Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Học trò Châu Hoàn nhắn tin Giáo sư Việt văn Vũ Ngọc Mai.  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Học trò Châu Hoàn nhắn tin Giáo sư Việt văn Vũ Ngọc Mai. (Read 10724 times)
Châu Hoàn
YaBB Newbies
*

Học trò Châu Hoàn nhắn tin Giáo sư Việt văn Vũ Ngọc Mai.
01. Apr 2016 , 07:34

Học trò Châu Hoàn mong muốn liên lạc với Giáo sư Việt Văn Vũ Ngọc Mai. Kính thưa Cô, em học với Cô niên khoá 1962-1964, lớp đệ tam và đệ nhi. Bạn Đoan Trang có cho em e-mail của Cô và em đã viết mail cho Cô song dường như mail đã rơi vào spam cả rồi. Em hy vọng Cô đọc mấy dòng này và nhớ đến em, một trong những học trò đầu tiên của Cô, bây giờ đã thuộc thế hệ "nhân sinh thất thập cổ lai hy". Rất mong tin Cô. Kính thư.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Học trò Châu Hoàn nhắn tin Giáo sư Việt văn Vũ Ngọc Mai.
Reply #1 - 01. Apr 2016 , 08:39

Châu Hoàn wrote on 01. Apr 2016 , 07:34:
Học trò Châu Hoàn mong muốn liên lạc với Giáo sư Việt Văn Vũ Ngọc Mai. Kính thưa Cô, em học với Cô niên khoá 1962-1964, lớp đệ tam và đệ nhi. Bạn Đoan Trang có cho em e-mail của Cô và em đã viết mail cho Cô song dường như mail đã rơi vào spam cả rồi. Em hy vọng Cô đọc mấy dòng này và nhớ đến em, một trong những học trò đầu tiên của Cô, bây giờ đã thuộc thế hệ "nhân sinh thất thập cổ lai hy". Rất mong tin Cô. Kính thư.

Chị Châu Hoàn mến,
Đậu Đỏ là lvd 63-70 mến chào đồng môn sư tỷ.
Chị ơi cô Ngọc Mai có "nhà riêng" tên là Lều Văn. Chị bấm vào đó để trò chuyện với cô, và đọc thêm các bài vở cùng các chuyện trò trao đổi giữa cô và các anh chị em, chị nhé. Các cô ít khi "đi dạo" các mục khác nên có khi cô không đọc thấy phần nhắn tin của chị.
Đây là địa chỉ Lều Văn của cô Ngọc Mai:

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?board=leuvan
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Châu Hoàn
YaBB Newbies
*

Reply #2 - 04. Apr 2016 , 01:44

Em Đậu Đỏ thân mến,
Cảm ơn em đã nhắn tin cho chị về cô Ngọc Mai.
Hồi chị rời trường LVD, em còn bé tí, học lớp đệ thất thì phải! Chị đã viết cho cô Ngọc Mai trong "Lều Văn" nhưng không rõ có đúng phép tắc để đến tay cô hay không. Có gì em chỉ cho chị rõ nha. Chúc em vui, khoẻ.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 04. Apr 2016 , 11:09

Châu Hoàn wrote on 04. Apr 2016 , 01:44:
Em Đậu Đỏ thân mến,
Cảm ơn em đã nhắn tin cho chị về cô Ngọc Mai.
Hồi chị rời trường LVD, em còn bé tí, học lớp đệ thất thì phải! Chị đã viết cho cô Ngọc Mai trong "Lều Văn" nhưng không rõ có đúng phép tắc để đến tay cô hay không. Có gì em chỉ cho chị rõ nha. Chúc em vui, khoẻ.

Chị mến,
Chị đã làm đúng quá rồi, chị ạ  votay votay
Và em cũng đã đọc được những lời trao đổi giữa chị và cô. Welcome chị vừa tìm về trường cũ thầy xưa. Em mong chị vẫn giữ sợi dây liên lạc này.  tulipvang

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra