Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 115 116 117 118 119 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 120722 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #1740 - 06. Mar 2011 , 13:16

Phương Tần wrote on 06. Mar 2011 , 11:26:
Undecided Roll Eyes  Shocked

Có phải chị Đ Đ "rút" 1 cành hoa lan trong chậu hoa của em ???!!! rollingonthefloor

May quá, người ta mua hoa trước đó nha, mua sau là chít rồi (mắc oan Thị Kính), vì hoa lan sao lại giống nhau thế, làm sao mà mình oan đây!

cheo-ghe
Back to top
« Last Edit: 06. Mar 2011 , 13:16 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #1741 - 06. Mar 2011 , 15:08

Dau Do wrote on 06. Mar 2011 , 13:16:
May quá, người ta mua hoa trước đó nha, mua sau là chít rồi (mắc oan Thị Kính), vì hoa lan sao lại giống nhau thế, làm sao mà mình oan đây!

cheo-ghe

Chị à , em thấy " nó " giống hoa trong chậu hoa của P Tần thật , đúng là khó " minh oan " , chắc là mua cùng 1 bó hoa chị nhỉ ( bênh )  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #1742 - 07. Mar 2011 , 05:58

Rất vui khi được vào đây, cám ơn những cành hoa rất đẹp mà các bạn đã gửi tặng.
Mình cũng rất ngạc nhiên như ĐĐ vậy, không hiểu tại sao bạn bè cùng năm với mình biến đi đâu mà chẳng thấy hình ảnh của ai cả. Hình chụp lâu quá rồi cũng chẳng nhớ tại sao áo mình lại có cài hoa. Cô bạn cũng có hoa trên áo như mình ngày xưa hai đứa rất thân nhau nhưng sau 75 mình đã bị mất liên lạc và vẫn có ý muốn tìm lại. Cô ta tên là Phan thị Liên, nhà ở Đakao. Nếu có ai biết tin tức Liên giờ ở đâu thì cho mình biết nhé, mình trông lắm !
Chúc các bạn một ngày tươi vui , thật nhiều nắng ấm !
Lan Nguyen
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1743 - 07. Mar 2011 , 06:43

lan nguyen wrote on 07. Mar 2011 , 05:58:
Mình cũng rất ngạc nhiên như ĐĐ vậy, không hiểu tại sao bạn bè cùng năm với mình biến đi đâu mà chẳng thấy hình ảnh của ai cả. Hình chụp lâu quá rồi cũng chẳng nhớ tại sao áo mình lại có cài hoa. Cô bạn cũng có hoa trên áo như mình ngày xưa hai đứa rất thân nhau nhưng sau 75 mình đã bị mất liên lạc và vẫn có ý muốn tìm lại. Cô ta tên là Phan thị Liên, nhà ở Đakao. Nếu có ai biết tin tức Liên giờ ở đâu thì cho mình biết nhé, mình trông lắm !
Lan Nguyen

Lan mến,
Trong hình chụp chung với cô Tố Lan, bạn đứng giữa cô và Phan thị Liên trông quen lắm, có phải tên là Huỳnh thị Anh không?? Và cả Liên nhìn cũng hơi....quen quen

Back to top
« Last Edit: 07. Mar 2011 , 06:44 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1744 - 07. Mar 2011 , 06:53

Lan Nguyen

Chị Lan ơi,

Cám ơn chị chúc cả nhà nhiều nắng ấm ( riêng chị Đậu Đỏ thì chắc muốn bớt nắng  )
Vậy chắc hoa chịvà chị Liên cài là 2 chị "diện" thêm một tí thôi.   
Chị viết tìm "trẻ lạc" Liên ở mục Tìm Bạn đi chị. Hy vọng chị sớm có tin chị Liên ạ
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1745 - 07. Mar 2011 , 10:02

Lan Nguyen

Lan ui,
Bạn có nhớ nhằm năm ra trường không dzị??? Vì những tấm hình bạn gởi lên toàn là những khuôn mặt của LVD70 không hà  Undecided    Undecided
Back to top
« Last Edit: 07. Mar 2011 , 10:03 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1746 - 07. Mar 2011 , 12:06

Dau Do wrote on 07. Mar 2011 , 10:02:

Lan ui,
Bạn có nhớ nhằm năm ra trường không dzị??? Vì những tấm hình bạn gởi lên toàn là những khuôn mặt của LVD70 không hà  Undecided    Undecided

haha, Ý mèn ơi, nếu quả thật chị Đậu Đỏ nhận ra toàn bạn lớp 70 của chị trong mấy tấm em bỏ vào kho thì chẳng lẽ sân trờng này vẫn cương quyết vắng bóng   LVD-71 Shocked
Back to top
« Last Edit: 07. Mar 2011 , 12:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

lan nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #1747 - 07. Mar 2011 , 14:11

Thế thì mình tính nhầm mất rồi, cho L. xin lổi đã làm Mỹ phải đổi năm lại nhe! Vui quá, như vậy là Đậu Đỏ có học cùng lớp với mình hở, mình có biết bạn không? Đúng rồi bạn Anh mà bạn nhận ra đó ngày xưa cũng rất thân với mình và Liên. Lạ ghê, mình có vào LVD 70 xem hình mà không nhận ra ai cả (trừ Hương thấy quen quen). Đậu Đỏ ơi, Đậu Đỏ có thể cho mình biết ngoài bạn thì có những ai học cùng lớp với mình vào đây không?
lan nguyen
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1748 - 07. Mar 2011 , 14:28

lan nguyen wrote on 07. Mar 2011 , 14:11:
Thế thì mình tính nhầm mất rồi, cho L. xin lổi đã làm Mỹ phải đổi năm lại nhe! Vui quá, như vậy là Đậu Đỏ có học cùng lớp với mình hở, mình có biết bạn không? Đúng rồi bạn Anh mà bạn nhận ra đó ngày xưa cũng rất thân với mình và Liên. Lạ ghê, mình có vào LVD 70 xem hình mà không nhận ra ai cả (trừ Hương thấy quen quen). Đậu Đỏ ơi, Đậu Đỏ có thể cho mình biết ngoài bạn thì có những ai học cùng lớp với mình vào đây không?
lan nguyen

Lan ơi à, trong kho hình của LVD70 có hình của Bông đó, bạn có nhận ra không? Còn Ngọc Sương, Nữ, Phan Bích Dung, Dương thị Mai...nữa   ( ngoài Hương )
Bông nè

http://www.levanduyet.net/hinhanh/displayimage.php?album=11&pos=4

À phải vòng trở lại vì quên trả lời Lan: mình học Đệ tứ 5, từ đệ tam lên đệ nhất học A4. Lan có thể đã học đệ tứ 4 và đệ nhất A3 hả??

Back to top
« Last Edit: 07. Mar 2011 , 14:44 by Dau Do »  

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #1749 - 07. Mar 2011 , 16:14

N.Trinh cũng là LVD70 lớp 12A2, mến chào  Lan Nguyen trở lại sân trường Smiley  moreflower2 Mong rằng Bồ sẽ vào đây chơi thường xuyên và tìm lại được  tình cảm thân thương của những ngày xưa thân ái dưới mái trường LVD.
Thân mến,
N.Trinh
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1750 - 07. Mar 2011 , 16:52

N.Trinh wrote on 07. Mar 2011 , 16:14:
N.Trinh cũng là LVD70 lớp 12A2, mến chào  Lan Nguyen trở lại sân trường Smiley  moreflower2 Mong rằng Bồ sẽ vào đây chơi thường xuyên và tìm lại được  tình cảm thân thương của những ngày xưa thân ái dưới mái trường LVD.
Thân mến,
N.Trinh

Hi hi mình lại quên trả lời Lan là tụi mình (LVD70) chỉ có Nghiêm Trinh bên Anh Văn và mình bên Pháp Văn làm "mặt bự" cho cả niên khoá (ha ha nói nghe oai quá xá ), rủ rê hoài mà "tụi nó"  hỏng chịu dzô, chỉ thích làm độc giả thầm lặng  Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1751 - 07. Mar 2011 , 23:24

My chào mừng Hoàng Oanh về trường "Le và Diện". Đọc lý do em viết muốn ghi danh rất dễ thưƠng.
My cũng mong "hậu bối xa lắc" nhập bọn để "chơi đùa dzui dzẻ quá xá".  Smiley
À xa lắc là xa bao nhiêu ha?  Smiley

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1752 - 08. Mar 2011 , 05:21

Đặng-Mỹ wrote on 07. Mar 2011 , 23:24:
My chào mừng Hoàng Oanh về trường "Le và Diện". Đọc lý do em viết muốn ghi danh rất dễ thưƠng.
My cũng mong "hậu bối xa lắc" nhập bọn để "chơi đùa dzui dzẻ quá xá".  Smiley
À xa lắc là xa bao nhiêu ha?  Smiley

...

Mỹ à, ai là Hoàng Oanh dzị??  Shocked
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #1753 - 08. Mar 2011 , 06:31

Dau Do wrote on 08. Mar 2011 , 05:21:
Mỹ à, ai là Hoàng Oanh dzị??  Shocked

Chị ơi, Hoàng Oanh là.... thành viên vừa ghi danh.
Hoàng Oanh điền lý do ghi danh là: "vì em là cựu học sinh Le và Diện, đọc thấy các chị chơi đùa với nhau dzui dzẻ quá nên xin gia nhập, dù em là hậu bối xa lắc. Rất mong được chấp thuân"
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1754 - 08. Mar 2011 , 07:01

Đặng-Mỹ wrote on 08. Mar 2011 , 06:31:
Chị ơi, Hoàng Oanh là.... thành viên vừa ghi danh.
Hoàng Oanh điền lý do ghi danh là: "vì em là cựu học sinh Le và Diện, đọc thấy các chị chơi đùa với nhau dzui dzẻ quá nên xin gia nhập, dù em là hậu bối xa lắc. Rất mong được chấp thuân"

Vậy à, có thấy tên Hoàng Oanh đâu, hay là HO chính là "anhbocau"  Undecided
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 115 116 117 118 119 ... 129
Send Topic In ra