Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chị Lan Hương Santa Ana LVD_75 mời cafe sáng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Chị Lan Hương Santa Ana LVD_75 mời cafe sáng (Read 411 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Chị Lan Hương Santa Ana LVD_75 mời cafe sáng
02. Aug 2014 , 02:48

Chị Lan Hương về VN kỳ này hơi lâu, từ hôm chị Kiều về VN đến giờ. Hôm nay, nhân dịp chị Hoàng thị Mỹ Dung -TTK LVD xưa từ Florida về VN , chị Lan Hương đã mời cả Song Dung cafe sáng cùng cô Ngoạn và 1 chị bạn ông xã của chị ấy

Kính mời Các Thầy Cô xem 1 ít hình ảnh về buổi cafe sáng này.

Quán cafe Du Miên thật là đẹp, ai cũng thích cả.

...

...

Cô Ngoạn kỳ này hơi ốm hơn trước

...

Xúm xít với Cô

...

...

...

Ba chị em

...

Cười vui rộn rã

...

...

Choè cũng điệu ghê

...

Kỷ niệm sáng nay thật vui, Choè cám ơn chị Lan Hương đã chiêu đãi buổi cafe này. Chúc chị Lan Hương nhiều niềm vui trong những ngày còn ở VN.....Nhớ ngày gặp chị ở Santa Ana ,  chị ôm cây đàn trên sân khấu trong DHLVD 2012 thật là nghệ sĩ , hình ảnh ấy thật là đẹp.

Xin chúc cả nhà happy xem hình

Em Choè

Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 02. Aug 2014 , 02:49 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Chị Lan Hương Santa Ana LVD_75 mời cafe sáng
Reply #1 - 02. Aug 2014 , 07:50

CC thương ,

Sáng thứ 7 , chị Mây Say bay vào đây đúng lúc , để xem hình cô Ngoan dấu yêu , em CC dể thương , em Lan Hương....có 1 buổi sáng thật hạnh phúc và thân thương tại VN .
  Cô Ngoạn dạo nầy ốm hơn , hy vọng sức khoẻ cô luôn an mạnh do những ngày tháng múa kiếm ( hạng nhất ) , tập khí công ,..thể dục.
  Em Lan Hương với cây đàn thật xuất sắc , để lại những kỷ niệm cho chúng ta trong những ngày họp mặt...
  Còn CC thì chạy shows liên tục , chụp hình chung với cô Ngoạn và tất cả , như những người mẩu...hết xẩy đó đa.

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Lâu quá không thấy em vào đây hót líu lo đó CC , nhớ rảnh vào đây tung tăng như thuở nào , như HMN cũng ra vào mấy tuần nay đấy.
  Cho chị kính gởi lời thăm cô Ngoạn , Lan Hương và  hy vọng tất cả quý thầy cô , LVd  chúng ta luôn an mạnh , hạnh phúc để còn hội ngộ nhé.
  Cám ơn , chị  nhớ  em nhiều và mong gặp lại trong D Đ , và ( bằng xương bằng thịt )  như năm 2012 tại LA.

Chị TVms

Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #2 - 03. Aug 2014 , 07:12

Quote:
Chị Lan Hương về VN kỳ này hơi lâu, từ hôm chị Kiều về VN đến giờ. Hôm nay, nhân dịp chị Hoàng thị Mỹ Dung -TTK LVD xưa từ Florida về VN , chị Lan Hương đã mời cả Song Dung cafe sáng cùng cô Ngoạn và 1 chị bạn ông xã của chị ấy
Kính mời Các Thầy Cô xem 1 ít hình ảnh về buổi cafe sáng này.
Quán cafe Du Miên thật là đẹp, ai cũng thích cả.

Cám ơn Choè đã chụp hình và post lên đây để mọi người có dịp nhìn lại cô Ngoạn, LH, MD và Choè. Vô cùng quý giá đó, Choè ơi!
Mong có dịp gặp lại Cô và Choè.
Nhắn dùm Lan Hương, liên lạc với chị.
Cám ơn Choè lần nữa!

Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3 - 06. Aug 2014 , 21:38

tuy-van wrote on 02. Aug 2014 , 07:50:
CC thương ,

Sáng thứ 7 , chị Mây Say bay vào đây đúng lúc , để xem hình cô Ngoan dấu yêu , em CC dể thương , em Lan Hương....có 1 buổi sáng thật hạnh phúc và thân thương tại VN .
  Cô Ngoạn dạo nầy ốm hơn , hy vọng sức khoẻ cô luôn an mạnh do những ngày tháng múa kiếm ( hạng nhất ) , tập khí công ,..thể dục.
  Em Lan Hương với cây đàn thật xuất sắc , để lại những kỷ niệm cho chúng ta trong những ngày họp mặt...
  Còn CC thì chạy shows liên tục , chụp hình chung với cô Ngoạn và tất cả , như những người mẩu...hết xẩy đó đa.

...

...

...

...

...

...

...

...

...

Lâu quá không thấy em vào đây hót líu lo đó CC , nhớ rảnh vào đây tung tăng như thuở nào , như HMN cũng ra vào mấy tuần nay đấy.
  Cho chị kính gởi lời thăm cô Ngoạn , Lan Hương và  hy vọng tất cả quý thầy cô , LVd  chúng ta luôn an mạnh , hạnh phúc để còn hội ngộ nhé.
  Cám ơn , chị  nhớ  em nhiều và mong gặp lại trong D Đ , và ( bằng xương bằng thịt )  như năm 2012 tại LA.

Chị TVms

Em cám ơn chị Mây Say dễ thương đã ghé xem hình hội ngộ của Cô trò em ở VN. Thứ bảy này Cô trò em lại hội ngộ tiếp, vì chị Thúy Dung sẽ về VN đêm thứ 6.
em sẽ tường thuật tiếp chuyện hội ngộ giữa Cô Ngoạn và 3 LVD là VK Mỹ ở 3 nơi là Santa Ana - Akansas - Florida cho chị cùng Thầy Cô LVD xem nha.

Em cũng chưa có nhiều thời gian để vào DĐ thường xuyên nên không dám hứa với chị nhiều. Vã lại em cũng  kg muốn vì quyền lợi riêng tư mà có sự ganh tỵ rồi nói xấu bạn bè sau lưng nhau trong D Đ chị ạ. Có nhiều chuyện tiền bạc nhỏ nhoi không đáng gì , nhưng có người đã tự làm xấu mình. Em hiểu và em phải tránh ra cho người ta hoạt động.  Cheesy Grin Wink

Mong chị hiểu cho em.

Chúc chị luôn vui khoẻ và đẹp mãi
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #4 - 06. Aug 2014 , 21:42

NgocDoa wrote on 03. Aug 2014 , 07:12:
Cám ơn Choè đã chụp hình và post lên đây để mọi người có dịp nhìn lại cô Ngoạn, LH, MD và Choè. Vô cùng quý giá đó, Choè ơi!
Mong có dịp gặp lại Cô và Choè.
Nhắn dùm Lan Hương, liên lạc với chị.
Cám ơn Choè lần nữa!

Em đã liên lạc với chị LH rồi. Chị xem tin nhắn nhé.
Em cũng mong có dịp gặp lại chị và các Thầy Cô LVD.
Khi nào chị và các Cô Thầy về VN thì may ra dễ gặp hơn phải không chị?

Em chúc chị luôn an vui và sức khoẻ , trẻ và đẹp mãi nhen chị.

Thương mến ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra