Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - TÁI NGỘ ANH CHỊ KHÔI - KIỀU NGUYỄN TẠI SG  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
TÁI NGỘ ANH CHỊ KHÔI - KIỀU NGUYỄN TẠI SG (Read 658 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

TÁI NGỘ ANH CHỊ KHÔI - KIỀU NGUYỄN TẠI SG
21. Feb 2014 , 00:18

NHÂN DỊP ANH CHỊ KHÔI  -KIỀU NGUYỄN VÀ LAN HƯƠNG VỀ VN, CHOÈ VÀ CÔ NGOẠN ĐÃ CÓ 1 BUỔI HỌP MẶT BỎ TÚI THẬT VUI TẠI NHÀ CHOÈ, XIN GỬI CẢ NHÀ ÍT HÌNH ẢNH VỀ BUỔI GẶP GỠ TỐI QUA. XIN CÁM ƠN - MẶC DÙ RẤT MỆT VÌ ĐƯỜNG XA VÀ CHƯA QUEN VỚI ĐỒNG HỒ SINH HỌC NHƯNG ANH CHỊ ĐÃ DÀNH CHO CHOÈ 1 BUỔI GẶP GỞ TRÀN ĐẦY THÂN THƯƠNG, GIA ĐÌNH CHOÈ RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC TIẾP ĐÓN ANH CHỊ TRONG DỊP NÀY. ĐƯỢC BIẾT THỜI GIAN ANH CHỊ KHÔI - KIỀU CÓ MẶT Ở VN CHỈ CÓ HƠN 1 TUẦN THÔI. CHÚC ANH CHỊ CÓ CHUYẾN DU LỊCH THÚ VỊ VÀ HẠNH PHÚC.

CHUẨN BỊ

...

CÔ NGOẠN VÀ CHỊ LAN HƯƠNG ĐẾN

...

...

...

ANH CHỊ KHÔI - KIỀU ĐẾN

...

CÔ BẠN CHOÈ - CON ÔNG LÊ TÚ VINH Ở SANTA ANA - CŨNG TỪ CALI VỀ NÊN CŨNG CÓ MẶT ( CÔ BẠN NÀY CÓ ĐI HỌP DHLVD 2012 VỚI CHOÈ )

...

NHẬP TIỆC

...

LIVESHOW NHO NHỎ

...

BẠN BÊN TRƯỜNG KỶ THUẬT NGUYỄN TRƯỜNG TỘ CỦA CHOÈ CŨNG CÓ MẶT ĐỂ CHÀO 1 GƯƠNG MẶT KHẢI ÁI LVD VỀ TỪ VIRGINIA

...

SAY SƯA CA HÁT

...

...

CÔ CŨNG BỊ ĐÁM HỌC TRÒ BU QUANH NHỎNG NHẼO

...

Back to top
« Last Edit: 24. Feb 2014 , 22:42 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: TÁI NGỘ ANH CHỊ KHÔI - KIỀU NGUYỄN TẠI SG
Reply #1 - 21. Feb 2014 , 20:26

...

CHỊ TV rất vui và cám ơn em CC đã chia xẻ hình ảnh thân thương của cô Ngoạn , Anh Khôi , Kiều , lan Hương và các bạn NTT tại nhà em.
Wow , nhà đẹp và thức ăn thật phong phú , vợ chồng em chu đáo và có lẻ cô Ngoạn và bạn bè  cảm động và có 1 ngày vui , trọn ven. `
  Cho chị kính gởi lời thăm cô Ngoạn , mà chúng ta đã có nhiều kỹ niệm trân quý với cô , nhân dịp cô đến CA dự Đ H LVD 2012.
  Khi nào rảnh , CC vào sân trường cho đông vui nhé.

Nhớ nhiều ,
  Chị TvMs
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #2 - 21. Feb 2014 , 21:08

tuy-van wrote on 21. Feb 2014 , 20:26:
...

CHỊ TV rất vui và cám ơn em CC đã chia xẻ hình ảnh thân thương của cô Ngoạn , Anh Khôi , Kiều , lan Hương và các bạn NTT tại nhà em.
Wow , nhà đẹp và thức ăn thật phong phú , vợ chồng em chu đáo và có lẻ cô Ngoạn và bạn bè  cảm động và có 1 ngày vui , trọn ven. `
  Cho chị kính gởi lời thăm cô Ngoạn , mà chúng ta đã có nhiều kỹ niệm trân quý với cô , nhân dịp cô đến CA dự Đ H LVD 2012.
  Khi nào rảnh , CC vào sân trường cho đông vui nhé.

Nhớ nhiều ,
  Chị TvMs

Dạ, em sẽ phone cho Cô Ngoạn để chuyển lời thăm của chị nha. Chị em tụi em gặp nhau vui lắm chị ơi....ước gì cũng có chị nữa hen , mai mốt chị Lan Hương về kể cho chị nghe nhiều hơn nha. Chúc chị lúc nào cũng xinh đẹp như hoa hồng và ngọt ngào như mật ong  Cheesy Wink
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3 - 22. Feb 2014 , 08:07

ChíchChoè wrote on 21. Feb 2014 , 00:18:
NHÂN DỊP ANH CHỊ KHÔI  -KIỀU NGUYỄN VÀ LAN HƯƠNG VỀ VN, CHOÈ VÀ CÔ NGOẠN ĐÃ CÓ 1 BUỔI HỌP MẶT BỎ TÚI THẬT VUI TẠI NHÀ CHOÈ, XIN GỬI CẢ NHÀ ÍT HÌNH ẢNH VỀ BUỔI GẶP GỠ TỐI QUA. XIN CÁM ƠN - MẶC DÙ RẤT MỆT VÌ ĐƯỜNG XA VÀ CHƯA QUEN VỚI ĐỒNG HỒ SINH HỌC NHƯNG ANH CHỊ ĐÃ DÀNH CHO CHOÈ 1 BUỔI GẶP GỞ TRÀN ĐẦY THÂN THƯƠNG, GIA ĐÌNH CHOÈ RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC TIẾP ĐÓN ANH CHỊ TRONG DỊP NÀY. ĐƯỢC BIẾT THỜI GIAN ANH CHỊ KHÔI - KIỀU CÓ MẶT Ở VN CHỈ CÓ HƠN 1 TUẦN THÔI. CHÚC ANH CHỊ CÓ CHUYẾN DU LỊCH THÚ VỊ VÀ HẠNH PHÚC.

CHUẨN BỊ

...

CÔ NGOẠN VÀ CHỊ LAN HƯƠNG ĐẾN

...

http://i1002.photobucket.com/albums/af144/phammydung_2009/DSC00441.jpg

...

...

ANH CHỊ KHÔI - KIỀU ĐẾN

...

CÔ BẠN CHOÈ - CON ÔNG LÊ TÚ VINH Ở SANTA ANA - CŨNG TỪ CALI VỀ NÊN CŨNG CÓ MẶT ( CÔ BẠN NÀY CÓ ĐI HỌP DHLVD 2012 VỚI CHOÈ )

...

NHẬP TIỆC

...

LIVESHOW NHO NHỎ

...

BẠN BÊN TRƯỜNG KỶ THUẬT NGUYỄN TRƯỜNG TỘ CỦA CHOÈ CŨNG CÓ MẶT ĐỂ CHÀO 1 GƯƠNG MẶT KHẢI ÁI LVD VỀ TỪ VIRGINIA

...

SAY SƯA CA HÁT

...

...

CÔ CŨNG BỊ ĐÁM HỌC TRÒ BU QUANH NHỎNG NHẼO

...

Chich Choe oi ,
Lau lam moi thay em xuat hien lai.
Cam on em da cho Co nhin lai hinh anh cua Co Ngoan ,hai vo chong Kieu , Lan Hương va co ban em [ con gai cua Ong Le Tu Vinh la ban hoc cua Co o trung hoc ] 
Co Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #4 - 24. Feb 2014 , 22:33

Lâu lắm mới lại nghe tin và thấy mặt Choè.  Cô mới nghĩ đến em bữa nọ, bảo rằng từ lúc em về hưu là thấy biến luôn, lại bận hơn lúc đi làm hả em?  Có rủ vọ chồng Kiều và LH đi phòng trà "Không tên" đó không?Tiếc hồi 2010 cô và em không đi đươc.  Bây giờ đã gần 4 năm rồi, chưa biết bao giờ cô mới trở lại nữa đây, mỗi năm mỗi tuổi....Choè có phải là LVD 74??
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #5 - 24. Feb 2014 , 22:49

ngo_thi_van wrote on 22. Feb 2014 , 08:07:
Chich Choe oi ,
Lau lam moi thay em xuat hien lai.
Cam on em da cho Co nhin lai hinh anh cua Co Ngoan ,hai vo chong Kieu , Lan Hương va co ban em [ con gai cua Ong Le Tu Vinh la ban hoc cua Co o trung hoc ] 
Co Van

Kính thưa Cô Vân ,

Thầy Cô vẫn khoẻ phải không? Lâu quá em cũng ít vào sân trường vì cứ mãi đi " loanh quanh cho đời mõi mệt "....hihi Và lúc này thì mệt rồi Cô ạ , bớt đi loanh quanh , chỉ dạo trong sân trường với các Thầy Cô và các chị thôi... Cheesy Smiley...

Cô bạn của em tên Lê Thị Kiến Thủy là Trưởng Nữ của Thầy Lê Tú Vinh ( nghe nói là bạn học với Cô hồi Trung học ) , cũng kính gửi lời thăm Cô. Có dịp nào cô đến nhà Thầy Vinh , chắc sẽ gặp Thủy ạ.

Cô cho em gửi lời thăm Thầy , mong có dịp gặp gỡ Thầy Cô tại VN.

Chúc Cô luôn xinh tươi và hiền dịu như Bà Tiên của em.

Kính mến ,

Em Choè
Back to top
« Last Edit: 24. Feb 2014 , 22:50 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #6 - 24. Feb 2014 , 23:01

thule wrote on 24. Feb 2014 , 22:33:
Lâu lắm mới lại nghe tin và thấy mặt Choè.  Cô mới nghĩ đến em bữa nọ, bảo rằng từ lúc em về hưu là thấy biến luôn, lại bận hơn lúc đi làm hả em?  Có rủ vọ chồng Kiều và LH đi phòng trà "Không tên" đó không?Tiếc hồi 2010 cô và em không đi đươc.  Bây giờ đã gần 4 năm rồi, chưa biết bao giờ cô mới trở lại nữa đây, mỗi năm mỗi tuổi....Choè có phải là LVD 74??

Kính thưa Cô Thu ,

Từ lúc về hưu là em bắt đầu thực hiện ước mơ đi thăm bạn bè toàn thế giới...và bi giờ sau 2 năm đi loanh quanh , em đã hết xiền đi nữa rồi...tạm thời ở nhà đi vô sân trường thăm các Thầy Cô và các chị đây ạ  Grin Wink....Mong Thầy Cô thứ lỗi cho học trò ham đi chơi  này , có dịp học trò sẽ tạ lỗi sau.

Thầy Cô có khoẻ không? Em vẫn mong 1 ngày gặp lại Thầy Cô ở VN , vẫn mong cùng Thầy Cô đi nghe nhạc. Vừa qua em có tặng chị Kiều và anh Khôi cặp giấy mời của Phòng trà C'est moi của Ca sĩ Thanh Hoa ( Ái nữ Nhạc sĩ Nguyễn Ánh 9 ) vào đêm nhạc của Ca sĩ Lệ Thu ( chủ nhật vừa rồi 23/2 ). Phải chi có Cô về , Cô trò mình cùng đi thì vui biết dường nào?? Cô có ý định về VN không? Nếu có nhớ cho em biết tin nhé. Em sẽ giới thiệu với Cô Phòng trà này , để Cô được nghe tiếng đàn Piano tuyệt vời điêu luyện của Nhạc sĩ Nguyễn Ánh 9.

Mong tái ngộ và nhớ Cô thật nhiều ,

Em Choè  Smiley
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra