Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NHẮN OTGT  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
NHẮN OTGT (Read 639 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

NHẮN OTGT
25. May 2007 , 22:42

Anh Sáu ơi ,em đã liên lạc được rồi ,chúng em rất vui vẻ nói chuyện với nhau ,nhưng phải sau khi em đi Angkor va Huế về thì mới gặp gỡ nhau được,sẽ ráng hoàn tất nhiệm vụ anh trao.
   Chịu khó chờ đợi tin của em hơn một tuần nữa nha.
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Re: NHẮN OTGT
Reply #1 - 26. May 2007 , 14:03

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2007 , 22:42:
 Anh Sáu ơi ,em đã liên lạc được rồi ,chúng em rất vui vẻ nói chuyện với nhau ,nhưng phải sau khi em đi Angkor va Huế về thì mới gặp gỡ nhau được,sẽ ráng hoàn tất nhiệm vụ anh trao.
  Chịu khó chờ đợi tin của em hơn một tuần nữa nha.

Anh Long cảm ơn bà cô bên chồng nhang , người gì mà nhanh nhẩu , nhiệt tình lại thêm tốt bụng , tốt lòng với mọi người...Sau khi nhà trai mình làm việc xong xuôi ....nhà gái có gì thì báo và  liên lạc với anh Nhang  Ha Ha Ha ....Grin Grin Grin

...
Back to top
« Last Edit: 26. May 2007 , 14:04 by khieulong »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #2 - 26. May 2007 , 14:23

khieulong wrote on 26. May 2007 , 14:03:
Anh Long cảm ơn bà cô bên chồng nhang , người gì mà nhanh nhẩu , nhiệt tình lại thêm tốt bụng , tốt lòng với mọi người...Sau khi nhà trai mình làm việc xong xuôi ....nhà gái có gì thì báo và  liên lạc với anh Nhang  Ha Ha Ha ....Grin Grin Grin

...

Anh Sáu à !!!! anh lại có thêm một bà cô bên chồng nữa
ha......bà cô này chằng lắm đó  8) 8) 8) 8) anh loạng woang. là chít đó  Grin Grin Grin Grin chứ cô em này không tốt lòng tốt bụng gì đâu đó  Wink Wink Wink Wink
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #3 - 26. May 2007 , 14:28

anh_thu_Tran wrote on 26. May 2007 , 14:23:
 Anh Sáu à !!!! anh lại có thêm một bà cô bên chồng nữa
ha......bà cô này chằng lắm đó  8) 8) 8) 8) anh loạng woang. là chít đó  Grin Grin Grin Grin chứ cô em này không tốt lòng tốt bụng gì đâu đó  Wink Wink Wink Wink

Mèn ơi điệu này trầu cau mang dìa VN kỳ này chắc anh phải mang về phơi khô ăn dần dần mất thôi , đã vậy còn bánh cốm bánh xu xê nữa ....

Ôi cha mà đã nói tốt lòng tốt bụng thì mình cứ tốt thiệt tốt đi đi mà bà cô ơi ( Nếu mà không chịu là anh sẽ cho lên chức bà cố đó à nhang ) Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #4 - 26. May 2007 , 14:41

khieulong wrote on 26. May 2007 , 14:28:
Mèn ơi điệu này trầu cau mang dìa VN kỳ này chắc anh phải mang về phơi khô ăn dần dần mất thôi , đã vậy còn bánh cốm bánh xu xê nữa ....

Ôi cha mà đã nói tốt lòng tốt bụng thì mình cứ tốt thiệt tốt đi đi mà bà cô ơi ( Nếu mà không chịu là anh sẽ cho lên chức bà cố đó à nhang ) Grin Grin Grin

Ông Anh à ,em có chức Bà CỐ lâu thật lâu gồi nên mấy hôm nay em tha hồ nhơi trầu và bánh cốm bánh xu xê rồi....anh đừng lo cau Trầu bị khô nhang .....Anh ráng ngoan chút chút đi thì em sẽ mua cái mới sang hỏi.......thăm.....nàng dùm cho  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #5 - 26. May 2007 , 14:50

Bởi vì nhanh nhẩu như vậy cô em Đặng Mỹ mới quảng cáo với anh rằng  " Anh có chuyện gì nhờ chị AT là mọi việc sẽ xong ngay thôi , thẳng tắp như con đường xưa em đi vậy đó ...Chứ hông vậy thì làm sao tụi em dám giao cái chức bà cố vấn cho chị ấy được  " .... Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra