Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chao Admin va ban bien tap dien dan LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Chao Admin va ban bien tap dien dan LVD (Read 267 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Chao Admin va ban bien tap dien dan LVD
17. Oct 2007 , 22:42

Chao cac anh chi ,

May hom roi, tinh co em  tim lai dươc nhung ngay xua LVD o tren Internet, em mung qua, qua dien dan em da nhan tin dươc den cac co va cac ban be cua minh.... vay ma em quên chao Admin va ban dieu hanh cung nhu ban bien tap cua dien dan.

Cho em xin loi ve su mươn mang nay vay, va mot lan nua em xin chao va gui loi cam on den cac chi da co cong lap nen website nay.

Mong dươc lam quen voi tat ca cac chi va cac ban dong lieu co tri.....

Pham My DUng LVD77
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

phuonghue
Gold Member

Re: Chao Admin va ban bien tap dien dan LVD
Reply #1 - 18. Oct 2007 , 03:55

ChíchChoè wrote on 17. Oct 2007 , 22:42:
Chao cac anh chi ,

May hom roi, tinh co em  tim lai dươc nhung ngay xua LVD o tren Internet, em mung qua, qua dien dan em da nhan tin dươc den cac co va cac ban be cua minh.... vay ma em quên chao Admin va ban dieu hanh cung nhu ban bien tap cua dien dan.

Cho em xin loi ve su mươn mang nay vay, va mot lan nua em xin chao va gui loi cam on den cac chi da co cong lap nen website nay.

Pham My DUng LVD77

Xin chào Mỹ Dung , Phương Huệ là LVD 75 chào mừng bạn đến sân trường. Hổm rày nhà cửa hơi vắng vẻ  chứ mọi khi có bạn mới vào là đông người ra chào đón lắm đó. Bạn có rãnh qua nhà Hoa gấm ngày xưa là nơi cư ngụ của dân LVD 75 đó nha. Để PH dọn chút gì mời bạn ăn sáng lấy thảo nha  :) :) :)
... ...

Back to top
« Last Edit: 18. Oct 2007 , 04:11 by phuonghue »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Chao Admin va ban bien tap dien dan LVD
Reply #2 - 18. Oct 2007 , 18:23

ChíchChoè wrote on 17. Oct 2007 , 22:42:
Chao cac anh chi ,

May hom roi, tinh co em  tim lai dươc nhung ngay xua LVD o tren Internet, em mung qua, qua dien dan em da nhan tin dươc den cac co va cac ban be cua minh.... vay ma em quên chao Admin va ban dieu hanh cung nhu ban bien tap cua dien dan.

Pham My DUng LVD77

Mỹ Dung ơi,

Không cần phải chào lia lịa thế cho  mỏi cổ  đâu Dung à.  ;) Có Phương Huệ LVD 75 ra đón với dìĩa bánh và dắt tay mời vô cung Hoa gấm đó Dung ơi.  ;)
My mong Dung tìm được niềm vui trong sân trường nhé  ;)
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra