huệ...phỉa không ?
Chúc em những ngày đón Xuân , hoàn mỹ.
Chị TvMs
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #2 - 10. Jan 2014 , 19:58

tuy-van wrote on 09. Jan 2014 , 23:34:
...

Thích quá CC ơi. Chị cám ơn em đã chia xẻ những ngày em đi du lịch bên Úc , với các ACE bạn trong nhóm Nguyễn Trường Tộ , thật tuyệt vời .
Em hình nào cũng cười tươi hơn hoa , làm chị phải ghen tị , vì từ lâu , chị ao ươc được đi qua Úc , thăm cô Phượng Oanh , tất cả Ace bạn , nhưng chưa được.
Nói chơi cho vui chứ chị chia vui cùng em , đã có những ngày du lịch như ý , chứ hông thèm ghen tị làm gì. Cám ơn em đã cho chị  đi " du lịch ké  " , bằng hình ảnh và chú thích từng nơi em đến.

Cuối tuần bên VN chắc tha hồ chạy shows và đi xem chợ Hoa ngoài phố Nguyễn Huệ...phỉa không ?
Chúc em những ngày đón Xuân , hoàn mỹ.
Chị TvMs

Cám ơn chị TV đã khen em nhiều quá...thực sự thì mấy lúc chụp hình bên Melbourne, em rất là khổ sở , vì đang khó chịu trong người đó mà ( em bệnh  ) ...em toàn nhăn nhăn chứ không có cười từ trong bụng đâu...hehe...tóc tai cứ búi hết vô cái nón len cho nó ấm...nên hơi giống ni cô đó chị....Nhưng không chụp hình thì không có kỷ niệm, em cứ chụp đại mà còn có hình kỷ niệm cho chuyến đi để dành mai mốt già coi lại cũng thấy đẹp hà...hihi Cheesy Grin

Chị cố gắng qua Úc chơi đi, tham quan Sydney rất là tuyệt đó chị....

Saigon chưa có chợ hoa, chừng nào có là em sẽ chụp hình hoa rồi gửi chị coi sau nha.

Chúc chị thật nhiều niềm vui trong năm mới 2014
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #3 - 10. Jan 2014 , 20:13

ChíchChoè wrote on 10. Jan 2014 , 19:58:
Cám ơn chị TV đã khen em nhiều quá...thực sự thì mấy lúc chụp hình bên Melbourne, em rất là khổ sở , vì đang khó chịu trong người đó mà ( em bệnh  ) ...em toàn nhăn nhăn chứ không có cười từ trong bụng đâu...hehe...tóc tai cứ búi hết vô cái nón len cho nó ấm...nên hơi giống ni cô đó chị....Nhưng không chụp hình thì không có kỷ niệm, em cứ chụp đại mà còn có hình kỷ niệm cho chuyến đi để dành mai mốt già coi lại cũng thấy đẹp hà...hihi Cheesy Grin

Chị cố gắng qua Úc chơi đi, tham quan Sydney rất là tuyệt đó chị....

Saigon chưa có chợ hoa, chừng nào có là em sẽ chụp hình hoa rồi gửi chị coi sau nha.

Chúc chị thật nhiều niềm vui trong năm mới 2014

Cám ơn CC đã chúc Tết năm nay.
Chị và em cùng " chung bịnh " là tuy đang bịnh hoạn hay buồn phiền , nhưng khi đứng trước máy chụp ảnh , cười hi..hi. như hoa Xuân ( trong héo ngoài tươi ).
Chị khen thiệt tình và hy vọng có ngày chúng ta hội ngộ nhang.
cuối tuần chạy shows mệt nghỉ nha CC.

...
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra