Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tìm bạn Bạch Tuyết Lệ (65-72)  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Tìm bạn Bạch Tuyết Lệ (65-72) (Read 1131 times)
thuýkim
YaBB Newbies
*

Tìm bạn Bạch Tuyết Lệ (65-72)
04. Aug 2016 , 13:07

Thân ái chào tất cả,
Mình là Phạm Thuý-Kim hiện đang sống ở Phoenix Arizona,  muốn tìm bạn cũ là Bạch Tuyết Lệ học LVD niên khoá (65-72).  Thuý-Kim và Tuyết Lệ đã học chung với nhau ở trường tiểu học Chí Hoà (60-65) và trường Luật (72-75).

Cách đây hai tuần mình tìm thấy tên của Lê trong danh sách cựu nữ sinh LSV niên khoá 65-72 và hình bán thân của Bạch Tuyết Lệ và vài tấm hình Lệ chụp với vài người bạn cũ là Bạch Thiện Duyên và Phan Thị Bích Ngọc ở LVD trong kho hình của niên khoá 65-72. 
http://www.levanduyet.net/hinhanh/thumbnails.php?album=13&page=3

Lê ơi, đọc được tin này viết email cho Thuý-Kim nhé. phamthuykym@gmail.com Các chị em nào biết thông tin liên lạc với Lệ xin gửi cho mình   Xin cám ơn rất nhiều.

Thuý-Kim
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Tìm bạn Bạch Tuyết Lệ (65-72)
Reply #1 - 04. Aug 2016 , 21:17

Chị Đậu Đỏ lvd 63-70 mến chào đồng môn và đồng hương (Phoenix) Thúy Kim. Theo chị Đ Đ biết thì em Bạch Tuyết Lệ hiện vẫn sống ở VN, và em xuất hiện trên facebook với tên Tuyet le Bach. Em Thúy Kim hảy liên lạc thử xem nhé. hoado
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thuýkim
YaBB Newbies
*

Re: Tìm bạn Bạch Tuyết Lệ (65-72)
Reply #2 - 06. Aug 2016 , 02:18

Cám ơn chị Đậu Đỏ thật nhiều. openflow.gif smflower K vừa vào được trang FB của Lệ và có gửi cho Lệ một tin nhẳn rồi.  Hy vọng Lệ vào FB thường xuyên và đọc tin của K.  Mừng quá!! dance3 dance3
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra