Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 ... 22
Send Topic In ra
Nhắn Chị Anh Thư (Read 17687 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhắn Chị Anh Thư
Reply #255 - 30. Aug 2006 , 14:49

Quote:
Chị Thư ơi ,

Chi trả lời ngày 16 là 17 em đi ta bà thế giới đế'n hôm nay mới thấy  Tongue Cheesy
Quà của chị đuợc ấp ủ mấy tuần như vậy chắc về  lên mốc xanh rồi ha/ chị ?   Cheesy

Cũng may chưa sao em à ........ đó là món quà thường tình mỗi lần chàng đi xa đó mà nên quen dzồi.Hôm nay em đã bớt bận chút rồi hả???bây giờ chị phải đi làm rồi ,nói chuyện sau nhé.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #256 - 30. Aug 2006 , 14:52

anh_thu_Tran wrote on 30. Aug 2006 , 14:49:
  Cũng may chưa sao em à ........ đó là món quà thường tình mỗi lần chàng đi xa đó mà nên quen dzồi.Hôm nay em đã bớt bận chút rồi hả???bây giờ chị phải đi làm rồi ,nói chuyện sau nhé.

Dạ chị đi làm vui nha chị  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #257 - 04. Oct 2006 , 21:28

Chị Anh Thư ơi,
Đ Đ chúc anh chị đi chơi vui vẻ nhé. Mùa này chắc là khí hậu bên ấy cũng đã mát rồi chị nhỉ? Có khi là chị còn phải gói gấm áo ấm mang theo đấy  Tongue  Grin
Chị đi bao lâu thì về hả chị? Khi về nhớ kể chuyện...Tàu cho tụi em nghe nhé ! và nhớ lời dặn của quan thái y là chớ nên lịch sự quá đó nghen, kẻo lạc ông Cố thì khổ đấy  Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 04. Oct 2006 , 21:29 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #258 - 07. Oct 2006 , 11:52

Chị Anh Thư ơi ,

Anh Troubadour kêu kú ầm ầm rằng hôm qua có đọc thấy chị Anh Thư viết mà  qua nay anh ấy không sao vào viết trả lời cho chị được  Shocked 
Em không biết có anh chị nào khác bị trục trặc như anh Troubadour không?  ???
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #259 - 07. Oct 2006 , 15:40

Đặng-Mỹ wrote on 07. Oct 2006 , 11:52:
Chị Anh Thư ơi ,

Anh Troubadour kêu kú ầm ầm rằng hôm qua có đọc thấy chị Anh Thư viết mà  qua nay anh ấy không sao vào viết trả lời cho chị được  Shocked  
Em không biết có anh chị nào khác bị trục trặc như anh Troubadour không?  ???

My~ oi+ ,co' le~ anh ay^' bi. truong` hop+. giong^' co^ Van^ ddo' .
    Hom^ nay tu+. nhien^ viet^' chu+~ Viet^. cung~ bi. funny nua+~ .Ca? hon+ hai tuan^` nay dien^~ ddan` bi. sao ddo' .Mo+? ddoc. cung~ kho' nhu+ khi viet^' tra? loi+` .DDieu^. nay` phai? cau^` cuu' dden+' su+ wuynh roi^` .
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #260 - 07. Oct 2006 , 15:43

Mỗi lần mở ra đọc cũng như viết xong gửi là bị hiện ra the page can not be display.Nhưng khi log out và trở lại thì lại đọc được.Chữ Việt lại ok rồi.Có ma vào sân trương quá......cứu bồ....cứu bồ........
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #261 - 08. Oct 2006 , 06:38

anh_thu_Tran wrote on 07. Oct 2006 , 15:43:
  Mỗi lần mở ra đọc cũng như viết xong gửi là bị hiện ra the page can not be display.Nhưng khi log out và trở lại thì lại đọc được.Chữ Việt lại ok rồi.Có ma vào sân trương quá......cứu bồ....cứu bồ........

Hihihi, chị Thư ơi ,  có ma thì em chạy trước   Cheesy. Hôm nọ em có hỏi sư huynh rồi , sư huynh cũng.... cười trừ thôi , không có gì trục trặc đâu.  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #262 - 08. Oct 2006 , 08:00

anh_thu_Tran wrote on 07. Oct 2006 , 15:43:
  Mỗi lần mở ra đọc cũng như viết xong gửi là bị hiện ra the page can not be display.Nhưng khi log out và trở lại thì lại đọc được.Chữ Việt lại ok rồi.Có ma vào sân trường quá......cứu bồ....cứu bồ........

Chị AT và My ơi,
Cái problem này mình đã thấy từ 2,3 tháng nay rồi. Có dạo cô Vân và cô Mai cứ than phiền là gởi message không "đi" đấy. Nhưng lúc check lại thì có tới 3,4,5 cái hiện ra. Không biết có cái gì khác lạ, chứ mình đâu có load cái gì mới trong diễn đàn , phải không My  ???
Mỗi khi bị như vậy, Đ Đ không có logout, chỉ bấm refresh, rồi bấm trở về "trang chính" để check xem post có "đi" không , trăm lần như 1, nó đi tuốt luốt. Thiệt không biết trục trặc ở đâu nữa  Tongue. Anh Phu An mà cũng...cười trừ  Tongue Tongue

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #263 - 22. Oct 2006 , 15:58

Hi chị Anh Thư,
Chị đi chơi về rồi đấy à! Anh chị có khoẻ không?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #264 - 22. Oct 2006 , 16:32

Quote:
Hi chị Anh Thư,
Chị đi chơi về rồi đấy à! Anh chị có khoẻ không?

Đậu Đỏ ơi....tụi chị vừa về đến nhà.Trung quốc đẹp lắm nhưng người quá đông và khí hậu ô nhiễm rất nặng nề do đó ngay ngày thứ hai là anh M đã mất tiếng rồi ,sau đó là ho và bịnh như cúm ,bây giờ vẫn còn bịnh ,đang ngủ.Chị bị bịnh hai ngày cuối ,bây giờ nói không ra tiếng nữa rồi....thật kinh khủng....đi chơi mà bịnh nên không thích lắm ,chắc sẽ không trở lại China nữa đâu dù đẹp và có những phong cảnh cũng như những di tích mà mình đã được nghe /học cũng như xem phim rồi.
   Về nhà thấy mọi người cùng vui vẻ trở lại thật là mừng.Đang giặt dũ đống quần áo nên vào trường mà con mắt mở không lên  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #265 - 25. Oct 2006 , 11:35

anh_thu_Tran wrote on 22. Oct 2006 , 16:32:
  Đậu Đỏ ơi....tụi chị vừa về đến nhà.Trung quốc đẹp lắm nhưng người quá đông và khí hậu ô nhiễm rất nặng nề do đó ngay ngày thứ hai là anh M đã mất tiếng rồi ,sau đó là ho và bịnh như cúm ,bây giờ vẫn còn bịnh ,đang ngủ.Chị bị bịnh hai ngày cuối ,bây giờ nói không ra tiếng nữa rồi....thật kinh khủng....đi chơi mà bịnh nên không thích lắm ,chắc sẽ không trở lại China nữa đâu dù đẹp và có những phong cảnh cũng như những di tích mà mình đã được nghe /học cũng như xem phim rồi.
  Về nhà thấy mọi người cùng vui vẻ trở lại thật là mừng.Đang giặt dũ đống quần áo nên vào trường mà con mắt mở không lên  Grin Grin Grin

Chị Anh Thư ơi ,

Mừng anh chị về đến nhà , không bị lạc  Cheesy
Đúng là không khí China ô nhiễm lắm.  Cho tụi em gửi lời thăm ông Cố nha Chị. Chị nghỉ ngơi cho khoẻ đi .  Wink rồi viết report nhé  Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #266 - 25. Oct 2006 , 12:23

Đặng-Mỹ wrote on 25. Oct 2006 , 11:35:
Chị Anh Thư ơi ,

Mừng anh chị về đến nhà , không bị lạc  Cheesy
Đúng là không khí China ô nhiễm lắm.  Cho tụi em gửi lời thăm ông Cố nha Chị. Chị nghỉ ngơi cho khoẻ đi .  Wink rồi viết report nhé  Grin

Cám ơn em nhiều nha.Lần này thê thảm quá nên cũng không enjoy lắm vì anh M bị bịnh sớm quá.Cũng may không chọn tour nhiều ngày chứ không cũng chết  Cry Cry Cry CryNghe nói em cũng bị bịnh nữa hả? Mong là cô em chóng hết bịnh nhé.Lần sang Cali lần này em có gặp GS và cựu HS LVD nào không vậy?
Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #267 - 25. Oct 2006 , 16:51

Grin Grinanh_thu_Tran wrote on 25. Oct 2006 , 12:23:
  Cám ơn em nhiều nha.Lần này thê thảm quá nên cũng không enjoy lắm vì anh M bị bịnh sớm quá.Cũng may không chọn tour nhiều ngày chứ không cũng chết  Cry Cry Cry CryNghe nói em cũng bị bịnh nữa hả? Mong là cô em chóng hết bịnh nhé.Lần sang Cali lần này em có gặp GS và cựu HS LVD nào không vậy?

Hihihi... Nghe nói chị AT và Ông Cố cũng bị bệnh luôn hả chị sau khi đi về từ China ??? Chúc anh chị mau sớm lành bệnh  nghen , và ỔNG cũng xin đại diện cho các thành viên khác của Hội SV mong Ông Cố phục hồi sức khoẻ nhanh để Hội SV còn họp hành bí mật trước cuối năm nửa chứ ...  Tongue nhất là về cái chi nhánh hội ở Algerie mới mở đó ....hihihi  Wink  Grin Grin Grin
Back to top

OTGH

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #268 - 25. Oct 2006 , 17:35

anh_thu_Tran wrote on 25. Oct 2006 , 12:23:
  Cám ơn em nhiều nha.Lần này thê thảm quá nên cũng không enjoy lắm vì anh M bị bịnh sớm quá.Cũng may không chọn tour nhiều ngày chứ không cũng chết  Cry Cry Cry CryNghe nói em cũng bị bịnh nữa hả? Mong là cô em chóng hết bịnh nhé.Lần sang Cali lần này em có gặp GS và cựu HS LVD nào không vậy?

Khổ chưa  ! ông bà Cố đi chơi về mà phải dùng chữ  "thê thảm "  để tả  thì hết ai còn muốn đi chơi bên Tàu nữa. Bà cố chắm sóc cho ông mau khoẻ nhé     Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #269 - 25. Oct 2006 , 17:43

anh_thu_Tran wrote on 25. Oct 2006 , 12:23:

Chị Thư ơi ,

Tụi em tối thứ bảy mới bay , 12 giờ đêm mới đến , rồi 4am thứ hai là phải thức dậy lái xuống Los để bay về Vancouver. Ở Little SG có 1 ngày chủ nhật thôi mà anh Bình em hẹn hò nhiều việc quá , nên em chỉ lặng lẽ đi theo chầu rià anh Bình chứ  em không dám thông báo với các Cô , các chị và bạn bè nào đâu .  Undecided

Anh Chị nghỉ ngơi cho mau khoẻ nha  Wink
Back to top
« Last Edit: 25. Oct 2006 , 17:44 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 ... 22
Send Topic In ra