Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhớ cô Ngọc Mai.  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Nhớ cô Ngọc Mai. (Read 444 times)
Châu Hoàn
YaBB Newbies
*

Nhớ cô Ngọc Mai.
04. Apr 2016 , 01:33

Kính gửi cô Ngọc Mai,
Em là Châu Hoàn, học trò LVD những niên khoá 1958-1964, đã học với cô ở lớp đệ tam, đệ nhị 1962-1964, em mong muốn tiếp xúc với cô sau hơn nửa thế kỷ bặt tin. Mong nhận được vài dòng của cộ để biết cô còn nhớ học trò này không. Chúc cô vui, khoẻ. Kính thư.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Nhớ cô Ngọc Mai.
Reply #1 - 04. Apr 2016 , 06:36

Châu Hoàn wrote on 04. Apr 2016 , 01:33:
Kính gửi cô Ngọc Mai,
Em là Châu Hoàn, học trò LVD những niên khoá 1958-1964, đã học với cô ở lớp đệ tam, đệ nhị 1962-1964, em mong muốn tiếp xúc với cô sau hơn nửa thế kỷ bặt tin. Mong nhận được vài dòng của cộ để biết cô còn nhớ học trò này không. Chúc cô vui, khoẻ. Kính thư.

Châu Hoàn thân thương,
Sáng nay cô vừa gửi thư cho Châu Hoàn rồi vào đây lại nhận được lời nhắn của em đây.  Dù là trên nửa thế kỷ bặt tin, cô vẫn còn nhớ em chớ sao lại quên một cái tên quá đặc biệt và duy nhất của em nhỉ.
Em giỏi quá, lại còn vào nhà cô trong Diễn Đàn và lập được 1 khu "Châu Hoàn" cho riêng mình nữa.
Vậy em nhớ vào đây thường với cô, cô hứa sẽ trả lời thư  em đều đặn.
Đón mừng học trò cưng của Cô.

Thân,

Cô Ngọc Mai

Back to top

IP Logged

Châu Hoàn
YaBB Newbies
*

Reply #2 - 04. Apr 2016 , 09:23

Cô ơi, được cô xem như học trò cưng, em mừng quá! Vì xưa kia em ngỗ nghịch đến nỗi có lúc cô đã gọi em là "thằng Hoàn", cô còn nhớ không? Em vừa viết mail cho cô, cô nhớ xem nhé.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #3 - 06. Apr 2016 , 12:33

Châu Hoàn wrote on 04. Apr 2016 , 09:23:
Cô ơi, được cô xem như học trò cưng, em mừng quá! Vì xưa kia em ngỗ nghịch đến nỗi có lúc cô đã gọi em là "thằng Hoàn", cô còn nhớ không? Em vừa viết mail cho cô, cô nhớ xem nhé.

Châu Hoàn thân thương,
Em chỉ nghịch ngợm thôi, mà có thế mới "thông minh nhất nữ tử" và cô mới nhớ lâu chớ.
Cô cũng đã trả lời mail của em rồi đó, và cũng sẽ có thư cho em luôn, không để mất liên lạc trên 1/2 thế kỷ nữa đâu CH à.
Cô chúc em luôn an vui.
Thân quý,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra