Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tin Chị Bạch Yến.  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Nhắn Tin Chị Bạch Yến. (Read 1776 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Nhắn Tin Chị Bạch Yến.
10. Nov 2007 , 05:47

Chị Bạch Yến quý mến ơi,

Em có gưi email xin chị báo nguyệt san của LVD, không biết chị có nhận được không ạ? Xin cho em biết chị nha.
Hết lòng cảm ơn chị.
Em, Bích Định
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Tin Chị Bạch Yến.
Reply #1 - 10. Nov 2007 , 18:08

Bích Đinh ơi,

My có hỏi chị Bạch Yến từ mấy tháng trước thì báo đã hết lâu rồi. In 1000 cuốn mà không còn cuốn nào hết em à.  Smiley
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #2 - 11. Nov 2007 , 04:37

Dạ, em cảm ơn chị My nha. Thế thì buồn quá nhi? Trong lòng em còn nôn nóng muốn nhìn lại hình ảnh của ngôi trường cũ ngày nào.  Cry Cry  Dẫu sao cũng cảm ơn chị cho em biết. 

Quote:
Bích Đinh ơi,

My có hỏi chị Bạch Yến từ mấy tháng trước thì báo đã hết lâu rồi. In 1000 cuốn mà không còn cuốn nào hết em à.  Smiley

Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 11. Nov 2007 , 06:16

BichDinh wrote on 11. Nov 2007 , 04:37:
Dạ, em cảm ơn chị My nha. Thế thì buồn quá nhi? Trong lòng em còn nôn nóng muốn nhìn lại hình ảnh của ngôi trường cũ ngày nào.  Cry Cry  Dẫu sao cũng cảm ơn chị cho em biết.  

Cry Cry Cry

Nghe Bích Định nói làm Đ Đ sắp sữa xiêu lòng rồi nè! Đ Đ còn quyển ĐS đây, nhưng không biết có nên "sayonara"nó rồi gởi lên cho B Đ không  Undecided  Undecided

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #4 - 11. Nov 2007 , 06:19

Quote:
Nghe Bích Định nói làm Đ Đ sắp sữa xiêu lòng rồi nè! Đ Đ còn quyển ĐS đây, nhưng không biết có nên "sayonara"nó rồi gởi lên cho B Đ không  Undecided  Undecided

hihihi, Đậu Đỏ giữ đó đi, để em gửi cho Đậu Đỏ ơi Wink
Bích Định cho My địa chỉ đi nhé  Wink

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 11. Nov 2007 , 06:22

Quote:
hihihi, Đậu Đỏ giữ đó đi, để em gửi cho Đậu Đỏ ơi Wink
Bích Định cho My địa chỉ đi nhé  Wink

Nếu My gởi đi thì My mất bản chính sao? My còn lưu lại cuốn nào để phòng hờ..."mai kia mốt nọ" không???

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #6 - 11. Nov 2007 , 06:28

Quote:
Nếu My gởi đi thì My mất bản chính sao? My còn lưu lại cuốn nào để phòng hờ..."mai kia mốt nọ" không???

hihihi, em còn 1, 2  quyển để trên văn phòng cho khách xem từ hồi Tết, không có mới toanh nữa, nhưng gửi coi đỡ cũng được.  Wink
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #7 - 11. Nov 2007 , 09:17

Nhac den chuyen bao LVD chi moi nho la BY co hua gui chi TL mang bao sang day bieu hai co Oanh va Cham nhung rot cuc khong dua do do bao cua chi My gui cho chi bieu co Châm rôi ,còn cô Oanh van chưa có....và chị cũng không có luôn và chị cũng chưa được đoc, hết nó.Phải chi có cách nào upload lên diễn đàn  này được cho những người chậm tay chân không có báo được cùng chia xẻ thì hay biết mấy ha U trẻ và quân sư  Tongue Tongue Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #8 - 11. Nov 2007 , 13:07

anh_thu_Tran wrote on 11. Nov 2007 , 09:17:
Phải chi có cách nào upload lên diễn đàn  này được cho những người chậm tay chân không có báo được cùng chia xẻ thì hay biết mấy ha U trẻ và quân sư  Tongue Tongue Tongue Tongue

Tongue  Tongue  Tongue  ...   ...
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #9 - 12. Nov 2007 , 04:13

Thấy chị Đậu Đỏ lè lưỡi, lắc đầu dễ thương quá. Chị nói Sayonara làm em nhớ đến một bài hát tiếng Nhật Bổn, để em đi tìm rồi gửi ra... cảm ơn chị và cả nhà cùng thưởng thức sau nha.

Chị My ơi, em cảm ơn chị thật nhiều. Nguyên ngày hôm qua buồn buồn trong lòng vì biết bị "hụt" NS LVD; nên đêm qua ngủ mộng mị sao thấy toàn là cảnh trường xưa lối cũ... (em bị  nhẹ bóng vía). Sáng nay ghé vào nhà LVD đọc thấy mail này em mừng rưng rưng... Em mới vào, được mấy chị mau mắn và thương mến làm em cảm động quá... Sao em lại được may mắn thế nhỉ?  Tự nhiên em thấy mình giầu có hẳn ra; như được trúng sổ số vậy....  Chị My ơi, địa chỉ của em đây nha:  Nông Bích Định, 14200 Gate Dancer Lane, Boyds, MD 20841.

Hà...hà... hôm nay em vui quá.
Trường Lê Văn Duyệt muôn năm.
Bích-Định
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #10 - 12. Nov 2007 , 04:34

BichDinh wrote on 12. Nov 2007 , 04:13:
.. Em mới vào, được mấy chị mau mắn và thương mến làm em cảm động quá... Sao em lại được may mắn thế nhỉ?  Tự nhiên em thấy mình giầu có hẳn ra; như được trúng sổ số vậy....  Chị My ơi, địa chỉ của em đây nha:  Nông Bích Định, 14200 Gate Dancer Lane, Boyds, MD 20841.

Bích-Định

Hahaha Í da BĐ này mau mắn ghê hé  Grin hỏng có khách sáo mại hơi chi cả ..."Chị My ơi, địa chỉ của em đây nha..."  Grin  Grin
Buổi sáng thứ hai lười làm việc quá, có cơ hội chọc phá là Đ Đ chụp liền  Grin  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 12. Nov 2007 , 04:36

Thấy chị Đậu Đỏ lè lưỡi, lắc đầu dễ thương quá. Chị nói Sayonara làm em nhớ đến một bài hát tiếng Nhật Bổn, để em đi tìm rồi gửi ra... cảm ơn chị và cả nhà cùng thưởng thức sau nha.

Bích-Định

BÍch Đinh gửi bài hát vào mục " Nhạc" cho cả nhà biết mà cùng vào thưởng thức với nghe  Cool  Cool

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 12. Nov 2007 , 09:08

Quote:
Hahaha Í da BĐ này mau mắn ghê hé  Grin hỏng có khách sáo mại hơi chi cả ..."Chị My ơi, địa chỉ của em đây nha..."  Grin  Grin
Buổi sáng thứ hai lười làm việc quá, có cơ hội chọc phá là Đ Đ chụp liền  Grin  Grin  Grin

huh, mà có thấy dám chọc ai đâu, chỉ giỏi chọc em không chứ ai  Roll Eyes Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #13 - 12. Nov 2007 , 09:15

Chị My ơi, em cảm ơn chị thật nhiều. Nguyên ngày hôm qua buồn buồn trong lòng vì biết bị "hụt" NS LVD; nên đêm qua ngủ mộng mị sao thấy toàn là cảnh trường xưa lối cũ... (em bị  nhẹ bóng vía). Sáng nay ghé vào nhà LVD đọc thấy mail này em mừng rưng rưng... Em mới vào, được mấy chị mau mắn và thương mến làm em cảm động quá... Sao em lại được may mắn thế nhỉ?  Tự nhiên em thấy mình giầu có hẳn ra; như được trúng sổ số vậy....  Chị My ơi, địa chỉ của em đây nha:  Nông Bích Định, 14200 Gate Dancer Lane, Boyds, MD 20841.

Bích-Định

Hôm nay ở bên My nghỉ làm ngày Chiến Sĩ Trận Vong , chưa gửi cho em được, mai sẽ gửi nhé  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #14 - 12. Nov 2007 , 09:26

anh_thu_Tran wrote on 11. Nov 2007 , 09:17:
  Nhac den chuyen bao LVD chi moi nho la BY co hua gui chi TL mang bao sang day bieu hai co Oanh va Cham nhung rot cuc khong dua do do bao cua chi My gui cho chi bieu co Châm rôi ,còn cô Oanh van chưa có....và chị cũng không có luôn và chị cũng chưa được đoc, hết nó.Phải chi có cách nào upload lên diễn đàn  này được cho những người chậm tay chân không có báo được cùng chia xẻ thì hay biết mấy ha U trẻ và quân sư  Tongue Tongue Tongue Tongue

Chị Anh Thư ơi,

Em nhờ Thu Yến gửi cho các anh chị  rồi thì yên chí, có biết  đâu chị chưa được đọc.  Undecided
Bây giờ chỉ có cách scan ra mang lên D/D, mà làm sao làm cả trăm trang đây chị ơi  Undecided
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra