Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tim ban cu nien khoa 1963-1970  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
Tim ban cu nien khoa 1963-1970 (Read 3737 times)
hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Tim ban cu nien khoa 1963-1970
06. Dec 2007 , 22:28

Mong tim cac ban hoc cu nien khoa 1963-1970 lop Phap van de tu 4, de tam A 4 , de Nhi, de Nhat A 4.

Nhat la ban Phan Thuy Le hien dang song o Duc. Khong biet Le con nho den Sương va Hong khọng Bon minh la ban than voi nhau do
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Tim ban cu nien khoa 1963-1970
Reply #1 - 07. Dec 2007 , 01:39

Bạn hong_SG mến,

Bạn học lớp đệ nhất A4 hả? Xin hỏi thăm bạn còn nhớ Huỳnh như Bích và Huỳng quang Tuyến không? Và Trần thị Hòa , Đỗ thị Quy nữa  Huh  Huh
Back to top
« Last Edit: 07. Dec 2007 , 01:39 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 11. Dec 2007 , 17:07

Chao ban DAU DO,
Dung roi, Nhu Bich, Quang Tuyen , Hoa va Quy la ban hoc chung voi Hong dọ Vay ban co phai la Do thi Hong khong? Co gi cho minh biet ten ban nha. Minh la Thu Hong choi than voi Ngoc Sương va Thuy Le, cau Ca Kim (hoc tro than yeu cua co Hanh)
Hien Hong hay lien lac voi Nhu Bich , Bich hien o Canada, con Quang Tuyen van o SG.
Hang nam, bon minh van hop mat nhau vao ngay 01/05 tai nha Kim voi cac ban con o SG.
Vay nha, co gi cho Hong biet them tin nhạ
Than.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 11. Dec 2007 , 20:53

hong_SG wrote on 11. Dec 2007 , 17:07:
Chao ban DAU DO,
Dung roi, Nhu Bich, Quang Tuyen , Hoa va Quy la ban hoc chung voi Hong dọ Vay ban co phai la Do thi Hong khong? Co gi cho minh biet ten ban nha. Minh la Thu Hong choi than voi Ngoc Sương va Thuy Le, cau Ca Kim (hoc tro than yeu cua co Hanh)
Hien Hong hay lien lac voi Nhu Bich , Bich hien o Canada, con Quang Tuyen van o SG.
Hang nam, bon minh van hop mat nhau vao ngay 01/05 tai nha Kim voi cac ban con o SG.
Vay nha, co gi cho Hong biet them tin nhạ
Than.

Cám ơn trời phật !!! Cuối cùng thì Tui cũng tìm được 1 LVD70 của lớp 12A4 trên diễn đàn này  Cool . Thu Hồng ơi đúng là Đậu Đỏ của ngày xưa rồi nè. Bồ có khoẻ không, trong mấy cái hình họp mặt do Như Bích gởi, mình không nhìn thấy có bồ trong đó  Undecided  Undecided. Có hình thì gởi gấp lên cho người ta xem coi sau mấy mươi năm thì bồ đã khác cở nào nè.

Back to top

IP Logged

hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 12. Dec 2007 , 17:42

DAU DO than men,
Doc tra loi cua bo, minh mung lam vi cươi cung cung gap dươc ban cụ Minh lang thang trong trương hoai ma khong gap ai nhu tui minh dau chi thay cac em khong ha. Cool
Hong se gui hinh cho Dau Do va cac ban cung xem nhạ Vi moi nam hop mat nha Kim tui minh chup rat nhiẹu
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 12. Dec 2007 , 19:08

hong_SG wrote on 12. Dec 2007 , 17:42:
DAU DO than men,
Doc tra loi cua bo, minh mung lam vi cươi cung cung gap dươc ban cụ Minh lang thang trong trương hoai ma khong gap ai nhu tui minh dau chi thay cac em khong ha. Cool
Hong se gui hinh cho Dau Do va cac ban cung xem nhạ Vi moi nam hop mat nha Kim tui minh chup rat nhiẹu

Thu Hồng thân mến,
Mình tìm lại được tin tức của Như Bích và Nguyễn thị Kim Hồng cũng nhờ trang web LVD đấy TH ạ. Năm 2004 có qua Montreal gặp NB và năm sau có đi Paris gặp Kim Hồng.
Nhờ NB, mình có được email của Quang Tuyến nữa, nhưng sau này không nghe tiếng tăm gì của hắn sau khi hắn nghĩ hưu  Roll Eyes  Roll Eyes, chắc ở nhà khg có computer.
Minh nghĩ hoài khg biết TH có phải họ Trần không? Trần Thu Hồng là cô bạn cao dong dỏng và trắng trẻo. Trong đầu óc mình gần hình dung ra được hình ảnnh của bạn rồi đó  Wink.

Back to top

IP Logged

hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #6 - 19. Dec 2007 , 17:25

Do Hong than men,
Tui la Ho thi Thu Hong khong phai ho Tran, cung ngươi cao cao , nha o canh ben Lang Ong dọ Vi hinh nhu bon minh chi hoc chung lop 12 thoi, con cac lop 10,11 la Do Hong va Do Tuyet hoc A5, minh la A4, bo nho chua?
Quang Tuyen lam chung voi Thu Cuc (lop A6) bay gio Cuc (ngươi hoi map, lun ) dang o Seatle.
Hong se scan hinh gui bo xem nha (noi hoai ma van chua lam dươc  Roll Eyes,rang cho nhe) Grin
Nhu Bich rat thương mail cho Hong lam, Hong thi hay gap Phương Lien (gan nha bo va co Tiep o cho Ba Chieu ) bo nho Phương Lien khọng Kim Sanh thi di My roi
Hong nghi do la cac ban cung hoc lop voi bo do (dan A5)
Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
(Re: Tim ban cu nien khoa 1963-1970
Reply #7 - 20. Dec 2007 , 02:58

hong_SG wrote on 19. Dec 2007 , 17:25:
Do Hong than men,
Tui la Ho thi Thu Hong khong phai ho Tran, cung ngươi cao cao , nha o canh ben Lang Ong dọ Vi hinh nhu bon minh chi hoc chung lop 12 thoi, con cac lop 10,11 la Do Hong va Do Tuyet hoc A5, minh la A4, bo nho chua?
Quang Tuyen lam chung voi Thu Cuc (lop A6) bay gio Cuc (ngươi hoi map, lun ) dang o Seatle.
Hong se scan hinh gui bo xem nha (noi hoai ma van chua lam dươc  Roll Eyes,rang cho nhe) Grin
Nhu Bich rat thương mail cho Hong lam, Hong thi hay gap Phương Lien (gan nha bo va co Tiep o cho Ba Chieu ) bo nho Phương Lien khọng Kim Sanh thi di My roi
Hong nghi do la cac ban cung hoc lop voi bo do (dan A5)
Roll Eyes

Oh vậy ra mình nhớ nhầm rồi hả  Embarrassed, bồ mau mau cho mình xem hình đi, nếu không thì gởi vào email cho mình  cũng được. Bồ nói Thu Cúc là Cao thị Thu Cúc hả? Chỉ có con bé này lùmn và mập  Tongue) mà thôi  Grin  Grin. Tụi mình mất liên lạc với KS sau khi hắn đi Mỹ, nghe nói hắn có về lại VN  Roll Eyes  Roll Eyes. Cho mình hỏi thăm Trần Phương Liên nha. Mình có post hình 4 người trong mục Hình ảnh đó. Để minh xem lại rồi đem ra đây cho bồ xem tạm nha.
Chúc Thu Hồng và gia đình 1 lễ Giáng sinh Vui vẽ và Hạnh Phúc

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #8 - 20. Dec 2007 , 03:00

Thu Hồng ơi,
Mang cái hình ra cho bồ xem nè.
Mình sẽ đem cất sau khi bồ xem xong nhé.

...
Back to top

IP Logged

hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 21. Dec 2007 , 02:46

Do Hong than men,
Tam anh nay dung la hom do cung co Hong, Kim Sanh (trươc ngay KS di My) nua dọ Tam nay chup trươc cua nha cua Kịm. Khong hieu luc chup Hong o dau ha (quen mat roi  Grin) Hom do tui minh hop mat nhau vui lam, co co Hanh nua (co Hanh co mat tren tung cay so voi tui minh do). Hong cung dang tim may tam anh chup hom do cho Dau Do xẹm, ban co cho nhen Roll Eyes.
Cao thu Cuc (cao nhung khong cao  Cheesy) hoc cung voi Lương thu Cuc ma Hong noi voi bo dọ
Hong se gui mail cho Hong de minh noi nhieu hon nhen va chi co hai dua minh nghe voi nhau thoi hẹn Chu day la san trương co nhieu ban nghe lam, ngương chẹt
Khong biet bo co biet Tuyet Dung khong nhị TD hien dang o San Jose.
Nhan dip Giang Sinh va nam moi sap den, Hong than chuc gia dinh bo mot dem Giang Sinh vui ve, hanh phuc va sang mot nam moi nhieu thuan lọi

Back to top

IP Logged

hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #10 - 21. Dec 2007 , 02:52

TB : Quen nua, Hong mail cho Bich khoe la Hong da tim thay bọ Bich noi cung nho trang web nay ma Bich moi gap bo do, nhung Bich noi sau nay trang web co nhieu chi tiet qua nen Bich thay hoi kho tra cưu Roll Eyes
Nghi le nay, Bich di choi o nha chau den cươi thang moi vẹ Tongue
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 21. Dec 2007 , 16:21

hong_SG wrote on 21. Dec 2007 , 02:52:
TB : Quen nua, Hong mail cho Bich khoe la Hong da tim thay bọ Bich noi cung nho trang web nay ma Bich moi gap bo do, nhung Bich noi sau nay trang web co nhieu chi tiet qua nen Bich thay hoi kho tra cưu Roll Eyes
Nghi le nay, Bich di choi o nha chau den cươi thang moi vẹ Tongue

Thu Hồng à,
Noel này Đ Đ cũng đi Texas, sẽ ghé Forworth và Dallas mà không nhớ cháu bà Như Bích ở chổ nào???

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 21. Dec 2007 , 20:46

hong_SG wrote on 21. Dec 2007 , 02:46:
Do Hong than men,
Tam anh nay dung la hom do cung co Hong, Kim Sanh (trươc ngay KS di My) nua dọ Tam nay chup trươc cua nha cua Kịm. Khong hieu luc chup Hong o dau ha (quen mat roi  Grin) Hom do tui minh hop mat nhau vui lam, co co Hanh nua (co Hanh co mat tren tung cay so voi tui minh do). Hong cung dang tim may tam anh chup hom do cho Dau Do xẹm, ban co cho nhen Roll Eyes.
Cao thu Cuc (cao nhung khong cao  Cheesy) hoc cung voi Lương thu Cuc ma Hong noi voi bo dọ
Hong se gui mail cho Hong de minh noi nhieu hon nhen va chi co hai dua minh nghe voi nhau thoi hẹn Chu day la san trương co nhieu ban nghe lam, ngương chẹt
Khong biet bo co biet Tuyet Dung khong nhị TD hien dang o San Jose.
Nhan dip Giang Sinh va nam moi sap den, Hong than chuc gia dinh bo mot dem Giang Sinh vui ve, hanh phuc va sang mot nam moi nhieu thuan lọi

Chị Thu Hồng ơi,

Hổng phải công em dắt tay chị vô D/D rồi chị kéo chị Đậu Đỏ đi uống nước mía nói chuyện riêng đâu nhang chị  Roll Eyes Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 21. Dec 2007 , 22:42

Quote:
Chị Thu Hồng ơi,

Hổng phải công em dắt tay chị vô D/D rồi chị kéo chị Đậu Đỏ đi uống nước mía nói chuyện riêng đâu nhang chị  Roll Eyes Grin

Ủa nghe cô Vân nói Mỹ đang bị cảm cúm nặng mà sao 2 bà chị đang rủ rỉ rù rì trong góc này  mà em cũng nghe lọt dzị???
Hehehe đừng có lo, có đi uống nước mía rạp Cao Đồng Hưng thì chị cũng đem dìa chia cho em mà.
Back to top
« Last Edit: 21. Dec 2007 , 22:42 by Dau Do »  

IP Logged

hong_SG
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #14 - 23. Dec 2007 , 04:39

My oi,
Em yen tam di, chi khong quen cong em dạu Va chi DAUDO co cho chi biet hop thu cua daudo dau ma di ương nươc mia khong ru em dược chi lai phai nho em cung di voi chi de gap chi DAUDO roi do
Ma em binh lam sao ma cu doi di ương nươc mia vay Undecided Cheesy. Chuc em mau khoe de di ương nươc mia voi hai ba chi nha Roll Eyes Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra