Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn KIEU_NGUYEN  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Nhắn KIEU_NGUYEN (Read 3469 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Nhắn KIEU_NGUYEN
12. May 2009 , 17:19

Em Kiều ơi,
Chị Đ Đ ghi tên em vào danh sách đi dự Ngày hội ngộ LVD toàn cầu có dược chưa??  pansyvang
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Re: Nhắn KIEU_NGUYEN
Reply #1 - 12. May 2009 , 17:33

Chi Đậu Đỏ ơi ời...
Em cám ơn chị nhớ tới em , em nghĩ 90% em sẽ có mặt. Chị cho em vài tuần nữa cho chắc chắn , nếu không đi được lần này quả là em bưồn lắm. Rất mong gặp chị.  Thân thương.   (em  Kiều)
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 12. May 2009 , 17:36

kieunguyen wrote on 12. May 2009 , 17:33:
Chi Đậu Đỏ ơi ời...
Em cám ơn chị nhớ tới em , em nghĩ 90% em sẽ có mặt. Chị cho em vài tuần nữa cho chắc chắn , nếu không đi được lần này quả là em bưồn lắm. Rất mong gặp chị.  Thân thương.   (em  Kiều)

I da 90% là chắc ăn rùi, em ui!! Nói vậy chứ ghi danh là 1 chuyện, khi tới ngày nếu có chuyện trục trặc thì mình vẫn cancel được chứ em. Ừ đi nha em, thương , pansyvang
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #3 - 13. May 2009 , 17:02

party4 partyfrog
Chi Đậu Đỏ thương.
Được chị chiếu cố em cảm động quá ,không thể chậm trễ ,em vừa book xong vé , em sẽ đến LGB  tối thứ năm và về ngày thứ hai . Em háo hức lắm , Thanh Hằng nói đã mua vé cho em... Xin chị ghi tên em vào danh sach  tham dự , em cám ơn Chị nhiều. thanks.gif roses45   ( Kiều)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4 - 17. May 2009 , 13:39

Chị Kiều ơi,
Em la` Phượng Trần LVD 75 , em chào chị nhé
Cho em hỏi thăm : Chị Kiều có thích tấm hình này không?( Tấm hình có chữ Nữ Trung Học LÊ Văn Duyệt và cô nữ sinh xinh đẹp đó ,làm bao nhiêu người suýt soa... nhất là mấy ông cựu nam sinh trường bạn có lẽ trái tim vẫn còn ngập ngừng rung động )
Chị Lệ Dung ( LVD 62-69)có nhã ý muốn tặng cho chị đấy , chị Lệ Dung đã " bắt " ông chủ quán cà phê Một Thuở gỡ ra đem xuống vì  chị Dung muốn giữ lại để tặng lại cho chị Kiều

...

Chị Lệ Dung mới nói với em chuyện này chiều hôm qua ( Chủ nhật 17/5/2009 ), chị ấy làm em sắp... nhè vì nghĩa cử cao đẹp của tình đồng môn này

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. May 2009 , 13:42 by Phuong_Tran »  

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #5 - 17. May 2009 , 16:51

Hello Phương Trận

Kiều cám ơn Phương  thật nhiều , Kiều rất thích tấm hình kỷ niệm đó , Phương giữ cho Kiều và gọi dùm chị Hạnh (LVD 73 )  chị rưột Kiều , số phone : ( 08) (3) 843 1646 đến lấy để gửi cho Kiều , hoặc em Kiều  ( 0918333678). Phương cho Kiều xin số phone của em nhá , cho Kiều gửi lời cám ơn chị Dung. Thương chúc Phương , các chị và các bạn ở VN sức khoẻ dồi dào , gia đình hạnh phúc , vui vẻ , mọi sự may mắn nhất . Thân mến.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #6 - 17. May 2009 , 18:02

kieunguyen wrote on 17. May 2009 , 16:51:
Hello Phương Trận

Kiều cám ơn Phương  thật nhiều , Kiều rất thích tấm hình kỷ niệm đó , Phương giữ cho Kiều và gọi dùm chị Hạnh (LVD 73 )  chị rưột Kiều , số phone : ( 08) (3) 843 1646 đến lấy để gửi cho Kiều , hoặc em Kiều  ( 0918333678). Phương cho Kiều xin số phone của em nhá , cho Kiều gửi lời cám ơn chị Dung. Thương chúc Phương , các chị và các bạn ở VN sức khoẻ dồi dào , gia đình hạnh phúc , vui vẻ , mọi sự may mắn nhất . Thân mến.

Chị Kiều thân mến ,
Nhưng chị Dung lại muốn em phải thân chinh mang sang bên ấy cho chị cơ , nếu kỳ họp mặt  này ở Cali có mặt em thì em sẽ mang sang cho chị nhé , em nhận " nhiệm vụ " chiều hôm qua rồi
Em sẽ nhắn tin cho chị số điện thoại của em nhé
Phải nói rằng tấm hình của chị quá đẹp !!!!! Bao nhiêu người đã ngắm tấm hình này ở quán cà phê MT và nó đã dẫn dắt cho bao người trở về " MỘT THUỞ " xa xưa thuở còn đi học , thuở còn là  học sinh ????? Phải nói rằng chị lệ Dung đã có 1 ý kiến rất hay khi muốn tặng chị tấm hình đáng giá này , phải nói là vô giá. Vậy nếu chính em mang qua được bên đó để trao tận tay chị thì chắc chắn 2 chị em nhè tại chỗ quá hà  Grin dance3  dance3

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. May 2009 , 18:12 by Phuong_Tran »  

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #7 - 18. May 2009 , 16:47

Phương  thân ,

Nếu Phương đem tấm hình qua cho Kiều thì còn gì bằng , Kiều cám ơn Phương rất nhiều . Thật ra Kiều & hình Kiều không đẹp đâu ! Cái đẹp ở đây là Kỷ niệm , là tà áo dài trắng ngây thơ là hàng chữ  pansytim " NỮ TRUNG HỌC LÊ VĂN DUYỆT " pansytim yêu thuơng  đã đi vào xương vào máu của chúng ta......Một lần nữa Kiều thành thật cám ơn Phương ,  chị Lệ Dung và cả ông Chủ quán café  đã ưu ái tặng cho tụi mình tấm hình ( khg biết ông ta lấy từ đâu  thanks.gif tulipdo tulipdo tulipdo ). Rất mong gặp Phương , chị em mình sẽ tâm sự nhiều hơn.  ( Kiều )
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 18. May 2009 , 18:52

kieunguyen wrote on 18. May 2009 , 16:47:
Phương  thân ,

Nếu Phương đem tấm hình qua cho Kiều thì còn gì bằng , Kiều cám ơn Phương rất nhiều . Thật ra Kiều & hình Kiều không đẹp đâu ! Cái đẹp ở đây là Kỷ niệm , là tà áo dài trắng ngây thơ là hàng chữ  pansytim " NỮ TRUNG HỌC LÊ VĂN DUYỆT " pansytim yêu thuơng  đã đi vào xương vào máu của chúng ta......Một lần nữa Kiều thành thật cám ơn Phương ,  chị Lệ Dung và cả ông Chủ quán café  đã ưu ái tặng cho tụi mình tấm hình ( khg biết ông ta lấy từ đâu  thanks.gif tulipdo tulipdo tulipdo ). Rất mong gặp Phương , chị em mình sẽ tâm sự nhiều hơn.  ( Kiều )

Chị Kiều ơi , tấm hình đó ông chủ quán lấy từ D D LVD mà ra thôi , rồi ổng " ráp " lại thành tấm hình biểu trưng cho  " NGÀY GẶP LẠI " của trường LVD vào tháng 4 /2009
Bữa ông chủ quán đố xem có ai biết về " tiểu sử " của cô nữ sinh trên tấm hình đó không , nếu ai trả lời được sẽ có quà  thumbup , Mỹ Dung ( LVD 75 ) chắc chị vẫn còn nhớ Mỹ Dung chứ? Mỹ Dung đã trả lời câu hỏi này , hồi đó chị Kiều và nàng hay đi họp chung lắm phải không nên Dung mới biết " cô nữ sinh duyên dáng " này , nàng Dung vừa bước vào quán cà phê thấy tấm hình của chị là nhận ra ngay..

Đúng rồi , chị em mình mà gặp nhau là phải biết.... flower40
Hẹn gặp chị

PTr

Back to top
« Last Edit: 18. May 2009 , 18:53 by Phuong_Tran »  

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #9 - 19. May 2009 , 17:12

kieunguyen wrote on 18. May 2009 , 16:47:
Phương  thân ,

Nếu Phương đem tấm hình qua cho Kiều thì còn gì bằng , Kiều cám ơn Phương rất nhiều . Thật ra Kiều & hình Kiều không đẹp đâu ! Cái đẹp ở đây là Kỷ niệm , là tà áo dài trắng ngây thơ là hàng chữ  pansytim " NỮ TRUNG HỌC LÊ VĂN DUYỆT " pansytim yêu thuơng  đã đi vào xương vào máu của chúng ta......Một lần nữa Kiều thành thật cám ơn Phương ,  chị Lệ Dung và cả ông Chủ quán café  đã ưu ái tặng cho tụi mình tấm hình ( khg biết ông ta lấy từ đâu  thanks.gif tulipdo tulipdo tulipdo ). Rất mong gặp Phương , chị em mình sẽ tâm sự nhiều hơn.  ( Kiều )

TB chào nàng Kiều. Đúng là Kiều chỉ nhớ Kim Trọng thôi. Hình của mình để trong album 74 trong mục hình ảnh bị người ta "chôm "không thèm xin phép rồi "ưu ái "tặng lại cho mình xong mình "thành thật cám ơn",như vậy mà cũng dzui quá chừng hén Kiều hén.Chúc dzui giữa tuần nhen. dancing dance3 party4 partyfrog
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #10 - 20. May 2009 , 14:50

Thu ơi ời. cakhonganmuoi
Thế mà Kiều không nghĩ ra nhi? , Ơ hay vậy là Ông chủ quán café này lấy trộm hình LVD mà chẳng hề xin phép??? Chắc  Ông ta phải hối lộ cho tụi mình nếu không mưốn bị thưa ra Toà....( mà Toà nào  đây?  lại ngu đột xuất rồi !  )  Thu có mưốn hợp tác với Kiều thì tụi mình khăn gói về......quán Một Thuở  làm áp phẹ ? hi hi hi  party11 Drinkinj. Thương chúc bạn hiền lưôn vui vẻ.  flower40
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 20. May 2009 , 16:03

kieunguyen wrote on 20. May 2009 , 14:50:
Thu ơi ời. cakhonganmuoi
Thế mà Kiều không nghĩ ra nhi? , Ơ hay vậy là Ông chủ quán café này lấy trộm hình LVD mà chẳng hề xin phép??? Chắc  Ông ta phải hối lộ cho tụi mình nếu không mưốn bị thưa ra Toà....( mà Toà nào  đây?  lại ngu đột xuất rồi !  )  Thu có mưốn hợp tác với Kiều thì tụi mình khăn gói về......quán Một Thuở  làm áp phẹ ? hi hi hi  party11 Drinkinj. Thương chúc bạn hiền lưôn vui vẻ.  flower40

Ui cha em Kiều ui, em chích ngay vào ngòi thuốc nổ rùi  rollingonthefloor

Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #12 - 23. May 2009 , 22:13

Quote:
Ui cha em Kiều ui, em chích ngay vào ngòi thuốc nổ rùi  rollingonthefloor

TB chào chị Đậu Đỏ. Chị ơi trúng ngay vào  ngòi thuốc nổ rùi đó nhưng phải xem coi cho nổ như thế nào và khi nào thì mới đã. Chúc chị phẻ  partyfrog fireworks
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 24. May 2009 , 06:54

thubeo wrote on 23. May 2009 , 22:13:
TB chào chị Đậu Đỏ. Chị ơi trúng ngay vào  ngòi thuốc nổ rùi đó nhưng phải xem coi cho nổ như thế nào và khi nào thì mới đã. Chúc chị phẻ  partyfrog fireworks

Thu B mến,
Thế ra lúc này đã luyện xong 10 thành công lực nên nội công thâm hậu và bản lảnh cao cường hả  thumbup  moreflower2
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #14 - 24. May 2009 , 12:37

Quote:
Thu B mến,
Thế ra lúc này đã luyện xong 10 thành công lực nên nội công thâm hậu và bản lảnh cao cường hả  thumbup  moreflower2

Chị Đậu Đỏ ơi , TB cũng vẫn là TB , phải chính xác,rõ ràng xuất chiêu mới đã ,còn bậy bạ thì thiên hạ cười cho bể thùng nước lèo còn bị dây qua người khác. Tưởng tượng lúc đó chắc bị quê khó huề hén chị Đậu Đỏ.  dancing Chúc chị ăn ngon ngủ ngon. openflow.gif
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra