Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 22
Send Topic In ra
Nhắn Chị Anh Thư (Read 17663 times)
Ngo_Du_Dong
YaBB Newbies
*

One life to live, live
to the fullest!

California, USA
Nhắn Chị Anh Thư
Reply #240 - 01. Aug 2006 , 03:56

anh_thu_Tran wrote on 31. Jul 2006 , 22:44:
 Đậu Đỏ và Dzàng ơi !!!!!Đúng là nhìn hình cho đã thèm  Grin Grin Grin Grin.Anh Sáu chưng hình mà đâu có đề tên đâu nên làm sao mà biết chị Ca là ai đâu nà.thôi ngày mai em Tím thế nào cũng chạy vào là mình có thể biết ngay đó mà . Cả nàng Xanh cũng dzề rồi là mình còn được rửa mắt nhìu hơn nữa.
  Kỳ này các giáo sư của LVD thật đông đó Đ Đ.Tiếc là ba chị em mình không có mặt ha.Cũng may chị không đi theo anh Mỹ chứ không bịnh kiểu này mà nằm hotel như năm ngoái thì buồn thấu ruột gan.
   Hy vọng sau lần họp mặt tại Cali xong thì không những chú Cuội leo khỏi miệng giếng mà chị Hằng cũng hạ trần gian để góp thêm nụ cười với chị em mình ha.
  Thấy em dã chịu khó vào gõ mấy chữ là yên chí em cũng đã khá hơn ha.Chị vẫn còn mất tiếng nặng nề ,hy vong hôm nay uống nước giá sẽ có tiếng trở lại chứ không ngày mai đi làm rồi làm sao mà nói chuyện ...

khieulong wrote on 30. Jul 2006 , 20:51:
Một Vài Hình Ảnh Phe Ta Trong Chiều Thơ Nhạc
THƠ TRONG MẮT EM Tại California July 30 2006

...

...

...

...

Chị Anh Thư thân mến:

Thấy chị hỏi ai là chị Ca mà hông thấy ai trả lời nên tui xin nói đại hông biết có đúng hông.  Cách đây khoảng 15 năm tôi có lần gặp chị Ca ở Little SG rồi nên thấy dường như chị Ca là người mặt hoa da phấn môi hồng, cười tươi hơn hoa nở, tóc ngắn phi dê, ôm bó hoa, mang túi xách, đeo kiếng, và mặc váy đầm với áo hồng tím nhạt tha thướt.

Chúc chị vui vẻ.  Tui cũng có gặp chị VH rồi.  Chị VH rất dễ mến. (Áo quần đen, tay cầm cái gì giống gói tr  trong hình 4 người)

Ndd

TB: Mang túi đựng trầu hỉ?

Back to top
« Last Edit: 01. Aug 2006 , 05:55 by Ngo_Du_Dong »  
IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Re: Nhắn Chị Anh Thư
Reply #241 - 01. Aug 2006 , 07:11

anh_thu_Tran wrote on 31. Jul 2006 , 22:49:
  Cám ơn lời chúc của anh nha.Mất tiếng gần một tuần rồi  chán quá chừng đó anh.Mấy người vui chơi quá quên tụi mình đang ngóng chờ hình ảnh rồi ,cũng may anh Long cho xem vai tấm cũng đỡ buồn chút.

Bửa nay chị ... hét được rồi phải không, sao mà tôi thấy ông cố chạy có cờ vậy?
Back to top

dacung
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #242 - 01. Aug 2006 , 11:39

Ngo_Du_Dong wrote on 01. Aug 2006 , 03:56:
Chị Anh Thư thân mến:

Thấy chị hỏi ai là chị Ca mà hông thấy ai trả lời nên tui xin nói đại hông biết có đúng hông.  Cách đây khoảng 15 năm tôi có lần gặp chị Ca ở Little SG rồi nên thấy dường như chị Ca là người mặt hoa da phấn môi hồng, cười tươi hơn hoa nở, tóc ngắn phi dê, ôm bó hoa, mang túi xách, đeo kiếng, và mặc váy đầm với áo hồng tím nhạt tha thướt.

Chúc chị vui vẻ.  Tui cũng có gặp chị VH rồi.  Chị VH rất dễ mến. (Áo quần đen, tay cầm cái gì giống gói tr  trong hình 4 người)

Ndd

TB: Mang túi đựng trầu hỉ?

Cám ơn anh NDD đã trả lời hộ hai chị em tui.Tuy nhiên sao chị Ca có nụ cười giống MDDL quá ,không biết hai người có bà con không?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #243 - 01. Aug 2006 , 11:45

dacung wrote on 01. Aug 2006 , 07:11:
Bửa nay chị ... hét được rồi phải không, sao mà tôi thấy ông cố chạy có cờ vậy?

Anh Dạ cưng ơi !Tội ông Cố quá cứ !!!!!!!chờ dzợ mất tiếng để khỏi bị nghe hét mà không thấy ,bây giờ không có nhà thì tiếng mât....... thật tội ha  Cheesy Cheesy Grin Grin
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #244 - 01. Aug 2006 , 18:00

anh_thu_Tran wrote on 31. Jul 2006 , 22:46:
  Cứ tự nhiên nha sư wuynh ,nhìu kẹo wa' mà.Mùa này đang dịch Cúm nên ai nấy ho hen khan tiếng đều chi đó mà.

Hi chị AT
Mới ghé thăm anh Đông hôm quá, anh Đông nói lúc nầy lại quên uống thuốc nữa rồi, vì BP thấy cao, mà đúng thiệt, tui hay quên quá chị AT ơi.
Anh Đông có nói sẽ qua Cali tháng 4 dự ĐH HNC, có thể kỳ nầy tui đi tham dự luôn, nhưng phải "better shape up" trước cái đã, hehehe
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #245 - 01. Aug 2006 , 18:12

Quote:
Hi chị AT
Mới ghé thăm anh Đông hôm quá, anh Đông nói lúc nầy lại quên uống thuốc nữa rồi, vì BP thấy cao, mà đúng thiệt, tui hay quên quá chị AT ơi.
Anh Đông có nói sẽ qua Cali tháng 4 dự ĐH HNC, có thể kỳ nầy tui đi tham dự luôn, nhưng phải "better shape up" trước cái đã, hehehe

Sư wuynh hư wa' ,đã có wan Thái y lại thêm anh Đông chăm sóc mà cứ wen^ hoài là sao??????mấy sư mụi của anh chắc cũng ngán ngâm/ sư wuynh luôn đó... Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy .Thôi từ bây giờ đến tháng tư sang năm cũng còn ngày gộng tháng dài lắm...chịu khó ăn uống cũng như thuốc men cẩn thận đi nha.Trong D Đ này chỉ mới có mình AT được gặp ông hàng xóm này thôi đó còn biết bao nhiu cái wat. đang được diên kiến sư wuynh đó....nhất là ngừ ấy ...ấy ..ấy......
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #246 - 02. Aug 2006 , 12:28

Chị Anh Thư ới ời,
Hôm nay có khá hơn hôm qua không chị? Hay lại cảm nặng thêm vì bận nhớ chàng nên ăn không ngon miệng ngủ không yên giấc  Undecided  Tongue
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #247 - 02. Aug 2006 , 13:28

Quote:
Chị Anh Thư ới ời,
Hôm nay có khá hơn hôm qua không chị? Hay lại cảm nặng thêm vì bận nhớ chàng nên ăn không ngon miệng ngủ không yên giấc  Undecided  Tongue

Đậu Đỏ ơi ,mấy hôm nauy trời Mel xấu quá lại them đêm wen^ ăn ngày wen^ ngủ nên vẫn còn bịn rịn.Chỗ làm cũng chê bắt ở nhà chùm mền.....dúng là thê thảm.....  Sao !!! em gái bớt bùn bùn chưa???????
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #248 - 10. Aug 2006 , 10:24

Chị Anh Thư ơi ,

Ông Cố còn làm ở San Jose đến hôm nào vậy Chị. Em có họp mặt LVD 73 tại SJ  1 tuần  từ  August 17 đến 24. Nếu ông Cố còn ở SJ thì em sẽ liên lạc với ông Cố để nhờ vả chút việc  Wink Grin
Back to top
« Last Edit: 10. Aug 2006 , 10:57 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #249 - 10. Aug 2006 , 11:54

Quote:
Chị Anh Thư ơi ,

Ông Cố còn làm ở San Jose đến hôm nào vậy Chị. Em có họp mặt LVD 73 tại SJ  1 tuần  từ  August 17 đến 24. Nếu ông Cố còn ở SJ thì em sẽ liên lạc với ông Cố để nhờ vả chút việc  Wink Grin

Mỹ ơi ,anh Mỹ đang ở Austin va thu bay nay bay ve lai day roi.Không nhờ vả gì được hết đâu cô em à  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #250 - 10. Aug 2006 , 21:14

anh_thu_Tran wrote on 10. Aug 2006 , 11:54:
 Mỹ ơi ,anh Mỹ đang ở Austin va thu bay nay bay ve lai day roi.Không nhờ vả gì được hết đâu cô em à  Cheesy Cheesy Cheesy

Vậy mà nọ nay em lẫn lộn sao mà cứ  tưởng là chị  tiếc không đi theo được ông Cố sang SJ   Embarrassed Undecided Cheesy
Vậy ra là ông Cố đi Texas lận  Undecided
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #251 - 10. Aug 2006 , 23:36

GrinQuote:
Vậy mà nọ nay em lẫn lộn sao mà cứ  tưởng là chị  tiếc không đi theo được ông Cố sang SJ   Embarrassed Undecided Cheesy
Vậy ra là ông Cố đi Texas lận  Undecided

Cô em ơi......ông Cố đi SJ 1 tuần và Texas 1 tuần.Nếu chị chịu khó đi cùng thì cũng đã gập các GS và mấy cô em gái của mình rồi ,đồng thời còn hy vọng gặp BCH của xí mụi hồng cũng như Thanh Hoa nữa đó chứ.Đùng là chưa có duyên   Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #252 - 14. Aug 2006 , 16:56

anh_thu_Tran wrote on 10. Aug 2006 , 23:36:
Grin
 Cô em ơi......ông Cố đi SJ 1 tuần và Texas 1 tuần.Nếu chị chịu khó đi cùng thì cũng đã gập các GS và mấy cô em gái của mình rồi ,đồng thời còn hy vọng gặp BCH của xí mụi hồng cũng như Thanh Hoa nữa đó chứ.Đùng là chưa có duyên   Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Chị Anh Thư ơi ,

Chị hết đau cổ hẳn chưa chị ?  Ông Cố thứ bảy này về rồi , lại giả bộ ho hen tiếp để nhõng nhẽo ha  Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #253 - 16. Aug 2006 , 20:54

Quote:
Chị Anh Thư ơi ,

Chị hết đau cổ hẳn chưa chị ?  Ông Cố thứ bảy này về rồi , lại giả bộ ho hen tiếp để nhõng nhẽo ha  Cheesy

Mỹ ơi ,sorry trả lời em trễ chút nha.ÔNg Cố về nhà là chị không được ốm đau gì nữa.Quần áo mang về cả đống cho chi giặt ủi làm quà đó em à .......hi..hi...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #254 - 30. Aug 2006 , 14:44

anh_thu_Tran wrote on 16. Aug 2006 , 20:54:
  Mỹ ơi ,sorry trả lời em trễ chút nha.ÔNg Cố về nhà là chị không được ốm đau gì nữa.Quần áo mang về cả đống cho chi giặt ủi làm quà đó em à .......hi..hi...

Chị Thư ơi ,

Chi trả lời ngày 16 là 17 em đi ta bà thế giới đế'n hôm nay mới thấy  Tongue Cheesy
Quà của chị đuợc ấp ủ mấy tuần như vậy chắc về  lên mốc xanh rồi ha/ chị ?   Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 15 16 17 18 19 ... 22
Send Topic In ra