Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - tìm bạn lvd 78, d10  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
tìm bạn lvd 78, d10 (Read 2533 times)
mylam12
YaBB Newbies
*

tìm bạn lvd 78, d10
17. Dec 2009 , 19:02

Chào các bạn, mình là thành viên mới nên có lời chào hỏi đến các bạn,trước mình học p1 cho tới khi trường đổi tên thì lớp của mình là d10. Cô Kim chi dạy môn sinh,hi vọng có bạn nào học lớp này thì liên lạc với nhau nhé
Back to top
« Last Edit: 17. Dec 2009 , 19:06 by mylam12 »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: tìm bạn lvd 78, d10
Reply #1 - 19. Dec 2009 , 11:00

mylam12 wrote on 17. Dec 2009 , 19:02:
Chào các bạn, mình là thành viên mới nên có lời chào hỏi đến các bạn,trước mình học p1 cho tới khi trường đổi tên thì lớp của mình là d10. Cô Kim chi dạy môn sinh,hi vọng có bạn nào học lớp này thì liên lạc với nhau nhé

Mỹ Lam ơi,

My gọi tên nếu không đúng thì bảo cho My biết nhé  Smiley
My Lam vào mục Chào Mừng Thành Viên mới  để nhận quà mừng của chị Emwhy đi kìa.
Chưa tìm ra bạn cũ thì cũng có bạn mới hà  Smiley

Back to top

IP Logged

mylam12
YaBB Newbies
*

Reply #2 - 19. Dec 2009 , 22:24

My ơi,rất vui được kết bạn với My, chắc lâu quá thành ra các bạn củ quên mình hết rồi, mình nhớ hồi ở 6p1 các bạn Diệu Minh, Minh Hương và nhớ nhất là cô bạn thân Lê thị Út,không biết các bạn giờ ở đâu nhỉ!
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #3 - 20. Dec 2009 , 16:36

mylam12 wrote on 19. Dec 2009 , 22:24:
My ơi,rất vui được kết bạn với My, chắc lâu quá thành ra các bạn củ quên mình hết rồi, mình nhớ hồi ở 6p1 các bạn Diệu Minh, Minh Hương và nhớ nhất là cô bạn thân Lê thị Út,không biết các bạn giờ ở đâu nhỉ!

Mỹ Lam ơi,

Mỹ Lam đã thấy Emwhy chào mừng Mỹ Lamở mục Chào Mừng Thành Viên chưa?
Ở đây có 1  mục rất đông đảo và vui lắm, Hoa Gấm Ngày Xưa, My mời Mỹ Lam vào đó chuyện trò là có thêm bạn ngay.   Smiley
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #4 - 20. Dec 2009 , 23:46

mylam12 wrote on 19. Dec 2009 , 22:24:

Mỹ Lâm mến,

Bạn học 12D10 tốt nghiệp năm 1977 hay 1978 vậy nè? Vì Mỹ Lâm nhắc Diệu Minh thì ChCh biết bạn nạy Diệu Minh học 11D9 với ChCh đó. Nhưng lên 12D10 , còn ChCh học 12D9.Tốt nghiệp 1977 Mỹ Lâm ơi. Võ thị Diệu Minh nhà ở Gò Vấp đúng không? Vậy Mỹ Lâm có nhớ Trần thị Minh CHâu , Huỳnh thị Bích Ngọc , Phạm Mỹ Dung không? Minh với 3 người này nhà gần nhau và chơi chung nhóm ngày xưa đó. Mỹ Lâm thì ChCh cũng không nhớ lớp ChCh có tên này không nữa....có tên Lê thị Mỹ Ngọc thì ChCh nhớ rõ...nhỏ này là Tổ trưởng...chơi thân với Châu Ngọc Hoa đó.

Vậy Mỹ Lâm nếu tốt nghiệp cùng năm với ChCh thì cho xem hình đi...có khi mình nhớ ra....hihi....thông cãm cho cái đầu hơi bị lão hoá của ChCh nghe.......

Nếu ML học 12D10 tốt nghiệp 1978 thì học chung lớp với em ChCh đó..ML Có quen ai tên Phạm Mỹ Nga không? Hải Yến, Vũ thị Liên nữa......

Chúc ML tìm được nhiều bạn ở sân trường này nhen....Giáng sinh vui vẻ và năm mới hạnh phúc thật nhiều hen.
Smiley Smiley Smiley
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

mylam12
YaBB Newbies
*

Reply #5 - 21. Dec 2009 , 12:36

ChíchChoè wrote on 20. Dec 2009 , 23:46:
Mỹ Lâm mến,

Bạn học 12D10 tốt nghiệp năm 1977 hay 1978 vậy nè? Vì Mỹ Lâm nhắc Diệu Minh thì ChCh biết bạn nạy Diệu Minh học 11D9 với ChCh đó. Nhưng lên 12D10 , còn ChCh học 12D9.Tốt nghiệp 1977 Mỹ Lâm ơi. Võ thị Diệu Minh nhà ở Gò Vấp đúng không? Vậy Mỹ Lâm có nhớ Trần thị Minh CHâu , Huỳnh thị Bích Ngọc , Phạm Mỹ Dung không? Minh với 3 người này nhà gần nhau và chơi chung nhóm ngày xưa đó. Mỹ Lâm thì ChCh cũng không nhớ lớp ChCh có tên này không nữa....có tên Lê thị Mỹ Ngọc thì ChCh nhớ rõ...nhỏ này là Tổ trưởng...chơi thân với Châu Ngọc Hoa đó.

Vậy Mỹ Lâm nếu tốt nghiệp cùng năm với ChCh thì cho xem hình đi...có khi mình nhớ ra....hihi....thông cãm cho cái đầu hơi bị lão hoá của ChCh nghe.......

Nếu ML học 12D10 tốt nghiệp 1978 thì học chung lớp với em ChCh đó..ML Có quen ai tên Phạm Mỹ Nga không? Hải Yến, Vũ thị Liên nữa......

Chúc ML tìm được nhiều bạn ở sân trường này nhen....Giáng sinh vui vẻ và năm mới hạnh phúc thật nhiều hen.
Smiley Smiley Smiley

Chích Choè ơi,
Đột nhiên nghe nhắc lại tên các bạn củ, mình vui quá xá quà xa... đúng là Diệu Minh nhà ở Gò Vấp đó ChCh, có thể thúc Mỷ cũng học chung lớp với ChCh nửa không chừng và còn thu Hồng, Minh Hương ,thanh hà...đều tốt nghiệp 1978.
Nếu học chung lớp thì có thể ChCh sẻ không quên nhỏ thu Hồng là tổ trưởng tổ 1, chuyên môn quậy trong lớp.
ChCh ui,có biết các bạn bi giờ ở đâu không? cho mình biết với, còn quên một việc nữa là bạn Lưu thi Mai có phải ngày xưa dáng người dong dỏng và hình như còn có lúm dồng tiền nữa phải hông ChCh.
Chúc bạn hưởng một đêm giáng sinh an bình và hạnh phúc.
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #6 - 21. Dec 2009 , 17:55

mylam12 wrote on 21. Dec 2009 , 12:36:
Chích Choè ơi,
Đột nhiên nghe nhắc lại tên các bạn củ, mình vui quá xá quà xa... đúng là Diệu Minh nhà ở Gò Vấp đó ChCh, có thể thúc Mỷ cũng học chung lớp với ChCh nửa không chừng và còn thu Hồng, Minh Hương ,thanh hà...đều tốt nghiệp 1978.
Nếu học chung lớp thì có thể ChCh sẻ không quên nhỏ thu Hồng là tổ trưởng tổ 1, chuyên môn quậy trong lớp.
ChCh ui,có biết các bạn bi giờ ở đâu không? cho mình biết với, còn quên một việc nữa là bạn Lưu thi Mai có phải ngày xưa dáng người dong dỏng và hình như còn có lúm dồng tiền nữa phải hông ChCh.
Chúc bạn hưởng một đêm giáng sinh an bình và hạnh phúc.

ML ơi,
Vậy ML tốt nghiệp 77 đúng kg? Lưu thị Mai dong dỏng cao , nét như lai Pháp vậy đó. Nhưng không có má lúm đồng tiền. Ngọc Thanh là bạn thân với Mai và ChCh thì có má lúm đồng tiền sâu hoắm rất lạ và đẹp nữa. vậy ML là bạn nào....tả lại cho mình biết với.....

Mến,

ChCh
Smiley Smiley Smiley
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

mylam12
YaBB Newbies
*

Reply #7 - 21. Dec 2009 , 19:37

ChíchChoè wrote on 21. Dec 2009 , 17:55:
ML ơi,
Vậy ML tốt nghiệp 77 đúng kg? Lưu thị Mai dong dỏng cao , nét như lai Pháp vậy đó. Nhưng không có má lúm đồng tiền. Ngọc Thanh là bạn thân với Mai và ChCh thì có má lúm đồng tiền sâu hoắm rất lạ và đẹp nữa. vậy ML là bạn nào....tả lại cho mình biết với.....

Mến,

ChCh
Smiley Smiley Smiley

ChCh ơi, thật ra ChCh có biết Võ thị thu Hồng nhà ở gần Lăng Ông đó, còn Lê thị Thanh Hà nửa hình như đang ở Canada thì phải, nếu ChCh biết các bạn này  thì biết mình liền hè, tại vì hồi đó tụi mình chung một tổ học tập mà.
Có thể là Ml nhớ mang máng thôi, thật ra Lưu thị Mai có thể là học cùng lớp với ml đó.
ChCh có liên lạc với Mai không? có tin của Mai thì cho ml biết với nha. ChCh có thể cho mình địa chỉ để liên lạc không. Mong tin bạn, thân.
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #8 - 21. Dec 2009 , 20:20

mylam12 wrote on 21. Dec 2009 , 19:37:
ChCh ơi, thật ra ChCh có biết Võ thị thu Hồng nhà ở gần Lăng Ông đó, còn Lê thị Thanh Hà nửa hình như đang ở Canada thì phải, nếu ChCh biết các bạn này  thì biết mình liền hè, tại vì hồi đó tụi mình chung một tổ học tập mà.
Có thể là Ml nhớ mang máng thôi, thật ra Lưu thị Mai có thể là học cùng lớp với ml đó.
ChCh có liên lạc với Mai không? có tin của Mai thì cho ml biết với nha. ChCh có thể cho mình địa chỉ để liên lạc không. Mong tin bạn, thân.

ML ơi,

May quá, LMai vừa phone cho ChCh nè. Nó cũng kg nhớ ML , nhưng để nó hỏi lại nhỏ Hà Lệ Khanh cũng học D10 và đang ở Montreal cùng với nó đó. ML ở đâu vậy?

Thúc Mỹ mình cũng nghe tên mà kg có chơi chung. Võ Thị Thu Hồng thì có nước da ngăm đen và đôi mắt đen như lai Ấn độ phải không nè? Hồng giỏi Toán nhất lớp D 9 đó ML ạh. Vậy ML có nhớ Mỹ Dung là con nhỏ nào không? ML có nhớ Trần thị Thu Hà không? ChCh chơi chung với mấy bạn mà ChCh khai tên hết ra rồi đó.....

Thân mến,
Smiley
ChCh
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #9 - 22. Dec 2009 , 05:25

Hello hello,
Mấy hôm nay ngồi nghe ké 2 cô em kể chuyện đời xưa chị Đ Đ thấy vui quá xá, giống như đang đi lạc vào rừng mơ...huyền, có ChCh (Châu Chấu) đang lắng nghe tiếng ChCh (Chích Choè) hót líu lo với ChCh (Chuồn Chuồn) 
Smiley
Mến chào em Mỹ Lâm  moreflower2
Back to top
« Last Edit: 22. Dec 2009 , 05:27 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

mylam12
YaBB Newbies
*

Reply #10 - 22. Dec 2009 , 10:45

ChíchChoè wrote on 21. Dec 2009 , 20:20:
ML ơi,

May quá, LMai vừa phone cho ChCh nè. Nó cũng kg nhớ ML , nhưng để nó hỏi lại nhỏ Hà Lệ Khanh cũng học D10 và đang ở Montreal cùng với nó đó. ML ở đâu vậy?

Thúc Mỹ mình cũng nghe tên mà kg có chơi chung. Võ Thị Thu Hồng thì có nước da ngăm đen và đôi mắt đen như lai Ấn độ phải không nè? Hồng giỏi Toán nhất lớp D 9 đó ML ạh. Vậy ML có nhớ Mỹ Dung là con nhỏ nào không? ML có nhớ Trần thị Thu Hà không? ChCh chơi chung với mấy bạn mà ChCh khai tên hết ra rồi đó.....

Thân mến,
Smiley
ChCh

ChCh ơi,
Có phải Lưu thị Mai học chung d10 với Hà lệ Khanh?
Ml cũng biết HLK nửa đó, không biết các bạn đang làm gì nhỉ. ChCh có thể cho mình số điện thoại của bạn để liên lạc được không? Ml đang ở NỴ Mong tin bạn
Back to top

IP Logged

mylam12
YaBB Newbies
*

Reply #11 - 22. Dec 2009 , 10:56

Dau Do wrote on 22. Dec 2009 , 05:25:
Hello hello,
Mấy hôm nay ngồi nghe ké 2 cô em kể chuyện đời xưa chị Đ Đ thấy vui quá xá, giống như đang đi lạc vào rừng mơ...huyền, có ChCh (Châu Chấu) đang lắng nghe tiếng ChCh (Chích Choè) hót líu lo với ChCh (Chuồn Chuồn) 
Smiley
Mến chào em Mỹ Lâm  moreflower2

Chị Đậu Đỏ ui...
Ý phải xưng là sư tỷ mới đúng chứ lị   Cheesy Cheesy
Có sư tỷ nhập bọn là không khí nhộn nhịp lên thấy rõ,chuồn chuồn ,châu chấu ,chích choè thay phiên mà hót líu lo vui quá xá. Chào chị đã đến với khu vườn mơ..... huyền của chúng em.
Thân chúc chị một mùa giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #12 - 22. Dec 2009 , 11:08

Hóng chuyện mấy ngày rồi mà chị  Đ Đ vẫn không biết 2 nhỏ ra trường  năm77 hay 78 nữa đây ??? Nếu là 78 thì diễn đàn  chúng ta đang có Xuân Thảo đang ở Pháp và Kim Hương đang ở Vancouver. Còn ai ra trường năm 78 nữa không cà ??? Còn nếu là 77 thì có …hum hum .. he he nhất thời chị quên dzồi   Embarrassed   Huh   Undecided
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #13 - 22. Dec 2009 , 12:46

mylam12 wrote on 22. Dec 2009 , 10:56:
Chị Đậu Đỏ ui...
Ý phải xưng là sư tỷ mới đúng chứ lị   Cheesy Cheesy
Có sư tỷ nhập bọn là không khí nhộn nhịp lên thấy rõ,chuồn chuồn ,châu chấu ,chích choè thay phiên mà hót líu lo vui quá xá. Chào chị đã đến với
khu vườn mơ..... huyền của chúng em.

Thân chúc chị một mùa giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc

hihi, Chích Choè và Mỹ Lâm ( Lâm hay Lam?) ơi.
Khu vườn... mơ của tụi em sao lại ở chỗ nhắn tin này được ???
Bấm vào
đây
nè  Smiley
Back to top
« Last Edit: 22. Dec 2009 , 12:59 by admin »  

IP Logged

mylam12
YaBB Newbies
*

Reply #14 - 22. Dec 2009 , 14:32

Phương Tần wrote on 22. Dec 2009 , 13:04:
Chị Đậu Đỏ ui!
Cô Út Đậu Trắng nhà mình là LVD 77 mà chị wên... Roll Eyes

Em cũng hóng chiện Chích Choè Chuồn Chuồn mà không biết cô Mỹ họ Lâm (đoán đại, hihihi...hỏng trúng thì nhớ cãi nghen  Wink ) này là LVD 77 hay 78  Undecided Cuối cùng nhớ ra mình có Danh Sách...đi uýnh giặc ngày xưa nên rinh dzìa cho mylam nhận bà con nè

126.      Châu Ngọc Hoa 77      
127.      Đặng Kim Oanh (LVD 77)
128.      Hà Lệ Khanh 77         
129.      Hà Mai Hoa (LVD 77)
130.      Hà Thu Trang (LVD 77)
131.      Hồ thị Ngọc Hạnh (LVd 77)
132.      Lưu thị Mai (LVD 77)          
133.      Nguyễn Hồng Hạnh (LVD 77) 
134.      Nguyễn Kim Lan  (LVD 77) 
135.      Nguyễn thi Cẩm (LVD 77)
136.      Nguyễn Ngọc Phương 77
137.      Nông Bích Định (LVD 77)
138.      Phạm Mỹ Dung 77
139.      Trần Thị Nhung (LVD 77)
140.      Võ thị Ngọc Thanh 77
141.      Vũ Quỳnh Hoa (LVD 77)

142.      Nguyễn Xuân Thảo (LVD78)
143.      Phạm Mỹ Nga 78            

Hello mylam! Chị là Phương Tần 75 chào mừng mylam vào sinh hoạt với Diễn Đàn. flower40
Theo như Chích Choè "khai" ra thì bạn của mylam là LVD 77 không à.... vậy thì mylam là LVD 77 hay 78?

Chào chị Phương Tân,
chào mừng chị ghé vô mục nhắn tin này, bạn của ml là LVD 77, dzậy thi ml là 77 mờ Grin Grin Grin
danh sách chiến hữu của chị, em chỉ nhớ Châu ngọc Hoa, Nguyễn thị Nga (nhà ở Bùi hữu Nghiã), Hà lệ Khanh, còn Nông ngọc Đào (Nông bích Định có phải là chị em gì với Đào không? ) còn Lê thị Thanh Hà,Tôn nử Minh Hương,Trần thị Hiệp (các bạn này ngày xưa ở Ngô Nhơn Tịnh ). Còn các bạn khác chắc từ từ nhớ quá Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Chào chị và chúc chị được nhiều may mắn.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra