Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NGÀY XƯA THÂN ÁI  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
NGÀY XƯA THÂN ÁI (Read 1684 times)
khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

NGÀY XƯA THÂN ÁI
28. Apr 2009 , 19:15

Xin mời các bạn gửi vào đây những tấm hình cuả ngày xưa một thuở áo trắng nữ sinh

...
Mời các bạn nhìn xem những ai đây??

...
Các bạn đã nhận ra mình.....và bạn cuả mình chưa???

...
Nhị Hương??? Võ Hương còn ở VN. Còn Hương kia bây giờ ở đâu??? Có phải bạn ấy cũng tên là Hương???

Xin mời các bạn đón xem kỳ tới

Cám ơn bạn Võ Hương đã nhắc nhở. Bạn kia đúng tên là Hương... MỸ HƯƠNG ( hiện đang ở Mỹ - Mong bạn có dịp vào đây nhìn lại hình cuả mình !)
Back to top
« Last Edit: 04. May 2009 , 16:39 by khanh-van »  

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: NGÀY XƯA THÂN ÁI
Reply #1 - 29. Apr 2009 , 21:38

...
Tính từ tay trái vào : Oanh - Thảo dầu (đeo kính đen, đầu đội khăn chấm) - Lương (đeo hính đen kế - em gái cuả Lẫm) - người thứ 4 - không biết tên - thứ 5 là Thanh Hằng - kế là Sửu - Dung nhè - Tuyết Lan ( đeo ruban trên tóc) - Tuyết Hoa
Tin từ THẢO dầu cho hay - người bạn thứ 4 tên là TÝ - LÊ THỊ TÝ.... Hy vọng nhận được tin xác định lần nưã từ bạn THANH HẰNG về bạn TÝ cuả chúng ta. Chắc bạn này cầm tinh CON CHUỘT....

...
Tay trái vào : Huỳnh Trang - Năm - Bạch Yến - người thứ 4 không nhớ tên - kế là Ngọc lan - Thanh Hằng - cuối là Phụng.
Cám ơn bạn Phương Đặng cho biết... người bạn thứ 4 tên là KIM TIẾN - bồ tèo cuả Phương ! Mong nhận được tin tức cuả bạn Kim Tiến....

...

Tính từ tay trái vào : Hồng (em gái cuả Thanh Hằng) - Tuyết Hoa - Thanh Hằng - Yến - cuối cùng là Nghị

Back to top
« Last Edit: 04. May 2009 , 16:41 by khanh-van »  

IP Logged

kimhoabs15
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 30. Apr 2009 , 15:59

khanh-van wrote on 29. Apr 2009 , 21:38:
...
Tính từ tay trái vào : Oanh - Thảo dầu (đeo kính đen, đầu đội khăn chấm) - Lương (đeo hính đen kế - em gái cuả Lẫm) - người thứ 4 - không biết tên - thứ 5 là Thanh Hằng - kế là Sửu - Dung nhè - Tuyết Lan ( đeo ruban trên tóc) - Tuyết Hoa

...
Tay trái vào : Huỳnh Trang - Năm - Bạch Yến - người thứ 4 không nhớ tên - kế là Ngọc lan - Thanh Hằng - cuối là Phụng.

...

Tính từ tay trái vào : Hồng (em gái cuả Thanh Hằng) - Tuyết Hoa - Thanh Hằng - Yến - cuối cùng là Nghị

Dường như có 02 ảnh trùng nhau???
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #3 - 30. Apr 2009 , 21:00

kimhoabs15 wrote on 30. Apr 2009 , 15:59:
Dường như có 02 ảnh trùng nhau???

Đúng rồi, đãlàm lại, cám ơn nhiều.
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 03. May 2009 , 10:47

Cám ơn anh
PHU - De
đã cho sưả lại hình ảnh. Đồng thời cũng chào mừng bạn
KIM HOA
đã gia nhập sân trường. Cám ơn
KIM HOA
đã gửi cho hình ảnh cũ. 

KIM HOA
đi Mỹ dự Đại Hội LVD kỳ này sẽ được gặp lại nhiều bạn bè xưa cũ. Trong đó có chị
ANH THƯ
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #5 - 03. May 2009 , 23:15

khanh-van wrote on 03. May 2009 , 10:47:

Cám ơn anh
PHU - De
đã cho sưả lại hình ảnh. Đồng thời cũng chào mừng bạn
KIM HOA
đã gia nhập sân trường. Cám ơn
KIM HOA
đã gửi cho hình ảnh cũ.  

KIM HOA
đi Mỹ dự Đại Hội LVD kỳ này sẽ được gặp lại nhiều bạn bè xưa cũ. Trong đó có chị
ANH THƯ

Kim Hoa ơi ,vừa ăn cơm xong chạy vào trường thì đúng lúc KH cũng đang chơi rong trong trường.Hoa ráng chịu khó vào viết và tâm sự với cả nhà nhé.
  Nghe KV nói là Hoa sẽ sang Mỹ dự Đại hội.Nếu thật như vậy thì vui quá đi.Mong là tụi mình sớm gập nhau nhé.
  Khánh Vân ơi ,lần này chắc KV cũng sẽ sang CA chứ ha.Mong là gặp được K Vân nữa đó
Back to top

IP Logged

kimhoabs15
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #6 - 04. May 2009 , 04:24

anh_thu_Tran wrote on 03. May 2009 , 23:15:
   Kim Hoa ơi ,vừa ăn cơm xong chạy vào trường thì đúng lúc KH cũng đang chơi rong trong trường.Hoa ráng chịu khó vào viết và tâm sự với cả nhà nhé.
 Nghe KV nói là Hoa sẽ sang Mỹ dự Đại hội.Nếu thật như vậy thì vui quá đi.Mong là tụi mình sớm gập nhau nhé.
 Khánh Vân ơi ,lần này chắc KV cũng sẽ sang CA chứ ha.Mong là gặp được K Vân nữa đó

Cám ơn Khánh Vân, Anh Thư mình cũng muốn đi lắm chứ, nhưng mà việc này phụ thuộc rất nhiều điều kiên...mình sợ không đủ khả năng, chúng mình gặp nhau ở đây theo mình nghĩ là rất vui!!!. Nghe Hương bảo là chắc Trần Kim Thanh và Hiền (bà Phán Cảnh) chắc chắn sẽ tham dự đó các bạn.
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #7 - 04. May 2009 , 17:10

Cám ơn chị Anh Thư - rất tiếc KV không tham dự được vì đã có hẹn với BS chuyên khoa.... " Bộ đồ lòng " cuả KV có vấn đề bấy lâu nay...nguy kịch lắm chị Anh Thư ạ ! Đã phải  "đóng chốt" ở Bệnh viện mấy lần rồi.... Hy vọng gắp được chị ở nhà em Mỹ.

Kim Hoa ơi ! Bồ không đi được , thôi thì hẹn dịp khác KV về VN vậy nhé. Kim Thanh và Hiền với Liên đi hả?? Nghe chúng nó hưá sẽ qua Canada thăm KV nưã đấy...

Tặng Kim Hoa bó bông này.

...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #8 - 05. May 2009 , 00:53

khanh-van wrote on 04. May 2009 , 17:10:
Cám ơn chị Anh Thư -
rất tiếc KV không tham dự được vì đã có hẹn với BS chuyên khoa.... " Bộ đồ lòng " cuả KV có vấn đề bấy lâu nay...nguy kịch lắm chị Anh Thư ạ ! Đã phải  "đóng chốt" ở Bệnh viện mấy lần rồi...
. Hy vọng gắp được chị ở nhà em Mỹ.

Kim Hoa ơi ! Bồ không đi được , thôi thì hẹn dịp khác KV về VN vậy nhé. Kim Thanh và Hiền với Liên đi hả?? Nghe chúng nó hưá sẽ qua Canada thăm KV nưã đấy...

Tặng Kim Hoa bó bông này.

...

Khánh Vân ơi ! nghe LV kể là đang bị bịnh gì mà nguy kịch vậy???? hy vọng là KV dung chữ thôi nha vì chờ đến tháng 8 mới được gặp bs thì chắc không đến nỗi kinh hoang lắm ha.
  Mong là không đến nỗi tệ lắm nha và hy vọng KV được tai qua nạn khỏi nhé.
Back to top
« Last Edit: 05. May 2009 , 00:55 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

kimhoabs15
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 05. May 2009 , 01:40

anh_thu_Tran wrote on 05. May 2009 , 00:53:
   Khánh Vân ơi ! nghe LV kể là đang bị bịnh gì mà nguy kịch vậy???? hy vọng là KV dung chữ thôi nha vì chờ đến tháng 8 mới được gặp bs thì chắc không đến nỗi kinh hoang lắm ha.

ANH THƯ ơi! tụi mình "tuổi đã hơi cao" coi bộ cái gì ở trong mình cũng có vấn đề hết, mong sao KHÁNH VÂN sẽ "tai qua nạn khỏi"
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #10 - 08. May 2009 , 19:00

kimhoabs15 wrote on 05. May 2009 , 01:40:
ANH THƯ ơi! tụi mình "tuổi đã hơi cao" coi bộ cái gì ở trong mình cũng có vấn đề hết, mong sao KHÁNH VÂN sẽ "tai qua nạn khỏi"

on tháng Năm 5th, 2009, 3:53am, anh_thu_Tran wrote:

Chị Anh Thư ơi ! KV không nói quá đâu.... KV bị cái bịnh đường ruột này từ 20 năm nay rồi....Chết thì không chết ! Nhưng nó cứ hành mình. Ăn uống sai một tí thì thấy ông bà ông vải. Ôm bụng vô nhà thương - Lúc đầu BS có đề nghị cắt vứt đi 4 m ruột đấy chứ. Nhưng không hiểu sao lại bảo không phải cắt nưã . Đã trải qua bao nhiêu là cái test , mà không tìm ra nguyên nhân chính.Cho nên ăn uống sai lạc tí là đau. Đau lắm chị Anh Thư ạ ! Bạn bè hầu hết tụi nó đều biết KV có 1 thứ thức ăn riêng ( luôn đem theo bên mình - KV phải ăn dù bất cứ ở đâu - ăn cho đến khi chết mới không phải ăn nó nưã ) Không tin chị qua Mỹ gặp Phương Đặng hỏi nó xem có phải KV có thức ăn đặc biệt mỗi buổi sáng cho ruột cuả KV không??. Canada hiện nay , tại thành phố Vancouver này, nếu không nguy hiểm tính mạng ngay - muốn gặp BS chuyên khoa phải ít nhất là từ 2 đến 3 tháng chị ạ ! Đó là do BS gia đình cuả mình giới thiệu và book cho mình đó. Còn tự mình ên book thì không được gặp đâu chị ạ.....

Cám ơn chị và Kim Hoa đã quan tâm đến KV.

Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra