Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Buổi Sáng Virginia  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Buổi Sáng Virginia (Read 2533 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Buổi Sáng Virginia
Reply #15 - 06. Apr 2009 , 18:44

Cám ơn anh Tài đã tường thuật bằng thơ cảnh gặp gỡ với các LVD.  thumbup
My tiếc là không đi được, nhưng cũng vui lây vì biết là anh và các chị em LVD  đã rất vui mừng được gặp nhau cho thoả lòng quí mên     hoahong.gif
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #16 - 06. Apr 2009 , 21:28

TB gửi thiêm ít tấm nữa nè Tài tui vào link này xem hình của kép dzà mới bỏ vào  dancing

http://picasaweb.google.com.vn/lamtiendung0/LVDMienOngOnTiepCoNgocMaiVaCoThuLe?a...

Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #17 - 07. Apr 2009 , 04:26

phuonghue wrote on 06. Apr 2009 , 09:50:
hi hi anh Hai sai rồi , timo không có ở đó  Grin Grin anh Hai kể chuyện bằng thơ hay quá , bi giờ PH kể chiện phần PH , sau đó thì giao cho chị thubeo kể tiếp đi nha..
Sáng chủ nhật mọi người sắp xếp chương trình đi thăm mộ Cô Ngôn và đi thăm anh Hai thật sớm để kịp giờ gia đình chị thubeo ra phi trường nhưng vì lí do kỹ thực nên cuối cùng đến trễ..Đi 2 xe mà xe của PH do anh Nước Dừa lái đến trước , trên xe chỉ có 3 chàng rễ với PH nên PH tính là chờ mọi người đến cả rồi ra chào luôn. Đậu xe xong nhìn ra thấy anh Hai ngồi chờ trong nắng thấy thương quá  nên PH bèn chạy ra , anh Hai cười rồi nói Tài Tui  Grin , PH chào anh Hai rồi hỏi anh Hai biết ai đây không , anh Hai nói không biết  Sad Sad PH nói anh Hai đoán đại đi thì anh Hai nói Phương Huệ phải không làm PH mừng muốn chít ,ai dè anh Hai bấm quẻ nói mò  Angry Angry Ba chàng rễ đến nói chiện và hỏi thăm trong lúc chiếc xe thứ nhì đến , mọi người nói để chơi trò đố vui nữa coi anh Hai có đoán ra được ai nữa hông mà lúc đó chắc anh Hai thấy toàn mỹ nhân chung quanh nên quên hết rồi  laugh12 laugh12

laugh12 laugh12  đồng ý, đồng ý, và có lẽ em và chị  PH là hai người hên nhất ngày hôm đó khi anh Tài Tui đoán ra được tên. Thật vui ghê.  Drinkinj Drinkinj

" Xin cảm ơn thành phố có Tài Tui
Xin cảm ơn giọt nắng mai vàng
Mai xa lắc trên đời vạn nẻo
Còn một chút gì để nhớ để quên..."

Út Lạc Đà hát tiếng lạc đà....  whistling
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #18 - 07. Apr 2009 , 05:44

Tài tui Cảm ơn cả nhà đã ghé đọc thơ và chia sẻ với Tài tui nha  thanks.gif thanks.gif Chị Tuyết Lan nói oan cho Tài tui gòy. Khi có người hỏi đến '' có nhớ ai ghé vườn thơ Đ HT không? '' Tài tui đã nói '' TL và HN '' á.  thuytientim Nghe Út Là Đà hát hay lắm , hy vọng sẽ được nghe live nha BD  thanks.gif

Tài tui đi ăn trưa , gặp lại sau nha quí vị  nong_hoi
Back to top
« Last Edit: 31. Dec 2009 , 15:20 by DOHUUTAI »  

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #19 - 07. Apr 2009 , 08:15

tuy-van wrote on 06. Apr 2009 , 08:34:
 thanks.gif    thanks.gif   CÁM ƠN ANH TÀI ĐÃ LÀM 1 BÀI THƠ THẬT TUYỆT VỜI , NHƯ TÌNH THÂN D Đ LVD.

2 BÀ CHÁU ALEX MANG HOA VÀ THỨC ĂN..ĐỂ ANH TIẾP TỤC LÀM THƠ NHÉ... votay    thanks.gif    nong_hoi    chef_bieu_dien    dancing   band4   fiddle45   roses45  

Cám ơn TV và Alex nhièu nhiều... Drinkinj drinkioS tu_nguyen_chai ruouvang fireworks
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #20 - 08. Apr 2009 , 05:29

thubeo wrote on 06. Apr 2009 , 21:28:
TB gửi thiêm ít tấm nữa nè Tài tui vào link này xem hình của kép dzà mới bỏ vào  dancing

http://picasaweb.google.com.vn/lamtiendung0/LVDMienOngOnTiepCoNgocMaiVaCoThuLe?a...

thanks.gif thanks.gif TB & Huynh Đài đã cho Tài tui những tấm hình đẹp và để đời  Drinkinj party11 thumbup
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #21 - 08. Apr 2009 , 05:35

Quote:
Cám ơn anh Tài đã tường thuật bằng thơ cảnh gặp gỡ với các LVD.  thumbup
My tiếc là không đi được, nhưng cũng vui lây vì biết là anh và các chị em LVD  đã rất vui mừng được gặp nhau cho thoả lòng quí mên     hoahong.gif

Phải chi hôm ấy có Đăng My thì '' nhà '' của Tài tui thêm phần náo nhiệt  fireworks Hy vọng có 1 ngày Tài tui được diện kiến Đăng My nha  party4
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra