Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình ảnh Lê Văn Duyệt Melbourne - Úc Châu họp mặt ngày 26/04/2014  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4
Send Topic In ra
Hình ảnh Lê Văn Duyệt Melbourne - Úc Châu họp mặt ngày 26/04/2014 (Read 5129 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Hình ảnh Lê Văn Duyệt Melbourne - Úc Châu họp mặt ngày 26/04/2014
27. Apr 2014 , 03:06

Thưa cả nhà ,

Mời cả nhà xem một số hình ảnh họp mặt ngày 26/04/2014 của Lê Văn Duyệt ở Melbourne _ Úc Châu , hình ảnh do chị Anh Thư gửi sang.

Phượng Trần mời cả nhà cùng xem nhé , Phượng Trần cũng xin cám ơn chị Anh Thữ đã chia sẻ cùng đại gia đình LVD những hình ảnh thân thương , quí giá này

...

...

...

...

LVD họp mặt với Cô Châm và Cô Phượng Oanh

...

...

Anh chị Út Thắng chụp ảnh với hai Cô

...

Tô Thị Long LVD 67

...

LVD 67 và 68

...

Hảo (LVD 71) hai Cô ,Trang (LVD 71) ,Yến (LVD 70)

...

Cặp Mỹ Thuận và hai Cô

...

Lễ LVD 74

...

Phương Yển và Hương LVD 72

...

Hằng và O X ,hai Cô ,Kim Chi ,Thuỷ (LVD 77)

...

...

...

Lan Chi LVD 74

...

LVD họp mặt tại nhà Cô Phượng Oanh

Back to top
« Last Edit: 29. Apr 2014 , 23:42 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Hình ảnh Lê Văn Duyệt Melbourne - Úc Châu họp mặt ngày 26/04/2014
Reply #1 - 27. Apr 2014 , 17:46

Phuong_Tran wrote on 27. Apr 2014 , 03:06:
Thưa cả nhà ,

Mời cả nhà xem một số hình ảnh họp mặt ngày 26/04/2014 của Lê Văn Duyệt ở Melbourne _ Úc Châu , hình ảnh do chị Anh Thư gửi sang.

Phượng Trần mời cả nhà cùng xem nhé , Phượng Trần cũng xin cám ơn chị Anh Thữ đã chia sẻ cùng đại gia đình LVD những hình ảnh thân thương , quí giá này

...

...

...

...

...

...

...

Tô Thị Long LVD 67

...

LVD 67 và 68

...

...

Cặp Mỹ Thuận và hai Cô

...

Lễ LVD 74

...

Phương Loan và ÙHng LVD 72

...

...

...

...

Lan Chi LVD 74

...

Tí cưng ơi,
Xem ảnh nhớ người, cũng đã lâu Cô Phượng Oanh không qua CA rồi, nhớ tiếng hát của cô lắm.
Còn Cô Châm có hơi thay đổi nhưng cô vẫn nhận ra em ạ.
CHS bên Úc cũng đông qua chứ Tí nhỉ.
Nhớ post hình Cu Kem cho cô xem bé đã bao lớn rồi?
Nhớ Tí,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2 - 28. Apr 2014 , 07:48

...

...

Em cám ơn anh chi Mỷ Thư và Tí cưng đã cho cả nhà xem hình ảnh 2 giáo sư và LVd hội ngộ bên Úc thật thân quý và dể thương.
  Em kính chúc sức khoẻ , mọi bình an đến với quý thầy cô và đại gia đình chúng ta , để có dịp liên lạc và gặp gở nhau luôn.
  Cô Phượng Oanh thấy ốm hơn , nhưng  nụ cười vẫn tươi vui , em mừng.

Em TV
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #3 - 28. Apr 2014 , 14:36

Cô không ngờ LVD họp mặt tại Úc Châu được đông và vui thế.  Rất Cảm ơn Anh Thư đã liên lạc các bạn để có buổi họp nạy  CÔ Châm tr ông khoẻ và đẹp lão, cô PHượng Oanh có hơii ốm hơn ngày xưa.  Còn các em LVD thì cô Thu chẳng nhìn ra ai ngoài Yến (và chồng là Thịnh phải không?)  Cô nhớ còn một em Thanh nữa , sao không thấy mặt và Việt Hương đâu? 

Rồi ai cũng già dần, nhất là các thầy cô.  Nghĩ đến cô Dung Đài vừa ra đi, cô nghĩ lâu lâu mình nên có một buổi họp mặt như thế này, em nhỉ?  Trông em vẫn đẹp như thuở nào.  Cho hỏi thăm Mỹ nhé, hôm đó  có cả vợ chồng Thắng phải không?

Cô cảm ơn Phượng Trần đã gom hình vào đây .  Hồi này em còn đi dạy không, hay bận lo tiệm là hết ngày rồi?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #4 - 29. Apr 2014 , 15:02

thule wrote on 28. Apr 2014 , 14:36:
Cô không ngờ LVD họp mặt tại Úc Châu được đông và vui thế.  Rất Cảm ơn Anh Thư đã liên lạc các bạn để có buổi họp nạy  CÔ Châm tr ông khoẻ và đẹp lão, cô PHượng Oanh có hơii ốm hơn ngày xưa.  Còn các em LVD thì cô Thu chẳng nhìn ra ai ngoài Yến (và chồng là Thịnh phải không?)  Cô nhớ còn một em Thanh nữa , sao không thấy mặt và Việt Hương đâu? 

Rồi ai cũng già dần, nhất là các thầy cô.  Nghĩ đến cô Dung Đài vừa ra đi, cô nghĩ lâu lâu mình nên có một buổi họp mặt như thế này, em nhỉ?  Trông em vẫn đẹp như thuở nào.  Cho hỏi thăm Mỹ nhé, hôm đó  có cả vợ chồng Thắng phải không?

Cô cảm ơn Phượng Trần đã gom hình vào đây .  Hồi này em còn đi dạy không, hay bận lo tiệm là hết ngày rồi?

Cám ơn Phượng đã dán hình vào đây để chia xẻ cùng cả nhà .Đúng như cô Thu đã viết ,sau cái tang buồn về sự ra đi của cô Dung Đài ,cả nhà LvD cũng nên có nhiều cuộc họp mặt với thày Cô hơn .
      Thưa các Cô và cả nhà ,chúng em đã có được vài giờ thật vui bên hai cô ,LvD ở Úc cũng có nhiều nhưng mỗi lần tụ họp nhau lại cũng rất khó vì giờ giấc không hạp hoăc ở xa quá .
   Thưa cô Thu ,Việt Hương ở tận Canberra ,nàng ta xuông Mel vào 1 tuần trước buổi họp mặt và phải về để lo cho cháu nội ngoại nên không có mặt .Còn nàng Thanh lúc này chỉ lo tu học nên cũng không có mặt được ạ .
    Cám ơn cả nhà đã theo dõi sinh hoạt LVD Melbourne .
      ,
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #5 - 29. Apr 2014 , 15:07

Phượng ơi ,nhờ em sửa lại Phượng Yển ( em cô Phượng Oanh ) chứ không phải Phượng Loan và Hương trong hinh lvd 72 hộ chị nhé .
   Thanks em và cũng chúc mừng em mới lại có thêm một cháu nội mới .Hình cháu mới sanh mà đã lanh quá rồi ha .Chúc mừng .....chúc mừng
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #6 - 29. Apr 2014 , 23:47

Vu Ngoc Mai wrote on 27. Apr 2014 , 17:46:
Tí cưng ơi,
Xem ảnh nhớ người, cũng đã lâu Cô Phượng Oanh không qua CA rồi, nhớ tiếng hát của cô lắm.
Còn Cô Châm có hơi thay đổi nhưng cô vẫn nhận ra em ạ.
CHS bên Úc cũng đông qua chứ Tí nhỉ.
Nhớ post hình Cu Kem cho cô xem bé đã bao lớn rồi?
Nhớ Tí,
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô Ngọc Mai ,

Tí cám ơn Cô đã xem hình LVD ở Melbourne

Tí thích xem những hình ảnh gặp gỡ , xum họp Cô Mai ạ vì thấy toàn là nụ cười và mong được xem hoài luôn

Để Tí post hình Cu Kem bên trang nhà Cô nhá

Tí cưng của Cô

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #7 - 29. Apr 2014 , 23:51

thule wrote on 28. Apr 2014 , 14:36:

Thưa Cô Thu ,

Tí cám ơn Cô Thu đã xem hình LVD Úc Châu gặp nhau , vui quá hén Cô

Dạ , hồi này em làm 2 jobs , vẫn dạy và làm tiệm tóc , nên cứ lăng xăng lăng xăng từ sáng đến tối Cô ạ  Cheesy Grin

Em chúc Cô vui

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 29. Apr 2014 , 23:57

anh_thu_Tran wrote on 29. Apr 2014 , 15:07:
     Phượng ơi ,nhờ em sửa lại Phượng Yển ( em cô Phượng Oanh ) chứ không phải Phượng Loan và Hương trong hinh lvd 72 hộ chị nhé .
   Thanks em và cũng chúc mừng em mới lại có thêm một cháu nội mới .Hình cháu mới sanh mà đã lanh quá rồi ha .Chúc mừng .....chúc mừng

Thưa chị Thư ,

Em đã sưả rồi chị ,trong hình em thấy chị Anh Thư vẫn tươi xinh trẻ trung , công nhận chị hay thiệt !

Em cũng cám ơn chị Thư đã chúc mừng cháu nội thứ 2 của em , cháu mới sinh mà nhìn " dzà dặn " khg ra vẻ trẻ sơ sinh tí nào  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #9 - 04. May 2014 , 23:10

Day la bai cua co Cham gui xin chia xe voi ca nha`

Cac em LVD men yeu,
That cam dong duoc cac em LVD (Melbourne) tao co hoi cho co gap co Phuong Oanh, giao su Nhac duoc hau het cac em biet den va yeu quy.  Co Phuong Oanh va co noi chuyen voi nhau thi nhieu ma gap mat thi hoi hiem.
Hom ay,  vua buoc vao nha co Oanh da bi may anh cua Huong "phuc kich" , tiep theo la nhung cai om nong am cua cac em, cai bat tay chan tinh cua nhung chang re LVD roi den nhung tieng "lach tach" khong ngung cua may anh tu moi phia lam hai co khong biet minh phai quay ve phia nao de duoc chup dung luc minh "say cheese".
Den man am thuc thi that hap dan, cac co em nhanh nhen bay bien tren ban nhung mon du mau sac, man co , ngot co......
An ngon, chuyen vui lai co 'goi mang ve'.  Mot em con dan: "Em de ba trai hong gion duoi goi banh tang co, ba trai nay tuong trung cho Phuc Loc, Tho, ma chung em cau cho co day!" .  The la co ra ve mang theo ca 3 cai "da": da Phuc, da Loc, da Tho ma doi nguoi ai cung mong muon.  Cac em tang co ca.  Cam on cac em.
Phai cam on co Oanh da san sang don nhan chung ta va rieng cam on Anh Thu danh may tieng dong ho de dua di don ve.
Yeu cac em nhieu
Cham
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 07. May 2014 , 07:55

Thưa Thày Cô và cả nhà ,

Phượng Trần xin mời Thày Cô và cả nhà xem tiếp hình ảnh LVD Melbourne - Úc Châu gặp gỡ từ máy ảnh của chị Mỹ ạ

...

...

...

...

...

Back to top
« Last Edit: 08. May 2014 , 03:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #11 - 07. May 2014 , 14:53

Cám ưn Phượng đã đem hình về đây hộ chị .Tuy nhien nhờ em sửa lại hộ là không phải ảnh của anh Mỹ chụp đâu ,mà là của chị Mỹ LVD nha em .
      Tội cho cô em tôi bận bù đầu mà cứ bị bà chị réo hoài ha .
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #12 - 08. May 2014 , 03:12

anh_thu_Tran wrote on 04. May 2014 , 23:10:
   Day la bai cua co Cham gui xin chia xe voi ca nha`

Cac em LVD men yeu,
That cam dong duoc cac em LVD (Melbourne) tao co hoi cho co gap co Phuong Oanh, giao su Nhac duoc hau het cac em biet den va yeu quy.  Co Phuong Oanh va co noi chuyen voi nhau thi nhieu ma gap mat thi hoi hiem.
Hom ay,  vua buoc vao nha co Oanh da bi may anh cua Huong "phuc kich" , tiep theo la nhung cai om nong am cua cac em, cai bat tay chan tinh cua nhung chang re LVD roi den nhung tieng "lach tach" khong ngung cua may anh tu moi phia lam hai co khong biet minh phai quay ve phia nao de duoc chup dung luc minh "say cheese".
Den man am thuc thi that hap dan, cac co em nhanh nhen bay bien tren ban nhung mon du mau sac, man co , ngot co......
An ngon, chuyen vui lai co 'goi mang ve'.  Mot em con dan: "Em de ba trai hong gion duoi goi banh tang co, ba trai nay tuong trung cho Phuc Loc, Tho, ma chung em cau cho co day!" .  The la co ra ve mang theo ca 3 cai "da": da Phuc, da Loc, da Tho ma doi nguoi ai cung mong muon.  Cac em tang co ca.  Cam on cac em.
Phai cam on co Oanh da san sang don nhan chung ta va rieng cam on Anh Thu danh may tieng dong ho de dua di don ve.
Yeu cac em nhieu
Cham

Thưa Cô Châm ,

Em rất thích lá thư này , em đã định " mượn " Cô để làm tường thuật cho phóng sự ảnh LVD Melbourne - Úc Châu gặp nhau thì chị Anh Thư đã mang vào rồi

Đọc thư này và xem hình ảnh thì thật là thú vị , cứ như là mình đang ở đó vậy và cười hỉ hả vui vẻ với các Cô và các chị em LVD bên ấy

Em rất cám ơn Cô đã kể lại ngày gặp gỡ của LVD ở Úc rất sinh động và hấp dẫn và vui nữa

Phượng Trần
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #13 - 08. May 2014 , 03:14

anh_thu_Tran wrote on 07. May 2014 , 14:53:
Cám ưn Phượng đã đem hình về đây hộ chị .Tuy nhien nhờ em sửa lại hộ là không phải ảnh của anh Mỹ chụp đâu ,mà là của chị Mỹ LVD nha em .
      Tội cho cô em tôi bận bù đầu mà cứ bị bà chị réo hoài ha .

hi hi , chị ơi , thế mà cứ tưởng.... , hình đẹp quá ha chị

dạ , bận quá trời chị ơi  Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #14 - 31. May 2014 , 07:48

Phuong_Tran wrote on 27. Apr 2014 , 03:06:
Thưa cả nhà ,

...

...

...

...

...

...

...

Tô Thị Long LVD 67

...

LVD 67 và 68

...

...

Cặp Mỹ Thuận và hai Cô

...

Lễ LVD 74

...

Phương Yển và Hương LVD 72

...

...

...

...

Lan Chi LVD 74

...

Phương Tran oi ,
Co cam on em va Anh Thu da cho Co dươc nhin thay hai Co Cham va Phương Oanh cung cac em hoc sinh Le Van Duyet o Uc.
Mung la thay hai Co khoe manh va tươi hon trươc. Bay gio mat Co da co the nhin ro rang hon moi dam xem hinh.
Hoc sinh LVD o Melbourne kha dong day chu.Thinh thoang to chuc de gap nhau nhu vay la vui lam roi.
Nhin thay hai Co ma nho qua.
Cam on Anh Thu va Tí lanh chanh mot lan nua.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4
Send Topic In ra