Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tin Anh So Vo !  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 
Send Topic In ra
Nhắn Tin Anh So Vo ! (Read 6968 times)
binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Tin Anh So Vo !
Reply #60 - 28. Dec 2006 , 15:17

CNN wrote on 27. Dec 2006 , 09:49:
Xin cám ơn lời chúc của anh chị - Lẽ ra tôi qua dự họp mặt TN tháng 7 vừa qua nhưng đã hứa với bà xã là đi thăm cháu ở Nhật nên không qua Vancouve được.

Một lần nữa chúc Mỹ mau bình phục và chúc anh chị cùng gia đình một năm mới mọi sự như ý.

CNN

Anh CNN ơi ,

Đại hội Thụ Nhân vừa rồi nghe nói là thành công lắm.
Khi nào anh chị co dịp ghé Vancouver  xin cho tụi này biết để đón tiếp  Wink
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #61 - 28. Dec 2006 , 20:37

Cám ơn Ông Nội nhiều lắm nha.Cũng nhờ có Ông mà  chúng tôi mới biết được tin tức cập nhật của admin nhà này.Mong là Ông lo lắng cho nàng thật tốt để nàng còn tiếp tục khúc khích ba ngày Tết nữa nha.
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #62 - 29. Dec 2006 , 07:13

anh_thu_Tran wrote on 28. Dec 2006 , 20:37:
Cám ơn Ông Nội nhiều lắm nha.Cũng nhờ có Ông mà  chúng tôi mới biết được tin tức cập nhật của admin nhà này.Mong là Ông lo lắng cho nàng thật tốt để nàng còn tiếp tục khúc khích ba ngày Tết nữa nha.

Chị Anh Thư ơi ,

Chị cũng nhớ tiếng cười khúc khích của Mỹ , thảo nào hôm qua  2 chị em nói nói chuyện cháy cả phôn mới thôi   Tongue Grin
Mỹ có để cho lo đâu , cứ tham công tiếc việc , đuổi tôi đi làm chị ơi  Undecided
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #63 - 26. Mar 2007 , 00:38

Anh Bình Sơ vơ ơi !!!!! sáng nay hai chị em chúng tôi (AT va Đ Đ ) mới nói chuyện và nhắc đến anh xong.....bộ Anh có bị hắt xì hay không mà hôm nay Anh lại trở lại viết được rồi đó.Mong là máy của Anh đã hết đình công nhé
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #64 - 26. Mar 2007 , 19:36

anh_thu_Tran wrote on 26. Mar 2007 , 00:38:
Anh Bình Sơ vơ ơi !!!!! sáng nay hai chị em chúng tôi (AT va Đ Đ ) mới nói chuyện và nhắc đến anh xong.....bộ Anh có bị hắt xì hay không mà hôm nay Anh lại trở lại viết được rồi đó.Mong là máy của Anh đã hết đình công nhé

Chết tôi rồi , không biết 2 bà chị  chiếu cố  đến em rể  chuyện gì đây mà  phải nhắc đến thế này  ??? Undecided Grin

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #65 - 29. Mar 2007 , 12:49

Quote:
Chết tôi rồi , không biết 2 bà chị  chiếu cố  đến em rể  chuyện gì đây mà  phải nhắc đến thế này  ??? Undecided Grin

Chị em chúng tôi thấy Ông vắng bóng nên nhắc cho em nhột cái mũi mà vào lại đây viết cho mọi người cười thoải mái thêm cho đời vui hơn đó mà.
   Hai Ông Nội Ngoại mà đá giò lái nhau nghe đã tai lắm  Grin Grin Grin  Hổng lẽ một Ông bận quá rồi Ông kia cũng bị BCH cấm viết hay sao dzị???????
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #66 - 29. Mar 2007 , 20:16

anh_thu_Tran wrote on 29. Mar 2007 , 12:49:
  Chị em chúng tôi thấy Ông vắng bóng nên nhắc cho em nhột cái mũi mà vào lại đây viết cho mọi người cười thoải mái thêm cho đời vui hơn đó mà.
  Hai Ông Nội Ngoại mà đá giò lái nhau nghe đã tai lắm  Grin Grin Grin  Hổng lẽ một Ông bận quá rồi Ông kia cũng bị BCH cấm viết hay sao dzị???????

Chị Thư ơi ,

Nghe bà chị nói mà mừng vì nếu mình viết mà làm cho mọi người cười  thì  hạnh phúc quá rồi  Wink.  
Cả 2 ông HT và phó ngoại đều "bận" gì  ??? chẳng thấy đâu , thành ra nội này cũng đành bận nghiên kíu  những chỗ đi chơi để dụ vợ  đi du dương  8) Wink

Back to top
« Last Edit: 29. Mar 2007 , 20:25 by binh_SV »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #67 - 03. Apr 2007 , 09:24

Quote:
Kính chào anh Chuồn Chuồn ,

Cám ơn anh hỏi thăm,  binh_SV nhờ sợ vợ nên lúc nào cũng khoẻ   Wink còn My thì hôm nay cái cổ tay lại bãi khoá đình công rồi nên khÔng vào viết được  Undecided 
Tôi thấy cánh chuồn chuồn mỏng manh thế lại cõng 1 cô  mà anh nói còn bay lung tung được thì tôi cũng phục cho cái dàn xương sống của anh  Grin 
Mọi người và tôi rất vui  khi gặp lại cánh chuồn chuồn bay lượn trong vườn.  Wink Anh cho tụi tôi gửi lời kính thăm chị   Wink

Hello Thày lang ,
Làm ơn "do something" cho cái cổ tay của cô em tôi đi, chứ đau hoài khổ lắm chịu gì thấu  Undecided. May mà lúc này đã ấm trời, nếu lạnh là còn khổ sở hơn nhiều. Đi chụp hình thì như thế nào, có bị mẻ nứt miếng xương nào không dzị  Undecided  Tongue Tongue. Nếu cô ấy không cho đụng tới thì hò cháu Tú phụ cột cô ấy vào ghế  Tongue  Tongue  Tongue

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #68 - 03. Apr 2007 , 20:33

Quote:
Hello Thày lang ,
Làm ơn "do something" cho cái cổ tay của cô em tôi đi, chứ đau hoài khổ lắm chịu gì thấu  Undecided. May mà lúc này đã ấm trời, nếu lạnh là còn khổ sở hơn nhiều. Đi chụp hình thì như thế nào, có bị mẻ nứt miếng xương nào không dzị  Undecided  Tongue Tongue. Nếu cô ấy không cho đụng tới thì hò cháu Tú phụ cột cô ấy vào ghế  Tongue  Tongue  Tongue

Chị Đậu Đỏ ơi ,

Chị làm tôi nhớ đến anh Dũng hay nói " tôi lái máy bay còn Kim Hương lái phi công   "  Grin  Tối hôm qua mới ngồi nói chuyện với nhau, ông TTK hội lại nói như vậy nữa  Grin. Tôi cũng bắt chước nói với chị là tôi chỮa bệnh nhân mà My chữa tôi chị ơi.  Embarrassed Grin. Tôi đâu có chữa cho em My của chị được.    Undecided  Nhưng chị yên tâm , My có đi chụp X -rays chứ , xương không sao hết. Còn bị strain va sprain thì lâu khỏi lắm , nhất là những người không chịu ngồi yên , cứ ráng , miệng nói là tay làm như My .  Undecided Chị nói dùm em chị đi.  Wink
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #69 - 03. Apr 2007 , 22:12

Quote:
Chị Đậu Đỏ ơi ,

Chị làm tôi nhớ đến anh Dũng hay nói " tôi lái máy bay còn Kim Hương lái phi công   "  Grin  Tối hôm qua mới ngồi nói chuyện với nhau, ông TTK hội lại nói như vậy nữa  Grin. Tôi cũng bắt chước nói với chị là tôi chỮa bệnh nhân mà My chữa tôi chị ơi.  Embarrassed Grin. Tôi đâu có chữa cho em My của chị được.    Undecided  Nhưng chị yên tâm , My có đi chụp X -rays chứ , xương không sao hết. Còn bị strain va sprain thì lâu khỏi lắm , nhất là những người không chịu ngồi yên , cứ ráng , miệng nói là tay làm như My .  Undecided Chị nói dùm em chị đi.  Wink

Ông Lang ơi ,khỏi phải nói hộ gì nữa ông à ,vì bà chị của cô Mỹ cũng không khác cô ta đâu ,may6" hôm nay cái vai và cái lưng cũng hành quá chừng luôn nhưng vẫn phải miệng nói tay làm chứ mấy đấng mày râu cái miệng luôn nói.....Em à...đau quá thì đừng làm nữa cứ để đó anh sẽ làm cho.......nhưng sẽ là bao giờ đây.???????? ngứa mắt thì lại nai lưng ra làm và rồi đau thì cứ ráng mà đau thôi  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes có đúng không vậy em Mỹ?????????
Back to top
« Last Edit: 03. Apr 2007 , 22:13 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #70 - 05. Apr 2007 , 10:01

anh_thu_Tran wrote on 03. Apr 2007 , 22:12:
   Ông Lang ơi ,khỏi phải nói hộ gì nữa ông à ,vì bà chị của cô Mỹ cũng không khác cô ta đâu ,mấy hôm nay cái vai và cái lưng cũng hành quá chừng luôn nhưng vẫn phải miệng nói tay làm chứ mấy đấng mày râu cái miệng luôn nói.....Em à...đau quá thì đừng làm nữa cứ để đó anh sẽ làm cho.......nhưng sẽ là bao giờ đây.???????? ngứa mắt thì lại nai lưng ra làm và rồi đau thì cứ ráng mà đau thôi  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes có đúng không vậy em Mỹ?????????

hihihi, chị Thư ơi , anh Bình em đọc xong lắc đầu bảo sao mà chị em giống nhau thế , tự mình hành xác mình không hà  Undecided
Chị thì còn được ông Cố  bảo "để đấy anh làm cho"  ( nhưng chẳng làm  Undecided Grin )  thì cũng còn mát ruột , chứ anh Bình em thì bảo  " anh thấy không cần làm việc đó đâu em"   Undecided  thành ra mình thấy cần thì mình phải làm thôi .  Wink

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #71 - 07. May 2007 , 17:33

Bớ ông Binh_SV,
Đ Đ chờ hoài mà chưa thấy anh Binh đem chưng hình dự thi nè  Roll Eyes Roll Eyes. Anh gởi riêng cho một mình cô Xuân xem thì hỏng có fair đấy nhé! Chắc Đ Đ phải học nghề khoét tường của mấy ông thần nhà mình quá  Undecided  Undecided
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #72 - 07. May 2007 , 23:08

Ở đây, em mách chị cách tưởng tượng hơi khó, nhưng mà có gánh hát nào đang đi ngang tiểu bang chị không ?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #73 - 08. May 2007 , 19:53

Xuan wrote on 07. May 2007 , 23:08:
Ở đây, em mách chị cách tưởng tượng hơi khó, nhưng mà có gánh hát nào đang đi ngang tiểu bang chị không ?

hehehe, em nói chị cười muốn bể bụng nè  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #74 - 08. May 2007 , 21:05

Xuan wrote on 07. May 2007 , 23:08:

huh, đã dặn đừng nói gì rồi  Roll Eyes đúng là chớ tin  đàn bà  Tongue Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 
Send Topic In ra