Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Diễn hành Xuân 2014 của Hội Lê Văn Duyệt  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Diễn hành Xuân 2014 của Hội Lê Văn Duyệt (Read 931 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Diễn hành Xuân 2014 của Hội Lê Văn Duyệt
04. Feb 2014 , 05:16

Thưa cả nhà ,

Phượng Trần mời cả nhà xem một số hình ảnh diễn hành Xuân của Hội Lê văn Duyệt do chị Thuý Lan gửi hình lên , Phượng Trần mượn lời của chị Mai Phạm để giới thiệu  và lời của chị Hoàng Nga để kết  pinkrose pinkrose pinkrose

Các bạn thân mến
Màu xanh là màu của hy vọng , trù phú và tươi đẹp, hân hạnh chúng ta có màu áo đồng phục này
Cám ơn các bạn đã đưa hình ảnh TNTH Lê Văn Duyệt vào ngày diễn hành của cộng đồng Việt Nam tại hải ngoại
Ai cũng xinh đẹp quá như là mùa Xuân vậy
Thân mến

Mai Phạm

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Bác sĩ Cổn và cựu nữ sinh LVD
( hình do bác sĩ Cổn gửi tặng )

...

...

...

...

Khi xe của Lvd đi qua khán đài thì Ls Nghĩa ( chủ tịch Cộng Đồng miền nam Cali) đã la thật to " hoan hô LVD" & " chúc mừng năm mới .. ( chị Thuý Lan chú thích )

...

Diễn hành đã xong , cất xe đi ăn phở  Cheesy  Grin  Cheesy

...

Trời ơi !

Nhìn những người đẹp Lê Văn Duyệt tươi thắm, duyên dáng, và đẹp mỹ miều, làm tui đây phổng cả mũi lên vì được thơm lây
Hoan hô tinh thần đồng đội và hy sinh những ngày xuân, ráng chịu "lạnh" vì mùa đông rét mướt, để khoác lên chiếc áo xanh Lê Văn Duyệt mà "khoe" khắp thiên hạ.
Rất khâm phục những công khó của  các chị em LVD và BCH.
Cầu xin Đức Tả Quân Lê Văn Duyệt, qua năm mới phù hộ cho Hội mình luôn bình an và hạnh phúc bên nhau , chúng mình sẽ yêu thương nhau mãi mãi .
Hoàng Nga

Back to top
« Last Edit: 06. Feb 2014 , 06:07 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Diễn hành Xuân 2014 của Hội Lê Văn Duyệt
Reply #1 - 04. Feb 2014 , 08:20

Xin cám ơn chị Thúy Lan gởi hình, chị Mai gởi lời giới thiệu và em Phượng đã có công mang về đây cho cả nhà xem. votay   votay

Tất cả hình của các chị em rất tươi đẹp, nhưng Đ Đ ưng hình này nhất nè, chụp trong lúc diễn hành, nhìn thấy  cả 5 chị em rất đẹp của nhà (trường) họ Lê  hoado

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 04. Feb 2014 , 17:00

Phuong_Tran wrote on 04. Feb 2014 , 05:16:
Thưa cả nhà ,

Phượng Trần mời cả nhà xem một số hình ảnh diễn hành Xuân của Hội Lê văn Duyệt do chị Thuý Lan gửi hình lên , Phượng Trần mượn lời của chị Mai Phạm để giới thiệu  pinkrose pinkrose pinkrose

Các bạn thân mến
Màu xanh là màu của hy vọng , trù phú và tươi đẹp, hân hạnh chúng ta có màu áo đồng phục này
Cám ơn các bạn đã đưa hình ảnh TNTH Lê Văn Duyệt vào ngày diễn hành của cộng đồng Việt Nam tại hải ngoại
Thân mến

Mai Phạm

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Khi xe của Lvd đi qua khán đài thì Ls Nghĩa ( chủ tịch Cộng Đồng miền nam Cali) đã la thật to " hoan hô LVD" & " chúc mừng năm mới .. ( chị Thuý Lan chú thích )

...

...

Cam on Phương Tran da dua hinh vao day.
Lan dau tien Le Van Duyet xuat quan ma dep qua ! Cai xe mau do , cac em lai mac ao mau xanh luc , xe lai dươc that no xanh , cac em ai cung tươi cung dep , tai xe lai la cưu nu sinh LVD nua , that la dac biet ! Hoan ho cac em ! Nhin cac em ma Co cam dong vo cung va cung cam thay rat han hanh.
Bravo cac em !
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #3 - 05. Feb 2014 , 22:59

ngo_thi_van wrote on 04. Feb 2014 , 17:00:
Cam on Phương Tran da dua hinh vao day.
Lan dau tien Le Van Duyet xuat quan ma dep qua ! Cai xe mau do , cac em lai mac ao mau xanh luc , xe lai dươc that no xanh , cac em ai cung tươi cung dep , tai xe lai la cưu nu sinh LVD nua , that la dac biet ! Hoan ho cac em ! Nhin cac em ma Co cam dong vo cung va cung cam thay rat han hanh.
Bravo cac em !
Co Van

Em TB chào Mạ Vân ,Mạ ơi ,tết năm ngoái Áo Xanh LVD có tham gia diễn hành tại OC và cũng được đồng hương đi xem hoan hô cổ võ .

...

...

...

...

...

Trước khi tan hàng AXLVD cúng hát "Triệu con tim một tiếng nói của nhạc sỹ Trúc Hồ với Câu Lạc Bộ Tình Nghệ Sỹ .

...

...

Chúc Mạ ngủ ngon  sleepy008

EmTB
Back to top
« Last Edit: 05. Feb 2014 , 22:59 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #4 - 06. Feb 2014 , 07:03

Mầu xanh LVD thật là độc đáo, thật nổi.  Mong tất cả LVD cùng nắm tay nhau, vui họp mặt cho đông, cho thêm tình bè bạn, thêm xanh mầu áo, "xanh ngợp cả một góc trời", các em nhé!

(Hoan hô các nét duyên dáng LVD, hoan hô kiểu tóc mới của M Châu!!!!)

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 06. Feb 2014 , 08:24

Phuong_Tran wrote on 04. Feb 2014 , 05:16:
Thưa cả nhà ,

Phượng Trần mời cả nhà xem một số hình ảnh diễn hành Xuân của Hội Lê văn Duyệt do chị Thuý Lan gửi hình lên , Phượng Trần mượn lời của chị Mai Phạm để giới thiệu  và lời của chị Hoàng Nga để kết  pinkrose pinkrose pinkrose

Các bạn thân mến
Thân mến

Mai Phạm

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Bác sĩ Cổn và cựu nữ sinh LVD
( hình do bác sĩ Cổn gửi tặng )

...

...

...

...

...

...

Trời ơi !

Nhìn những người đẹp Lê Văn Duyệt tươi thắm, duyên dáng, và đẹp mỹ miều, làm tui đây phổng cả mũi lên vì được thơm lây
Hoan hô tinh thần đồng đội và hy sinh những ngày xuân, ráng chịu "lạnh" vì mùa đông rét mướt, để khoác lên chiếc áo xanh Lê Văn Duyệt mà "khoe" khắp thiên hạ.
Rất khâm phục những công khó của  các chị em LVD và BCH.
Cầu xin Đức Tả Quân Lê Văn Duyệt, qua năm mới phù hộ cho Hội mình luôn bình an và hạnh phúc bên nhau , chúng mình sẽ yêu thương nhau mãi mãi .
Hoàng Nga

...

Trong hình này các chị em mỗi người một vẻ 10 phân vẹn 10 hoado

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #6 - 06. Feb 2014 , 09:48

Xin bấm vào link dưới đây để xem rất nhiều hình ảnh của Tết Giáp Ngọ 2014 Parade tại California. Nhìn hình của các chị em trường Gia Long áo tím, Trưng Vương áo xanh blue và LVD áo xanh lá trúc, tự dưng thấy hảnh diện vô cùng.   Cool

https://plus.google.com/photos/112596496334334247207/albums/5975622651106672657?...

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #7 - 06. Feb 2014 , 10:37

HOAN HÔ MÀU XANH LÁ TRÚC  VÀ CÁC CỰU NỮ SINH DUYÊN DÁNG CỦA NGÔI TRƯỜNG LVD THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA.

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Em cám ơn quý thầy cô đã và đang cùng chúng em chia xẻ  những nổi vui buồn , thăng trầm của cuộc sống , và  hướng dẩn từ lúc còn là học sinh cho đến nay.
  Đây cũng là món quà thật trân quý , mà chúng em tôn kính như cha mẹ tinh thần của chúng em ghi khắc mãi mãi trong tâm hồn.
  Chị Thanh Tâm , Thiên Thần chắc đang mĩm cười vì chúng ta đang ở bất cứ nơi nào trên thế giới , cũng hy vọng mọi sự tốt lành , an mạnh và hạnh phúc đến với quý thầy cô và đại gia đình LVd thân thương.

...

Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #8 - 06. Feb 2014 , 13:33

Tuy Van oi,
cam on em da post hinh tu nam 2009.. wow bay gio nhin lai thay minh gia di roi day..hu.hu..
chi Lan
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #9 - 06. Feb 2014 , 15:52

tran_thuy_lan wrote on 06. Feb 2014 , 13:33:
Tuy Van oi,
cam on em da post hinh tu nam 2009.. wow bay gio nhin lai thay minh gia di roi day..hu.hu..
chi Lan

Không ai già cả chị ạ , trái tim mình lúc nào cũng Xuân xanh là vui rồi.
  Lâu quá anh chị chưa  post thơ Lan Đàm và  hình 2 cháu cưng? chắc cao lớn và học giỏi như...ai đấy.
  Em thương chúc chị và cả nhà , ngày nào cũng hạnh phúc và an lành 365 ngày năm 2014 nhé.
  Năm nay lần đầu tiên các chị ngồi " xe hoa " trong ngày diễn hành Tết  , như các mệnh phụ phu nhân , làm em...ước gì ....

...

Mừng cô Ngoạn đến từ Vn.

...

Em tặng cô Ngoạn khăn quàng JOY cho ấm tình cô trò LVd tại bải biển.

...

cô trò tập thể dục

...

...

...

Cô trò làm điệu ở nhà Thanh Long

...

...

...

...

...

Em thấy chị khen , nên em " làm tới ". kỹ niệm thầy cô trò chúng ta đong đầy ký ức. Hy vọng sẽ có dịp gặp nhau thường xuyên hơn.
Đây là photo của Đóa , em nhờ Đóa đưa hình cô Hiếu Tâm cho em  , nên sắn dịp...post vào đây. Cám ơn Đóa nhiều.

Em Tv

Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra